ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อย่างน้อยก็รู้ว่าเขาฝึกตั้งแต่เด็กๆๆๆ
    รูปกล้องไม่ดีรึว่าคนถ่ายรูปเริ่มเมาอะ555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04280.jpg 74K
    DSC04287.jpg 89K
    DSC04275.jpg 69K
    DSC04290.jpg 79K
  • คอกใกล้เสร็จ หมาผ่อตัวน้อยไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04293.jpg 96K
  • โคตรชอบเลย 2ส. รูปทรงยาวๆๆ เหมือนแฮคเตอร์...ยิ่งโดน ถ้าจะหว๋านหวาน!! Checan , Jergens ตัวละ 2 ลัง เป็น 4 ลัง จำผิดป่าวเอ็ด! อย่าพึ่งเบลอๆๆ ซิ ตอนประกาศผลสงสัยหาทางกลับไม่ถูกนะ!! 555++
  • อันนี้กล้องหรือคนไม่รู้ แต่มีรูปแปลกๆ ที่ถ่ายเมื่อเย็นให้ดู
    - ผมตระเตรียมเครื่องบวชทั้ง ผ้าจีวร บาตร กลด ที่ตั้งสวดหน้าพระทุกวัน รวมกับ เครื่องรางของขลังที่พร้อมจะนำไปด้วย ทั้ง ตะกรุด หนังเสือ เบี้ยแก้ วัวธนู รวมทั้ง ผ้ายันต์สะกดผีที่ทำจากผ้าคลุมผีตายโหง ที่รับมาจากปู่ของแฟน ผมก็อยากถ่ายเก็บไว้ แต่รูปออกมาแบบนี้

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 97K
    2.JPG 99K
    3.JPG 95K
  • ผมก็แปลกใจ เลยขอครูบาอาจารย์ถ่ายใหม่ รูปออกมาปกตือย่างนี้

image
    image
    ไฟล์แนบ
    a.JPG 127K
    b.JPG 128K
  • ใจก็ยังไม่เชื่อนัก จึงอธิษฐานใหม่ว่า ถ้าครูบาอาจารย์ อยากให้ผมรับรู้ ให้ถ่ายรูปออกมาเป็นอย่างตอนแรกรูปเลยออกมาแบบนี้

image
    image
    ไฟล์แนบ
    z.JPG 93K
    z2.JPG 103K
  • โปรดใช้วิจารณญาณในการชมครับบบบ :-D
  • ฝากลุ้นคู่นี้ด้วยน่ะคะ.........image
    ไฟล์แนบ
    นาซี.JPG 56K
  • 555 ยังไปหารูปสายของเจ้าโรลลี่ได้อยู่อีก :-D
  • คุณต้น...พยายามหามาน่ะกว่าจะได้ไม่ใช่น้อย..กว่าหาคนคอนเฟริ์มอีกว่ารูปนี้ใช่ก็ใช้เวลาน่าดู........น่าจะไม่พลาดน่าจะติดกำหนดคลอดประมาณราว ต้นๆเดือนธันวา... มั้ง เด๋วส่งข่าวนะ
  • ครับ รูปสำเนาถูกต้อง แน่นอนครับ ยืนยัน :-))
  • ผมว่าจะปล่อยตัวที่เก็บไว้1ตัวนะครับ มีใครอยากได้บอกหน่อยนะครับ ตัวที่มีสีขาวตรงจมูกนิดหน่อยนะครับ
  • อืมๆๆๆๆได้....เด๋วแจ้งให้...
  • ขอบคุณครับ
  • พี่ๆครับในเชียงใหม่หาซื้อโครงไก่บดได้ที่ไหนหรอครับ ขอคำตอบด้วยนะครับ หรือจะต้องติดต่อใคร ขอบคุณครับ
  • ที่ผมก็มีครับ เป็นโรงงานไก่ 5555 0818814970 ต้นครับ
  • ยินดีด้วยตั้ม การบวชนับเป็นบุญอันยิ่งใหญ่ต่อบิดามารดาและญาติๆ
    เต็กมีเวลาก็อยากจะบวชเหมือนกัน จิตใจจะได้สงบมีสติมั่ง... :o045:
  • สา..ตุ้imageimage
    ไฟล์แนบ
    244395.jpg 57K
    244136.jpg 77K
  • เบนช์วันจันทร์ถ้าสะดวก ผมจะเข้าไปเอาอาโน เจอกันบ้านพี่ ส. หลัง 6.00 น. ว่ายังไงช่วยแจ้งด้วย
  • อาโนลด์หมาขาใหญ่ จะเตรียมล้มสุดโหดเจอร์เก้นอย่างเป็นจริงเป็นจังแล้วเหรอเอ็ด...? :020:

