ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มะขาม หมาแดงจากภูเก็ต*
  • มะขาม หมาแดงจากภูเก็ต..

ขอคำติชม และขอคำชี้แนะในการสร้างกล้ามเนื้อ

ต้องทำไงบ้าง

..ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN1113.jpg 59K
    DSCN1110.jpg 65K
    DSCN1104.jpg 53K
    DSCN1100.jpg 59K
    DSCN1096.jpg 56K
  • :029:หล่อ...ลำ...เพอเฟค...สเปคเลยอ่ะ
  • สวยนะ สร้างกล้ามเนื้ออีกหน่อย หล่อโครต
  • กี่เดือนเเล้วครับ หน้าตาหล่อเลยอ่ะครับ
  • สวยดีครับ

ใช่อยู่แถวลากูน่าหรือเปล่าเส้นโคกตโนด เห็นมีอยู่ 1 ตัวตรงร้านขายข้าวแกง

ผมอยู่แถวเชิงทะเล ยินดีที่ได้รู้จักครับ :o068:
  • สวยครับ:063: กระผม กาน ภูเก็ต:013:
  • 13 เดือนครับ คุณ 2 _wheel เราเคยคุยตอนคุณไปมิทติ้ง ผมอยู่บายพาส ร้าน AERO PARTS
  • อ๋อจำได้แล้วครับพี่ หมาสวยดีครับ

สร้างกร้ามเนื้อ ไม่พาวิ่ง ว่ายน้ำ หรือไม่ก็วิ่งบนลู่วิ่งครับ

แล้วเสริมอาหารโปรตีน + แคลเซียมเยอะๆครับ ( ไก่+ไข่ + โปรตีนผง + แคลเซี่ยมเม็ด )

มีอะไรคุยกันบ้างนะครับ Email : ITR_GROUP@YAHOO.CO.TH ผม POP ครับ

ถ้ายากลากน้ำหนัก และวิธีฝึกลากให้ลองปรึกษาคุณ กาน ดูครับ
  • :021::065:สวยคับ..^^ มีเคล็ดลับการดุแลขนยังไงคับ นวลมาก
  • ไม่มีอะไรมากแค่อาบน้ำเปล่าอาหาร f1+อาหารเสริมและออกกำลังกายทุกวัน