ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นั่นไง น้องเรียกร้องแล้วพี่ไก่ :o003:
  • อยากชมรูปพี่ชาญ 5 ปีก่อนสมัยยังหนุ่มๆ จะต่างตอน...มากแค่ไหน :-D
  • ได้ข่าวมาสวดยอดดดดดดดดดด 5555+
  • อยากชมด้วยคนคร๊าบ
  • จัด จัดด่วนครับพี่ไก่ :o003:
  • เอ้า งานเข้าแล้วตู อิอิอิอิอิ เมื่อก่อนหล่อกว่านี้เยอะ แต่ตอนนี้ก็ยังหล่ออยู่ครับ อิอิอิอิอิ :o046:
  • พี่ไก่กำลังลดขนาดอยู่ เดี๋ยวเอาลงมาให้ชม :o003:
  • กลัวที่ไหน อิอิอิอิอิอิ ส่งมาทางเมลด้วยนะครับบบบบ มีเก่ากว่านี้เอามาเลยนะครับบบบบimageimage
    ไฟล์แนบ
    26042011285.jpg 39K
    IMG.jpg 100K
  • พี่ไก่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องๆอยากชมแล้วพี่ :-D
  • พี่ไก่ สงสัยกำลังแฮ้งอยู่ อิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    76.jpg 100K
  • ชัวร์พี่ชาญ ถ้าพี่ไก่หายๆไปอย่างนี้นะ แฮงค์ชัวร์ :o065:
  • ช่วยคอนเฟริมอีกที อิอิอิอิอ :027:
  • อีกที :o065:
  • โคราชจัดหนัก ขบวนรถไฟเราจอดสถานีแรกเลย
  • ครับพี่ :-D
  • อิอิอิอิอิอิอิ ไม่รู้ว่างานจะออกมาแบบไหน แต่ที่รู้ๆ ชาวโคราชเต็มที่กับงานนี้มากๆ เลยครับพี่มาค ขอตรบมือให้ทีงงานผู้สร้างทุกๆ ท่านเลยนะครับบบบ =D> =D> =D>
  • งานนี้พี่ชาญบอกว่าจะหาพริตตี้มาให้ครับ =D>
  • พูดไปตอนไหนวะเนี้ย เอ้อถ้าเป็นพี่กล้าค่อยว่าถูกหน่อย อิอิอิอิอิอิ เอาทีมนี้ไหมละ 55555555555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37758.JPG 52K
    SNV37751.JPG 50K
  • โห ดีเลยพี่ชาญน่ารักๆทั้งนั้นเลย
  • ในฐานะเขยโคราช งานนี้เล็กไม่ได้นะพี่น้อง
  • งานนี้เขยโคราชเยอะ บูม พี่มาร์ค ส่วนผมเขย นิวซีแลนด์ ครับ

