ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • สวัดดีครับเฮียมาร์ค ไม่มีดึงไข่แล้วนะครับ งานหน้ามาให้ได้นะครับ ยินดีมากๆถ้าเฮียจะมาอยากเจออยากคุยครับ
  • เอาเบอร์ไป089-1990244เอ็กลพบุรีชอบหลีสาวเหมือนแกเลย :-))
  • เพื่อนโทมใช่ป่าวจะได้โทรไปเลย
  • พี่อาทคับที่ ลพบุรี เค้าเพื่องมีงานเลี้ยงประมานวันเสามาเอง แล้วพี่ดูดิคับว่าคุณพี่บอยมาได้งัยนี้๔๔๔๔ทุกจังหวัดเลยคนนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    269466.JPG 188K
  • โหพี่บอย สวดยวดมากลวกพี่ หุหุ
  • มึงไปไอ้ปั๊มมึงหาของกิน ประจำจังหวัดมาให้กูกินเลยนะมึงแสส
  • เดียวจัดให้
  • บอกล่วงหน้าหน่อยนะท่าน ไม่มีดึงไข่ก็น่าไปอยู่ อิอิ
  • หายไปไหนกันหมดล่ะเนี่ย!!!!!!!!
  • ยินดีมากเลยครับ พี่มาร์ค
    ล้างขี้หมาอยู่ดิ
  • ล้างทำใมพี่เก็บไว้ทำปุ๋ยดิ :-D
  • image

เอามาฝากชาวจันทบุรี ทุกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    แผนที่.gif 188K
  • เอามาข่มขวัญน้อง ๆ ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1145_resize.jpg 119K
  • วันที่ 4 เจอกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1071_resize.jpg 129K
  • จัดเต็มขอบอก 55555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1070_resize.jpg 147K
  • เชิญเลยครับพี่มาร์ค ยินดีต้อนรับครับ
  • โหพี่งี้ผมจะไหวไหมครับ ผมคงสู้ไม่ได้แน่ๆ พี่เอารางวัลไปเลย สวยสุดๆผอมลงไปเยอะ เหนกล้ามชัดมากๆ
  • เหนพี่ปอบอกว่าวันนี้เปนวัดเกิดพี่เป้า งันขอให้พี่เป้ามีความสุขตลอดๆ สุขภาพดี แข็งๆนะครับ หุหุ สุขสันวันเกิดครับ
  • แข็งแน่..แรงตลอด..ขอบคุณครับตี๋ :-))
  • catpitหายปายหนาย :-"
  • ซักวันมันต้องเป็นของผมimage
    แต่วันที่ว่าไม่รู้ชาติใหนนะ+5555555555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    ใ1.jpg 70K
  • นี่อีกคันimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 44K
  • แล้วก้อนี่อีกคัน+555555555555555555image >:-)
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 87K
  • ส่วนคันนี้ให้แกว่ะตี๋ทั้งคนทั้งรถเลย อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    motocross1.jpg 45K
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • ยินดีต้อนรับกลุ่ม พิทบูลล้านนาครับ ถ้ามีโอกาสต้องได้เจอกันแน่นอนครับ อิอิ
  • ขอประชาสัมพันธ์ การแข่งประกวดหมากล้ามของเรา ในวันที่ 4 เดือนหน้า อาจจะต้องงดไปก่อนนะครับ มีงานที่น่าสนใจมาบอกครับ

เรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกท่าน งานพบปะสังสรรค์ งานมิตติ้งคนกันเอง ที่นครปฐม งานนี้ห้ามพลาดนะครับ ..!!!!

image

งานของค่ายพระราม 3 และ นครปฐม จัดนะครับ คอหมาแดงไปด้วยกันนะครับ ใครจะไปก็เตรียมพร้อมได้เลยนะครับ

• เพิ่มเติม เกี่ยวกับงาน นครปฐมนะครับ

image
  • เสียดายจัง งานเมืองจันท์งดเสียแระ
  • สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ตลอดปีและตลอดไปคร้าบบบบ :005:
  • update แผนที่การจัดการมีตติ้งนครปฐม ครับ

image
  • ไม่งดครับพี่มาร์ค แค่เลื่อนเดี๋ยวคงจะกำหนดวันกันใหม่ครับ /สุขสันต์วันเกิดครับพี่เป้า ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ตลอดปีและตลอดไปคร้าบบบบ / ขอบคุณครับคุณน้อง ^:)^
  • พี่ปอวันนี้ไม่มาบ้านผม ผมซื้อถั่วเขียวต้มไว้ให้ อืมวันนี้พี่ทีปแก่โทรมาต่อจากครั่งแล้วที่ขอผมอัดถั่วดำ วันนี้แกว่าถั่วดำต้มสุกยัง แมร่งกวนตีนได้ใจจริงๆเดี๋ยวผมหมดความอดทนมึงเจอกู คุยเล่นคุยได้แต่นี้แมร่งบ่อยเกิน การะเทสะ รู้จักไหมเซง แมร่งสงสัยมันจะเอาผมจริงๆว่ะ เดี๋ยวตูดึงไข่แมร่งเลย
  • งานนี้ผมคงอดอีกแล้วมั้ง เพราะวันที่7ต้องไปกรุงเทพ หุหุตังน้อย
  • พี่ชายawaji69 ขายของตรง7-11 สิริเวช ตอนประมาณกี่โมงครับ
  • ผมขายตอนเช้าครับ6โมงเช้าถึง9โมงกว่าๆนะครับ
  • ฝนตกอีกแล้ว แหมคิดถึงพี่อาร์ทจัง หุหุ
  • เด็กกะทิงไปไหนกันหมดคับ
  • วันนี้ไปเทียวไหนกันดีครับเมียไม่อยู่ หุหุ เมียเข้าวัดสวดมนต์2วัน ส่วยผัวจะปล่อยผี555
  • กะทิงมาแว้ว!! มะขามเปรี้ยวมากรึ ถึงถามหากะทิง...แต่ตอนนี้ไม่มีกะทิงดุ มีแต่กะทิงถั่วเหลือง :-))
  • เอาดิพร้อมยัง มากินนมกัน เอาให้อวกเลย
  • โอ้! แย่จัง
    ไม่เปงไรถั่วเหลืองก้อสู้คับพี่กะทิง(จัดเลยมั้ย)
  • ได้เลยคับ...ที่ไหน..เมื่อไหร่..ว่าแต่คนเมืองยังอยากอวกอีกรึ อายมะขามบ้างนะพี่ 5555555555
  • ว่าแต่ ? ท่าจุ๊ย..พลิ้ว..สอยดาว..ศิริการ..ปายหนายกานหมด
  • ผมไม่กินเหล้าแล้วครับเพราะมาวอยู่ 5555
  • หวัดดีพวกขี้มาววว ว่างๆจะไปมาวววด้วยนะอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01755.JPG 159K
  • ไม่ได้เห็นนานหล่อขึ้นเยอะเลย!!นะพี่ต้น

มะขามพร้อมแล้วพี่ๆๆๆๆๆๆ.....กำลังเปรี้ยวมากกกกก
  • โห สวยอ่ะ