ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • รูปลงไม่ได้ครับลองหลายรอบแล้วมันค้างตลอดถ้าสนใจมาดูของจริงเลยดีกว่าได้ลองยิงด้วย ขาย8500ครับไม่เอากล้อง7500ยี้ห้อชารป์ รุ่นอาปาเช่
  • เอามาให้ชม5ตัวก่อน หนุ่มๆทั้งนั้นimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    w1.jpg 153K
    w2.jpg 173K
    w3.jpg 165K
    w4.jpg 176K
    w5.jpg 182K
  • น่ารักมากพี่มุก โห..............ชอบตัวที่3

• น่ารักทุกตัวเลย มันส์ละทีนี้ คึกคักแน่ๆ9ตัว ตัวเบาเลยละมุก ของพี่8ตัวเดือนเดียวน้ำหนักลดไป10โลคราวนี้หุ่นดีแน่ๆเลยครับ
  • ทำไมไม่มีสีจิ๊กกี๋น้องสาวผมเลยหละพี่มุก T_T
  • :O :O :O :O :O :O :O :O :O
  • ชอบตัวสุดท้ายคร๊าบบบบบ............
  • แม่ลูกดก 555
  • ครับพี่ก้อง ผู้8 เมีย1
  • ที่เหลือ สวยกว่านี้ ใช่ไหม อย่า! สุ้ม... :063:
  • หวัดดีคับน้องหนุ่ม....โทรหาพี่หน่อย.พี่ไม่มีเบอร์เราอะ....081-777-2711
  • พี่ยุ่นครับ...ขอโทษทีพี่เมื่อวานว่าจะไปหาตอนเย็น..
    ....เด็กๆที่บ้านคลอดลูกซะงั้น...ตั้งเเต่ 5 โมงเช้า-6 โมงเย็น.
    ฝนตกอีกครบสูตรเลย...ว่างๆเดี๋ยวเอารูปให้ดู...ขอเบอร์โทรกลับหน่อยพี่ยุ่น...อิอิ
  • หว่าาาาาาาาาา ตัวเมียตัวเดียวสงสัยเข้าสังกัดแน่ๆ ตัวไหนขี้เหร่สุดๆ ตัวแรกน่ารักจัง
  • พี่อ๊อดครับ เด๋วประมาณวันเสาร์หน้า ผมไปหานะครับ เดี่ยวจะโทรบอกก่อนล่วงหน้านะครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับพี่ 555+
  • ขอบคุณ คุณมุก ด้วยนะคะ ที่ช่วยเป็นธุระให้
    ( แฟนพี่สุเองค่ะ )
  • ครับผมพี่สุหายดียังครับ
  • ยังเลยมุก แต่ดีขึ้นบ้างแล้ว เด็กๆน้องไอ้ตอฟมีแววเหมือนพี่มันบ้างมั้ย
  • คลอดมาราธอนเลยครับอ๊อด กี่ตัวครับ ช่วงนี้กลุ่มเรามีเด็กๆพร้อมๆกันเลยเอารวมกันแล้วปล่อยให้วิ่งในสนามบอลน่าจะมันส์น่ะ 555 ไม่เป็นไรครับอ๊อดว่างเมื่อไหร่ผ่านมาทางนี้ก็แวะเข้ามาได้เลยครับ อยากจะขอความรู้หน่อย 084-7114856 ครับ
  • หวัดดีพี่น้องปทุมฯ มุกไอ้ตัวแรกหน้ารักวะ ดูมาคแล้วคล้ายไอ้ตอฟเลยวุ้ยๆๆ
  • ถ่ายรูปวันไหนโทรบอกด้วยนะครับ จะได้เอาเลนไปให้ครบทุกช่วงง พี่มุกโทรนัดอ้นได้เลยนะครับบบ
  • vdo ด้วยเลือกสถานที่มาเลยย ชุดนี้จัดหนักครับ ถ่ายได้ไม่ดี เลิกเลยถ่ายเลยครับฮาๆๆ
  • จัดมาเลยน้องเด้วโทรบอก
  • ได้เลยพี่อุปกรณ์ พร้อมครับ
  • สวัสดีตอนเย็นพี่ๆทุกคนครับ
  • สวัสดีครับผม
  • แล้วพี่อ๊อดยังไม่ออนหรอครับพี่
  • หวัดดีคับทุกคน.....ทำไรกันอยู่เอ่ย......อิอิ
  • พี่อ๊อดครับขอโทดนะครับ พอดีตังในโทรศัพหมดครับพี่
  • เมื่อกี้พี่โทรไปไม่มีคนรับอะ....อิอิ
  • ครับผมพอดีว่าผมปิดเสียงไว้ครับพี่
  • เงียบเนอะๆๆๆๆ 555+