• เห็นคุยกันวันมิตติ้ง ... คิดว่าคุยกันเล่นๆ แลกกันจริงๆด้วย เหอ เหอ
  • หมาล้านนามันสนุกอย่างเนี้ยล่ะครับเปรม ไม่ได้อยู่ที่ราคาหรือความสวย
    งามของหมา มันอยู่ที่ความสามารถกับความท้าทายของเจ้านายล้วนๆ.. อิ อิ

image
    ไฟล์แนบ
    244819.jpg 187K
  • 555อุ้ยเห็นดำๆอย่าถล้ำเปิดเน้อ ยังมิได้ย้อมครับเสี่ย tex แต่ต้อนนี้คนถอนหงอกไม่ยอมทำงานแล้วหละ คงต้องยอมแก่แล้วแหละเอิ๊กๆๆๆๆๆ
    แลงวันจัทนทร์ปะกั๋นเน้อ หวังว่าคงมีนักกีฬาหน้าใหม่เกิดขึ้นนะครับ ประดับทีมล้านนาเน้อ?แต่ถ้าคุณทำไม่ได้หรือน้องเขาดูแลไอกัทได้ไม่ดีรู้นะผลจาเป็นยังไง?????55555(โดนยำเน้อ)
  • 555 ส.ส.ชอบสไตล์ธรรมชาตินี่เอง

