ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>> พี่จำเบ้นไม่ได้จริงๆ ต้องขอโทษด้วยน๊ะ และก็จ๋อมจำไม่ได้เลย สองคนนี้ไม่ได้เจอสองเดือนหน้าแก่

ขึ้นมากๆ ฮา...ๆ :o023: อู๋-แค-แซม-ต้น หน้าเด็กเหมือนเดิม.. :o003:
  • ปากดีน่าคบ 555555555+ ผ่านไปด้วยดีวันนี้ นัดกันคราวหน้าแจ้งด้วยนะคร๊าบบบบบบ โอ้ยยยยยมาวววววววว
  • http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/279/-pitbull-loei-กลุ่มน้องใหม่#Item_1 ตอนนี้เราไปเปิดบอร์ดอีกบ้านแล้วนะคับฝากทีม จ เลย ไปสมัครสมาชิกกันด้วยนะคับ เผื่อมีงานทีมจากบ้านนู้นจะได้มาเยือนเราบ้าง
  • มะวานได้เจอเพื่อนๆๆ พอมาเจอกันเรามาหัวเราะะมาสนุกกันก็ดีใจครับ เอาไว้อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่ครับ

พี่น็อคไม่เป็นไรพี่เดี๋ยวครั้งหน้าจะหาให้มันตรงกระวันอาทิตย์ก็แล้วกัน เราติดปัญหาที่เวลาไม่ตรงกันนี้แระครับ

ธรรมดาเรื่องปากท้องต้องมาก่อน ถ้าว่างยังไงก็มานะครับเราจะนัดกันทุกอาทิตย์ รึอาทิตย์เว้นอาทิตย์ดีครับ
  • อู๋คราบ ฝากบอก จ๋อมด้วย พี่คิดถึ้งคิดถึง อยากไปด้วยจังเลย
  • เบ้น ตัก๊บายดีป่าว คิดถึงตั๊กมากนะ วันที่1 ตั๊กมาด้วยจะดีมาก
  • ครับ พี่แนน เดี๋ยวบอกให้ครับ
  • ขออนุญาติเจ้าของสุนัขนะครับ HOTMANimage
    ไฟล์แนบ
    191831[1].jpg 129K
  • ปู่ HITMANimage
    ไฟล์แนบ
    HITMAN2[2].jpg 76K
    HITMAN2[2].jpg 76K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1763_resize[1].JPG 94K
    IMG_1958_resize[1].JPG 117K
    IMG_2690[1].JPG 144K
    IMG_2737[1].JPG 158K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1478_resize[1].JPG 106K
    IMG-8924[1].jpg 58K
  • เต้ คราบimageimage
    ไฟล์แนบ
    227386[1].jpg 54K
    227423[1].jpg 47K
  • น้องตัง ถ้ากำลังมองหาบูลลี่อยู่ ชุดนี้เลยไม่ผิดหวังน้อง ^^^^^
  • อย่าลืมไปสมัครอีกเวปนะพี่น้องงงงงงงงงง
  • เมามาก ไปต่อที่ร้านแจ่วฮ้อน แถวราชพัด ชวนอู๋แล้ว
    อู๋บอกว่า ทำการบ้านอยู่พี่ มันเรียนจบแล้วแล้วมันทำการบ้านไรของมันว่ะ
  • ขอบคุณครับอู๋ สำหรับรูปน้องจ๋อม.
  • ทำงานให้บริษัทพี่ ไม่ได้ทำการบ้านเมาแล้วหูไม่ดีน่ะเนี้ย 555+++ ตอนเย็นที่ไหนตอนนี้ยังไม่เลิกงานเลย

ไม่เป็นไรครับพี่ศักดิ์
  • บือก่อนน้อง สภาพย่ำแย่มาก
  • เหยใครวะคนกลางหล่อวะ :-))
  • สบายดีคับพี่แนน ผมนับถอยหลังทุกวันเลยพี่กว่าจะถึงวันที่1 นานจริงๆไปหาอย่าเอาหลานไปไหนนะพี่จะดูว่า
    จะดื้อขนานไหน555

