ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มิตติ้งตังใดกั๋นแต้ วันใดแต้ จะได้วางแผนล่วงหน้าดีๆสักวัน
    เที่ยวนี้แขกท่าจะนักพิเศษ ถ้ามาพอมีเวลา หม่เฮาจัดเย้าเยือนกันสักรอบบ๋อ ครึ่งละซาวนาทีก็ได้ ลองผ่อแถวๆสนามหญ้าเทียมใกล้ๆรวดมิตติงข้างสนามไปเลย ลองผ่อบ๋อ
    เจ้าบ้านว่าใดกันดี แขกๆทั้งหลาย เอาก่อครับ ทีมลำปางสู้ไหมครับ เอาเต๋านำทีมมาเลย...
    ไฟล์แนบ
    lanna_0002.jpg 266K
  • เอาข้างกาดกะดีนะครับ เผื่อฝนตกเดวผมจะบ่ได้ไป อิ อิ
  • เตะบอลก๋อดีเหลาะ เตะแล้วเซาะตี่อาบน้ำ55
  • เตะก็ดีนะครับ เดวเอารองเท้าไปโตย จะเตะก็บอกเด้อครับ
  • โหะ นึกว่าถอดเกิบเตะอิ ไผ่ว่างเซาะสนามกำเน้อ
  • ตอนนี้บิ๊กซีดอนจั่นมีงานแสดงสินค้า เสาว์นี้มิตติ้งกันที่ใหนดี[url=http://image.ohozaa.com/view/25g5u][img]http://image.ohozaa.com/i/286/tkogS.JPG[/img][/url]
  • ทีมลำปางถ้าจะเตะบอล มีคนไม่ครบอ่ะครับพี่ใหญ่ ^^ แบ่งตัวมามั่งได้มั๊ยหล่ะพี่ ฮี่ๆ ^^
  • เตะเสร็จ ละไปอาบน้ำที่ไหน ไปโตยๆๆๆๆ เอาแบบสบายๆเน้อออ
  • กินข้าวผัด + อาบน้ำ ซายูริ ครับพี่ 5555+
  • ซายูริ คือ อะไร บ่ฮู้จัก ก่าว่าเป้นร้านอาหารญี่ปุ่น ก่า อิ อิ
  • นิสัยไม่ดีกันอีกล่ะ.....
  • ใช่แล้วเนอะพี่จอน......ต้องแบบพี่จอนท์.....(โคลอนเซ่)....ใช่อ่ะป่าว....
    ถึงว่าไป กทม ทามไม...อิอิิ
  • คนไม่ครบ บะเป๋นหยัง เพราะเฮาจะเล่นกั๋นเกิ่งสนามปอละ อิด เอามม๊อกเหื่อออกปอเซาะอาบน้ำก่ปอ
    พี่เคน น้องๆจะไป ซา ขะใจ๋โว้ยๆๆ จองอกใหญ่ๆไว้กำ555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03385.jpg 95K
  • ผม หล้นบะตันผมจะจั๊กเตี่ยวเน้อ
  • อ้าย ส. ก่ เอา รูป มา ล่ออก ล่อใจ แห๋ม ม่อ ไว้จะไป ลัก เน้อออ อิ อิ
  • เล่นบอลเสร็จ ไปซายูริเลยก้า บ่แวะแอ่ววอร์มอัพก่อนบ่ดี
    มิตติ้ง > เล่นบอล > วอร์มอัพ > ซายูริ ... คืนเด๋วเอาหื้อครบเลย เหอ เหอ
    :005: :005: :005:
  • เตรียมรถพยาบาลไว้ข้างสนามเลยเน้อ55555555 เอาพยาบาลเมาะๆไว้ผายปอดอ้ายสมก่ะอ้ายหย่ายยยยดีก่อ้าย
  • มันจะเซี้ยงนักก่าเปรม
  • บ่น่าเซี้ยงนักนะครับ
    มิตติ้งขนเบียร์ไปคนละ 6 กระป๋อง
    เล่นบอลสปอร์นเซอร์ คนละขวด
    วอร์มอัพ ไปกินเหล้าสัก 1 ขวด
    ... จะเซี้ยงนักก้อถ้าจะซายูริ เนี้ยเหก้านั้น เหอ เหอ
  • จะไดก่บ่ะดีลืมจ้วยกั๋นเอาอะหยังติดไม้ติดมือมาตวยเน้อ จะได้เอามาแชร์กั๋นกิ๋นเน้อ
  • ถ้าจะได้ไปข้างกาดสวนแก้วเหมือนเดิมเหียล่ะก้า
  • ฝนตก ฮ่าๆ
  • บ้าป่าวพี่ไม่มายังมาแช่งกันอีก555