แต่ทําไมน้องๆ เท็นคาราบ่นว่ามันเป็นสารสกัดจากเขากวางประเทศจีน... :o020: ขําๆ นะครัาบ!!!
  • สวัดดีค๊าบ พี่ๆ ทุกคน หุหุ
  • ตกลง วันจันทร์ เจอกั๋นตี้บ้าน อ้ายสมพงษ์ครับ
  • ยินดีกับบ้านหมาใหม่นะครับอ้ายส. แล้วขึ้นบ้านใหม่เมื่อใดคร้าบ..จะได้ไปร่วมฉลอง
  • โอเลย!! เบียร์ฟรี 4 ลัง + กับแกล้มยำแฮนเลอร์ เตรียมหมาไปกินอย่างเดียวเลย โคตรคุ้มนิ 2ส. 555++
  • ขอรบกวนผู้รู้อธิบายวิธีการนำคลิปยูทูปลงเวปบอร์ดหน่อยครับพอดีผมลง
    มันขี้นมาแต่ URL แบบนี้ http://youtu.be/u9Lc2rkmPPY
    มันไม่ขึ้นภาพกับวิดีโอให้ต้องไปคลิกลิ้งอีกทีถึงจะขี้นมา.....ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • อ้อได้แล้วครับผม...รองผิดรองถูกตั้งนานรอ...เจ้าแรมโบ้โตมีโอกาสคงได้เจอกันครับ
    วันนี้เอาเพลงมาฝากครับ....บ้านเราน้ำลดแต่...กทม...ยังไม่ลดเลยครับผม
  • เรื่องงานมิตติ้ง สิ้นปีบ้านเราว่าไงกันบ้าง จัดไม่จัด ที่ไหนเมื่อไร บอกกันด้วยเน้อ
    วันงานอาจจะมีDogman from Europe มาเปิดสูตรลับ(ที่ซุ่มมาตั้งนาน)สำหรับ สร้างกล้ามเนื้อ เพิ่มพลังความซ่าร์ ใครอยากลองเตรียมเข้าคิวรอได้เลย แรงจริง ได้ผลจริง ประหยัดคุ้มค่าท้าให้ลอง
    หรือรอดูจาก Befor and After ของเจ้า Dingo และแม่สาวสายกัด Black Baby (จากแม๊กซิโก)
  • นัดเวลาสถานที่ไว้ได้เลยครับ อาหารเครื่องดื่มหิ้วมาคนละไม้คนละมือ
    เลี้ยงพิทบูลหรือบูลลี่ ลากไม่ลากแวะมาสังสรรค์ รับประกันมันส์แน่... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02269.JPG 177K
    DSC01166.JPG 164K
  • งานนี้ต้องมีลาก เพราะสกัท กะ สแตม์ ต้องมาวัดกันแน่นอน 1คุ่ (ช่วงนี้ถ่วงเวลายังไม่ส่ง เค9หื้อมันอิอิอิ)
    เดียว ปรับปรุ่ง รางซักหน่อย ก่อนน้อ จัดไหน?ยกไปหั้นimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04292.jpg 107K
  • ถ้าม่วนๆเตะบอลต่อกิจกรรม แล้วอาจขึ้นไปม่วนต่อชั้นบนเหมือนที่เราเคยเห็นเขาทำ ก็ได้
    หรือไปแจมงานที่แม่โจ้ ก็ดี ครับแล้วแต่หมู่เฮาครับ
    แต่งานนี้ มีพิเศษ...ฮาก กะ ลากยาว มาแน่ๆอันไหนมาก่อนรอลุ้นเองเน้อ พี่น้อง :-))
  • ส่งมาเตอะอ้าย.........
    เอามาหื้อหมาน้อย.......
    ถึงขนาดตัดก๋ำลังกั๋นขนาดนี้เลยกะคับ
    555
  • อ้าย ส. ตัดหูหมาอะยัง โทษทีที่บ่ได้รับโทรสับ กำลังลงดอยจากแม่ตอนมานิ เอารถถีบไปลงมาได้แผลเล็กน้อยแต่สะใจดี มันดี 5555 ถ้ายังบ่ได้ตัดหูหมาบอกเปิ้ลกำเน้ออ หรือ ถ้าตัดไปละบอกโตย เปิ้ลจะขออ้สยเก่งนัดหมอหือใหม่ ละงานแม่โจ้มีวันที่ 10 แม่นก่ จะได้ไปดู หรือว่ามีกินกันที่ไหนบอกกำเน้อออ
  • image
    นี้สถาพเพื่อนคนแรกที่ลงเขา ส่วนเปิ้ล คนที่ 2 ตามมันไป 55555+
    ไฟล์แนบ
    d013e93a134311e180c9123138016265_7.jpg 119K
  • โคะ อหยังล้ำเหลือนิ เอามาฝากไว้ตี้อ้ายนี้บ้อจะเอาไปตัดหื้อครับไผ่
    ตัดกำลังก่อนรอมันเต้าๆๆกันก่อน555image
    ไฟล์แนบ
    DSC04150.jpg 152K
  • ละอ้ายจะไปตัดประมาณวันไหน เปิ้ลจะได้เข้าไปฝาก อิ อิ จะได๋ก่บ่เป็นกำเน้ออออ
  • ไปตัดวันนี้แหละ ฮ่าๆๆ
  • ตัดเย็นนี้ก็ จัดยำหูหมาแกล้มเบียร์..........
  • แค่คิดก็บาปแล้วเอ็ด... :012:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02339.JPG 144K
  • นั้น ตัด ไป ละ ก่า บ่เป้นยังไว้ไปรอบหน้า ก่ ได๋ อิ อิ
  • พี่ Tek ครับ รูปนั้นหมาแดงใช่มั้ยครับ ^^
  • อยุ้....หมาหัน
    เอามาละไว้หื้ออ้ายแหละไผ่ มีคิวหลายตั๋ว
  • เอารถถังไปเที่ยวลอยกระทง ค๊าบimage
    ไฟล์แนบ
    379099_297621056926700_100000364253372_998485_2127978535_n.jpg 19K
  • หมูน้อยหันครับ... :013:
  • เด็กใหม่ย้ายเข้าบ้านคืนแรก นึกว่าจะร้องลั่นบ้าน 555555 โดนรังสีอํามหิต พร้อมคาถาสยบหมา ตังแต่ก้าวลงจากรถตั้งแต่กางคืนถึงเช้านี้ยังไม่ได้ยินเสียงสักแอะเลย55555
  • เค้าฉลองที่ไหนกันเนี่ย...น่าไปจังเลย
  • เอาให้รอดนะเอ็ด....