อู๋เจอกันทุกวันอาทิตย์เลยก็ดีนะ

• สวัสดี ครับไม่อยู่ในพื้นที่เลยไม่ได้มาร่วมครับลงใต้หลายวันเเล้ว ติดเกาะออกไม่ได้ฝนตกตลอด24ชั่วโมงเลยเรื่องเสื้อไปถึงไหนหน้ออาจต้องอยู่ที่ใต้เลยครับ รวมกันไว้นะครับ คนรักพิทบลูเลยทุกคน
  • อู๋...รูปมีแค่นี่ติ
  • สวัสดีครับพี่โต้ น้องๆๆจะพยายาม จะเกาะกลุ่มกันไว้แบบนี้นะครับถ้ามีโอกาศ อยากจะได้ดื่มคุยกะพี่จะดีมากเลยครับ

พี่ป่านแบตหมดก่อนเอาไว้คราวหน้าพี่เอาใหม่ ซ้อมลากไว้หน่อยก็แล้วกัน ดูแล้วมีแววนะเสียดายรูปร่างเหมาะกับการเล่นกิจกรรมเลย ตอนนี้ยังเล็กๆๆ ฝึกง่ายเสียเวลานิดเดียวแต่คุ้มนะพี่ ถ้ารักในการลากจริงๆๆๆ
  • เบ้น เอาอะไรมาฝากบ้าง้ด้อมาหาทั้งที อิอิอิ

เบ้น แวะลงรถที่ พิด"โลก เลยก็ได้ พี่จะได้ไปรับมาดูหมาที่บ้านคับ

แล้วเราค่อยไปบ้าน พี่เต้ กัน เอางี้ดีเปล่าคับ พี่ว่าดีนะ
  • เมืองเลย กลับมาคึกคักกันอีกแล้วนะคับ

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเกิดขึ้นใน กลุ่ม นะคับ

อย่าลืม เชียงคาน เด้อ บอกล่วงหน้ากันหน่อยนะคร้าบ
  • ตื่นจังเลยน่ะพี่บูม มาเปิดบ้านให้แต่เช้าเลย
  • หวัดดีตอนสาย ๆ เมื่อเช้าตื่นแต่เช้าเลย

หมอกเริ่มลงแล้ว อากาศเปลี่นแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะคับทุกคน

ทั้งคนทั้งหมานะ 5555

ฝากความคิดถึงหาพี่เต้ด้วย สำบายดีบ่น้อ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_10773331.jpg 210K
  • อีก3วันเจอกันน้องเบ้น ตกลงตั๊กมาด้วยป่าว (อยากให้มาด้วยอ่) แล้วเราจะฉลองวันเกิดล่วงหน้าเลยดีมั้ย
    เดือนนี้ แฟนคีก้อเกิดเดือนเดียวกันด้วย
  • คับพี่แนนเดี๊ยวเจอกันคับ แต่ตั๊กคงไม่ได้มาผมจะบินเดี่ยวคับ อิอิ

พี่บูมผมว่าจะลง บ.ข.ส.พิดโลกเลยคับมารับด้วยก็ดีคับพี่จะได้ไม่ลำบากพี่เต้มารับด้วย
    ไปบ้านพี่เต้พร้อมกันเลยคับพี่บูม
  • หมาบินแซมก็ทำได้ มันสุดยอดจริงๆๆๆๆ เยี่ยมแซม หากิจกรรมมาแบ่งกันเล่นเยอะๆๆมันดี
  • หมายังมีสายลาก คนยังมีสายเมา
  • @ แนน...เอาเด็กมาโชว์หน่อยจิ...

@ เต้...เค้าอยากโดนแบบป๋าเจี๊ยบอ่ะ...

@ อู๋...ฝากความคิดถึงไปให้จ๋อมด้วย...

