ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติเอามาอัพ แดงๆ ช็อคๆ
  • เด็กที่บ้านเริ่มเป็นหนุ่มเป็นสาวแล้ว ว่าได้ติได้ ขออย่าด่าน่ะจ้าimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    FILE0615.jpg 136K
    FILE0621.jpg 125K
    FILE0634.jpg 131K
    FILE0639.jpg 157K
    FILE0645.jpg-1.jpg 180K
    FILE0654.jpg 126K
    FILE0665.jpg 132K
    FILE0663.jpg 126K
    FILE0666.jpg-1.jpg 195K
    FILE0700.jpg 120K
    FILE0706.jpg 127K
    FILE0715.jpg 129K
    FILE0723.jpg 127K
    FILE0729.jpg 134K
    FILE0777.jpg 128K
    FILE0799.jpg 114K
    FILE0724.jpg 116K
    FILE0731.jpg 120K
    FILE0806.jpg 129K
  • ไอ้ตัวแดงๆหน้ามันเอาเรื่องนะเนี๋ย
  • หน้าตาดุดันดีครับ
  • เป็นตัวที่เล็กสุดในคอกเลยค่ะน้าผี หนักแค่ 20โลเอง แต่แข็งแรงดีค่ะ
  • ดูแต่หน้าตาน่ะ นิสัยอ้อนสุดๆ แม้แต่กับหมาตัวอื่นๆ เห็นเป็นหมอบให้เค้าหมด :019:
  • แอบติดเรตเล็กน้อย อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    227182.jpg 127K
  • 555 พอไหวมั๊ยคุณอ้วน
  • น่ารักทั้ง3ตัวเลยคับแลจะดื้อทุกตัวเลยนะเนี่ย
  • ไม่น่ะค่ะ แค่ซนตามประสา555 แต่มีแอบมึนนิดๆๆ
  • ตัวแดงเป็นตัวเมียชื่อลาวา ส่วนตัวสีช็อคเจ้าโมฮ็กค่ะ อีกตัวเป็นสายโชว์ตัวเมียเหมือนกันชื่อบราวนี่

• ป๊าด ................................. มันคือแดงๆเข้มๆ ดีแท้ สวัสดีครับผม มาโคราชอีกเมื่อไหล่ก็เอาติดมือมาให้ชมตัวจริงด้วยเด้อ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ติดมือคงไม่ไหว ติดรถน่ะได้ ก็ตัวตัวมันสิคุณชาญ
  • :-)) :-)) :-)) :-)) ยังอ้วนได้อีกนะนั้น อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • หน้าตาเอาเรื่องน่าดูแฮ่ๆ เปลี่ยนจากตะกร้อเป็น ยางในรถยนต์ดีกว่ามั้ยครับ เสียวแทน555
  • ยางในรถ กี่เส้นๆก็ไม่เกิน 5 นาทีอ่ะ เป็นชิ้นเป็นอันหมดเลย :012:
  • โมฮ็อกดื้อไหมครับคูณเปลี้ยว ดูหน้าตาสุดๆ แน่ๆ เลย 55555555
  • ไอ้โมฮ็อกมันหายซ่ายังพี่เปรี้ยวเอามาให้ทาโร่ขย่ำหน่อย มาบ้านเขายังจะมาเล่นเค้าอีก B-)
  • ดุพอได้ ตอนเอาเข้ากลุ่มกับเพื่อนๆวันแรก จะซัดเค้าอย่างเดียวเลย แต่กับที่บ้านเค้าก็ไม่ดุค่ะ
  • 555ถ้าเป็นตอนนี้คงโดนเจ้าทาโร่ ซัดเล่ะแน่ ก็มันอ้วนอ่ะ
  • นี้น้องชายโมฮ็อก คนละแม่ ตัวผู้ ฝากด้วยนะครับคูณเปลี้ยว ลบกวนด้วยครับ มูกดำนะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ 5500 บ.imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38587.JPG 51K
    SNV38580.JPG 52K
  • แน่ะเอามาล่ออีก ไม่มีเวลารักตัวใหม่แล้วน๊าท่าน แต่หน้าสวยจังเลย
  • มีของดีๆเยอะน่ะ ระวังเดี๋ยวไปโมยอิอิ
  • 5555555555555555555555555 ครับผม ขอบคูณครับคูณเปลี้ยว พอดูได้ครับ ไม่เท่าไหล่ ครับป่ม ลืมลงเบอร์ 084-3591589 ชาญครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • เบอร์ใหม่เหรอ
  • เบอร์เดิมครับผม อิอิอิอิ เพื่อมีสาวๆ สนใจ ;;) ;;) ;;) ขอบคูณคูณเปลี้ยวอีกทีนะครับ :029: :029:
  • ขอบคูณคูณเปลี้ยวมากเลยนะครับ มีเจ้าของไปเป็นที่เลียบร้อยแล้วนะครับบบบบบ :* :-D
  • ป้าดโธ่ ...
    พอยังหมาเฮาก้ำแล้ว
    เสียท่า .. หูเฮฺาสั้นไปน้อย...
  • แดงๆๆ แจมด้วย ครับพี่ image
    ไฟล์แนบ
    254753_222673811117686_100001252050120_681839_691828_n.jpg 43K
  • หน้ามันเอาเรื่อง ดูดุดันดี
  • แหล่มกันทั้งนั้นเลย เอาพ่อโมฮ็อกมาลงบ้างเด้อถ้างั้น แดงๆ คือกัน image
    ไฟล์แนบ
    SNV36639.JPG 41K
  • สวย ดุ ดี
  • คุณเปรี้ยวสวัสดีครับที่บ้านเลี้ยงหมูด้วยหรือครับปุ๊กลุ๊กเลยเจ้าตัวสีช๊อต สบายดีกันนะครับ ไ่ม่แน่อาทิตย์นี้อาจจะเข้าไป D1 ถ้าไปพาเด็กๆไปด้วยนะครับ
  • อืม เจอกันสักครั้งก็ดีเน๊อะคุณเอก ก้ว่าจะไปหมือนกัน สงสัยต้องไปให้ได้แล้วมั้งเนี๊อะพอดีในกลุ่มเค้าก็ไปกัน คุณเอกสบายดีน่ะ
  • samoorai 10:55AM Permalink
    ดูแต่หน้าตาน่ะ นิสัยอ้อนสุดๆ แม้แต่กับหมาตัวอื่นๆ เห็นเป็นหมอบให้เค้าหมด

