ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ครับพี่แต๊ก ตอนนี้กำลังซ่อมหูอยู่ ไม่่ค่อยกินข้าวเลยซูบไปหน่อย :-D
  • เบอร์พี่ 0802094774 ครับน็อค
  • ขอบคุณครับ พี่แจ๊ค
  • แก๊งนี้ยังกลมเกลียวกันเหมือนเดิม ดีใจที่ได้เจอพี่ๆน้องๆ แต่ไม่ได้นั่งดื่มกัน โทษทีพี่ๆๆ
  • ฝากชมไอ้ตัวที่บ้าน

image

image

image
  • คริ คริ ฟลุ๊ค จิงๆ มะได้ออกนานแล้วนะนั่น วันนั้นพาพี่แจ๊คเค้าออก พรรษา เลยไปดริ๊งค์กัน55555+
  • 555 ไม่เป็นไรปิ๊ก ไว้วันหลังก็ได้น้อง
  • เอารูปมาฝากเพื่อน ๆ หน่อย

คนนี้กำลังจะเป็นพ่อคน นะคราบบบบบ
    image
    ส่วนคนนี้ สุดหล่อ ณ หนองซาก เอ้ยยย หัวกุญแจ 555
    image

อันนี้กำลังแย่งน้ำกันอยู่
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0463.JPG 49K
    IMG_0462.JPG 59K
    IMG_0464.JPG 79K
  • เห้ยไม่มีรูปรวมหรอวะ55555+ อย่างหล่อเลย เจ็ท ณ หนองชาก5555+
  • พวกเราขอแสดงความเสียใจกับเจ๊พร อีกครั้งนะครับ
    ที่สูญเสียคุณพ่ออันเป็นที่รักไป
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0466.JPG 94K
    IMG_0465.JPG 90K
    IMG_0467.JPG 94K
  • แหม เสียดายไม่มีรูปที่ต่อจากนี้ นั่งน้ำลายไหลย้อยกันเลยที่เฮอเมส 5555
  • เหงาอีกแล้วอะครับ ไปฝายกันมะห่างไปนานเลย
  • ดีๆๆเื่มื่อวันอาทิตย์เพิ่งไปมาน้ำเต็มฝายเลยน่ากระโดดน้ำมาก แต่ยุงเยอะโครต555
  • ไปวันอาทิตย์กานมะเดี๋ยวเสร็จ หวยละไปกานเลย
  • มิ่ตติง ฝาย หรือ หนองชาก กันแน่

จะได้ไปถูก อิๆๆ อยากไปตะงิดๆ
  • แหมออกตัวแรงจังครับพี่เจ็ท
  • เจ็ทมันน่าอยากไปอันหลังมากกว่านะเนี่ย 5555+
  • น่าสนดีนะ แต่ไม่รู้ว่าวันอาทิตย์นี้ต้องเข้าไปที่ร้านรึเปล่า
    ขอเช็คก่อนนะเพื่อน ๆ
  • ไม่ไปละฝาย ไปหนองชากกะเจ็ทดีกว่า5555
  • หนองชาก ไปละกลัวน้ำถ่วม เขื่อนแถวนั้นจะแตกไหมน๊า
  • โทษทีนะ ช่วงนี้แผ่ว ๆ ไป ไม่ค่อยได้เฮฮากันเลย

เอางี้ครับ งานวันที่ 2 -5 ที่ กทม เราจะไปกันแบบฟูลทีมเลย โอเคไหมครับ ????
    เดี๋ยวเรื่องนี้เอาไว้คุยกันวันที่ 22 งานบวชนายคลกันนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    e3d0f7b26f801cf01be5b278c4e5df.jpg 32K
  • หวัดดีครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ มีนัดพาเด็กๆ ไปเล่นน้ำที่ฝายกันบ้างมั้ยครับ อยากไปด้วยครับ เพราะเด็กที่บ้านชอบเล่นน้ำครับimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 59K
  • คุณหมูครับ Update Yuyee (ลูกแม่ส้มเช้ง)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 51K
    2.jpg 49K
    3.jpg 81K
    18.jpg 164K
    5.jpg 53K
    11.jpg 112K
  • ไม่มีเวลาเข้ามาเล่นเลยครับช่วงนี้ ขอบคุณทุกคนนะครับที่ไปร่วมงาน เสียดายที่ผมต้องเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ขอบคุณสำหรับน้ำใจพี่น้องทุกคนครับ นางยู่ยี่นี่มันเตี้ยตันดีนะครับ เลี้ยงดีๆไว้ทำต่อครับพี่
  • ไม่เป็นไรครับพี่หมู พวกเราเป็นครอบครัวเดียวกันครับพี่ มีอะไรช่วยเหลือกันได้ก็ยินดีครับ

