ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ว่างพอดีเลย โทรมาสิ ว่าแต่ว่าเจ้าของบ้านว่าไงอ่ะ
  • จัดมาเลยพี่ตี๋......จัดเต็ม....

ที่ไหนก็ได้......ว้าง....ว่าง....ตลอด....
  • คราวนี้สงสัยมะขามอยากเมา...ถึงกล้าเอ่ยมาเยี่ยงนี้ 5555555
  • ว่าเด็กกะทิงคอท่อน้ำ เสียหมดพี่อาท..เดี๋ยวคนในเมืองเห็นเค้าจะกลัวนะพี่ :-))
  • เปียว ขอบคุณมากๆนะคับ ไม่ได้เปียวพี่แย้เลย วิกวิกวิก (จุจุด้วยนะ)
  • ไอ้ย่ะ!!! โหโต้งมาเลยนะที่บ้าน ซักแบนนึงพอชิวๆที่บ้าน สิมิรันแบนก็มีนะ
  • สงใสต้องวางยาเด็กกะทิงซะแล้ว!!!!! ****ไม่งั้นซวย***

ใครจะร่วมมือกับผมบ้างเนี่ย... :002:
  • ช้าหน่อย แต่ก้อมานะจ้ะ ตึ้งหนึ่ง อิอิ
  • เสาที่สี่ หรอ น่าจะไปปปปปปป มะอยากผลาดดดด
  • ต้อม มึงโดนซ่อมแน่ 55555
  • imageimageตัวพ่อกับตัวแม่ครับ เดี๋ยวอัพเดทลงรูปชัดๆให้อีกที
    ไฟล์แนบ
    IMG-20120123-WA0003.jpg 95K
    IMG-20120123-WA0007.jpg 65K
  • imageimageimage คลอดมาห้าตัว ตายหนึ่งครับ ตัวพ่อมีใบเพ็ด แล้วจะอัพเดทให้ดูอีกที่ครับ สนใจติดต่อได้ที่ 0824754421 คุนนก 0814254007 คุนติ็ดตี่
    ไฟล์แนบ
    IMG-20120124-WA0003.jpg 26K
    IMG-20120124-WA0014.jpg 57K
    IMG-20120124-WA0015.jpg 32K
    IMG-20120124-WA0017.jpg 38K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG-20120124-WA0015.jpg 32K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9670.jpg 279K
  • อ้าวลูกรักบี้ เหรอนี่ อิอิ
  • เอาฝากตาส้ม ไม่ต้องโทรมาถามแล้วนะ...........555

5image
    ไฟล์แนบ
    M1.2.jpg 155K
  • wow งามแท้
  • วันนี้ว่าจะไปดูรถที่สนามท่าจุ้ยเซอกิตซะหน่อย มีใครใปด้วยป่ะ :027:
  • หมาสวยอ่ะพี่ก๋ำแต่ หูดำจัง+555555555555 :-D
  • น่ารักทุกตัวเลยใช่ หมาเจ้ปุ่มปะคร้าบบบบบ
  • พี่อาร์ทเมื่อคืนไปปิดทอง ฝังลูกระเบิด เปิดหลังคาโบส มาหรอครับ ที่ไหนล่ะครับ
  • เงียบจัง
  • หวัดดียามค่ำคืนครับทุกท่าน ไม่ได้เข้ามานานเป็นไงกันบ้างครับสบายดีกันหรือเปล่า ช่วงนี้ต้องเดินสายไปงานนั้นงานนี้ไม่ค่อยได้เจอกันเลย ต้องขออภัยนะครับ

วันอาทิตย์ไหนว่าง ๆ มามีตติ้งกันได้นะครับ จะได้อัพเดทรูปภาพกัน ตื่นเต้น ๆ ไ่ม่รู้หมาของแต่ละคนโตขึ้นแค่ไหนแล้วก็ไม่รู้ ไม่ได้เจอกันนาน ช่วงต้นปีนี้ ต่างกันต่างมีหน้าที่ การงานแตกต่างกันไป ตรุษจีน ผ่านมาแล้ว ก็ขอให้ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา นะครับ