กรรม 8-|
  • แหมใจเย็นๆค่ะ อย่าเพิ่งให้เค้ารีบสตาร์ทเลย ให้มันค่อยเป็นค่อยไปดีกว่ามั๊ย เพิ่งเก้าเดือนเอง
  • คุณเปรี้ยว โมฮ๊อก ทานอะไรเป็นอาหารครับ บึกมากๆ

เอกอาทิตย์นี้ผมไปดี1ไม่ได้ซะแล้วติดภาระกิจด่วนเรื่องงาน เสียดายมากๆ
  • ในที่สุดน้องชายต่างแม่ของโมฮ็อกก็ได้มาอยู่กลุ่มเดียวกันแล้ว 555

คุณ Pithreo โมฮ็อกก็กินปกตินี่แหล่ะค่ะ F1ม่วง + เอ็กตรีมบูลลี่ + ไก่ย่าง5ดาว ที่บึกคงได้จากสายเลือดทางพ่อเค้าอ่ะเพราะเค้ากินแค่2มื้อ เช้าเย็นแล้วเค้าเป็นหมาที่กินง่ายไม่มีอะไรพิเศษให้ถ้าหิวก็อาหารเม็ดเพียวๆก็เอาค่ะ
  • อิอิอิอิอิอิอิอิ ผมว่าน่าจะเป็นเพราะตัวมันกินง่ายๆ แล้วก็กินเก่งด้วยจิครับคูณเปลี้ยว อิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับบบบบบบบบบบบ :-j
  • สบายดีครับคุณเปรี้ยว พี่อ้นไม่ไปถ้าผมไปก็คงไม่ได้เอาเจ้าขิงหรือยาย่าไปเพราะไม่รู้จะโดยสารไปยังไง คุณอ้วนอยู่แถวนี้หรือเปล่าครับไปD1มารับผมด้วยนะ..
  • ไปแบบไม่มีหมาของตัวเองไปด้วยเดี๋ยวไม่หนุกน่ะคุณเอก
  • ขอโทษจริงๆเอกผมอุตส่าห์เตรียมฟิตลาเต้ไว้ กะเอาไปจูงเล่นด้วย อยากให้เจอกับเจ๊ๆของมัน อยากเจอโมฮ๊อกและก็หมาสีช๊อคงามๆ งานมันชอบมาช่วงเวลาที่เรามีนัดทุกที
  • ไม่เป็นไรครับ..ใจอยากไปแต่ถ้าไปก็อยากพาไปด้วยไม่เคยพาไปไหนเลย แต่อาจจะขายของหาตังส์ต้องดูอีกทีก่อน ส่วนแฟนเขาไม่ไปด้วย เวลายังมีอีกนานพี่ เสร็จงานตามไปก็ได้ครับ

คุณเปรี้ยวมาจากพระประแดงมารับผมเปล่าครับ...ต้องยุ 55 เพื่อฟรุ๊คมา 555
  • ไอ้หยาเล่นอยู่คนทะทิศล่ะทางกันเลยเน้อพี่ แต่ยังงัยก็มาให้ได้น่ะ :012: ส่วนเปี้ยวรอคำตอบจากแฟนก่อน
    ช้วงนี้ฐานะค่อนข้างจน (ค่าคอมแฟนยังมิออกอ่ะ) :-D
  • จะได้ไปd1หรือเปล่าก็ไม่รู้ บอกแฟนแล้วเขาทำหน้าเฉยๆ ไม่พูดไรเลย :m29:

เคยพาไปมิตติ้งที่นครปฐม ยืนอยู่ไกลๆด้านหน้า ไม่ยอมเข้าร่มในเต้นท์ที่เขาจัดงาน ผมอยู่ได้แปล๊บเดียวก็ต้องกลับ
  • คุณอ้วน แฟนคลอดยัง น่าจะใกล้แล้วนะ คงไปไหนลำบาก
  • ตอนนี้ก็6เดือนกว่าแล้วครับ เดินมากไม่ได้ปวดขา.. งอแงเหมือนเด็ก
    แต่ก็ไม่อยากบังคับใจให้ไปดีวันด้วย ผมตามใจแฟน..
    ตอนนี้เขายังไปทำงานปกติ หยุดเสาร์-อาทิตย์
    แต่ก็ต้องไปหาหมอ กลับบ้านต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้อยู่บ้านพักผ่อน
    ผมอยู่กับแฟน2คน ครั้นจะไปเอง แล้วให้เขาอยู่บ้านคนเดียว คงไม่ดีครับ..
    ขอบคุณมากนะครับที่ถามถึง..
  • คนท้องห้ามขัดใจค่ะ เดี๋ยวเค้าเครียด ฮอร์โมนคนท้องจะทำให้คนท้องหงุดหงิดง่าย น้อยใจก็ง่าย เดี๋ยวจะกระทบต่อลูก