ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลำปางน้ำลดมั้งหรือยังนิ เห็นข่าวว่าเข้าท่วมหลายเส้นทางเลยนิ
  • แถวบ้านโน้ตไม่ท่วมมมมมม ^^
    แต่แถวๆ เกาะคา ท่วมอยู่คร้าบ
  • แดดออกมา 2 วันแหละ >> มีความสุขกับการเอาหมาไปวิ่งจริงๆเลยช่วงนี้
    แต่ พรุ่งนี้ไม่แน่ ตามที่เค้าว่าไว้ พายุกำลังจะเข้ามา ว่าแหละก็เซ็ง เหอ เหอ
  • แดดทั้งวัน แต่เย็นๆ มาครึ้ม แล้วก็ บู้มมมม กลายเป็นโกโก้คลั้นช์ เย้ย ฝนก็ตกลงมา
    เซงเป็ดเลย
  • แหล่มดี เพราะด้วยยย
  • ไก่เจื้อของใฝ่ จะเอามาลองตี้หละปูนผ่อง

• เสียงดีหนอหนุ่มน้อยนิ ... แต่หากอายุเต้าๆกัน ความหล่อยังห่าง เหอ เหอ
  • เปรมก่ะตี้ห่างน่ะ55555555
  • อ้ายเก่งหยั่งมาฮู้ตัน เหอ เหอ
  • 555555+ เอาอายุมาฆ่าตัวเองแท้ๆ พี่เปรมมม 55555+
  • เป็นชายหน้าตาดีที่สูงวัย เหอ เหอ
  • คิดถึงน้องๆชาวลำปางอยู่นะครัย ขอให้มีความสุขทุกคน
  • จิงดิ่ตาเปรมมมมมมมมมมม ไอ้หน้าตาดีไม่ค่อยอยากจะเชื่อ แต่สูงวัย เนี่ย เชื่อหมดใจ 5555+
  • คร้าบพี่เห คิดถึงก็แวะมาคุย มาเที่ยวหาได้เรื่อยๆ ครับพี่ ^^ ยินดีต้อนรับบบบ
  • Red Pup from lanna
    ชุดนี้มีดีๆสายจากรามา3ทั้งพ่อและแม่ ทั้ง วอร์เฮด และ สโตนโคล ยังมี ไทเกอร์ รวมอยู่ด้วย
    น่าจะเป็นหมาแดงออก แนวกิจกรรม ไซด์ L-XL
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25397/upลูกหมาแดงเชียงใหม่rama-iii-scud-lucy
    ท่านที่ตัดสินใจจองแล้วรอรับเด็กๆได้ในงานโคราช วันที่ 22 ต.ค.นะครับ
    ลำปางรับได้ที่วอร์มอัพ หรือร้านที่มีโคโยตี้(ก่อนเมาเน่อและงดรับเงินสดทุกประเภท เดียวจะละลายตวยน้ำแข็ง)
    หากกลุ่มใดต้องการโปร แบบพิเศษ ติดต่อผมได้ครับ
    yai-chiang mai...081-287 8707
  • สมาชิกหายไปไหนกันหมดครับโน๊ต
  • สงสัยหยุดกันพี่เล็ก เงียบเลย
  • ตาเดียวมีหยังก่ออู้กันได๋เน้อimage
    ไฟล์แนบ
    220225.jpg 296K
  • ไมได้หายไปไหนอ่ะพี่เล็ก แต่คงไม่ค่อยว่างกันอ่ะครับผม
    แต่โน้ตว่างตลอดดดดด 5555+ ไม่รู้เดือนนี้จะมีมีตติ้งมั๊ยน่อออออ
    มีตติ้งเชียงใหม่มีสัปดาห์หน้าก่ะ พี่เล็กไปป่าวคร้าบบบบ
  • หลังจากลดอาหาร ตอนนี้ผอมมาหน่อยละ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1056.jpg 276K
    IMG_1053.jpg 106K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1054.jpg 249K
    IMG_1052.jpg 116K
    IMG_1055.jpg 274K
  • ใครจะไปมีตติ้งเชียงใหม่บ้างครับผม
  • วันไหนครับ
  • วันที่15มาฮื้อครบทีมเตะบอลตวยเน้อ5555
  • ศูนย์หน้าผ้าเย็นหละอ่อนงาว ซื้อเกิบใหม่กั๋นเผลิดละเน้อ555ปะกั๋น
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    P1100227.jpg 79K
    S-M%26M2.jpg 71K
  • ไม่รู้จะมีใครไปมั่งนะเนี่ยยยยยย ^^
  • ใครไม่มา โน๊ตก้อมาดิ เด๋วมีคนตามอีกเพียบ เหอ เหอ
  • งวดนี้ต้องไปๆ ลาไปหลายงวดละ ^^ จะไปเป็นโกลแข่งกะตาเปรมซะหน่อย

