ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ผมให้เริ่มต้น1ลัง อยากมีมิตติ้งงะพี่เคนธีรดวย อยากพบน้องๆหมอมากๆเรย ที่บ้านผมก้อได้คับพี่ๆ
  • พี่โชค พี่เคนธีรเดชมีความรับกับผมอ่ะ
  • ตรงไหนวะ พูดให้ชัดเจน พี่ไม่อ้อมว๊ะ
  • โทดทีพี่ พิมไม่ชัด ความลับ
    พี่เคนแกให้ผมลุ้นเอาเองว่าไอ้ซันนี่ผสมใครไป แกบอกว่าความลับระดับโลก
    ตอนแรกอยากรู้แต่ตอนนี้รู้ว่าพ่อหมาจมูกดำผมก็ไม่อยากรู้แล้วพี่

พรุ่งนี้เอาจริงนา อยากเจอพี่ๆ มีเรื่องอยากคุยเยอะเลย พี่เคนเอาไงดีบ้านพี่หรือหน้ามอผม
    ปล.โดยเฉพาะพี่เคนอยากดื่มอะไรบอกผมได้เลยยยย
  • แค่นี้ก็ต้องฟ้องด้วยไรอ่ะพี่

พี่เคนเค้าบอกไม่ได้หลอก เพราะเค้าขึ้นเองแบบพี่เอกว่าแหละ

แหมะ ว่าไป เป็นผม ผมก็อาย
  • เจอกันเมื่อไหร่โทรบอกผมด้วยนา แบบว่าไม่ค่อยได้เข้าเว็บครับ
  • ได้อยู่แล้วพี่ ไม่เรียกได้ไงล่ะระดับ เสียอ๋อย โครงไก่พันล้าน
  • พันล้านเนี่ย เงินหรือว่าบวบครับ ที่พันล้าน
  • พี่อ๋อยพรุ่งนี้อย่าลืม ไก่ ผมนะ มากี่โมงโทรบอกด้วย
  • บ้านพี่โชคดีกว่ามั้ง เดี๋ยวพี่โชคแกเมาแล้วงองแง จะได้ไล่แกไปนอนได้
  • ไม่ลืมครับ เดี๋ยวบินเสร็จแล้วจะเข้าไป ตอนนี้กำลังสะสมชั่วโมงบิน ลำต่อไปว่าจะขึ้น F16 เป็นลำต่อไป
    กล้าไปหรือเปล่าหรอก บ้านพี่โชคน่ะ แต่ถ้าไปบอกผมล่วงหน้าซัก 2 วันนะ ตอนนี้เดินสายต่างจังหวัดบ่อย พรุ่งนี้ไปกาญจนบุรี วันอังคารไปจันทบุรี วันพุธไปนคร วันพฤหัสไปไหนวะเนี่ย ลืมซะและ
  • เองตื่นเช้าไปป่าว วันไหนวานบอกด้วยน้องๆ พี่พร้อมกลัวแต่พี่เคนซิจะก้าป่าว อย่าลืมส่งข่าวประทานป๊อปด้วยพี่เคน
  • อ๋อยโครงไก่พี่คงจะหยุดก่อนซักพัก รอให้พาโวที่บ้านจางไปก่อนนะคับ
  • ได้นั่งจิบเบียร์คุยกันคงน่าหนุกดีนะพี่ ๆ อิอิ
  • ถ้าจัดจริงๆ ผมขอพริตตี้ด้วยน่ะครับพี่ๆ
  • กด like ตรงไหนอ่ะ พี่ QuATH 555
  • ได้ทุกที่ยกเว้นบ้านน้าโชค
  • เบียร์ อะไร กันครับ ไปด้วย ไปด้วย.....

ที่ไหน เมื่อไหร่ ส่งข่าวด้วย เดียวผมออกเนื้อ-หมู ( พี่เอกทำนะอิอิอิอิ )

image
    ไฟล์แนบ
    266070.jpg 52K
  • ตรงด้านหลังตลาดสี่แยกหนองจอกมีพื้นที่กว้างมากๆนะสนใจรึป่าว ที่จอดรถเป็นร้อยๆคัน พื้นที่สะอาด เป็นพื้นคอนกรีตถ้าสนใจเดี๋ยวผมลองขอให้
  • พี่เคนแมร็งติ๋มวะ บ้านผมไม่เห็นจะน่ากลัวเลย ไม่เชื่อถามหมอโบว์ดู จ้อนไอ้โลกีถ้าไม่มีที่เลี้ยงพี่ดูแลให้ มีข้อแม้ว่าต้องวัคซีน4เข็มนะน้อง
  • หลังตลาด ถ้าดึกๆ บางวันจะมีคุณตัว มายืนเรียกด้วยน่ะพี่ ( เพื่อนผมเล่าให้ฟัง ) ^ ^

บ้านพี่โชคก็ได้พี่ แต่ก็เอาเป็นอีกซัก2เดือนแล้วกันน่ะพี่
  • ตอนนี้ ลาเต้ผม 3เดือน 6วัน ยังตัดหูได้อยู่ป่าวครัวพี่ๆ กระดูกมันจะแข็งยังครับ
  • ตัดได้อยู่น่ะครับ ว่าไปมันโตแค่ไหนก็ตัดได้ครับ แต่เลือดออกเยอะ แผลหายช้าดูแลยาก
    และค่าใช้จ่ายก็เยอะขึ้นด้วย
    พาไปโรงบาลสัตว์สวนหลวง ที่เห็นมาตัดตามใจเรากว่าที่อื่นครับ

