ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ถ้างั้นก็ดีแล้ว...พอมันดีแล้วก็อย่างรีบล่ะ จัยเย็นๆทำเรื่อยๆเดี่ยวก็ดีเอง.....ไปดูหมาบ้าเก่ง ทูรัพมั้ยล่ะ
  • พี่มารับผมสิ รถเสียไปไหนไม่ได้เลย
  • รถติด.น้ำท่วม อยู่กทม มีแต่ มอไซค์ตอนนี้ ไหวป่าวล่ะ
  • ไหว ดีกว่าไม่ได้ไปไหน

• โอเค ว่างกี่โมง
  • เอาพี่สะดวกผมว่างแล้ว เข้าบ้านผมได้ทุกเวลา เมียทำงานเลิก 4 ทุ่ม สบาย
  • ขอเบอร์พี่เดี่ยวโทรหาดีกว่า
  • โอเค เดี่ยวเอาหมาวิ่งเสร็จ จะไปหา
  • จวนกั๋นไปใหนแห๋มเมาะ? จะหล้นไปตวยหาเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04231.jpg 101K
  • บัวimageimage

ไฟล์แนบ
    ภาพ0447 (Small).jpg 74K
    ภาพ0448 (Small).jpg 71K
  • บั้นท้ายดินระเบิด ของ บัวระวงศ์ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    bb_resize.jpg 155K
  • วัยเปรี้ยวกิ๋นเมาแล้วยังไปต่อกั๋นอยู่ต่ะ 5555 ระวังแม่ริมจะปิ๊กบ่ะถูก ล่ะปูนจะปิ๊กบ่ะได้เน้อ กร๊ากกกกกกกก
  • เห้อๆถึงบ้านหลับแล้วลุกเจ้าตวย เพราะโปรแกมฝึกหมาเจ้าสำนักวางไว้หื้อ พลาดมิได้ อิ๊ดละเน้อน้องหมาลูกรัก555image
    ไฟล์แนบ
    DSC042161.jpg 90K
  • อ้ายนี้ลุ้กเจ้าเลยเฮ่ก่อน เอาแต๊ล่ะหน่ออ้าย 1เดือนมาวัดผลตี้งานลากเลยแม่นก่อ้าย ฮิฮิฮิ
  • เอาละสิเริ่มมันส์กันแล้ว ในที่สุดการแข่งก็ปิ๊ก มาที่บ้านเฮาจนได้ ;-) ขุนพลชาวเหนือ Pitbull North Team ที่จะติวเข้มโดย กัปตัน Big John ต้องพิสูจน์กันแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    j1_resize.jpg 157K
  • ว่าแต่ เค้าจัดตรงไหนของแม่โจ้ครับ ในมหาลัยเลยหรอครับ งั้นก็ต้องทำเสื้อใหม่ละมั้งครับ พี่น้อง
  • วันนี้จะเอา บัก ดุ๊ค ลากยางสักหน่อยว่าจะเป็นยังไง....งานที่แม่โจ้น่าจะจัดในมหาลัย คร้าบ เรื่องทำเสื้อคงต้องถามความเห็นส่วนรวมก่อนนะคร้าบimage
    ไฟล์แนบ
    ottopull[1].jpg 41K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    galleryheader[1].jpg 17K
    gallery3[1].jpg 35K
    gallery11[1].jpg 16K
    gallery12[1].jpg 52K
  • เห่อๆๆ อกไก่วันละอก ก่ยังบ่อ้วนสักกะทีได้ก่ายาวอย่างเดียววว มันชื่อ สมิธ เน้อออออ อนาคตจะเอาไว้ไปลากโตยคนimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV30015 (640x480) (2).jpg 195K
    SNV30007 (640x480).jpg 258K
    SNV30006 (480x640).jpg 223K
  • พี่จอน์ห พาไปตัดหูไหนดี พาไปกำ เอาหมอน่ารักๆเน้อออ
  • อัดเนื้อไข่นมด้วยสี...รับรองหย่าย
  • ไปตัดพร้อมพี่สมพงษ์มั้ย...นัดวันกันไป หมออยู่แถวบ้านพี่เก่ง
  • วันไหน เท่าไรอะ จะ ได้เตรียมเงินไปถูก
  • มันกี่ อาหารเม็ด สลับกับ อาหารสด อะ มี เนื้อ กะ ไก่ แตไข่มันไม่ค่อยกิน
  • ไม่ 800 ก็ 1000 รองโทรหาพี่สมพงษ์ก่อนสิ ว่าแกจะไปวันใหน จะได้ให้พี่เก่งนัดหมอให้
  • image
    ไฟล์แนบ
    CORSO-Dog-weight-pulling-harness-strong-sog-harness_LRG.jpg 19K
  • จำบะผิดวันนี้ลากยาวแม่นก่อ ไปละ ทรมานหมา5555
  • วันนี้...จัดหนัก เดอะดุ๊ค ไปเรียบร้อยแล้ว..แม่ริมไม่เบียร์กิยเลยเว้ย
  • แต่สารภีมีเน้อพี่5555
  • วันนี้กลับไวเลยจับไอ่ริดดิกเดินโซ่กับนังดาด้าเดินยาง เอ....นังดาด้าจะทันเค้าไหมน๊าพี่............ อิอิอิอิ
  • พบกับ MV เปิดตัว PUMA นักกีฬาของเรา ที่นี่เร็วๆนี้ :020:

