ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • :-(( :-(( น้ำตาจะไหลเรย เท่ว่ะ
  • เงียบแท้
  • พระเอก มาแวัว!!!!!!!!!!!!!! หลังจากที่แอบดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ
    อยากจะบอกให้ใจเย็นก็คงจะไม่ทันแล้ว งั้นขอแบบพวกกันเลย แล้วกัน
    ไม่ว่าเรื่องราวแห่งความขัดเเย้งจะเกิดจากเหตุผลใด แผลเก่า แผลใหม่
    ก็ขอให้รักษาให้หายทั้งหมดเลยแล้วกันครับ อย่าให้อารมย์อยู่เหนือเหตุผล
    การที่คนเราจะทำอะไรให้ถูกใจทุกคนคงเป็นไปไม่ได้
    ทุกสิ่ง ทุกอย่าง มีเหตุผลของตัวมันเอง

เชื่อผมซักครั้ง!!!!!! ถอยคนละก้าว แล้วหยุด

เวลาจะช่วยรักษาแผลของคุณเอง.........................

มีสติ อย่าเผลอ
    ปัญญานันทะ ภิกขุ
  • สาธุๆๆๆๆๆๆๆหลวงพี่อาร์ทมาเองเลย หุหุ พี่เล็กไม่มีการเครื่อนไหวเลยนะเงียบเชีย คิดถึงจังมานั่งกินเหล้ากันดีกว่า
  • อ่านดูแล้วรู้สึกเหนื่อยแทนว่ะ เดี๋ยวรอให้เวลาผ่านไป ใจเย็นลง เดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง ของบางสิ่งบางอย่างก็มองๆข้ามกันไปบ้างก็ได้ ไม่ต้องเก็บมาคิดทั้งหมดหรอก รกสมองปล่าวๆ ทำชีวิตให้มีความสุขดีกว่า ถือซะว่าเป็นวัคซีนเพิ่มภูมิคุ้มกันอีกเข็ม วันข้างหน้ายังมีปัญหาอีกมากที่ต้องเจอะเจอ ปัญหาทุกอยากมีทางออกเสมอ เพียงแต่ว่าคุณพร้อมจะหาทางออกแค่ไหน โตๆกันแล้วคงไม่ต้องพูดอะไรมาก ด้วยความเคารพ...จากพี่คนหนึ่งที่ผ่านมา...
  • ถอยคนละก้าว???3bbใช่ป่ะพี่อาร์ท ของเค้าดีจริงพี่ที่บ้านใช้อยู่+55555
  • ว่าแต่บ้านพี่ต้นเข้าทางใหนอ่ะ เพราะเด๋วเดือนหน้าต้องไปขายของที่แกลง จาแวะไปกินสเต็กซักสองแสนอ่ะพี่เผื่อจะใด้ลูกหมาซักตัว(สองแสนนี่ตีเช็ค10ปีนะพี่)+5555
  • สามัคคีคือพลังครับพี่น้อง
  • ขอขอบคุณ หลวงพี่อาร์ต และ หลวงพี่ต้น ที่แนะนำ สิ่งที่หลวงพี่ทั้งสองแนะนำล้วนมีประโยชน์ ให้น้อง ๆ เก็บไปคิด และปรับใช้ในชีิวิตประจำวันของแต่ละคน ไม่มาก ก็น้อย

ฟังจนเคลิ้ม แทบอยากจะไปบวช แบบพี่ทั้งสองเหลือเกิน เหอ ๆๆๆ
    วันนี้ ผมอยู่ในส่วนของผม และทำหน้าที่ต่อไป เพื่อ ชมรม และพี่ๆ น้อง ๆ ที่ผมเคารพรัก

ว่าแต่ .. เสต็กฟรีใช่ปะครับ หลวงพี่ต้น

catpit
  • หลวงพี่ต้นก็ออกมาแล้ว อะห้า สวดยอดเลย สาธุ
  • ออกมากันได้แล้วเด็กๆ ทางโล่ง พระเอกมาแล้ว
  • เค้าหลบหลวงพี่กันนั้นแหละ 5555
  • พี่ว่าแต่ว่าร้านข้าวแถวบ้านพี่อร่อยดีแท้น้อ
  • เดี๋ยววันไหนจะชวนที่ปอไปบ้านพี่อีกไปกินข้าวฟรีๆ อร่อย หุหุ
  • อร่อยแท้ๆเหลาๆเลยเหรอตี๋ อิๆๆๆ
  • พระเอกขี่..กุ๊ก...มาแล้ว.. :-))
  • มากินเหล้าเพื่อความสามัคคีกันดีกว่ามะน้องๆ