  • พรุ่งนี้มีใครไปดีวัน มั๊ยๆๆ อิอิ ไปเจอกันนะครับบ
  • พี่ไปกี่โมงครับ
  • อยากไปดูมั้งอะ จะได้ไปถูกๆๆๆๆ
  • โอโห้คุยกันเหมือน M เลยเนอบ้านนี้รักกันดีจิงๆๆ
  • วันหยุดอาบน้ำเจ้ายาย่ากับเจ้าขิง เจ้าขิงวิ่งเข้าบ้านเลยถ่ายแต่เจ้ายาย่านั่งพับเพียบมาให้ดูก่อนอาบน้ำ 6 เดือนกว่า imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4745.jpg 47K
    DSCF4747.jpg 48K
  • อิอิหวัดดีครับพี่ๆๆทุกท่าน อ้นไป ดีวันช่วงบ่ายๆๆๆครับว่างๆๆไปเจอกันได้นะครับบ
  • ไม่ได้แวะมาประทุมแปบเดียวความเห็นใหม่เพิ่มเป็นร้อย กลุ่มประทุมพักนี้เงียบๆไปนะ แวะไปทักทายเพื่อนๆบนรถไฟบ้างเด้อ มีคนคิดถึง
  • หวัดดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน 2 อ. นี่ไม่เบาเลยน่ะทั้งอ้นทั้งเอก เชียร์กันน่าดูเลยน่ะ อยากให้มันอยู่แถวๆบ้านเราครับคิดถึงจะได้ไปเยี่ยมได้ ขอบคุณพี่มารค์ด้วยครับขออนุญาติลงขายลูกหมาครับ
  • kaday 11:46AM Permalink
    .
    พี่เอก นิสัยเป็นงัยครับ/กำลังมาเลย ชอบหน้าตาจัง JOJO จ๋าเลย
    .
    วันพี่มาร์คเยี่ยมลูกบ้านเปล่าเนี่ย
  • พี่มาร์คแวะมาเยี่ยมโอ๊ยดีใจน้ำตาไหล อิอิ
  • โหก็เจอกันประจำบนรถไฟ ทำเป็นแซว
    อ้นอย่าไปเจ้าชู้บนขบวนนะเดี๋ยวคนโดดลงหมด
  • อิอิ ไม่รู้ครับอ้นตามพี่มาร์ค หมดละ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู๋บนขนวน สัญญาจะทำตัวดีๆๆครับฮาๆ
  • พี่ครับ ลูกหมาขายเป็นตัวหรือขายเป็นโล แล้วกลางคืนเวลามันนอนเราจะให้มันนอนพลิกข้างซ้ายหรือทางขวาดีครับ คริกๆ :p
  • แล้วเมื่อไรประทุมจะมีงาน รออยู่นะ
  • ของผมขายเป็นโลครับพี่ อิอิอิ โลละพันครับ กลางคืนก็ได้ทุกท่าละครับแล้วแต่ว่าอยู่เหลี่ยมไหน แต่ที่ถนัดที่สุด ไถนากับยกล้อครับ555
  • มาคุยอะไรกัน เนี่ยฮาๆๆๆ
    พี่เคน สวัสดีครับ
    เฮียเหลี่ยงสวัสดีครับ

พี่ยุ่นคุมบอดหรอวันนี้ฮาๆๆสบายดีนะพี่
  • สบายดีครับน้ำหนักลดไป10 โลตั้งแต่เลี้ยงเจ้าตัวเล็กๆวันนี้งานเยอะครับนั่งทำตั่งแต่7โมงเช้าแล้ว ต้องอยู่ถึง5ทุ่ม อยู่คนเดียวด้วยเลยออนไว้ตลอดครับ อ้นละสบายดีน่ะไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะ
  • mae_1421 ขอบคุณครับ ถ้าเป็นเจ้าของก็ไปตามเรื่องตามราวแต่ถ้าเจ้ายาย่าไม่ค่อยซน ซะ......เท่าไหร่ แต่พูดรู้เรื่องกว่าอีกตัว(ลูกเจ้าbigshotกับแม่หมาที่บ้าน) เจ้าขิงจะตื่นเต้นง่าย ไม่ค่อยชอบสายยางฉีดน้ำโดยเฉพาะเวลาเปิดน้ำเรียกมาอาบน้ำเคยเอาไปล่ามกับขาเตาแก๊ซแบบ2ชั้นที่ไม่ได้ใช้แล้วเปิดก็อกน้ำ..ทำขยับตัวหนีพอขยับขาเตาแก๊ซมันดัง พี่ท่านลากปลิวไปหน้าบ้าน เหงือกซีด ต้องมานั่งปลอบ ให้นิ่ง ครั้งหลังๆเลยต้องล่ามกับต้นมะม่วงแทน