ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • สงสัยจะมีแค่พวกเราสามสี่คนมั้งเนี่ยะๆๆๆๆ
    555 ใครว่างช่วยโปรโมทขึ้นบอรดกลางให้หน่อยสำหรับมิตติ้งนี้ครับ
  • พี่กอลฟ์ พี่แต็ก โจว่าถ้าชลบุรีเราเงียบแบบนี้ต้องหาที่ไปแล้วมีตับ ตับ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไว้บริการโจว่ามันน่าจะมีคนสนใจที่ไปใช้เสียงตับ ตับ ตับๆๆๆๆๆแน่นนอนเลย
    ลงชื่อเลยใครจะไปบ้างด้วยให้พี่กอล์ฟจัดให้
  • คุณโจคุณพิมแบบนี้ผมเสียหายนะ ผมรักครอบครัวผมทำไม่ได้หรอก โน้นไปชวน แต็กสิแต็กหิว ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ 555 ไม่มีใครก็แทงกันอยู่แค่นี้หละ!?!?!?!?
  • แล้วยังไงละคนเสียหายจะไปไมคับ(ไม่ต้องพิมก็ได้โทรมาบอกแบบลับๆนะ)
  • 555 แหม น่าสนใจนะครับเนี่ยะ พิมยังงี้เป็นเมื่อก่อนโดนผีดุแล้วที่นี่
  • แต็กสนใจปะตัวนี้โดนๆเลยhttp://pitbullzone.com/community/discussion/29324/ท่านใดชอบแดงๆแนวนี้เชิญครับ
  • ขอเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ เพื่อนชาวชลบุรี เปิดรับผสมลูกชายหน่อย

http://pitbullzone.com/community/discussion/29344/
  • แต็กครับผี่ที่ว่าเนีย คือผีบ้านผีเรือนใช้เปล่า:) ต้องน่ารัก เอ๋ยไม่ใช้ต้องน่ากลัวแน่เลย 555
  • วันที่1แน่ละใช่มะสถานที่ตรงไหนละเนี่ย
  • ตื่นเช้ามาก็เช็กชื่อเลยคับ
    พี่คลคับโทรถ้าแต็กเลย
  • มาครับ สถานที่มิตติ้งครั้งต่อไปถามพี่โจเลย ในตัวเมืองชลบุรีมีอยู่สามที่ อากาศเย็นสบาย?!?!?
    (ผมไม่เคยไปหรอกพี่โจเหล้าให้ฟัง)
  • วันที่1 แน่นอนครับเพื่อนคล
    ส่วนสถานที่รอบนี้นายโจเค้าแนะนำมา ถ้าไม่ดีโทษโจนะ 55555
    อยู่ตรงอ่างเก็บน้ำบางพระครับผม
  • กอล์ฟทำเป็นเล่นไปนะ ของเค้าเฮี้ยนจริงนะ เด่วโผล่มาแล้วจะฮากัน 555
  • โจ ตัวที่เอามาให้ดูจัดเลยดิครับ เตี้ยแป๊กเลยอ่ะ เอามาฟีจเจอริ่งกับทีทีนะ มันส์แน่ๆ
  • พี่กอล์ฟทำเป็นสร้างภาพอะไรก็โยนมาหาโจ จะโยนทำไมก็ไปด้วยกันน้องอะไรนะ..........?
