ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • จบชีวิตหรือป่าวครับชาญ เอาเข้ามาถึงกับจนเลยนะตัวนี้นะ5555555
  • 55555555555555 ตัวเดียวจบพี่ ไม่มีตังซื้อตัวอื่นไง อิอิอิอิอิอิอิ
  • ขอให้น้ำมันลดๆๆๆๆๆ ก่อนวันงานเถอะครับ กลัวจัง :-(

แต่น้ำใจชาวโคราชล้นอยู่และ :-D
  • ครับผม หมวด ผมก็หวังให้เป็นเช่นนั้นเหมือนกันครับ สาธุ ยังไงเพื่อนที่จะเดินทางมางานโคราชครั้งนี้ก็เผื่อๆ เวลาในการเดินทางด้วยนะครับผม :)
  • ทางอ้อมไม่เป็นปัญหาคับ.
    แตขอเช็คน้ำที่จะลงมาในเร็ววันนี้ก่อนคับ.
    กลัวแต่คนที่มีลูกน้องเยอะคับ.
  • 555555555 ลูกน้องเยอะนี้รู้เลยว่าใคร PG อิอิอิอิอิอิอิ งานเข้ากันแล้วมั้งพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิ มาให้ได้นะครับพี่หมู
  • สาธุน้ำลดไวๆเถอะ อาทิตย์นี่คงรู้ผลครับว่าจะเป็นยังไง
  • งานใกล้เข้ามาแล้วครับ พี่น้อง พร้อมหรือยังครับ..สวัสดีพี่กล้า พี่ชาญ พี่เอ็กครับ....ส่วนผมและลูกน้องพร้อมเมาเต็มที่ครับ
  • งานนี้ถ้าน้ำมาอ่วมกันถ้วนหน้าแน่เลย [-O<
  • 55555555555 ต้องให้ตามนะเนี้ยน้องๆ แต่ละคนพร้อมเมา :016:
  • ไม่หร็อกครับหมวด โคราชน้ำไม่เยอะครับปีนี้ สบายๆ ครับผม ห่วงแต่เพื่อนๆ พี่ๆ ที่จะเดินทางมาละครับ จะเป็นยังไงกันบ้าง สู้ๆ ครับ อยู่ที่ใจเลยละครับทีนี้
  • เค้าว่าขอนแก่นน้ำมาแล้วนะครับ ของผมที่บ้านก็ห่วงๆ ถ้าท่วมปีหน้าคงต้องย้ายคอกไปไว้โคราชซะและ :-D

