ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ของเขาดีจิงๆคับ พี่หล้า

บ้านล่าง ของฝากเมืองเลย คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้าบูมไปอีกซื้อมาฝาก2ห่อดิ...
  • ถึงเมืองเลยโดยสวัสดิภาพ ทั้งคน ทั้งตัวเล็ก ยังไงอัพรูปให้ชมพัฒนาการด้วยนะครับอู๋ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4141.jpg 109K
  • ครับพี่อู๊ด ตอนกลับมีเมารถนิดหน่อยเดี๋ยวไง ขออัดนิดหน่อย ตอนนี้สั่งให้ว่าที่แม่ยายอัดเต็มที่ครับ 55555
  • ว่างวันไหนพาเยี่ยมชมหน่อยเด้อครับ .... :-))
  • ว้าวๆน้องใหม่หลอคับพี่อู๋

:o043:
  • นี้แระสิงนักลากอีกตัว ครับน้องตัง หาสถานที่ไว้นะแล้วชวนพี่แคไปซ้อมลากกัน
  • อู๋ อัฟลูกสาวให้ดูมั่งเน้อ

\m/
  • คับพี่อู๋ เดี่ยวเอาอาเปาไปฝึกด้วยคับ

แข่งกาน

ฮุฮุฮุ
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้อง กลับมาแล้ววววว..... :o046:
  • สวัสดีคับพี่เต้ คิดถึงจริงๆนะพี่ไม่ได้เฮฮากันนานแล้วนะคับ
  • โอ้หายไปนานเลยนะครับพี่เต้
  • โอ้วพี่เต้มาแล้ว
  • หายไปนานเลย เต้ ธุระเสร็จเเล้วหรอ.... ;-)
  • >>> ฮา..ๆ ไม่ได้หายไปไหนคราบ กว่าร้านจะเสร็จลงตัวได้ต้องใช้เวลานิดหน่อยอะ.. :o046:
  • จะไปหานะพี่เต้ว่างอะป่าวคับอิอิ
  • >>> ขอบคุณมากๆคราบ เบ้น อู๋ แค ตาตั้ม ผมคิดถึงทุกคนเสมอคราบ รักนะจุ๊บจุ๊บ... :o046:
  • >>> ว่างๆๆๆๆๆ คราบเบ้นรีบมาเลยพี่อยากเจอมานานแล้วน้อง รีบมานะ... :o040:
  • จะไปไหนกันครับ แต่ไงรอให้ผมกลับมาก่อนนะครับ ไปดูงานอีกแล้ว เบนซ์พร้อมรึยัง คัตเตอร์พร้อมแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ
  • >>> ดีใจกับสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยนะคราบ.. :o027:
  • >>> ไปดูงานที่ไหนคราบอู๋ มีสาวๆอะปล่าวน้อง.. :o060:
  • อู๋กูว่าหน้าตามึงเหมือนพี่น้องกันกับพีอู้ดเลย555
  • ว่างๆผมไปแน่ๆคับพี่เต้ผมอยากเห็นต้อมแตมด้วยคับ

คงจะซนน่าดูเลยนะพี่เต้
  • >>> น้องต๋อม ซนมากๆ น่ารักและเฮฮาเหมือนเดิม รู้เรื่องมากขึ้นแต่จะไม่ถูกกับพี่ชายอะเบ้น.. :o024:
  • ว่างผมต้องไปให้ได้แน่ๆคับพี่เต้
  • :o002: :o024: :o002: :o024: :o002: :o024:
  • ตาเต้ยังอยู่รึ..
  • >>> ฮา...ๆ ยังอยู่คราบพี่ศัก. :o046:
  • อัพเดตเจ้าอิคคิว ให้ชมครับ ตอนนี้ 4 เดือนกว่าแล้ว ถ่ายยากมากๆ ไม่อยู่นิ่งซักกะทีimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7765.JPG 92K
    IMG_7766.JPG 92K
    IMG_7794.JPG 65K
    IMG_7796.JPG 77K
    IMG_7800.JPG 87K
    IMG_7801.JPG 97K
  • สวยครับ น็อค

เมื่อวานจับ จูลี่ + จ้อนบอย ใส่กันเหนื่อยมากแต่ไม่สำเร็จ....5555+ :-))

เต้ มา เลย วันไหนมาดิ้งกัน พา ต๋อม มาด้วยเด้อ... :-))
  • พี่น็อคเอารูปน้องหมาตัวเมียแดงๆให้ดูมั้งคับพี่(ตัวใหม่อะคับ)
  • พี่น็อค หน้าตามันเอาเรื่องมากๆคับ

