ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่ชาญ !!!!!!! มีไรมาซุ่มอีกและ X(
  • :-)) :-)) ไม่เท่าไหล่หร็อกครับ บอกแล้วว่าพอไปวัดได้ เอ็กอยากรู้แล้วละซี้ อิอิอิอิอิอิ ซุ้มไว้นานแล้ว เดียวเปิดตัว 23 ตุลานี้เลยทีเดียว อิอิอิอิอิอิ แต่พี่ว่าน่าจะเยอะกว่านี้อีกนะครับ ได้ข่าวว่ากลุ่มเราเอาเข้ามาไหม่ๆ หลายตัวเลยนิ อิอิอิอิอิอิ ทางพี่ก็มีเรสบลูลีมาเพิ่มอีก 1 นะ ไม่ใช้คูโซ่นะ ตัวไหม่เลย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ หมารุ่นๆ กันทั้งหมด 5 เดือน ไม่เกิน 10 เดือนนะ
  • เรสบลูลี !!!!!!!!!

เอางั้นเลยหรอพี่ชาญ
  • ต้องเอาถุงน่องคุมหัวไปขโมยซะแระ

อิอิ :m16:
  • ว่างั้นแหละนัท :o003:
  • นั่นไงพี่ เด๋วพี่ชาญระแวงไม่เป็นอันหลับอันนอนหรอก

กลัวหมาหายยยย

555+
  • 555555555555 ตามสบายเลยครับน้องนัท ไม่ได้อยู่บ้านพี่จักตัวเด้อ อิอิอิอิอิ :-)) :-))
  • อดเลย :o003:
  • โทษทีครับทุกท่าน หายไปนาน แหม สนุกกันใหญ่เลย
    X พี่มีงานให้ทำ Surprise ในงาน ครับ
  • จัดไปครับน้องเอ็ก พี่ใหญ่จ่ายงานแล้ว อิอิอิอิอิ สวัสดีครับพี่ไก่ :o040:
  • บอกไปแล้ว ครับ แต่อุป ไว้ก่อน
  • อะไรอะพี่ไก่ มีอุปไว้ด้วย อิอิอิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38617.JPG 69K
  • ช่วงนี้ต้องเข้ามา UP บ่อยๆ นะครับพี่ไก่ โคราชเราไกล้จะมีงานแล้ว อิอิอิอิอิ พี่กล้ากับเอ็กกำลังไปดูสะถานที่อยู่ครับพี่วันนี้ ถ้าทางงานคงจะออกมาดีแน่นอนครับ :-D
  • กลับมายังน้อเอ็ก แจ้งลายละเอียดลงในบอดด้วยเด้อ :013:
  • สงดะสัย มาว....แล้ว
  • กลับมาแล้วครับ ทุกอย่างเรียบร้อย พร้อมทุกอย่าง วันงานพี่ก็จะไม่น้อยหน้าชาญแน่นอน จัดเต็ม คือกัน555555555
  • เต็มอะไรกันอ่ะพี่ๆ ผมไม่มีตังค์ขอจัดเต็มด้วยคนได้เปล่าครับ :o003:
  • งานนี้ยังไงก็ต้องจัด อย่าไปห่วงเรื่องนั้น ทำงานให้ออกมาดีพอแล้วคร๊าบบบบบเต็มที่เลย
  • ครับพี่ :-D
  • วันนี้ไปดูสถานที่มากับพี่เอ็ก และพี่กล้า สนุกมากกก :o001:

