ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • 55คนละตั๋วคนละเหตุการ์ณเน้อ อิอิอิ
    คนอาร่าย ช่างสรรหา ทรามหมาเฮาหือได๋(ทรมานใจ๋เจ้าเน้อ)เห้อๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04253.jpg 144K
  • มีตติ้งว่าได ผมตี้เก่าเวลาเดิมเน้อ
  • อ้ายครับ แล้วจะเตะบอลก่ครับ
  • มากันเยอะๆได้เตะแน่ครับ ทั้งดูหมา จิบเบียร์ พูดคุย เตะบอล ครบทุกรส :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    S_resize.jpg 195K
    2_resize.jpg 150K
  • ผมขอนั่งดูหมา...จิบเบียร์ ดีกว่านะ บอลคงม่ายเอาล่ะคร้าบ
  • คนบ้าเอาไม้ไล่แทงหมาให้ลงน้ำ 555555image
    ไฟล์แนบ
    246841.jpg 144K
  • คนอาไรใจร้ายยยยยยยยยยยยยจริงๆ :o019: เดี๋ยวเอารูปไปลงไว้ทุกเวปเลยบ่พี่ งานนี้ดังไปทั่วโลกเลยล่ะเพ่5555
  • วันนี้เปิ้นไปไหนกั๋นหมดผมเหงาอ่ะ
  • อ้ายมาตัดหูแต้ก่ ผมไปบอกหมอล่ะเน้อ
  • ครับอ้ายเก่ง บ่ายน้อ เจ้าสำนักมาจะฮ้องหาเน้อ ไผ่เอิ้นมาต้วยเน้อ ของผม4ตั๋วก่อนอะโท๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04204.jpg 120K
  • มาทักทายเสือหาญครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4845.jpg 295K
  • เจ้ายักษ์ของขอนแก่น หลาน 454 (ไทโก้+ยูริ) ตัวนี้อายุยังน้อย แต่มันลากโคตรดีเลย ขาหลังเหยียดตึงเลย เห็นแล้วทีมเหนือคงต้องหนาวๆร้อนๆกันหละ ;;)

