ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ยินดีว่างแวะมาคุยกัน
  • ผมก็อยู่สุขา3เหมือนกันครับ คุณkim001 อยู่ช่วงไหนครับ ผมอยู่หมู่บ้านบัวขาวครับ
  • เอา ว่าไงกันวันเสาร์นี้ เปปาร์ควู ก็มาด้วยนะ
  • อย่าไปเชื่อตาปูติ้ม
    งั้นเปิดรับสมัครเลยล่ะกันใครพร้อมลงชื่อด่วน
  • เอาเลย ไม่รอแล้ว นานมากแล้ว
    มันรับปากแล้วพี่ มันมา ตดไม่ทันหายเหม็น มันก็ถึงแล้ว โกดังพี่อะ

ผมเอกครับคนแรกเลย
  • ผมคนที่2ต่อเอกแล้วกัน แถมเบียร์ 2ลัง
  • ผมคนที่3ที่แล้วกันครับ แถมอะไรเดี๋ยวหาซื้อไปอีกทีครับ ยังนึกไม่ออก

พี่โชค เปลี่ยนเป็นน้ำผลไม้ได้มั้ยอ่ะครับ ผมแพ้ Lกฮ
  • ผมอยู่เคหะร่มเกล้าครับคุณAek_ES_BKK แต่ตอนนี่ผมมาหากินที่สุรินทร์ครับแต่ก็กลับกทมบ่อยๆแต่ตอนนี่มาได้พิต ทีี่สุรินทร์ถ้าลงกทมแล้วจะเอาไปด้วย
  • นั้นนัดสถานที่เลยล่ะกัน
    โกดังผม ซ.สุวินทวง18 ก่อนถึงไฟฟ้ามีนบุรี
    วันที่25กพ เวลา1ทุ่ม เลิกไม่เกินเที่ยงคืนล่ะกัน
    ใครลงชื่อแล้วไม่มาด่ายันลูกบวชimage
    ไฟล์แนบ
    20081224183419_IMG_3641.jpg 67K
  • สงสัยผมคงไม่ได้ไปรอรับพิตบูลสาวน้อยที่สุรินทร์อดเลย
  • ครับ คุณ kim001 ใกล้ๆกันเลย ผมออกทางหมูบ้านเพอร์เฟคเพส ทะลุหมู่บ้านพูนสิน ก็ถึงเคหะร่มเกล้าแล้ว
    ถ้ามากรุงเทพก็มามิตติ้งกันได้นะครับ
    kim001 ใช่ชื่อ คิมมั้ยครับ ผม เอก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2270.JPG 108K
  • หมาไรเนี้ยปีกว่ายังอยู่กรงลูกหมาimage
    ไฟล์แนบ
    20081205184517_es2.jpg 87K
  • เอาตัวเท่าปั๊ก ก็พอและ เผื่อพวกที่อยู่คอนโดด้วย จะได้เลี้ยงได้ :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2274.JPG 170K
  • พี่เคน ... ลูกนางซันนี้ ออก เมื่อไหร่ ผมจะไปนั้งเฝ้า......55555

พี่เอกลูกหมาหนาขึ้นเยอะเลยพี่ จัดชุดเต็มๆๆมาให้ดูหน่อยดิ

Meeting เสาร์นี้ผมติดธุระอะคับ....แต่ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกครั้ง :o040: :o046: :o034:

image
    ไฟล์แนบ
    270418.jpg 44K
  • จอน ไม่ได้ไม่มามีเคือง หมาที่จะได้อดยาวเลย
    ส่วนหมาที่อยู่ที่บ้านยึดคืนหมด เจ้าของคอกEASTSIDE BANGKOK ไม่มาได้ไง
  • ผมก็ลืมไป ว่าผมติดงานแต่งงาน ไม่รู้จะกลับมาถึงเมื่อไหร่
    แล้วดูๆไป ก็ไม่ค่อยมีคนตอบรับเลยนะเนี่ย
    ฝั่งน้องหมอทั้งหลาย มี น้องบอยคนเดียวที่ตอบรับ

เอาไงกันดี พี่น้อง
  • หนองจอกไป3คนครับพี่เอก พี่เคน แต่พี่โบจะไปซัก3ทุ่ม เค้ารอพี่โชคเมาก่อน
  • งั้นเลิก เรื่องเยอะกันจริงๆๆๆ
  • เอ้าพี่ ไมล้มเลิกง่ายจังอ่ะครับ
  • วันนี้ถ้ามีคนตอบรับน้อยไว้โอกาสหน้าก็ได้
    image
    ไฟล์แนบ
    sgt+stubby.jpg 99K
  • พูดกันดีๆซิคับพี่น้อง ถ้าติดธุระ ก็เลื่อนเวลาไปอีกหน่อยก็ได้คับ ยังต้องเจอกันนิ
  • ผมติดงานแต่งงานคงจะยาวแน่ๆ เลื่อนไปวันเสาร์หน้าดีมั้ยครับพี่น้อง
    เสาร์ที่3 ที่11 ผมพร้อม

ไอ้หมาตัวนี้ มันโอวสคูลใช่มั้ยพี่เคน ดูจากรูปแล้ว ตัวมันเล็กนิดเดียวเองนะ หน้าก็ไม่แหลมๆเหมือนสมัยนี้เลย
  • จ่าสตับบี้ไงพี่เอก

