ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุนมากคับที่แนะนำที่คับ :-D
  • อิทธิเวท มิ้นต์
  • แจ้งทราบๆ พี่น้องชาวโคราช ใครอยากชมป๋ามาร์คแนะนำวิธีการทำหมากิจกรรม+กติกาแบบมาตรฐานและอุปกรณ์ เพื่อให้ไปในทิศทางเดียวกัน คืออยากให้ทางอุบลเป็นเจ้าบ้าน แล้วแต่ล่ะจังหวัด ลงขันกันเพื่อแบ่งเบาภาระของเจ้าบ้านนะครับ เป็นการผูกสัมพันธ์ไมตรีต่อกันของแต่ละจังหวัดด้วย พี่น้องชาวโคราชว่าจะไดบ้างครับ ขอบคุณครับ
  • ครับพี่โต ส่วนตัวผมเห็นด้วยครับ แต่ขอฟังเสียงจากผู้ใหญ่ในชมรมก่อนครับพี่ :-D
  • ไปมาเรียบร้อยแล้วคับ โทดทีนะคับที่ไม่โทไปบอก พอดีมีพริตตี้เจ้าบูชไปด้วยฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • นั่นไง มีพริตตี้ด้วย
  • แน่นอนๆๆๆๆ :-D
  • จัดยัง :o003:
  • นั่นไง มาทางนี้ตลอด 55 พุ่งนี้เอาแผ่นสแลตมาด้วย4อันนะ เด๋วเพื่อนมันจะเข้ามาเอา
  • เดี๋ยวบอกร้านให้ว่าอยู่ตรงไหน แถวๆศาลเจ้าพ่อหลักเมือง

• คลายเครียดๆ

• image

พริตตี้ พิทบูล

ไฟล์แนบ
    IMG_3674.JPG 242K
  • เห่อๆๆๆ

สาวรุ่นเลยนะหนิ
  • 55+ นิดนึงๆนัท
  • เอ็กซ์ไปนอนทับหนังสือพิมพ์มาหรอ เต็มหลังเชียว \:D/
  • 55+ หนังสือพิมพ์หล่นทับครับพี่โจ้ :o003:

• image

image

image

พริตตี้ พิทบูล

ไฟล์แนบ
    IMG_3722.JPG 281K
    IMG_3724.JPG 267K
    IMG_3727.JPG 282K
  • เราได้เจอกันแน่ ครับเอ็กซ์ เมียผมบอกว่าโอเค ครับ
    เขาบอกว่าอยากไปเที่ยวโคราช พอดี ครับ :)
  • เอ็กซ์ครับ สายจูงสวยจัง.......... :-D
  • แฟนผมบอกงอน..... ชมสายจูงแต่ไม่ยอมชมคนจูง :o003:
  • เอาวะ! เอ็กคนจูงสวยจัง พรุ่งนี้เลี้ยงข้าวเลย :-D
  • 55+ แฟนผมบอกพี่โจ้พูดถูกใจ :o003:
  • พี่โจ้ ออกมายังนอ
  • พี่เอ๊กซ์ ได้สถานที่ยังครับ
  • ได้แล้วครับเดี๋ยววันนี้เย็นๆเข้าไปคุยกับพี่ไก่ นัทว่างเปล่า
  • กี่โมงครับพี่
  • น่าจะประมาณ 17.00 น. ครับผม
  • เด๋วบ่ายๆ โทรหาครับ

ว่าจะไปทำบุญก่อน
  • ได้ๆนัท ตามนั้นเลย

• image

ไฟล์แนบ
    IMG_3884.JPG 274K
  • ฝนตกครับพี่ มืดแล้วด้วย

คงไม่ได้เข้าไปนะครับ

:o004:
  • หวัดีครับพี่ๆๆๆ
  • ครับนิว มีอะไรมาคุยกันที่นี่เลยครับ

ใช่เลยนัท บ้านพี่ก็ตก
  • โคราชเราคึ๊ก คั๊ก กันใหญ่เลยเว้ย สู้ๆ ครับ อิอิอิอิอิ :-D
  • ประกาศ

เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล โคราช ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรมให้

เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล จะมีพี่น้องจากจังหวัดอื่นมา

ร่วมงานด้วย งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

สำหรับท่านที่ยังไม่มีเสื้อชมรม พิทบูล โคราช ลงชื่อหรือโทรแจ้งได้ว่าต้องการเสื้อไซส์ไหน เพราะในวัน

งานอยากขอความร่วมมือให้ใส่เสื้อชมรม พิทบูล โคราช เพื่อที่จะได้สะดวกต่อการร่วมสนุกกัน

สอบถาม 081-7305884 เอ็กซ์ ครับ

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

• มาแล้ว งานที่รอคอย อิอิอิอิอิอิ ห้ามพราดนะครับบบบบบบบ :X imageimage
    ไฟล์แนบ
    225014.jpg 78K
    224972.jpg 59K
  • อิอิ ผมจะไปโดดน้ำ
  • โดนนำ ในอ่างรอเลยละกัน อิอิอิอิอิอิอิอิ ว่าไงน้องนัท :p
  • อ่างที่ว่าแบบไหนครับพี่

อิอิ
  • อ่างการะมังที่บ้านครับบบบบบบบบบบบ อิอิอิอิ
  • อยู่หลังบ้านเองเดี๋ยวไป...
  • ครับพีนุ มาร่วมสนุกกันครับ
  • รายชื่อ ท่านที่สั่่งจองเสื้อ พิทบูล โคราช

1.พี่โจ้ บุรีรัมย์ XL 3 ตัว M 1 ตัว
  • เครียดเลยงานนี้

นน.ขึ้นเสื้อเลยใส่ไม่ได้

รัดเป็นแหนมแน่ๆ :m11:
  • 55+ แขม่วพุงเอาครับนัท

• image

image

image

image

image

image

บรรยากาศรอบๆครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_3829.JPG 269K
    IMG_3832.JPG 272K
    IMG_3834.JPG 279K
    IMG_3835.JPG 278K
    IMG_3836.JPG 277K
    IMG_3837.JPG 219K
  • แก้ไขครับคุณเอ็ก XL สอง M หนึ่งคร๊าบ
  • xเอาบรรยกาศ ที่จะทำกิจกรรมให้พี่น้องดูด้วยเด้อ....ห้องน้ำด้วยยิ่งดี555