@......
  • ลองดูแบบเสื้อหน่อยนะ ว่าโอเคกันมั้ย
    แบบจริงจะไม่มีมงกุฎนะครับ ลบออก และก็ตัวอักษรเป็นแบบด้านขวา ไม่ใช่ด้านซ้ายนะครับ
    สกรีนประมาณ 3สี ด้านหลังอยากจะสกรีนคำว่าอะไร รีเควตมาหน่อยนะ พรุ่งนี้จะได้เริ่มลุยแล้ว
    image
    น้องอู๋ จำนวนเสื้อได้กี่ตัวแล้ว รวบรวมหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    เธžเธดเธ—เธšเธฅเธน.jpg 59K
  • สวัสดีครับพี่โต้ อยู่ทางใต้ ไกลซะด้วยนะครับพี่ ว่าแต่เมื่อไหร่จะกลับมาเลยน้อ คนบางคนเขาคิดถึงพี่อยู่นะ
  • จัดไปพี่น็อคแบบไหนก็สวยคับอิอิ
  • ดีคับผม แหล่มเลย แบบไหนได้หมดสวยยยย

นิดนึ่งคับไม่ว่ากัน ตัวหนังสือตัวแรกอ่านง่ายกว่าไหมคับ 55

"อเมริกันพิทบลูใครว่าไม่น่ารัก แต่ผมว่ามันน่าเลี้ยง"

อาทิตย์หน้าเจอกันคับผมทุกคน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0780.JPG 223K
  • จำนวนเสื้อ

พี่เต้ 2 ตัว M, L
    พี่ป่าน 3 ตัว M. S.L
    พี่เจ 2 ตัว M, L
    น้องตัง 1 ตัว M
    เบนซ์ 2 ตัว M,L
    อู๋ 2 ตัว M,L
    แซม 2 ตัว M,L
    เค 1 ตัว ยังไม่ระบุ
    พี่ต้น 1 ตัว L
    พี่บูมสุดหล่อ 3 ตัว L,XL,M
    รวม
    M 8 ตัว
    L 8 ตัว
    S 1 ตัว
    XL 1 ตัว

ตามนี้เลยครับพี่น็อค 18 ตัว
  • จัดไปคับ เบ้น

นี้เบอร์โทรพี่คับ 080-5172123 [boom]

โทรมานะคับ
  • เฮ้ย อู๋ แล้วเสื้อของพี่ที่พี่สั่งไปล่ะคับ

ยังงี้โป้งนะคับ
  • เยี่ยมครับพี่น็อค
  • เอาหรอพี่ โทษทีพี่บูมไม่ได้ดู 555+
    เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ
  • >>> สบายดีคราบแซม คิดถึงเหมือนกัน ถ้ามีโอกาศต้องมาวกันหน่อยนะคราบแซม.. :o046:
  • >>> :o023: ผมไม่เคยซักทีพี่เติ้ล ใช้ได้ปล่าวพี่.. :o003:
  • >>> พี่น็อค สีเขียวถูกใจอย่างแรงชอบมากๆพี่.. :o040:
  • >>> เบ้น พร้อมหรือยังคราบ.. :o046:
  • พร้อมคับพี่เต้ ผมซ้อมคอไว้ทุกวันเลยพี่ อยากจะไปวันนี้วันพรุ้งเลยใจร้อนคับ5555
    :o003: :o036:
  • ได้คับพี่บูมเอาsrแรงมารับเลยนะพี่อยากขี่5555
  • อบอุ่นดีครับเมืองเลย บรรยากาศโดยรวม คงหายตึงเครียดกันแล้วเนาะ
  • ค่ะพี่แนน ตั๊กคงไปไม่ได้หรอกพอดีตั๊กจะลงกรุงเทพไปสอบประปา ไว้โอกาสหน้าไปแน่

(ฝากดูคุณเบนซ์ด้วย) อิอิอิ 5555555 คิดถึงพี่แนนเหมือนกัลและต๋อมแต๋มด้วย
  • พลาดโอกาสเมาอีกแล้วคับ

เซ็งจิงๆ

เดี่ยวครั้งหน้าบอกก่อนสัก 2-3 วันหน่อยนะคับพี่อู๋

เล่นเอาสะตั้งตัวไม่ทันเลย

ส่วนพี่แคร์โอกาสหน้าไข่เยี่ยวม้าหมดแน่นๆเลยคับพี่

555

:o046: