ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โห พี่ไก่ แจ่มมากเลยยยยยยยยยยยยยยยย พี่ชาญหล่อมากๆ
  • ภาพพิทบูลโคราชเก่าแบบนี้หาดูได้ยาก
  • ท่าทางจะจัดแบบธรรมดาไม่ได้แล้ว รถไฟมาจอดป้ายแรกด้วย ขอบอกได้คำเดียวว่าพวกเราชาวโคราชจะทำให้ดีที่สุดครับ
  • imageและทางพวกผมก็จะสนับสนุนเต็มที่
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • ได้ยินคำนี้ชื่นใจครับ อิอิอิอิอิ สวัสดีครับพี่ไก่ ถ้ามีก็ส่งมาอีกนะครับ จะจัดการลงให้ เล่นซะเอ็กจำผมไม่ได้เลย บอกว่าตอนนี้ดูหล่อกว่าเยอะว่างั้นไป อิอิอิอิอิ มันแน่นอนอยู่แล้วแล้น ครับน็อค ถ้าพี่พร้อมเมื่อไหล่ ได้ไปเที่ยวเชียงคานแน่ครับสัญญา มีแต่ค่าน้ำมันรถไปได้ไหมอะ อิอิอิอิอิอิ แต่ที่รู้ๆ ที่พักนี้ฟรีอยู่แล้วเนอะ 5555555 :-D
  • มารายงานตัวครับ พึ่งตื่นๆ
  • ตื่นด้วยคน คร้าบบบบบบบบ...........
  • สายตลอดเลยนะครับเอ็ก อิอิอิอิ พี่หล้าก็พรอยเป็นกับเข้าอีกคน 55555555555555555
  • เมื่อคืนดูหนังดึกไปหน่อย :o003:
  • หนังไรคับพี่X
  • น่าจะหนังเอ็กนะพี่ว่า เอ็กสมชื่อไง อิอิอิอิอิอิ :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    1005affffbf91deee558d57f8dac70.jpg 81K
  • 5555555+ รู้ทันตลอด :o003:
  • งั้นก็จัดไปอย่าให้เสีย วันไหนผ่านมาก็ติมมือมาฝากพี่ด้วยเด้อ อิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    196645.jpg 55K
  • วันนั้นผมไปเอาจากบ้านพี่ชาญนิ พี่ชาญลืมไปแล้วหรอ :o003:
  • อะนะ แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดเลยดีไหมเนี้ย B-)
  • เพิ่งตื่นเหมือนกัน ฮ่าๆๆ วันนี้แฮ้งอีกแล้ว
  • นั่นไง พี่ไก่เมาทุกวันเลย :o065:
  • พี่Xเย็นๆเด๋วผมโทรหาคับพี่

• image

image

ใครเอ่ย หน้าตาคุ้นๆ

ไฟล์แนบ
    IMG_4157.JPG 269K
    IMG_4159.JPG 262K

• image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_4161.JPG 271K
    IMG_4164.JPG 246K
  • ตัวสีน้ำตาลน่ารักดีคับ
  • สอบเสร็จแล้ววววว :o024:

หมาแดงน้องปอ น่ารักจัง

รู้สึกพี่โจ้ มาเยี่ยมโคราชบ่อยจังครับ มีไรรึเปล่า :o003:
  • โหNUT! ใส่ร้ายพี่ นานน้านจะเข้าซักกะที แต่ไม่รู้เข้าโคราชที่ไร ท่านเอ็กมันมีเหตุต้องให้ไปหาทุกที เดี๋ยวอ้างว่ามีแจ่มๆถามว่าอะไรแจ่ม เอ็กมันก็บอกว่าต้องมาดูเองพี่ ไอ้เราเป็นพี่ก็เหนื่อยใจน้องมันชวนก็ปฎิเสธลำบากวะ ปล. เห็นว่ามีในสังกัดเด็ดๆอีกเพียบเลย 5555

ท่านเอ็กหลังจากนี้สงสัยคงไม่ว่างแน่นอน มันอยากเปิดประเด็นดีนัก :o044:
  • 55+ น้องๆเค้าอยากให้พี่โจ้แวะมาหาบ่อยๆ พี่โจ้ใจดี มาทุกทีเลี้ยงทุกที หาได้ที่ไหนดีๆแบบเนี่ย :-D
  • มาไม่ชวนผมเลยนะครับพี่โจ เบอร์พี่โจเบอร์อะไรอะ ว่างๆ จะโทรไปเล่นด้วยครับผม อิอิอิอิออิ แหมๆ แอบไปบ้านปอบ่อยๆ นะครับน้องเอ็กช่วงนี้มีแผนอะไรเปร่าเนี้ย อิอิอิอิอิอิ รู้นะ :o003:
  • 55+ รู้ทันตลอด :o003:
  • อิอิอิอิอิอิอิ เดียวต้องสกัดไว้ก่อนดีไหมเอ่ย 555555 ชื่อจริง แพ็ดตินั้น ชื่อเล่นเป๋ฮ่าว รายงานตัวครับบบบบบimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38658.JPG 53K
    SNV38655.JPG 54K
  • image

นิดนึงๆ
    ไฟล์แนบ
    219684.jpg 293K
  • เอากับเข้าหน่อยเด้อ พอดีรูปมันเยอะเลย อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38651.JPG 51K
  • image

นิดนึงๆ
    ไฟล์แนบ
    219641.jpg 284K
  • เปลี่ยนชื่อใหม่ยาว มั่กมากกกก ท่าน................โว๊ะ...... :014:
  • พี่มาร์คแกแกล้งครับพี่ :-D
  • น่านนนนนนนนนนนนน...ซะงั้นนนนนนนนนนนนนนน :-))
  • 55+ พี่หล้าหายไปซะนานเลย
  • เขาส่งไปอบรม มา 1 อาทิตย์...กลับมาแย่เลย ครับ...
  • อบรมมากๆเดี๋ยวก็เก่ง
  • เอ็ก เปลี่ยนชื่อไรวะ ยาวแถะ
  • เริ่มจะคึกคัก และไปในนาวทางที่ดีแล้วชาวโคราช สามัคคีครับจะพาเราไปสู่ความสำเร็จ
  • เท่ห์วะท่านเอ็ก ชื่อยาวสุดในบอร์ดแล้วมั้ง
    :m56:
  • พี่มาร์คเค้าจัดให้ 55+
  • จัดให้ อย่าให้เสียชื่อนะครับน้องเอ็ก อิอิอิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38635.JPG 44K
    SNV38636.JPG 42K
  • กลับโคราช หาเหล้ากินดีก่า
  • โอ้เหล้าจ๋า ไหนลองหันมายิ้มหน่อยซิ ยิ้มซิยิ้มซิที่รัก ยิ้ม นานๆ
  • 55+ พี่ไก่พร้อมเมาแล้วววววว
  • ตลอดเลยหัวหน้าแก้งคนนี้ อิอิอิชวนน้องๆ :027: ตลอดเลยเน้อ :013:
  • พี่ไก่แฟนพันธ์แท้ครับ :o003:
  • ป๋าทอม พี่ไก่นั่งโต๊ะไหน ขอนั่งชงเหล้าให้นะครับ

อิอิ :o016:
  • นั่นไง นัทออกตัวก่อนเลย