คุณ snuchsir ช่วงนี้ยังไม่มีโปรแกรมเลยครับ แต่ถ้าจะไปเมื่อไหร่แล้วจะบอกนะครับ ไปด้วยกัน ๆ ๆๆ
    นางยู่ยี่ นี่มันช่างตันจริง ๆ ครับ เจ้าของเลี้ยงดีจริง ๆ
  • ว่าแล้ว ก็อยากนั่งจิบ เหล้า กับพี่หมู นะเนี่ยะ ๆๆๆๆ 555
    image

กับบรรยากาศริมทะเลสาบ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    y3702.jpg 80K
    IMG_0420.JPG 103K
  • โอ๊ตมันบอกน้ำถ่วม ฝ่ายละนะ น่าไปนั่งกินกลางน้ำซะหน่อย55555+
  • วันนี้ที่ฝายคนเยอะมาก
  • อ้าวไผ่ ไปมาหรอครับ พี่ก็แวะเข้าไปตอนเย็น ๆ มา
    น้ำเยอะจริง ๆ ทางที่เค้าทำตรงฝาย ตอนนี้จมหมดและ เด่วเอารูปมาให้ดู

เออพี่แจ๊ค บ้านพี่เป็นไงบ้างครับ ที่นครสวรรค์ใช่ไหมพี่
  • ผมอยุ่ สีชาคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 074.jpg 45K
  • พี่คับ ตอนนี้ผมอยากผสมพันธ์อ่ะพี่ หมาผมเป็นประเดือนพอดีคับ
  • ไปมาพักนึงนึงคับคนเยอะหมาก็เยอะลูกสาวมันเริ่มไมชอบหมาตัวอื่นและจะโดดใส่ตลอดเลยต้องพากลับบ้านอ่ะ
  • มีพ่อพันธ์ ให้ผสมมั่งไหมคับ ผมอยุ่สีชาอ่ะคับ
  • พวกพี่ๆึัคับ ผมอยากเข้ากลุ่มด้วยอ่ะคับ ต้องทำไงหรอคับ
  • .............. ฮ่้าๆ ไม่มีใครรับแขกเลย พี่ๆเขาคงยุ่งกันอยู่ อ่่ะครับ มีรูปแม่หมาไหมอ่ะครับ

วันนี้ผมเข้ามาก็จะมาบอกว่าช่วงนี้ บูบู้มันติดสัตว์เป็นพิเศษเลยแหะ เจอตัวเมียจะขี่อย่างเดียวเลย ทำไงดีหว่า

firstsmok จะเข้ากลุ่มไม่มีอะไรยากครับ โทรมาคุยเล่นกันหรือเขาจัดกิจกรรมอะไรก็ไปเข้าร่วมอ่ะครับ เดียวรู้จัก ^ ^

Awesome: พี่แต๊กเลยครับคนนี้ ติดต่อคนเดียว ประสานงานได้ทั้งทีม
  • ลงรูปแนะนำตัวได้เลยครับ คุณ firstsmok
  • ได้เลยคับ มีคับบบ
    ไฟล์แนบ
    Picture 074.jpg 45K
  • เนี่ยอ่ะคับ ลงไปแล้วอ่ะคับ ตัวที่ผมจะเอาไปผสมอ่ะคับ
  • ผมอยุ่สีชาอ่ะคับ
  • ว่าแต่คุณ Firstsmok ชื่อไรคร้าบ ผม ไนท์อยู่ พัทยาคร้าบบ

แล้วมานกี่เดือนแล้วครับนั้นเหมือนยังเด็กอยู่เลย
  • อ่อ จะ2ปีแหละคับ ไม่เคยมีลูกเลยคับ มีเบอติดต่อป่ะคับ ถ้าพี่จะผสม

ผมไม่มีรถไปหาพี่อ่ะคับ หมาผมเตี้ยอยุ่คับ
  • อ่อ ผมชื่อเฟิสคับผม
  • วันศุกร์เชิญที่บ้านด้วยนะคับ ดริ้งค์ กันนิดนึงก่อนบวช เพื่อนๆมากันให้หมดนะ ใครไปส่งเข้าโบสถ์ไม่ไหวมีเคือง
  • ที่ไหนหรอคับ ผมเป้นเด้กใหม่ด้วยอ่ะคับ ผมเฟิสนะคับ
  • ไปไหนกันหมดหว้า พี่น้อง
    มงคลฝากบอกมาว่า มาแต่ตัว นะครับ (คัยอยากดื่มเอาแก้วเหล้ามาจากบ้าน
    เองนะครับ) เลี้ยงเหล้าแต่ไม่มีแก้วให้55555
  • มีแต่หมาสวยๆ ชอบๆครับ
  • พี่เต็กครับ เศร้านิดหน่อย คือนาโนตายแล้วครับ

กัดกับงูจงอาง งูขาดครึ่งหมาก็ ....เรียบร้อย แย่เลย

หุ่นกำลังสวย :-((
  • สงสาร น้องหมา :002: :002:
  • เสียใจด้วยครับ
  • หมากะงูอีกแล้ว ต้องป้องกันให้ดีกว่านี้นะคับ อย่าให้มันใกล้กันหรือยุมันเจองูตายและหมาเราตายยังไงก็ไม่คุ้ม