ขอบคุณโต้งมาก ที่โทรมาบอกเรื่องหมานะครับ ยังไม่ได้ไร๊ ซีดี งานให้เลย เดี๋ยววันสองวันนี้นะครับ แล้วเอาไปเลือกเองว่าจะเอารูปไหนบ้าง อิอิ
    วันนี้คุยสนุกมากครับ ถึงยุงเยอะ (เยอะเว่อร์) แต่ไม่ใช่อุปสรรค 5555 ขอบคุณโมทย์ อิ่ม กับ ตี๋มากครับ มันส์ ๆ อิอิ เอาไว้วันหน้าเอาอีก 55555
  • หนุกดีว่าแต่ทำไมยุงเยอะจังหว่า คุยไปคุยมาแปปเดียวสามทุ่มกว่าแล้วอ่ะ
  • ถ้าพี่ปอไม่ม่ผมก็เหงาแย่เลย ว่าแต่ทำไมช้วงนี้คิดถึงพี่อาร์ทจังเลยหว่า หุหุ
  • คิดถึง ด้วยคน^^อิอิ
  • พี่ปออาทิตย์นี้ มิทติ้งหมาเหรอ น่าเสียดายผมไม่อยู่. TT TT
  • จะอยู่ได้ไงล่ะ....ก็ตัวเองไปฮันนีมูนนี่ 5555555
  • ขอบคุณโต้งที่จัด เสือ มาให้และจัดหูให้ตั้ง กินฟรีอย่างนี้สงสัยต้องผ่านไปบ่อยคับ :-))
  • ถึงจะหายไปนานแต่กลับมาพวกเราก็ยังจำ catpit คนนี้ได้คับพี่ปอ
  • เมื่อวานไปกระทิงแต่หาบ้านบอลใม่เจออ่ะ โทรไปติดบอลใหนก็ม่ายรู้ เหอๆๆๆๆๆ
  • มาเลยคับ ผมไม่มีปัญหา ว่าแต่ต้องการ เสือ สิงห์หรือว่าอะไรบอกมาดี
  • ก็เมื่อวานไปแต่หาบ้านใม่เจอ
  • ผมเอารถจอดใว้บ้านพี่อาทแล้วนะพี่ แต่เอาลูกหมามา8ตัวอ่ะ+55555555555555
  • ที่โทรมาไม่ติด สงสัยโทรไปหาโคโยตี้หรือป่าวโมทย์
  • เมี่อเย็นวานใช่โมทย์ป่าวไม่รู้ที่สี่แยกกะทิงอ่ะ
  • สวัสดีตอนดึกๆนะครับทุกท่าน รู้สึกว่าอาทิตย์นี้เคลียร์คิวลงตัวนะครับ ใครว่างก็พาหมามามีตติ้ง บริเวณสะพานขาว ปั๊มเชลล์ ฝั่งแวร์ซายนะครับ จะได้อัพเดทรูปกันหน่อย อิอิ

ขอบคุณ บอลกระทิง ที่ยังจำกันได้นะครับ ฮาๆๆๆ
    โมทย์นี่เที่ยวทั่วจังหวัดเลยนะ วันก่อนอยู่ตรงนั้น อีกวันไปโผล่อีกที่อีกแล้ว อย่างว่าอะ คนมันว่างงงง 5555
    วันนี้ไม่ได้แวะเลยครับตี๋ แต่ไปที่สะพานขาวนะ พี่ร้านขายมะพร้าวบอกว่าตี๋เพิ่งกลับไป นัดลูกค้าส่งของตรงนั้นพอดี อิอิ

โมทย์พรุ่งนี้จะเอาแผ่น ไดร์เวอร์ เครื่องปริ้นไปให้นะ เป็นรุ่น canon ip2770 นะครับ
    โต้ง ภาพวันงานพี่ไร๊ให้แล้วนะ ชอบภาพไหนเอาไปล้างเองได้เลยครับ พรุ่งนี้จะเอาไปในเมืองถ้าไม่เจอพี่ฝากไว้กับตี๋นะ