วัดไผ่ตันก็ตามใจเราน่ะตอนคุยกัน พอตัดเสร็จก็เบอร์2 เหมือนกันทุกตัว ( เจอมากับตัว )

3เดือน 6วัน หมาหนักกี่โลแล้วหลอครับ ต้องเกิน7โล ( ส่วนใหญ่จะเกิน ยกเว้นเก้งผม ) โรงบาลสวนหลวงเค้าถึงตัดให้ครับ

• ตัวนี้ก็ตัดที่ รพ.สัตว์สวนหลวง ครับ

พิกัด 16 กก. อายุ 4 เดือนครับ

หมาที่บ้านตัดที่ รพ.สัตว์สวนหลวงทั้งหมด ครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    265802.jpg 61K
    265804.jpg 48K
    266070.jpg 52K
  • ตลาดตรงสุวินทวงศ์ เนี่ยนะ มีด้วยเหรอ
  • นึกว่าตลาดในท๊อปหนองจอก ถ้าตรงนั้นไม่น่าจะมีอ่ะครับพี่อ๋อย
  • นึกว่าตรงนั้นซะอีก เสียวๆเหมือนกัน เผื่อเล่นเครื่องบินอยู่แล้วมาสะกิด พี่พี่ไปเที่ยวกันมั้ยคะ
  • คุยอะไรกันเนี่ย :o067:
  • สนใจหลอครับพี่เอก :o028:
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ไม่ได้เข้ามาเล่นนาน เอาตัวแสบที่บ้าน ไปตัดหูกับหมอหนุ่ยมา ตอนนี้เอาที่ดามออกแล้วแต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยครับ
    - เห็นพี่ๆชอบพูดถึงมหานคร สงสัยผมคงเปนรุ่นน้องพี่ๆแน่เลย ผมบริหาร46 ครับ ฝากตัวกับพี่ๆด้วยครับ
    -สวัสดีพี่อ๋อยด้วยครับ (ผมที่อยู่พระยาสุเรนท์ที่พี่อ๋อยเคยมาส่งไก่ให้ที่บ้าน ไม่รู้พี่จำได้รึป่าว ชื่อเก่งครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    Auto.jpg 13K
  • จ้อนโลกิตัดหูแล้วหล่อว๊ะ ขอจอง1บรีดนะน้อง :021:
  • จำได้ครับเก่ง เมื่อไหร่จะให้ผมไปบริการอีกครับ ส่วนที่คุยเรื่องมหานครน่ะ น้องๆในนี้หลายคนเป็นอนาคตสัตว์แพทย์จากมหานครครับ
  • พรุ่งนี้จะพาลูกชายไปตัดหูแว้ว ค๊าาาาบ อิอิ ใกล้หล่อละ
  • ไปตัดที่หมอโบ หรือหมอบอยซิครับ ตัดฟรี อิอิ
  • ตัดฟรีด้วย อิอิ
  • แต่ทรงหูตามใจหมอน่ะครับ จะจัดลายกระหนกให้งามๆเลย
  • 555 ถ้าจัดจริงคงเป็นพิทตัวเดียวในโลก แน่ๆ แจ่มพี่ 555
  • พี่ๆน้องๆครับ รีบจัดมีทติ้งกันดีกว่าครับ จัดเพื่อยั่วพี่โบ ที่ต้องนั่งเลี้ยงลูกหมา
  • ออกแล้วเหรอ
  • หมาที่ห้องพี่โบยังไม่ออกครับ แต่ไปหาภาระเพิ่มมาเมื่อวาน
  • สมน้ำหน้า
  • ได้เลยครับพี่อ๋อย ถ้าหมดเมื่อไหร่คงต้องรบกวนพี่อ๋อยอีกซักครั้งนะครับ
    :o016:
  • แต่ก็รอสูตรใหม่พี่อ๋อยอยู่นะครับ :-c
  • เริ่มทำแล้วครับ แต่อยู่ในช่วงทดลองปรับสูตรให้ดีก่อนออกจำหน่ายน่ะครับ
  • หมาที่ห้องพี่โบยังไม่ออกครับ แต่ไปหาภาระเพิ่มมาเมื่อวาน
    ---------------------------------------
    สมน้ำหน้าด้วยคน :o023:
  • สูตรใหม่เพิ่มไรครับอ๋อย
  • ใส่หนังคอ และเพิ่มความหอมจากเนื้อวัวติดมัน เอาแบบชนิดที่ว่า เวลาคนเลี้ยงหิวข้าว สามารถขอแบ่งมากินเองได้ด้วยครับ
  • อีกหนึ่งเรื่อง อาทิตย์หน้่า ผมจะเอาอาหารหมาไปบริจาคที่ ศูนย์รับสัตว์เลี้ยงจรจัด ที่พลูตาหลวง ครับมีใครจะฝากอะไรไปก็ได้นะครับ หรือมีใครสนใจจะไปร่วมด้วยก็ได้ครับ เรื่องวันผมขอสรุปอีกที
  • สูตรใหม่ น่าสนใจ พร้อมเมื่อไรแจ้งด้วยนะอ๋อย ผมจะทดลองชิมดูหน่อย
    ส่วนเรื่อง ของฝาก ฝากหมาพี่โชคไปปล่อยหน่อย 555
  • ตัดหูมาแว้วครับ ไว้ว่างๆจะอัพเดทให้ดู เด้อพี่น้อง อิอิ :-D