ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เก่ง ไข้ได้แต้ๆก็มาโวยๆเน่อ เดียวเพื่อนไอ่อ้วนมันจะเอาไปซ่อนตี้อื่นแล้ว
  • เต็มบ้านแล้วครับอ้ายใหญ่ เดียวได้เซี้ยงตังแป๋งกรงหมาแข่งอ้ายสมครับอ้าย อิอิอิ
  • 55 ว่ากั๋นไป เซาะตี้ตัดเขี้ยวหมาหือกำเลาะ เห้อๆๆๆๆๆ
  • วันนี้ขายเหมาปุ๊ดตื้นไปหลายปันเลย ... บ่เหลือตังค์เอาไปกิ๋นเบียร์ตี้ไหน เหอ เหอ
    สงสัยได้เอาหมาไปฝากโฮงจำนำแหละก้า ฮ่าฮ่า
  • เปรมวันหลังขายปุดตืนก่เอามาขว้างบ้านอ้ายก่ได้เน้อ อิอิอิอิิ
  • พี่จอนท์ไปจ้วยกันตัดเขี้ยวหมาบ้านอ้ายสมวันพู้กเน้อ จะได้เข้าไปกิ๋นเบียร์เหลือวันนั้นน่ะพี่ ฮิฮิฮิ
  • หลับดีกว่า
  • วันนี้วันค่ำ ปี้น้องเฮาหายไปไหนหา หรือว่าไปจ่วยน้ำท่วม

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9069.jpg 167K
  • 55จ่วยกั๋นแป๋งกรงหมาถ้าฮับหมาลากตั๋วใหม่55555ขอบคุณหลายimage
    ไฟล์แนบ
    572212-img-1.jpg 48K
  • วันนี้กระทู้บ่ไหลเลยเน้อ ... หนีไปแป๋งกรงหมากันหมด
    ว่าแต้ไค้หั่นหมาลากตั๋วใหม่ เหอ เหอ
  • หมาลากเจ้าของปิ๊กบ้านเวลาเมาน่ะกะเปรม5555
  • ทั้งบูลลี หมากล้าม หมาลาก เค้าเงียบเชียบ กันหมดทั้งบอร์ด สงสัย ไหลตามน้ำไปกันหมดแล้ว :020:

image
    ไฟล์แนบ
    a2_resize.jpg 217K
  • เออ.เมื่อกี้พี่สันโทรมาให้ไปเป็นเพื่อนที่ดอยเต่าไอ่เราดันติดงาน ลืมบอกให้ไปรับทั่นจอนท์ไปเป็นเพื่อนได้เลยขานั้นว่างตลอด24ชม.อยู่แล้วใช้ป่าวพี่จอนท์55555
  • พี่สัน อ้ายสม พี่จอนท์ เหลือเบียร์ฮอลแลนด์ไว้ฮื้อผมผ่องเน้อซักกึ่งแก้วก่ได้เน้อคร๊าบบบบบบบบบบบบ
  • เกิดแล้วคับอ้ายๆ สิบตัวปอดีบ่ขาดบ่เกิน
    มิตติ้งวันไหนคับ ติ๊ดนี้ก่อ้าย

imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.jpg 41K
    n.jpg 40K
  • 55ยินดีตวยครับน้องชาย มีอาร่ายโทรได้ ยกเว้นบะมีตังค์55
  • โทรหาได้ แต่โทรบ่ติดแม่นก้ออ้ายสม เหอ เหอ
    มิตติ้งเสาร์หน้าไปไหนดีนิ
  • คอกหมาเสร็จขวดเบียร์จะเป๋นลำรถก้า555imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04180.jpg 159K
    DSC04174.jpg 153K
  • เหลือเบียร์+แคบหมู ฮอลแลนด์ ละไว้หือเกิ่งเน้อเสาร์หน้าเอาไปหื้อ55image
    ไฟล์แนบ
    DSC04171.jpg 80K
  • ผ่อคลิบ+การบรรยาย จากเจ้าสำนัก ได๋ความรู้เต็มปุ๋ม จากนั้นย้ายทัพ พาเจ้าสำนักเต็นหน้าเวทีกลางแจ้งแตนวอร์ม 55ม่วนแต้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04170.jpg 111K
  • สุดท้าย..แคบหมูก็หมด+เบียร์ก็หมด..ฮ่าๆๆๆ
  • เออ........เอ้ย อี้นี้บ่ะฮักกั๋นแต้ลูนิ555
  • อ้านสม เดวเอาของกำนัล ไปฮื้อน้อ
  • เบียร์ฮอลแลนด์จะมาสู้ลีโอได้ว้า.........5555
  • เบียร์ลีโอจะสู้สุราไทยทำได้ก้อ เหอ เหอ
    :031: :031: :031:
  • เชียงใหม่หาซื้อโครงไก่บดได้ที่ไห้ครับ หมากินโครงไก่สับแล้วยังถ่ายเป็นกระดูกอยู่อะครับกลัวจะเปนอะไรไปทีไหนมีขายชวยบอกด้วยนะครับขอบคุณครับพี่ๆ
  • กิ๋นโครงไก่สดผสมโยเกิตร์จักน่อยหมาขี้ง่ายขึ้นเน้อ ก้าว่ายาคูล มีเล็ก+โตบาซีลัด5555บ่ากล้วยเตดก่อท่าจะดีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04239.jpg 129K
    DSC04218.jpg 88K
    DSC04222.jpg 110K
  • เจียงใหม่จะมีงานลากตี้แม่โจ้ 10-10 ธค 54 เตียมตั๋วเน้อหมู่เฮา จาวล้านนาimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04183.jpg 69K
  • โห๋ะ แล้วมีทติ้งของเฮาตี้เก่าเวลาเดิมก่อครับ ขอเสียงหน่อยเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04223.jpg 92K
  • อ้ายนี้บ่ะหลับบ่ะนอนก่าหา
  • ใครจัดกาอ้าย
  • ก่าว่าอ้ายจัดคนเดวววววววววว5555555
  • ขี้เมาล้านนาท่านใดจะไปแอ่วเจียงฮายผ้อง เอิ้นกั๋นตวยเน้อ
    ก็ว่าจัดคาราวานแอ่วเจียงฮายกั๋นบ๋อ
  • เบียร์สดฮอล์แลนด์สนุกกัน ก็ตอนเวลาเปิดขวดนี่ล่ะ... :006:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02159.JPG 156K
  • ตัวใหนอีกล่ะเนี้ยimage
    ไฟล์แนบ
    246104.jpg 88K
  • นังใบบัวตัวเมียที่กล้ามชัด แผ่นหลังแน่นได้ใจจริงๆ...:020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02167.JPG 173K
    DSC02171.JPG 166K
  • เต็ก ฟิต กระทิงน้อยได้แล้ว...ลงแข่งลาก
  • ล่ะมีอีกตัว..เจ้าริดดิก...ผู้หิวโหยกับการแข่งลากน้ำหนัก...ฮ่าๆๆ
  • ส่วน...บิ๊กซี ตัวนั้น เขานอนมาอยู่แล้ว วิ่งเครื่องวิ่งสปีดเป็นชั่วโมง...เชื่อหรือไม่
  • image
    ไฟล์แนบ
    468_500_csupload_34587514.jpg 79K
  • อ้าวเฮ้ย!! จ้าวปลาดุก เฮ้ยเดอะดุกซ์ละท่านหายไปใหนอย่าซุ่มนะคร๊าบบบบ จัดเด็กต้อนรับแขกผู้มาเยือน ณ งานลากแม่โจ้หน่อยเร็ว ฮาฮิ้วๆๆๆ ฮุย เร่ ฮุย!!
  • ตั้งแต่กลับจาก กทม มาเพิ่งได้พาออกกำลังเมื่อวานวันเดียวเอง....ลากก็ยังไม่ได้ฝึกเลย
  • image
    ไฟล์แนบ
    duke-dog-statue1.jpg 36K
  • ไม่มีใครติดต่อผมได้ โทรศัพท์ โทร เข้า-ออกไม่ได้ 5555555
  • พี่เย็นนี้ไปไหนป่าว หิวเบียร์
  • เอ็ดเป็นไง มั้งฟิตไปถึงใหนแล้ว.เมื่อวานเอาไอ้ดุ๊ค ว่ายน้ำ เล่นเอาโทรศัพตกน้ำหาแทบไม่เจอ....เดี่ยวเอาไอ้ ดุ๊ค ไปวิ่งก่อนดีกว่า ยังไม่ได้แตะชุดลากเลย
  • ไปใหนดีล่ะ
  • ไม่รู้ แฮกเตอร์จับจุดได้ดีวันดีคืน

• เดี่ยวเย็นนี้จะเข้าไปบ้านพี่ดีป่าว