พี่อาร์ต วันนี้ สัญญาณพี่ไม่ค่อยดีเลยครับ จับใจความไม่ค่อยถูก แต่เรื่องขี้เลื่อย ผมเคยซื้อที่นานาอะ เป็นแพค สามโล 65 บาท แต่มันของเก่าอะ คงหมดไปแล้วมั้งครับ ยังไม่ทันคุยเรื่องหมาที่บ้านพี่เลยไม่รู้ร่างกายพร้อมยัง จะได้อัพเดทให้ดูกันมั่ง อิอิ
  • แน่นอนอยู่แล้วบอล
    ใด้ครับพี่ปอ ต้องบอกว่าหมูที่บ้านพี่อาทถึงจะถูก
  • วันนี้ผมขายที่ถนนคนเดินนะ ใครว่างๆแวะไปนะครับ เดี๋ยวผมจะเหงา พี่อาร์ททำตัวตัวให้ว่างนะเเล้วแวะมาที่ร้านผมคิดถึงจัง พี่ปอพี่แป้งด้วย คิดถึงหุหุ ขาด2ท่านนีไม่ได้เลยอ่ะเมื่อวานไม่เจอกันรู้สึกแปลกๆ
  • เงียบอีกและ
  • ขอบคุณมากคับพี่ปอ (แต่ยังไม่ได้ไปเอาเลยพี่)
  • โต้งวันนี้ไปไหนมา หุหุ ว่าจะกินเบียร์กะโต้งด้วยซะหน่อย พี่ปอพี่แป้งขอบคุณมากๆครับ แล้ก็พี่บอลด้วยนะเดี๋ยวว่างๆมาขายกันใหม่นะ
  • สวัสดีตอนดึก ๆ ครับทุกท่าน วันนี้คิวเพียบ แต่ก็ยังไปช่วย ตี๋ ขายหมูตอนเย็นได้ ได้เจอ คุณบอลกระทิง มาขาย "ลำไยช่วยชาติ" เพิ่มความมันส์ไปอีกครับวันนี้ (โปรดอย่ามองกันที่ภายนอก 5555) และได้ของฝากเป็นลำไยหวาน ๆ กรอบ ๆ และหมูปั้นโดนใจวัยโจ๋ กลับบ้านมาฝากตัวเล็กตัวน้อยด้วย ต้องขอขอบคุณมากนะครับ

วันนี้โปรดิวเซอร์แวะมาด้วย ... ฉลองตัดผมใหม่เลยโดนกันไป 3 ขวดอีกเช่นเคย 55555

โมทย์กับโต้ง ผมฝากแผ่นซีดี ของทั้งคู่ ไว้กับ ตี๋นะครับ เผื่อไม่เจอกัน ถ้าไปจันท์ตอนไหนก็แวะเอาบ้านตี๋ได้เลยนะครับ แต่เห็นตี๋เค้าจะคิดค่าปรับ เป็นน้ำชาตราเสือ อะไร ๆ นั่นแหละ คนละ 3 ขวด ๆ นั่นอะ เหอ ๆๆๆ

สำหรับพรุ่งนี้นะครับ วันอาทิตย์ ช่วงเย็น ๆ ใครที่ว่างไม่มีอะไรทำ พาหมามาเที่ยว หรือไม่ต้องเอาหมามาก็ได้นะครับ มาเจอกันที่ ทุ่งนาเชย บริเวณ สะพานขาว ตรงข้ามปั๊มเชลล์ ฝั่งแวร์ซายด์ นะครับ มาอัพเดทภาพน้องหมากันหน่อย ช่วงนี้เงียบ ๆ เราเอาหมามาแอ๊คท่าใส่กันดีกว่านะครับ เหอๆๆๆๆๆ

image

• ขอบคุณเจ้าของหมูย่างนาเชย พี่ปอพี่แป้งสำหรับพื้นที่และเสียงเชียร์ขายลำไย
  • ขอบอกว่าลำใย อร่อยมากๆหวานมากเลย ชอบๆ
  • เสียดายจังวันนี้ไม่ได้ไป!!!! ติดธุระ
  • วันหน้าว่าง ๆ มาแจมกันนะครับโต้ง

วันนี้ขอแนะนำสมาชิกใหม่ ... พอลล่า

image

อันนี้ครอบครัวครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0014.jpg 228K
    DSC_0035.jpg 256K
  • สมาชิกใหม่อีก 1 นะครับ น้องญาญ่า ของ ท่านบอล กระทิงดุ ครับ เหอ ๆๆๆ ... แค่ท่านั่งก็กินขาดแล้ว ชม ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0002.jpg 285K
  • ตัวนี้ ฮันเตอร์เจ้าเก่า .. ของตี๋ หมูย่างนุ่มนิ่ม ครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0001.jpg 245K
    DSC_0015.jpg 227K