โตมาเถอะพ่อคุนเอ๋ย หนาวสันหลังกันแน่นอนคับ

สวยงามมากมายคับ พี่น็อค
  • ขอบคุณครับพี่ตั้ม ขอให้สำเร็จนะพี่ เอาใจช่วย น้องเบ็นซ์ตอนนี้กำลังขุนอยู่เมื่อไหร่พร้อมอัพให้ดูแน่นอนครับ น้องบูม ชอบเจ้าคิวมันมั้ย ว่างๆก็มาชมได้นะที่เชียงคาน
  • >>> สวยคราบพี่น็อค สุดยอดจริงๆ.. :o001:
  • >>> ร้านเปิดแล้วคราบ ถ้ามีเวลาว่างไปแน่ๆตาตั้ม.. :o060:
  • >>> เบ้น.. รีบมานะตอนนี้มีสาวๆเต็มร้านเลย.. :o003:
  • พี่เต้ถ้าว่างันผมจะไปคนเดียวนะคับจัดมาชุดใหญ่เลยอิอิ
  • :o028: มาไวไวเลยน้อง ไครอยากเสียตัวรีบเลย.. :o046:
  • ไปนำดู๊
  • โว้วววววว สวัสดีครับพี่น้องกลับมาแล้วครับ ดีใจครับผมเริ่งรู้สึกถึงบรรยากาศเก่าๆๆๆมันจะเริ่มกลับมาอีกแล้วล่ะครับพี่น้อง แต่ตอนนี้ขอนอนก่อนนะครับ ขอนอนกอดแฟนอุ้นๆๆๆชะหน่อย อิอิ
  • B.A. จัดให้ JULI แล้วได้มือดีมาจับ ...เหอๆเซียนจริงๆไอ้น้องคนนี้ คนเดียวจัดได้เลย :063:
    image

image

ต้นอ้อ...พอดีเมื่อวานพี่วัน โทรบอกให้น้องเค้า มาจับให้ เลย เอาไอ้ B.A. ขึ้นเองเลย จอนบอย ไว้ฮีทหน้าก็เเล้วกัน .... :-))

น็อค อิคคิว..สวยมากครับ...บอก... เอ๋ อย่าลืมเรื่องเสื้อด้วยเด้อ..

ตาเต้ ...เมื่อไหร่ถึงจะได้มาล่ะ up ไอ้หน้าขาว ให้ดูหน่อยดิ เป็นไงบ้างล่ะ

ตอนเย็นดิ้งกันบ่ พี่น้อง เมืองเลย ;-)
    ไฟล์แนบ
    juli1.jpg 24K
    juli2.jpg 23K
  • หวัดดีคับทุกคน

พี่คับ อิคคิว ตัดหูที่ไหนคับ

สวยงามมาก
  • ตอนเย็นจัดเลี้ยงงานแต่ง BA vs JULI ที่ไหนล่ะครับ

พี่เต้ ขอให้ธุรกิจเจริญรุ่งเรืองนะครับ เพื่อผมจะได้ปรึกษาบ้างครับ อยากทำเหมือนกันครับ
  • พี่น็อก ไอ้ตัวเนี้ยนับวันยิ่งสวยขึ้นทุกวันๆๆๆเลยพี่

แซม เข้ามาคุยกันบ่อยๆๆนะจะได้อบอุ่น

หมดฝนแล้วเรามาคุยกันเรื่องงานดีมั้ยพี่น้อง
  • ที่ไหนดีครับ ชิดมอ ดีมั้ย... :-)) ไปอุดหนุนเจ้าของร้านเค้าหน่อย...
  • ไม่เปนไรคับพี่ตั้ม เหนตอนจะทับแล้วโทรมาบอก พอไม่ทับไม่เหนโทรมาบอก ทำยังก่ะเด็กเล่นขายของ เอามาโพสบอกกันในบอร์ดแบบนี้ผมจะรู้มั้ยพี่ก้อน่าจะรู้ว่าผมไม่ค่อยเข้าบอร์ด โชคดีที่มีสายรายงานมา ถึงเข้ามาดู ก้อเหนอย่างที่สายแจ้งมา ฮีทมารอบหน้าก็ไม่ต้องแล้วก็ได้พี่ถ้ามาแบบเดิมก็เสียความรู้สึกกันป่าวๆ ผมโทรบอกพี่แล้วว่าผมจะตามคนจับมาให้ไปคุยก่ะเขาไว้แล้วเสียคนอีกตู โทรมาบอกกันสักคำก้อไม่มี มีอีกหลายเรื่องที่ผมได้ยินมาก้อไม่อยากพูดหรอกให้มันผ่านๆไป เอาเป็นว่าผมขอตัดความสัมพันธ์ก่ะคนๆนี้เลยละกันนะคับ ไม่ได้โกดแต่ไม่อย่างเสียความรู้สึกกันไปมากกว่านี้ ไม่ต้องตอบโพสนี้ก้อได้เพราะผมไม่เข้ามาแล้ว
    ปล. ใครจะเปนยังไงอย่ามองเพียงภายนอก คนที่ดูดีจิงๆแล้วอาจจะไม่เปนอย่างที่ตาเหน คนที่ถูกมองว่าบ้าอาจจะไม่ได้เปนแบบที่คุณเหนก้อได้ :026: R.I.P.
  • ขอรบกวนฟน่อยครับพี่ pudbok ไม่ทราบว่าเจ้าอิคคิวลูกใครครับ
    สวยมากๆครับถูกใจ ขายใหมครับ ขอบคุณนะครับ
  • >>> :o023: ...อ่าวววววๆๆๆ...งานเข้าแล้วตาตั้ม ผิดนัดอีกแล้ว.. :o025: