ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ก๊อกๆ อยากดู 18+++
  • สวัสดีครับพี่เห และพี่น้อง18+ทุุกท่าน พี่เหหายไปนานเลยน่ะครับ น้องๆศรีสะเกษคิดถึงครับimage
    ไฟล์แนบ
    218527.jpg 99K
  • ขอนำเสนอ น้องใหม่ประจำกลุ่ม Spirit of pits อินบรีดสายเลือดจิมมี่และแจ่มแจ๊ม บรีดโดยคุณก็อตimage
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 33K
  • โอ้โห้....มาแล้ว ต่อไป อ.ขุขันธ์ จะมีคอก Rednose คุณภาพดี ๆ เพิ่มขี้นอีกคอกแล้วเน้อ

ยินดีปรีดาเป็นอย่างยิ่งครับ เสี่ยเม..เพื่อน ๆ พี่น้อง ช่วยเลือกหน่อยนะครับว่า M1 หรือ M2 ดีครับ

เสี่ยเมเอาให้ได้แบบนี่้เน้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีครับพี่เห...มาดูไกลถึงนี่เลยเน้อพี่...
  • ช่วงนีช่วงนี้ชีพขจรลงเท้าครับน้องเชี้ยง ตอนนี้ก็เสตนบายไปช่วยที่กรุงเทพครับมีคำสั่งแจ้งเตือนมาแล้วถ้ากำลังไม่พอต้องไปเสริมครับ
  • ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับบบบบ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลายเน้อ :-D
  • หวัดดีครับพี่เห...สบายดีนะพี่...งานหนักเน้อพี่ช่วงนี้

ตาชาญ ขอบคุณมากเน้อ...ขี้นบ้านใหม่เมื่อไหร่บอกนะ
  • 5555555 ยังหร็อกพี่ อีกนานกว่าจะได้บ้านไหม่
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิ ถ้าหมาไหม่ก็พอได้อยู่ อิอิอิอิอิ5555555555555555555555
  • เออ ว่าไป...ชุดนั้นรอดูอยู่เน้อ...มีผลงานเมื่อไหร่บอก

• ผมก็รอดูพี่โต :-D
  • สวัสดีค่ะ พี่โต...
    วันนี้ I-pad กะ Daivo ครบขวบแล้วนะคะ
    I-pad เป็นไงบ้างคะ หล่อขึ้นมากไหมคะ
    ส่วนเจ้า Daivo ยัง งงๆ เหมือนเดิมเลยค่ะ
    ไม่รุ้จะหล่อเหมือน I-pad ได้รึป่าวนะคะ
    :-D
  • สรุป เก็บหมดดีกว่า อิอิอิอิอิ
  • หวัดดีครับ คุณจอย ใช่แล้วครับ ครบ 1 ขวบพอดีครับ

I-pad ก็เหมือนเดิมครับ สำหรับผม แต่ต้องให้คุณจอย และเพื่อน ๆ ดูเอาอะครับ

ว่ามันเปลี่ยนไปเยอะไหม ว่าง ๆ จะอัพให้ชมครับคุณจอย สุสบายดีไหมครับ

ผมอยากเห็น Daivo เหมือนกันครับ ว่าเป็นยังไงมั้ง

หวัดดีครับ เอ็กซ์ ชาญ

อีตาชาญ ถ้าเก็บหมด งั้นต้องเตรียมตัวไปปล้นที่โคราชครั้งใหญ่แน่เลย...
  • โห ใครจะกล้าพี่โต อิอิอิอิ
  • ยังไม่รู้เลยว่าจะติดเปร่า สาธุ ติดทีเถอะ อิอิอิอิอิ
  • ถ้าไม่ติด ลองเปลี่ยนแท่นผสมดูซิ เผื่อมันติด
  • 555555555 ไม่อะพี่ ตั้งแต่ทำมา ติดทุกชุดขอบอก อิอิอิอิ ใครไม่ติดถือว่าโชคดี อิอิอิอิอิอิอิ ขนาดนางเกส ตอนนี้ก็ติดแล้ว กำหนดคลอกสินเดือนนี้ 5555555555555 ท้องใหญ่มากเลยพี่โต
  • ^
    ^
    ^

สองท่านนี้คุยเรื่องอะไรกันครับเนี่ยติดไม่ติด อิๆๆๆๆ
  • อออ สวิชส์ปิดเปิดครับท่านตั๊ม ติดกับไม่ติด...555
  • ผมล่ะอยากเห็นลูกเจ้าโคแนนเต็มที่เลย
  • ซำบายดี คึดฮอดเด้อครับพี่น้องชาวพิท รักษาสุขภาพนำเด้อครับเป็นห่วง
  • วันนี้ตามน้องต้นมาติดๆทุกบอร์ดเลย ๕๕๕
  • อย่าว่าแต่เอ็กเลย พี่ก็อยากเห็นคือกันเน้อ อิอิอิอิอิ สวัสดีครับพี่เห พี่โต พี่ตั้ม คูณ tonubon ด้วยครับบบบบบบบ
  • ไอ่หมาหมูหัวมันใหญ่อ่ะ อยากเห็นลูกมันมากๆ
  • หวัดดีครับพี่โต..ตอนนี้ Daivo หุ่นไม่ค่อยดีพี่...เดวหุ่นดีก่อนจะอัพให้ดูครับ :o010:
  • หวัดดีครับพี่เห

หวัดดีครับต้น อุบล

หวัดดีครับสุ ตอนไหนหุ่นดีค่อยว่ากันเน้อ...รอชมครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สนใจ ติดต่อคุณโตimage
    ไฟล์แนบ
    Image005.jpg 51K
  • ราคาเป็นไงคับพี่ๆ
    พอดีญาติๆเขาสนใจคับ
  • ซะงั้นเลยเหรอเสี่ยเม เห็นไหม ซัน เค้าเข้าใจผิดเลย

ปล่าวครับซัน ไอ้ทีั่โพสอะ เพื่อนเค้าแกล้งครับ แดง ๆ ผมไม่ถนัดครับ โทษทีครับ
  • นึกว่าจัดหนักนะเนี้ยพี๋โต อิอิอิอิอิอิ งานโคราชห้ามพราดเลยเน้อ อิอิอิอิ
  • เฮ้ออดเลยพี่
  • ใจเย็น Sun ไม่เกินปีนี้เตรียมตัวครับ

เพื่อนพี่คงได้ทำ Red มาให้ Sun เลือกแน่นอน
  • จากขุขันธ์โพล ต้องขอโทษครับ ต้องการดูตลาดก่อนที่จะบรีดครับ 555
  • ตลาดไม่ต้องไปดูครับ ขอให้ทำออกมาเถอะ

รับรองไม่พอขาย ลุยโล้ด...
  • การตลาดไม่ต้องเลยนะครับพี่โตฮ่าๆๆๆ ศรีสะเกษอากาศเย็นยังครับพี่
  • เฮียเมครับ แดงๆ มีโพลทางกันทรลักษ์ด้วยนะครับ
    วันนี้มีข่าวดียังครับพี่โต
    รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ทุกๆคน

• family red red skin image
    ไฟล์แนบ
    dog1.jpg 35K
  • เลี้ยงยังไงครับ เงาดีจัง
  • แดงแบบนี้เค้าไม่เอาเน้อ...

อุ๋ยถ้าอยากได้แบบนี้ ส่งลูก " ไอ้เฟี้ยว " ไปให้เสี่ยเมย์ปั้นใหฺ้ซิ 555

เอามาฝากครับพี่น้อง

• ในที่สุดนัง ฮา น่า เกือบทำให้ เจ้นก เซ็งขี้น่า แต่แล้วก็ไม่ทำให้ผิดหวัง คงจะฮาออกแล้วน่า 555ยินดีด้วยเด้อ ได้ลูกแฝด
  • อยากได้แฝด 4 อ่ะค่ะ... แต่ตอนออกสงสัยหน้าตกกระแทกพื้นบี้ไปซะ555
  • ได้แฝดกี่คู่ครับ ยินดีด้วยครับ
    หนูตะเภาก็มี อยากได้แบบตัวตุ่นอ่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    aaaa.JPG 45K
  • อีกตัวละครับบบบบบบ ซุ่มอีกไหมเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไม่มีแล้วหมดแล้วจ้า

I-pad ปีหนึ่งพอดีครับ

• อิอิอิอิอิอิ มีแค่แฝดเดียวงั้นงานโคราชก็มาได้แล้วมั้งครับพี่โต อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ใครบอกว่ามีแฝดเดียว อยู่ในท้องอีกตั้งเยอะ นะชาญ

คอกนี้พิเศษอะ มีไรแปลก ๆ

• รุ่นนี้ LIMITED EDITION รับประกันความล่ำโดย เจ๊นก สนนราคาไม่แพง 40000 เท่านั้น อย่าช้า เพราะเป็นลูกชาลี ชุดแรก เลย พี่น้อง ไม่สวยจริงมาเอา GAFF 100 % ที่บ้านไปเลย55555555555555555
  • 5555555555555555 สงสัยจะได้ GAFF 100 ก็งานนี้ละ 55555555555555555
    เส้นทางมางานโคราชเสาร์ที่ 22 ตุลาคมนี้ครับพี่น้อง image
    ไฟล์แนบ
    241615.jpg 91K
  • โอ้โห้เฮียฮิม เล่นแบบนี้ผมตายเลยซิ เฮียฮิมแกล้อเล่น...

ราคาคงยังไม่เปิดหรอกนะครับพี่น้อง ยังต้องดูหมาอีกเยอะเลย....ใจเย็น ๆ ค้าบบบ