ว่าแต่ สนามบอลอยู่ตางใด 55555+
  • เป็นโกลแข่งกันเลยครับ แข่งว่าใครจะเสียมากกว่ากัน เหอ เหอ
    สนามบอลอยู่หลัง BigC หางดง เส้นทางไป Global House หาง่ายครับ รับรองว่าไปแล้วหลงแน่นอน เหอ เหอ
  • ต่ายเอ้ยยยยยยยยยมาเจียงใหม่เมื่อไดบ่ดีลืมมาเอาเวสป้าก่ะเครื่องตัดหญ้าอ้ายไปฮักษากำเน้อ อิอิอิ
  • จ๊ากกก จะมารับรองทำไมอย่างนี้เล่าพี่เปรมมมมม

อ้ายเก่ง เวสป้า โน้ตเอาไปรักษาแทนมั๊ย กลัวต่ายเหนื่อย ดูแลหลายอย่าง 55555+
  • ใครเอาไปรักษาก้อได้เน้อ ... รักษาเสร็จแล้วเอามาฝากทางหละปูนนิ
    เดียวดูแลต่อหื้อเองเน้อ เหอ เหอ
  • 55555+ กะเท่ห์อย่างเดียวเลยอ่ะ ตาคนนี้ 55555+
  • ของมันบ่ะดีบ่ะต้องเอาไปเอาะ 555
  • 5555+ ออกแนวหวงๆ
  • ลำปางหนาวแล้วก้อ ... ตอนนี้หมอกลงแหละเน้อ
    ตื่นมาเจอหมอก เปรี้ยวปาก อยากกินเบียร์อิเห้ย เหอ เหอ
    :021: :041: :021: :041:
  • หมอกลงหนามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    แต่ยังบ่ค่อยเย็นเตื่ออ่ะพี่เปรม ลำพูนหนาวละก่ะ
  • หละปูนเบียร์เย็นเจี๊ยบ เหอ เหอ
  • อู้จะใดอ้ายสมพงษ์ ไม่ทันแล้ว มันต่างกันเยอะ
    คงเรื่อยๆไปหยังงั้นละครับ ทำเท่าที่ทำได้
  • เอาเบียร์มาล่อ แหมมมมมม ไม่สำเร็จหรอกตาเปรมมมมม

รอวันเสาร์ก่อน 5555+
  • ไปไหนกันหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • เงียบสงบดีออก เหอ เหอ
  • ร้อยสิบเอ็ดหน้าแล้ว เลขสวยจริงๆ
  • โห ตาเปรมมมมม มันดีตรงไหน ต้องคึกคักดิ่ คึกคักๆๆๆๆๆ

เหอๆ กว่ามันจะออก ตอง1 ได้ นานเลยนะพี่เห 5555+
  • จัดไป 1 คึกคัก
  • อีกสีกที
  • ปั๊ดโท๊ะ ไม่มีใครจริงๆ ด้วย

ผีหลอกกกก :o042:
  • เข้ามาก่กลัวผีหลอกเหมือนกันต๋ะ55555555