เรื่องมีตติ้งก็แล้วแต่พี่ๆเลยครับ วันไหนวันนั้นพร้อมเสมอครับ
  • เอางี้ล่ะกันไหนๆก็นัดกันแล้ว
    เอาแบบพื้นๆเลยนะมีน้องๆมหานครมาสัก4คน
    พวกพี่ๆมีคนไหนจะมาบ้าง
    เจอกันโกดังผมก่อนแล้วไปไหนกันต่อว่ามา
    image
    ไฟล์แนบ
    20090215155119_DSC04830.jpg 72K
  • แล้วทำไมต้องเอารูปผมรูปนี้ลงด้วยวะ 55555

หันมาเลี้ยงปั๊กดีกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    233012.jpg 41K
  • อยากได้ไซส์เล็กไม่ใช่หรอ
    image
    ไฟล์แนบ
    20081125201119_DSC_0153.jpg 51K
  • เฝ้ารอสาวน้อยวันที่29นี่จะได้สาวน้อยมาแล้วคนที่นั้นรอด้วยนะเดียวเวลากลับกทมจะเอาไปโชว์ชะหน่อยช่วงนี่อยุ่ไกล
  • ตอนนี้ที่บ้านก้ได้แล้วแหละ คอกหน้า คงได้ตัวเท่าปั๊ก
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8319.JPG 79K
  • น้าเอกตัวเลอะเทอะว่ะ555555555image
    ไฟล์แนบ
    66640_1399578280934_1576610433_30855491_1574185_n2.jpg 69K
  • แม่ง ถ้าไม่ได้ซื้อบ้าน คงเต็มแบบนี้ไปแล้ว
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    nw-SMASHTAT.jpg 29K
    pitstattoo.jpg 76K
  • WOW ...งานTATTOOแจ๋วมาก...
    Photobucket

เห็นแล้วอยากเจ็บตัวจังวู้ย....
  • ปรกติทำแต่คนอื่นเจ็บใช่ไหมหล่ำ
    แต่งานขาวดำแขนเจ่งว่ะเอกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03605.JPG 52K
  • ถ้าทำได้แบบนี้ จองตัวเลยนะหล่ำ

พี่เคน แขนพี่แม่งทำขาวไม่ได้หรอก ทำได้แต่น้ำตาลดำ 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1514.1.jpg 164K
  • image
    ฝากสาวน้อยตัวใหม่ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0040.jpg 261K
  • ซื้อมาเท่าไรครับ
  • เพื่อนให้มาครับ
  • ขอบคุณพี่ๆ น้าๆ อาๆ มากครับ ที่จัดมีตติ้งมาคุยกันวันนี้

ไม่คิดว่าพี่หล่ำจะมาจริงน่ะเนี่ย

โกดังอยู่ใกล้ๆแค่นี้ ว่างๆจะเข้าไปเยี่ยมน่ะพี่เคน
  • โทษที่การตอนรับยังไม่เรียบร้อยขอแก้ตัวรอบหน้า
  • สถานที่เหมาะมาก งานหน้า grand opening bangkha จัดมั้ย
  • สงสัยรอบหน้าผมคงได้ไปด้วยคนครับ
  • ที่โกดังพี่เคน เหมาะแก่การปาร์ตี้ บาร์บีคิวมากครับ kim001 ครั้งหน้า เราคงพร้อมกว่านี้
  • ได้ครับว่าจะกลับที่กรุงเทพหน่อยได้ลุกสาวมาแล้วครับคุณเอก
  • ครับผม กลับมาแล้ว คราวหน้าคงได้เจอกันนะครับคุณ คิม
  • เสียดาย มากๆๆๆๆ ติดภาระกิจ จริงๆๆ

คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ...
  • พี่เคนเอารูปมาลงให้ไอ้จ้อนมันดูหน่อยดิ
    มันหาว่าผมไม่ได้ไปว่ะ
  • รูปอยู่ในกล้องเอาลงไม่ได้ไม่มีการ์ดimage
    ไฟล์แนบ
    20081122230039_DSC02349.jpg 85K
  • เฮ้อ ไม่ได้เข้ามาดูเลยมาอีกทีมีตติ้งกันไปซะละ -*-
  • ถ้างานหน้าไม่อยากพลาดอีก เข้ามาดูบรอดบ่อยๆครับ เดี๋ยวก็มีอีก

รอพี่เคนสร้างโกดังติดแอร์ให้เสร็จก่อน

หรือถ้าเข้ามาไม่บ่อยโทรถามพี่ๆเอาเลยครับ รับรองชัวร์
  • เพื่อเป็นการไม่ให้มีเหตุการณ์ยิงผิดตัว
    รบกวนสมาชิคทุกท่านลงรูปท่านและน้องหมา
    พร้อมชื่อเล่น และเบอร์โทรศัพท์
    เพื่อรวมรวมข้อมูลครับ
    เพราะเวลามีการนัดพบปะกันจะได้โทรบอกหวังว่าคงไม่
    ลำบากกันเกินไปนะครับ
  • ไม่ให้อ่ะพี่ กลัวโดนยิง