P&B KENNELS (PARKWAY & BATTALION PIT KENNELS) 5555
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ55555+
  • โคราชน้ำไม่ค่อยท่วมครับ หมวด มาอยู่กลับพี่กล้าเลยครับ :-D
  • กลัวอย่างเดียวครับ กลัวเสียคน :018:
  • ยินดีครับหมวด ผมก็คอยเฝ้าสถานะการณ์อยู่ตลอดครับ ถ้ามันเกิดเหตุการณ์ที่คาดไม่ถึงคงต้องมีการพูดคุยกันถึงเรื่องงานครับ เพราะงานนี้ผมอยากให้มากันครบทุกคนทุกค่าย แต่ชื่อที่หมวดตั้งเท่ห์ดีนะ อีๆๆๆๆ บ้านผมไม่มีทางท่วมแน่นอน5555ถ้าบ้านหมวดน้ำท่วมเอาวูดดี้มาฝากผมได้นะยินดีเลยไม่คิดเงินด้วย
  • อิอิอิอิอิอิอิ ไม่ค่อยว่างนี้ มัวแต่เมากันเปร่า อิอิอิอิอิอิอิอิ รู้นะ งั้นก็ยินดีต้อนรับสู้โคราชครับผม
  • มันก็ต้องมีบ้างตามภาษา ..คนไม่มีเมียครับ :p
    พี่กล้าอย่าลืมนัดเรานะครับ..ลูกละ200 ก็พอครับ เด๋วผมไม่มีตังจ่าย =;
  • หวั่นว่าจะได้ไปหรือเปล่าเนี้ยงานโคราช
    ช่วงนี้ทางผมกำลังวิตกจริตกับน้ำท่วม
    แต่ถ้าไม่ติดขัดอะไรมากมายไม่พลาดแน่ๆๆครับพี่น้องชาวโคราช
  • ผมลูกละ 5 บาทครับ ถ้าเล่นเยอะกว่านี้ผมกลัวพี่กล้าผมตูด :o003:
  • ว่างัยบ่าวชาญ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา :o045:
  • ฝากตัวอื่นแทนได้ไหมพี่กล้า แล้วเล่นไรกันเนี่ยหลุมละ200 อิอิ
  • สนุกเกอร์ครับหมวด พี่กล้าแกท้าดวลน้องๆในกลุ่มครับ
  • ตอนนี้ไม่ไหวแล้วโดนน้องๆๆมันมอมเมาเลย555555
  • เอามาฝากเลยครับหมวด ยินดีครับ
  • งั้นผมขอร่วมด้วยคนนะครับบบบบ แต่ขอเป็นหลุมอย่างอื่นนะครับพี่กล้า เอ็ก อิอิอิอิอิ พี่หริน มาไง ไปไหมงานโคราช 22 ไม่เห็นลงบอกกันเลยว่าไปไม่ไป เอาตัวไหนไปบ้าง ลบกวนพี่ๆ น้องๆ ที่โคราชแล้วทุกๆ ท่านเลยนะครับ ลงแจ้งในนี้เลยยิ้งดีครับผม ขอบคูณครับบบบบบบบบบ
  • เมื่อวานเล่นเอาโกลาหล หัวค่ำบอกให้เตรียบอพยพ ตอนเช้าบอกเกิดความคลาดเคลื่อนทางการสื่อสาร แล้วประชาชนจะฟังใครดีว้าเนี่ย กทมพูดอย่างรัฐบาลไปอีกอย่าง. กรูละเง็ง
  • ใจเย็นๆ นะครับป๋า ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีครับ เมื่อเช้าฟังข่าว เห็นว่าจะเริ่มดีขึ้นแล้วครับผม ขอให้เป็นจริงทีเถอะ สาธุ ครับ สู้ๆ
  • ขอให้อย่าเกิดความเสียหายอีกเลยต่อไปนี้ครับป๋าและทุกๆๆท่านผมก็นั่งเฝ้าดูข่าวเครียดพอๆๆกับคน กทม ครับเพราะผมก็มีของมีค่าเป็นล้านๆๆอยู่กทมเหมือนกันน้ำมามันว่ายไปหมดแน่ๆๆ5555
  • ไปขนมาไว้โคราชให้หมดเลยครับพี่กล้า
  • วันนี้สั่งให้เค้าแพ็คปลาทั้งหมดกลับโคราชแล้วครับชาญ ใส่รถหกล้อเล็กลุยน้ำเลย
  • รีบเลยพี่กล้า เดี๋ยวไม่ทัน
  • ตอนนี้ก็กำลังแพ็ค มั่งครับ คงมาถึงคืนนี้
  • ตอนนี้ก็ต้องเตรียมน้ำในบ่อให้อยู่ในสภาพให้พร้อมที่สุดครับ
  • ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับพี่กล้า มีอะไรให้น้องพอช่วยได้บอกได้เลยนะครับ
  • สถานะการณ์ตอนนี้เป็นปกติครับโคราชห่วงแต่เพื่อนชาวต่างจังหวัดครับ
  • งานนี้ optimus ก็ไปนะครับๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 148K
  • optimus สวยงามครับนิว
  • ยืนยัน จัดงาน วันที่ 22 ตุลาคม เหมือนเดิมป่าวจ๊ะ
  • imageไม่หล่อไม่เทร์พอได้ไปไม อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    บักเสือ.jpg 224K
  • พอได้เปล่า เอ็ก กันตรึม
  • ช่วงนี้น้ำพาเซ็ง ฮ่าๆๆ

หลายท่านใจจดจ่ออนู่กับน้ำท่วม
  • งานยังจัดอยู่เหมือนเดิมครับ

ได้เลยล่ะพี่หลิน
  • ขอยืนยันว่าตอนนี้งานจัดแน่นอนครับยังไม่มีการเปลี่ยนแปลง แต่คิดว่าสมาชิกบางท่านคงวุ่นอยู่กับเหตุการณ์น้ำท่วม ยังไงพวกผมก็เอาใจช่วยขอให้มันผ่านไปด้วยดีนะครับ แต่ถ้าท่านสามารถมางานได้พวกผมจะยินดีมากๆๆครับถือว่ามาพักผ่อนคลายเครียดกับเรื่องวุ่นๆๆครับ
  • งานนี้พวกเราตั้งใจที่จะจัดเพื่อทุกๆๆท่านอยู่แล้วครับ แต่เหตุการณ์แบบนี้ผมเข้าใจดีว่าแต่ละคนคงจะเซ็งเหมือนที่พี่มาร์คว่าครับแต่ถึงยังไงพวกผมก็จะเดินต่อไปครับถ้าเหตุการณ์มันไม่รุ่นแรงมากไปกว่านี้ครับ ขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะครับที่สนใจและตั้งใจจะมางานนี้ไว้ล่วงหน้าครับ
  • งานยังจัดเหมือนเดิมใช่มั๊ยครับพี่กล้า..มีอะไรให้น้องๆช่วยบอกมาได้เลยนะครับ....ขอให้เหตุการณ์น้ำท่วมผ่านไปโดยเร็ววันครับ... :066:
  • งานนี้ต้องลุยสถานเดียวครับ สะกดคำว่าถอยไม่เป็นครับหนึ่ง
  • ไปด้วยคนครับ
  • ผมไปเเน่นอนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 148K
    m2.jpg 148K
    m3.jpg 156K