  • เพื่อความแปลกใหม่ของ มิตติ้ง พี่ใหญ่ได้จองสนามหญ้าเทียม ใกล้บิ๊กซีหางดงตอน สองทุ่ม ไว้ เพื่อให้เราได้ เตะบอลหลังจากมิตติ้งเสร็จ ผมว่า ok ดีนะ มิตติ้งหมาตอนเย็นที่นั่นเลย แล้วหวดบอลกันต่อ พวกเราว่าไงครับบบ :-D
  • ยังไงก็เอาให้ชัวเน้อเพราะวันนี้มันวันศุกร์แล้วจะได้ตกลงที่กันเน้อ
  • วัน..ศุกร์ก็..ก็วอมอัพสิคร้าบ
  • มาแค่นี้เนี้ยน่ะไม่ได้ช่วยอาไรเลยพี่............เหอเหอเหอ
  • โอเคเลยพี่ตั้ม ^^ เอิ๊กๆๆๆ เตะบอล ฝั่งไหนคนไม่ครบก็เอาหมาลงมาเพิ่มเลย 555+

แล้วอาบน้ำทีไ่หนสะอาด สะดวก สบายตัววววววว หล่ะคร้าบพี่ :030:
  • อาบน้ำปิง เลยหนามบอลไปแหมน้อย ครับ ฟรี แต่บะมีคนถูหลัง55
  • 5555+ ลงไปอาบน้ำปิง แล้วจะได้ขึ้นฝั่งมั๊ยเนี่ย อ้ายสม
  • เปิ้ล ไค๋ได้คนถูหลัง โตย อะก่าาา ขี้ไคล จะได้หลุดหมด 5555
  • ตกลงมิตติ้งกันที่ไหนกันครับ พี่น้อง
  • อ้ายใหญ่ จองสนาม ฟุตบอล ตี้หลังบิ๊ก ซี หางดงไว้ครับ มีทติ้ง ลวดตี๋หั้นเลยน้อครับ(เปิ้นว่าตี้มันกว้างดีครับ)
    ไปยากหยั๋ง คนถูหลัง เฮาก๋อเปลียนกั๋นถูแหล่ 555ประหยัดเงินดีบะต้องง้อหวีง้อหมวก อิอิ
    สภาพอากาศพูกหื้อ ต๋อมรายงานเน้อ
  • เตะบอลเสร็จ..ล่ะเตะหมาเข้าบ๊อกต่อเลย ช่ายป่าวคร้าบ
  • พี่ ส. เอาไก่มาฝาก คราบimage
    ไฟล์แนบ
    302945_172572832816815_100001922985413_361748_1339385092_n.jpg 122K
  • พี่ช่วยเอาตัวนี้ย่างแล้วเอากลับมาให้ินด้วยเน้อ555555
  • เก็บของกำคับอ้ายๆ......ถ้าถึงจะโทรหาเน้อคับ....
    อ้ายเก่ง อ้ายสมพงษ์
  • ไก่อาไรจาใหญ๋ ขนาดนั้นครับท่าน
    ขอสองอาทิตย์ จะไปวาดลวดลาย ราง เจียงใหม่ ละครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03448.jpg 90K
    DSC03444.jpg 103K
  • มิตติ้งสนามบอลที่หลังบิ๊กซีหางดงใช่ไหมคับ เวลากี่โมงคับพี่ๆ จะได้ไปถูก อิอิ
  • ไก่ตัวนี้เอาย่าง ม่ะได้หรอก...ไก่ของพระนเรศวร คร้าบ ่าๆๆๆ
  • ย่างมะได้ อบก็ดี อิอิ
    มิตติ้ง 5 โมงแลงไป เตะกั๋น 2 ทุ่ม ครับ
  • จะหาเตาที่ใหนมาอบล่ะคร้าบ
  • เจ้าของไก่...เห็นมั้ยเขานั่งอยู่ข้างหลังผม นั้นไงimage
    ไฟล์แนบ
    300441_172572876150144_100001922985413_361749_1250835153_n.jpg 42K
  • ดีครับ

ชาวล้านนาหมาแดงเป็นกันบ้างครับพี่ๆทุกคน :-D
  • สวัสดีคร้าบ...
  • ไม่หลับไม่นอนเหรอพี่
  • อ้ายไอ่เด็กลำปางมันมาบุกบ้านเฮาเอามันฮิ้อหนักเลยเน้ออ้าย55555555
  • ไม่ต้องว่าเขา...เก่งนั้นแหละเอาเขาให้หนักเลย นะจ๊ะ
  • ดีเช่นกันคร๊าบบบบบบบบblack_p คริคริคริ
  • วันนี้ง่วงน่ะพี่ ต่ายมันโทรมา2รอบล่ะพี่