ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • I Love Pitbull ..... เห็นเงียบๆกัน อิอิ
  • พวกเราทุกคน ใครสนใจจะไปฝังไมโครชิพหมาเราที่ D1 กันบ้าง
    เค้ามาทำให้ฟรีนะ ไม่ต้องเสียตัง น่าจะไปกันนะ
    นี่ผมว่าจะเอาสมาชิกที่บ้านไปฝังด้วย
    เราจะได้รวบรวมสมาชิกกลุ่มเราทำให้มันถูกต้อง
    ลองเข้าไปดูในกระทู้นี้นะ

http://pitbullzone.com/community/discussion/27800/โครงการฝังไมโครชิป-ฟรี/p1
  • อยากเหมือนกันพี่ วันไหนอะไรยังไงลองว่ากันมาหน่อยครับพี่
  • ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดดูเลยครับ
  • ผมเอาด้วยคน....ของ 5 ตัวครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6022.JPG 42K
  • โชร์จังเลยได้ตัวเนี้ย
    image

ขอโชร์บ้าง ถ่ายยากเหลือเกิน
    ไฟล์แนบ
    m2.6.jpg 71K
  • แค่ชิฟไม่พอหลอกพี่ หมาผมต้องGPS เผื่อแม้งวิ่งหนีเข้าป่า หนองจอกหญ้ายิ่งรกๆอยู่ด้วย
  • 454 หมายเลขอันตรายมันกลับมาแล้ว
    Photobucket
  • บรีดชุดนี้ คนแถวๆนี้จะขอคืนลูกโจ้แล้วเนี่ยพี่
  • จ็าก..... เอา เด๋ว ให้ราคา พิเศษ.......(เหมือนสังก๋วยเต๋ว)
    Photobucket

ไปเที่ยวมาเอารูปมาให้ชมสนุกสนาน
    http://www.facebook.com/media/set/?set=a.322948194423580.94519.100001252050120&type=1
  • หล่ำอย่าเอามาให้อิจฉาดีกว่า
    เฮียใหญ่หล่อหรือว่ากล้องดี
  • น้องโบ พี่บอกแล้วนะห้ามโกธร
    แต่ท้องแน่นอนฟันธง บูลลี่ทีคัพimage
    ไฟล์แนบ
    re2IMG_5892.JPG 48K
  • โอ้........พี่เคน ซันนี้ มันผสมกับ หมาต่างดาวเลย หรือพี่

สวดยอออออออออออออออออออดดดดดด

อย่างนี้ผมจองล่วงหน้าเลย ตัวเมีย First นะครับ
  • ไม่ให้ครับจอน
  • image
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2240.JPG 105K
  • โอ๊ย...โอ๊ย....โอ๊ย....

พี่เคน..ผมงอนแล้ว :002: :002: :002:

ไม่ให้ไม่เป็นไร เดียวไปขโมยก็ได้....55555555555555555
  • พี่ๆช่วยหน่อย มีปัญหาเรื่องขนอ่ะพี่ น่าจะโดนยุงกัด หลุดเป็นหย่อมๆเลย เอาอะไรบำรุงขนมันดีพี่ ช่วยแนะนำหน่อย
  • แนะแล้วอย่าโกรษกันนา
    ทำยังไงก็ได้ อย่าให้ยุงกัดมัน

• 555 นั่นละเรื่องใหญ่พี่มีไรทากันยุงมั้ยพี่ ยาจุดเอาไม่อยู่
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • เงียบเนอะ อิอิ
    :p
  • ไปไหนกันหมด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!คร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มิตติ้ง ว่า ไงงงงงงงงงง เงียบกัน ซะงั้น

image

image
    ไฟล์แนบ
    252412.jpg 44K
    270418.jpg 44K
  • บ้านพี่โชคเป็นไง อาทิตย์หน้าไปเลย ไม่ไหวแล้ว พี่โชคบอก
  • อาทิตย์นี้โกดังผม
    สุวินทวง18 ว่าไง
  • ผมโอเคกับพี่เคนมากกว่า

อาทิตหน้ากลัวเงินจะหมดที่นางเลิ้งก่อนอ่ะพี่เอก
  • วันนี้วันเสาร์แล้วคราบบบบพี่เคนคราบบบบบบ