• image

ทีมงาน พิทบูล โคราช

ไฟล์แนบ
    IMG_4095.JPG 279K
  • อยู่ไกล อดตามเคย
  • :o003: อยู่ไกลน้องไกลนุ่งเป็นอย่างนี้แหละพี่ไก่
  • เหงา ง่ะ ไปหากินเหล้าดีก่า
  • 5555555555+ ตีรถกลับมาโคราชเลยพี่ เดี๋ยวน้องไปรับ
  • พี่ไก่ ตีรถมาเลยครับ นานๆทีพี่เอ็กจะเลี้ยง :-D
  • อูย...................... :o004:
  • เอ้า น้องเอ็กเลี้ยงทั้งที ขอไปด้วยคนเด้อ อิอิอิอิอิ สวัสดีครับพี่กล้า อะไรกันพี่ เต็มเติมอะไร ไม่มีเลยเนี้ย แค่ของคนอื่นๆ ในกลุ่มครับบบบบบ อิอิอิอิ ดูแล้วสนุกแน่ๆ งานนี้ เชิญทุกคนมาสนุกกันนะครับ งานนี้ไม่แยกสี ไม่แยกฟ่ายครับ มีพิสมีเพื่อนครับผม ยินดีต้อนรับทุกๆ คนเลยครับ ทางโคราชจะต้อนรับให้ดีที่สุดครับเท่าที่จะทำได้เลยครับผม พี่ไก่ พี่กล้า น้องเอ้ก เข้ารับประกัน :-D :-D
  • เอ็กตื่นยังน้อวันนี้ O:)
  • ของมันแน่อยู่แล้วครับชาญ
  • อะอะอะ ว่าแต่หาคนให้ดูแลน้องคนนี้ด้วยเด้อพี่กล้า อิอิอิอิอิ
  • มารายงายตัวครับพี่ๆ พึ่งตื่นครับ :o003:

• image

2 คนนี้สงสัยไม่เคยคุยกัน

ไฟล์แนบ
    IMG_4099.JPG 264K
  • ไม่น่าคุยนะครับน้องเอ็ก สงสัยน้องนัทจะเครือมากกว่า อิอิอิอิอิอิอิ :o003:
  • นัทกับน้องรักกันดีครับพี่ชาญ แต่ถ้าเมื่อไหร่นัททำอะไรไม่เข้าท่าละก็ โดน !!!!!!!! :o003:
  • 55555555555555 พี่ก็ว่างั้นแหละ เอาใจช่วยนะครับน้องนัท สู้ๆ จัดให้ครบทีมเลยนะครับ อิอิอิอิอิ:-D image
    ไฟล์แนบ
    SNV37751.JPG 50K
  • นัทบอก เดี๋ยวงานเข้าครับพี่ๆ :o003:
  • อยากเห็นสถานที่จริงไวๆจัง
  • รอชมได้เลยครับเก่ง
  • ให้ไวเลยนะครับเอ็ก รอนะครับบบบบบบบ แว้วๆ มาว่าแก้งนี้ก็น่าจะมานะครับบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    88.jpg 191K
  • ชาญ เด็กๆ ข้างบนไม่ต้องเอาไปด้วยนะ
  • แต่เห็นบอกชาญชอบแบนี้ป่าว
  • เพิ่งตื่นมาทำงานยังมึนๆ อยู่เลย
  • 55555555 อะนะพี่ไก่ โยนให้ผมซะงั้นเลย อิอิอิอิอิอิ น้องๆ เข้าบอกว่าชอบพี่ไก่เลยนะ เดียวจะไปเป็นพริสตี้ให้ในงานด้วยน่า 555555555
  • รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับพี่ๆ เพื่อแรงไว้ให้น้องๆ เข้าด้วยน่า :o003: :o003: image
    ไฟล์แนบ
    133.jpg 164K
  • เสียดาย ลงรูปไม่ได้ ไม่งั้นจะลงรูปชาญ เมื่อ 5 ปี ที่แล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีรูปเก็บไว้ด้วย พี่ๆ ไก่ส่งมาเดียวผมลงให้ อิอิอิอิ chanchaipa@ttt.co.th นะครับเอาหลายๆ รูปนะพี่ ผมจะเก็บรูปเก่าๆ ต้อนพวกเรารวมกลุ่มกันไหม่ๆ มาให้น้องๆ ที่เพิ่งเข้ามาดูครับ
  • อยากชมๆครับพี่ไก่ เอามาให้ชมหน่อยครับพี่ :o003:
  • อยากชมด้วยคับ ภาพเก่าหาดูยาก