• เจ้าของเรียกแบบนิ่มๆเลย อาการหมาก็นิ่งมากๆ เอ้า ไหวไม๊หมู่เฮา :-D

• ใจสู้หรือเปล่า ไหวใหมตอบมา... ส่วนข้าพเจ้าโคตรเนื้อเต้นเลยวะ!! เจอหมาอาการแบบนี้ ...
  • จะติดอันดับ 3 , 2 หรือ 1 ต้องเกาะกลุ่มจ้าวยักษ์หรือไม่ก็ต้องโค่น สำหรับหมาใหม่ไซต์ควาย 40 โลอัพ สู้ๆๆ โว๊ยๆๆ!! สิงห์นักลากทีมเหนือ / กระป๋อง + ขวดเหล้าไม่ต้องลากนะคร๊าบบบบบ
  • รุ่นเจ้ายักษ์นี้ น่าจะอยู่รุ่นใหญ่ บี้กับ เจ้าDuke , BigC อายุก็พอๆกัน แต่ถ้าเค้ารีดก็อาจเจอ Puma, Hector รวมทั้ง Optimus แหมแค่คิดก็มันส์แล้วววว บี้เค้าให้ได้หมู่เฮาล้านนา ;-)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    b4_resize.jpg 153K
    p8_resize.jpg 107K
  • ขอร่วมด้วยคนคับ
  • ร่างกายไม่ให้.....แต่ใจสู้
    เสียงนี้จะกลับมาอีกครั้ง...แตมป์ม่ะๆ
    555
  • เสาร์นี้มิตติ้งที่ไหนคับพี่! แตะบอลรึป่าวคับจะได้เตรียมตัวไปถูก อิอิ
  • ตัดหูที่ไหนเหรอครับ800-1000 ผมกำลังหาร้านตัดอยู่ครับ...คลีนิคอยู่แถวไหนของเชียงใหม่ครับ
    ถ้ามีเบอร์โทรฝากลงไว้ให้ผมด้วยน่ะครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับผมตอนนี้น้องหมากำลังอายุได้ 50 วันครับ :020:
  • ลากกะ ข่อยบ่ ยั๋น แต่วันนี้ขอจวนกั๋นไปเตะ บอลก่อนเน้อ (เสือหารกับหมวดเพชร55)imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04260.jpg 127K
    DSC04259.jpg 102K
  • ป๊าด ... ลูกพ่อแม่เดียวกั้นก้อนิอ้ายสม ... เสือหารหยั้งมาใหญ่เป้นยักษ์
    สงสัยต้องปั้นตัวน้อยตี้บ้านผ่องแหละ เหอ เหอ
  • ดึครับพี่สมพงขอเบอหน่อยได้ไหมครับพอดีผมจะไปเชียงใหม่จะขอขอชมสมุนพี่บ้างขอบคุณครับ
  • มีใครพอจะมีเบอร์ร้านตัดหูที่เชียงใหม่บ้างครับ...พอดีผมพึ่งหัดเลี้ยงพิทบูลอยู่เชียงใหม่อะครับ
    อยากทราบร้านที่ตัดหูอะครับ
  • ยังไงก็ยังยืนยันเสือหารเหมือนเดิม ใจเดียวครับ
  • สาวน้อย อลิซimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-20111105-02140_副本.jpg 76K
    IMG-20111102-02049_副本.jpg 96K
  • คุณPUWADONTหมออยู่แถวสารภีครับต้นยางติดกลับหมู่บ้านน้ำผึ้งครับรองหาดูน่ะครับ
  • อ้ายสมครับขอดูหูน้องหาตี้เอามาตัดน้อยรอครับ อิอิอิอิ5555กร๊ากกกกกกกก
  • คุณเก่งครับ...ถ้าจะขอรบกวนลงเบอร์ร้านหมอให้ได้ไหมครับพอดีผมจะได้โทรไปนัดเวลาเขาได้ถ้าผมไปจริงๆๆ
    กลัวไปแล้วหาไม่เจออะคับ...พอดีบ้านผมอยู่ไกลอะครับอยู่แม่แตง...ถ้าขับรถมาก้อ 50 โลแล้วครับมาในเมือง
    ถ้าลงเบอร์โทรไว้ให้จะของคุณล่วงหน้ามากๆๆเลยครับผม........พึ่งเลี้ยงหมาพิทบูลตัวแรกอะครับ
    แต่เลี้ยงหมามาหลายตัวแล้วครับ.....ขอบคุณอีกครั้งนะครับผมคุณเก่ง...ถ้าไม่สะดวกลงเบอร์โทร..ในกระทู้เมล์มาบอกผมก้อได้นะครับที่ aimza2010@hotmail.com กับ puwadont@viriyah.co.th.....ครับ
    image
    :042:
    ไฟล์แนบ
    05112011132.jpg 34K
  • บ้านสี่ขารักษาสัตว์ 053321742 ยังไงลองโทรไปถามดูได้นะครับ แต่วันอาทิตย์หมอไม่ตัดนะครับ ถ้าจะเอาไปตัดก็งดอาหาร8-12ชม.นะครับ
  • คุณPUWADONTน้องหมาเป็นลูกเต้าเหล่าใครครับ เอามาให้ดูหลายๆรูปหน่อยซิครับ ท่าทางซนไม่ใช้เล่นเลยน่ะครับ
  • ก่อนอื่นต้องขอบคุณมากนะครับพี่เก่งผมขอเรียกพี่ว่าพี่ละกันครับแนะนำตัวเองนะครับพี่ผมชื่อ..ต้อง
    บ้านอยู่แม่แตงทำงานบริษัทเอกชนในเชียงใหม่ครับไปกลับทุกวัน..ฮ่าๆๆ...ขับรถไกลมากๆๆๆ ...ไป-กลับ
    วันละ 100 กิโลเมตร อะครับโดยเฉลี่ยอ้อที่พี่ถามว่าเจ้าพิทบูลตัวน้อยของผมได้มาจากไหนคือผมจะบอกว่าได้มาจากแถวสันกำแพงนะครับพี่แต่ไม่ขอเอ่ยถึงชื่อเจ้าของเขานะคับพอดีเจ้าของเขาไม่อยากให้บอกตัวนี้ผมซื้อมาในราคา 3,000 บาทเองครับพี่ตามกำลังเงินในกระเป๋าครับโดยรวมถ้าพูดกันตรงๆๆไม่เข้าตาเซียนหมาสักเท่าไหร่หรอกครับพี่...แต่ที่ซื้อมาเพราะอยากรองเลี้ยงพิทบูลดูเพราะในบ้านมีแต่สุนัขเพันธุ์ไทยธรรมดาและเท่าที่รองศึกษาดูในเวปเหนว่าพิทบูลมันรักเจ้าของมันมากผมก้อเลยอยากเลี้ยงดู...แต่ก้อศึกษาข้อมูลมานานพอสมควรกว่าจะตัดสินใจเลี้ยงครับไม่ได้เลี้ยงตามกระแสหรืออย่างไร...พิทบูลผม...ผมตั้งชื่อว่า...แรมโบ้คับ
    ตอนนี้อายุได้ประมาณ 50 วันแล้วครับตัวนี้มันมีข้อเสียตรงหางครับคือหางมันจะสั้นหน่อยหางไม่ยาวเหมือน
    พิทบูลทั่วไปแต่เล่นแรงเอาเรื่องอยู่ครับพี่เก่ง....ผมต้องคอยปรามตลอด......เล่นเอามือผมเป็นรอยเคี้ยวมันหมด
    แต่มันเล่นสนุกดีครับเล่นผ้ากับผมทุกวันอย่างมันครับ.....มีรูปให้ดูครับพี่ :-(