แฟนผมลูกครึ่ง นิวซีแลนด์ ครับ :-D

• image

แฟนผมลูกครึ่ง นิวซีแลนด์

ไฟล์แนบ
    224974.jpg 273K
  • มิน่า หน้าเหมือนฝรั่งเลยว่ะ ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์คอย่าลืมเสื้อผมนะพี่ ( ทวงๆ ) :o003:
  • อิอิอิอิอิอิอิ ครึ่งควบลูกเปร่าอิอิอิอิอิอิอิอิ โหย ใหญ่ๆ เลยนะครับพี่มาค เห็นทีต้องตัดชุดใส่ไปงานแล้วเนี้ย มันต้องเต็มที่กันหน่อย :-D
  • พี่ชาญบอกว่า งานนี้พี่ชาญสั่งเสื้อคนเดียว 10 ตัว ครับพี่น้อง :-D
  • บ้าไปแล้ว เย็นนี้ทำตัวไม่ว่างดีกว่าเว้ย อิอิอิอิ :O :O :O :O
  • :017: ลูกครึ่งนิวซีแลนด์...เอ็กซ์เล่นของนอกนี่หว่า ...
    แต่ดูไปดูมาเหมือนอยู่ใกล้ๆเพื่อนบ้านเราเลยเนอะ........ :013:
  • มาแล้ว พอดีแฮ้ง
    รูปกำลังส่งไปให้ ชาญ เอาลงด้วยนะ ไม่งั้น โกรธ ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ค่อยได้อยู่ที่ทำงานน่ะ
  • เมา ซะเป็นส่วนใหญ่
  • ส่งรูปไปให้แล้ว ครับ ชาญ เอาลงด้วย
  • ครับผมรับทราบครับลูกพี่ ยังไงก็รักษาสุภาพด้วยเด้อ อิอิอิอิ :p
  • จัดไปตามคำเรียกร้องครับบบบบบบ นี้คือโฉมหน้ากลุ่มพิสบลูโคราชรุ่นแรกเลยก็ว่าได้นะครับผม imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSC03253.jpg 36K
    Resize of HPIM5312.JPG 22K
    Resize of HPIM5106.jpg 47K
    Resize of HPIM7186.JPG 65K
    Resize of PIC_2211.JPG 62K
    Resize of PIC_2209.JPG 61K
  • นี้เลยคนนี้พี่ชายที่ลืมไม่ได้เลย หลังๆ เห็นหายไปเลยแต่ยังไงน้องก็ม่เคยลืมนะครับ ยังอยากให้มาสนุกกันเหมือนเดิม นะครับพี่เอ๋ อิอิอิอิอิ ยังไงงานนี้ห้ามพราดนะพี่imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM7223.JPG 52K
    Resize of DSC03217.jpg 76K
    Resize of HPIM5396.JPG 20K
    Resize of HPIM5115.jpg 35K
    Resize of HPIM5398.JPG 25K
  • อันนี้ดูกันเอาเอง อิอิอิอิอิอิ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM5086.jpg 32K
    Resize of HPIM7224.JPG 15K
    Resize of HPIM7241.JPG 49K
    Resize of sum.jpg 66K
  • รูปสุดท้านนี้เป็นรูปต้อนถ่ายวันมิ้สติ้งโคราชครั้งแรกเลยผมจำได้ อิอิอิอิอิ
  • ใครมีรูปตอนผมไปร่วมทานอาหารกับชมรมโคราชยุคแรกๆบ้างครับ
  • ต้องถามพี่ไก่เลยครับพี่มาค ผมไม่มีเลยครับ :-D
  • ครั้งที่ สอง ครั้งแรกไม่มีคนเลย ฮ่าๆๆๆๆ
    หยวนๆ เป็น ครั้งแรกแล้วกัน
  • ไม่เป็นไรครับ ถามดูเล่นๆ เพิ่งนึกได้ว่าเราเคยไปร่วมงานตั้งแต่ยุคแรกๆ แต่มันนานมากแล้วจริงๆ จำใครแทบไม่ได้เลย
  • ไม่เป็นไรครับพี่ๆ เดียวงานนี้ให้เอ็กถ่ายไว้เยอะๆ เลยครับ รับรอง อิอิอิอิอิอิอิ เดียวผมก็จะถ่ายเพิ่มเติมด้วยอีกคนครับบบบ
  • ดูเอานะครับเอ้กว่าพี่นะคนไหน อิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSC03253.jpg 36K
    Resize of sum.jpg 66K
  • ใส่ชื่อแต่ละคนให้หน่อยเผื่อไปเจอที่งานโคราชจะได้ไม่ขายหน้าทักผิดคน ฮ่าๆๆ
  • อันนี้ยกหน้าที่ให้พี่ไก่เลยครับพี่มาค อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่ชาญครับ อยากเอาเจ้าคิ้งไปเที่ยวโคราชจังเย้ยๆๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7800.JPG 87K
  • มาเลยครับน็อค ยินดีตอนรับครับผม ถ้างานนี้พราดจะเสียใจนะครับบบบบบบ :-D
  • ว่าแต่ไม่อยากมาเที่ยวเชียงคานบ้างหรอครับพี่
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_8525.jpg 72K
    DSC_8550.jpg 54K
  • ยินดีต้อนรับครับคุณมาร์ค
    วันนั้น ถ้าจำไม่ผิด มีผม เฮียมัค กลุ่มคนรักสุนัข โคราช นอกนั้นผมจำบ่อได้แล้ว