image
    ไฟล์แนบ
    12_resize.jpg 142K
  • ท่านเก่งโทรนัดหมอกำจะไปตัดหู เสาร์ ติตย์เน้อครับ คันหูละ55image
    ไฟล์แนบ
    DSC04129.jpg 62K
  • เสาร์ อาทิด เน้ออ ไปโตยคนนนนนน
  • คึกคักกันแล้วนิ ดีใจจังบรรยากาศเดิมๆๆ กลับมาแย้ว!! ปากบอกว่า ทรมานหมา ที่แท้หมาทรมานเจ้าของก็ไม่ว่า ฟกช้ำ ดำ เขียว มือแตก ขาแตก ได้เลือดทุกรอบ ฮิ้วๆๆๆ
  • เสาร์ได้ครับแต่อาทิตย์หมอบ่ะตัดครับ เพราะวันเสาร์จะไปแอ๋วกับผมปิ๊กดึกวันติทเลยบ่ะตืนมาเปิดคลินิคยะครับอ้าย555555
  • เออ.....เดี๋ยวหมอเข้ามาอ่านตรูจะโดนด่าเหียบ่ะดายต่ะ ฮิฮิฮิ
  • ไผ่ไปตวยคนแล้วหมาบ่ะไปตวยก่า555555
  • วันมิตติ้งนี่ จะยะกันที่ไหนครับ แล้วจะเตะบอลกันก่ครับ
  • นั้นไง สรุปวันเสาเน้อ กี่โมงอ้ายเก่งงงง หมอน่ารักแต้ก่าาาา
  • ปะลุกเจ๋าๆเอาหมาเดินimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03441.jpg 49K
  • อ้ายบ่าวฟิตขนาด

image
    ไฟล์แนบ
    DSC05008 (Small).JPG 79K
  • ฟื้น ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อาหารงาวรสชาติเข้มข้นได้ใจจริงๆ

image

image

ส่วนนี่รูปพ่อครัวหมาแดงสุดเก๋า...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02217.JPG 134K
    DSC02220.JPG 152K
    DSC02222.JPG 79K
  • 55พ่อครัวเมาเต๋มตี๋นก้า
  • พ่อครัวขี้เมา......
  • ซ้ายสุดลูกอี้ฟ ขวาสุดหมาดังตัวนี้คุ้นๆ...:020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02215.JPG 154K
  • ส่วนตัวนี้โครงสร้างออกแววแต่เล็ก โตขึ้นมาไม่ธรรมดาแน่...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02240.JPG 93K
  • บอกแล้วพี่จอนท์ไอ่ตัวที่อยู่งาวน่ะมันจะยาวเท่าตัวที่อยู่สารภีได้ไง ขนาดกินมื้อเดียวตั้งแต่เล็กน่ะ55555555 ดีกรีพ่อมันต่างกัน คริคริคริ
  • อุ่ย หมาตาแดง บะลั้งเอาไปนอนบนห้องตวยเหี๋ยก้า 55
  • อ้ายบ่ะจั้ยลูกlmตี้โดนอี่บัวกั๊นเล่นเน้อ จะได้เอาขึ้นไปนอนบนบ้านน่ะอ้าย5555