ไปทำไรนางเลิ้งวะบอย แทงม้าด้วยไง
  • วันเสาร์แล้วไง มันยากอะไรมากมายแค่นั่งทานเหล้า
    ใครอยากกินอะไรซื้อมาง่ายๆ ว่าไงใครจะมาบ้าง
    ลงทะเบียนด่วน แล้วงานเชียงใหม่ใครจะไปบ้าง
  • เอาดิพี่เคนไปด้วย กี่โมงพี่
  • ผมลงทะเบียนด้วยคับ ให้เบียร์2ลังนะ เอกนัดวันเลยคับที่ไหนก็ได้ว่ามา รอพี่เคนไม่ไหวแล้วลีลาเยอะคับ น้องหมอทุกๆคนสบายดีนะคับ :o019:
  • น้าโชคแก่หรือเมา ผมบอกอาทิตย์นี้ไงสถานที่นัดมาเลย
  • อาทิตย์นี้ วันสุดท้ายก็คือพรุ่งนี้ ถูกมั้ย มันเร็วไปมั้ยวะเนี่ย
    ไอ้จ้อนทำงาน พี่ทูลทำงาน ไม่นึกถึงคนทำงานบ้าง
  • อยากลองไปดูครับพี่เอก เมื่อก่อนหยอดแต่ตู้ม้า อยากลองไปดูของจริงวิ่งมั่งครับ

พี่เคนวันพรุ่งนี้ว่ายังไงก็บอกน่ะครับ ทางนี้พร้อมเสมอ
  • ถ้าพรุ่งนี้ ก็อดกินเนื้อย่างหมูย่างนะ

มีตังไปเท่าไหรวะบอยจะเข้าสนามม้า
  • เดี๋ยวนี้ 50บาทก็แทงได้แล้วพี่ เอาไปซักพัน2 อีก200เก็บไว้กลับหออ่ะพี่
  • ไปตังไกลเอาไปแค่นี้อะนะ
  • พอแล้วพี่ การพนันไม่ทำให้ใครรวย ผมไปเอาความตื่นเต้น
  • ใครจะพามึงไปไอ้บอย

พอจะรวยได้อยู่พี่เอกแทงตามเทรนเนอร์ อีกอย่างพวกหมอๆทั้งหลายทั้งอาจารย์ และเพื่อนผม พอรู้ว่าตัวไหนเจ็บ.

แต่ก็นะเทรนเนอร์ยังเจ้งเลยในบางอาทิตย์
  • 5555555 เอาเลย ไม่ค่อยสันทัดเรื่องการพนัน ถ้าเรื่องอื่นพอไหว อิอิ
  • นังรถเมล์ไปเองดิพี่ ทางผ่านจากบ้านมาหอ แวะซักหน่อย เงินเหลือใช้

มาเอาหนอนไปด้วย แม้งออกมากระดึ๊บๆๆๆๆๆ กันเต็มแล้ว
  • งั้นวันนี้บ้านน้าเอกเลย ฉลองวันเกิดตี๋น้อย
    ว่าไงกันงานเริ่ม2ทุ่ม เจ้าของสถานที่ว่าไง
  • ไม่ได้มีทติ้งจนได้ อาทิตหน้าเป็นไงครับ แต่วันเสาผมไม่ว่างน่ะครับ

หรือ รอมีทติ้งวันบวชฮาจิดี 5555 :-?
  • นัดบ้าไรวันเดียว
    เสาร์หน้าไปเลย ไอ้บอยไม่อยู่ ทุกคนพร้อม ขาดไอ้บอยไม่เป็นไร

ใครพร้อมเสาร์หน้า ยกมือขึ้น 0/
  • 1+image
    ไฟล์แนบ
    reDSC00547.JPG 119K
  • ยกมือด้วยอีกคน.....ครับ..

image
    ไฟล์แนบ
    clip_image002.jpg 30K
  • พี่โชคพักนี้หายไปไหนหว่า???
    พี่จ้อน ได้ข่าวว่าจะสอยลูกซันนี่หรอ
    พี่เอกจัดที่ไหนอ่ะ
  • 26 นี้ใครไปฝังชิพมั่งครับ ผมว่าจะพาไป มีพี่ท่านไหนจะไปมั้ยครับ
  • โกดังใหม่พี่เคน อยู่ก่อนการไฟฟ้ามีน

พี่เอาไปฝัง5ตัวครับ
  • ปากดีกันจริงๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    111113.jpg 89K
  • ว่างๆแวะเข้าไปครับช่วงนี่อยู่สุรินทรืแต่บ้านผมอยู่แถวสุขา3จะเอาลุกสาวไปครับ