รูปนี้เหนหางมันชัดหน่อยจะสั้นกว่าสุนัขพิทบูลทั่วไปครับ
    image
    image
    image
    image
    ดูท่าทางมันเอาเรื่องเหมือนกันครับพี่เก่ง..... :063:
    ไฟล์แนบ
    05112011133.jpg 34K
    13112011167.jpg 68K
    13112011168.jpg 72K
    13112011169.jpg 74K
  • สุดท้ายขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆในบอร์ดล้านหนามาแดงด้วยนะครับผม....สวัสดีครับทุกๆๆคน
    มือใหม่ครับ....สำหรับพิทบูล........!!!!!!! :045:
  • ยินดีต้อนรับเข้าบ้านล้านนาหมาแดงครับ มีอะไรที่ไม่เข้าใจในการเลี้ยงหรือเรื่องอาไรก็ถามได้น่ะครับเรามีกูรูหลายท่านคอยให้คำแนะนำเสมอครับ หรือว่ามีโอกาศก็ขอเชิญมามิตติ้งกันทุกเสาร์ที่2ของทุกเดือน เดือนนี้ก็มีไปเมื่อวานเองครับ หรือถ้าเรามีอะไรก็จะแจ้งผ่านห้องนี้นะครับ เย็...........เย้.........เย้ :-D
  • อ้ายนัดหมอ หือเปิ้ลกำเน้อ เมื่อวานติดธุระตอนเย็น เอาเสาร์หน้าได้ก่ ว่าจะไดบอกเปิ้ลกำเน้อออ
  • ple 081-8815537 แวะมาแอ่วได่ครับ
    สำหรับพี่เล็กราคาพิเศษจริงๆครับแถมอีก 1เมา555
    สาวน้อยอลิช หยั่งมาตั๋วใหญ่แต้ว่า
    บอลน่านไข้ได้ขจั๋ยมาเน้อไม่รับจองครับน้องรัก
    เสาร์หน้าว่ากั๋นใหม่เน้อไผ่อ้ายกะลืมอดอาหาร
    การบ้านใหม่หูบิน55image
    ไฟล์แนบ
    DSC04129.jpg 62K
  • อุตสาห์แร่งเครื่องซ้อมกระทิงน้อยไถนาสู้ศึกเกษตรแม่โจ้
    ดันเปลี่ยนกลับไปกทม.อีกแล้ว พักซ้อมยาวแน่เลยทีนี้... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02284.JPG 100K
  • ทำไว้เลยเต็กกระทิงน้อยได้วาดลวดลายแน่ๆ อิอิอิอิ
  • อ้ายเอาเบอร์ฮื้อเปิ้นแล้วบอกเวลาโทรฮื้อเปิ้นตวยก่าเดี๋ยวเปิ้นโทรบ่ะติดเน้ออ้าย555555
  • ฝากพี่สมพงษ์ครับ
  • เพลงมันหรือว่าไอ่นี้มันเต้นมันน่ะ อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=nppbnWoqIJE#!

วันหลังจะชวนเจ้านี้ไปแด๊นท์แข่งกับอ้ายสมสักกำเมาะ 555

• เอ....คุณเต็กกลับมายังอะครับ อยากคุยเรื่องยาเสริมกล้าม อิอิ
  • งานลากเชียงใหม่มีแน่นอนครับ พี่ น้อง ใครไม่จัด กลุ่มพิตบลูล้านนา จัดเองครับ พี่น้องว่างัย ผมว่าตาม ถึงเวลาหมู่เฮาม่วนกั๋นรึยังครับ ขอเสียงน่อย ของส่งลากแบบบะใส่ชุดแห๋ม1 ตั๋วได่ก่อ5555image
    ไฟล์แนบ
    211512.jpg 142K
    211512.jpg 142K
  • นักร้องกับดนตรี อ้ายใหญ่ สแตนบาย ไว้แล้ว บอกว่าจัดหนักเลย ลูกพี่ เอิ๊ก ๆๆๆ
    ไผ่อ้างบะมีเวลากะลุกเจ๋าๆเอาหมาลาก แล้55555
  • สิงห์ยโสโอหัง Jergens ; Checan : เปิดหัวเลยละกัน ใครอยากกินตับ ว่าราคามาเลย เปิดหัว กาช้าง หรือ กาเสือ 1 ลัง ปล. ปอนด์ตัว / น้ำหนักที่ลากได้ แบบโกอินเตอร์ไปเลย!! เอ็ดดี้ว่าไง...กินตับตัวไหน หรือว่ากินทั้งสองตัว จะได้ย้ำแค้น ...และเปิดแผลใหม่ ว้าว!! *** ปลดสายจูงด้วยนะเกือบลืม
  • มันต้องอย่างนี้สิอ้าย ไม่มีอะไรที่ส.ส.ทําไม่ได้ 555

ความยโสโอหังกลับมาแล้ว เอ็ดดี้รอเจอร์สด่วน!

กลับมาแล้วครับคุณปอ สนใจเป็นบัฟเคไนน์หรือบอดี้บิวเดอร์ครับ?
  • เปิดศึกมีนาคม 2555 ใครเบี้ยว ใครอิดออด หมาเจ็บ หมาป่วย ปรับแพ้ฟาวด์ ลีโอ / ช้าง 3 ลัง!!
  • Keng step 1 : Riddick ว่าไงจะจับตัวใหนเอ่ย งุงหงิกๆๆ ปรับแพ้ฟาวด์แรงนะ! ฮ่าฮ่าๆๆ