• ฝากให้ตี๋ครับ
  • ขอบคุณครับพี่ปอ
  • กำลังกลับวังครับ ใครเปรี้ยวมา
  • สานสัมพันธุ์ กันหน่อย ทุกอย่างพร้อมขาดแค่ เครื่องดื่ม,อาหาร,ขนม แค่นั้น
  • กลับมากันแล้วอย่างนี้...ว่าแต่จะไปเชื่อมสานสัมพันธ์ที่ไหนดีล่ะหลวงพี่
  • เท่ากับไม่มีอะไรเลยหลวงพี่..ปีระกา.วันอาทิตย์.ดีมะ [-X
  • จัดดิคับรอแล้วเอาคืนตี๋
  • อยากเลยครับ ฉลองหน่อย
  • อีก 15นาที ถึงถ้ำ
  • ทักทายกันหน่อย
  • ไอ้ปั้มมันกะเอาผมคืนครับหลวงพี่ ทำไงดีครับ ผมไม่อยากโดนค้างคาวบิน ช้วยด้วย
  • ไม่มีปัญหาตี๋ กรรมใดใครก่อ คนนั้นต้อง.......... 555555 พ.ร.บ. ใหม่เสร็จแล้ว
    น้องโต้งครับ ขอบคุณมากนะๆๆๆๆๆๆที่พาไปบอบช้ำในวันนี้
  • วันนี้โดนเด็กกระทิงหรอก
  • ไม่เปงไรพี่อาร์ท เดี๋ยวใช้บริการอีกคับ
  • กลับไปโดนตีป่าว
  • To..พี่ปอผมมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยอ่ะพี่ผมขอEmail พี่หน่อยดิ แล้ววันที่ไปทะเลโห่กลับไม่บอกผมเลย เดี๋ยวพี่มาสอยดาวเดี่ยวจัดหนักให้พี่ ตอบแทน ค่าโบส
  • lionink@hotmail.com ครับ
    วันที่ไปทะเล ไม่ไหวครับจะร่วงแล้ววันนั้น เหอๆๆ ต้องขออภัยด้วยนะครับ ว่าจะลงเล่นโบ๊ทด้วยนะนั่น แต่สังขารเริ่มไม่ไหวละ 55555
  • พี่จะบอกว่าพี่ชราแล้วเหรอพี่ปอ+55555555555
  • เริ่มแก่ละโมทย์ เมื่อก่อนสามวันสามคืน ยังไม่มีอาการเลย 5555
  • d กลับกันนะ จริงๆแล้วยิ่งแก่ยิ่งทน แบบว่า.......
    ลุงแก่แล้วขอลุงก่อน โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆ
  • -art1 คำขอโทษมันพูดง่าย แต่การกระทำต่อไปมันจะเริ่มมีผลต่อการให้อภัย หากพูดแต่ขอโทษ แต่การกระทำ "สถุล" เช่นเดิม การให้อภัยคงไม่มีความหมาย
    ..............................................................................
    ชอบคำนี้จังวะ....ชอบแบบไม่มีเหตุผลอะ แม่งโดนใจ หมาแต่ละตัวแม่งสุดๆๆจิงๆๆ ยิ่งไอ้ตัวท้ายนะใครได้ไป...โตขึ้งแม่งอะจ๊ากกกกกกกแน่ !!!!! โอ้วววมายก๊อดดดดดimageมีโอกาศจะไปล่มทับอีกคับท่าน
    ไฟล์แนบ
    258966.JPG 135K
  • เหย!!!!!!!!!!!!!!!มันกินข้าวกับเขาเป็นด้วยรึไอ้นี้ 55555555
    image
    ไฟล์แนบ
    259336.JPG 142K
  • พี่บอยก็พูดไปปปปปปปปปปปป อิอิ
  • พอดีผิดคิวนิวนิดหน่อยหลวงพี่ ขอโทษที ^:)^
  • พี่ปอเห็นติ๊งหนึ่งว่าจลงะมากะทิงจิงป่าวพี่
  • อยากไปเที่ยวกะทิงจัง!!!!!!
  • ทริปห้นาว่าจะไปบุกกระทิง จัดหนักครับ
  • พี่บอล ผมกะว่าจะไปกระทิงซักครั้งเหมือนกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่บอล
  • โต้ง ตี๋ พี่ปอ พร้อมคับ..คิดว่ากะทิงคงไม่มีค้างค้าวบินคับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวไว้กับผมแฟนพี่จะหวงเอานะพี่ปอ...5555555
  • นั้นไงของคนนี้ยังไงครับเนี้ย เอาแล้วไง
  • สรุป อาทิตย์นี้เลย นะครับพี่ๆ