    สถานที่ๆผมแนะนำผมว่าดีนะแต่คนที่จะไปมีใจแค่ไหน
    ไอ้ที่เรียกว่าผีเนี่ยมันมีตัวตนไมคับ
    แต็กทำเป็นบอกให้จัดไปเลยก็เลยโดนคนอื่นเค้าจัดไปซะแล้ว(เซงเป็ด)
  • เอาน่าโจของดีต้องอดใจรอ พลาดตัวนี้ตัวอื่นก็มีเยอะแยะ
    ว่าแต่ว่าระวังจะเต็มบ้านเหมือนใครบางคนนะครับ อิอิ
  • แต็กไอ้ที่ว่าเต็มบ้านเนี่ยหมาหรือเมียถ้าหมาพอรับได้แต่ถ้าเป็นเมียต้องปรึกษาพี่กอล์ฟแล้วละ
  • หลังขาด ไส้ไหล น้ำหมดตัว! ไม่ใช้และเลือดหมดตัวตายดีกว่า พี่คับผมไปทำอะไรให้พี่ๆโกรธหรือเปล่าเนีย
    แทงกันซะยับเลย ตื่นเช้ามา งง เลือดไหลไม่รู้ตัว พอเข้าบอร์ดเท่านั้นหละ ชัด เจน :( :(
  • เอาน่าพี่เรื่องจริงมาพูดเล่นสนุกดีนะ
  • อากาศร้อนมากเลยเพื่อนดูแลหมากันดีๆนะครับ อาจเกิดอาการฮีทสโตรกกันได้ช่วงนี้ ยิ่งหมาพวกเราหน้าสั้นๆกันอยู่ด้วย555
  • วันที่ 1 ถ้าว่างขอไปด้วยคนนะ สมาชิกหน้าใหม่ หายไปนานน ขอร่วมด้วยจ๊า
  • 555 ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะครับเจ็ท
    มาให้ได้นะวันที่1 เราจะคุยเรื่องโปรเจคพันล้านกันอีกครั้ง
    ตอนนี้มีแต๊ก ต้น กอล์ฟ โจ 4 คนและ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Picture 0095.jpg 183K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 008.jpg 182K
    Picture 014.jpg 288K
  • ไม่รู้จะติดหรือป่าวอะครับพี่แต๊ก ลุ้นอยู่ 8->
  • ถ้าติดมันก็น่าสนใจนะคับส่งข่าวด้วยนะอยากได้
  • ครับผม :062:
  • พี่แต๊ก รายละ้เอียดมานอยู่หน้าไหนหว่า สวัสดีพี่น้อง ศูนย์รวมคนหน้าตาดีนะครับ
  • ตามลุ้นด้วยคนครับน้องโก้ น้องสาวทีทีสวยดีครับ
    นายโจจะเอาแดงๆเข้าบ้านอีกแล้วหรออออออ555
    ไนท์รายละเอียดโทรมาหาพี่ได้เลยครับ
  • งานวันไหนครับ จะติดต่อใครได้บ้างกะว่าจะแวะไป ครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับเพื่อนๆ
  • อย่าเรียกว่างานเลยครับ555
    แค่มาเจอะเจอกันบ้างเป็นครั้งคราวครับ ติดต่อมาที่ผมได้เลยครับ 084-638-6235 แต๊กครับ
  • อ่อ ครับ เริ่มกันกี่โมงแถวไหนเหรอครับ
  • ก็แค่อยากมีไว้ครอบครองอะแต็กแล้วแต้กสนใจจะมีเอี่ยวไมละ
    พวกเราจะไปปะมานเที้ยงๆคับที่อ่างเก็บน้ำบางพระ
  • ตกลงวันนี้ไปมิสติ้งกันป่าวเนี่ย....
  • เหมือนเดิมครับโอ๊ต ที่บางพระนะไม่ใช่ที่เดิมนะครับเพื่อน555

เจอกันนะครับ
  • ส่งใจไปด้วยครับ
  • ฮ่าๆกำลังคุยสนุกกันใหญ่ พอดีผมมีงานตอน 4 โมงเย็นไม่งั้น 285 and ไวน์ เสร็จผม 555 นั่งไกลๆเลยผมเดียวอดใจไม่ไหว
  • ขอบคุณน้องไนท์ด้วยนะครับ ที่แวะมาเที่ยวกับพวกเรา เสียดายจริงๆอยู่กันได้แปปเดียวเองน้อง
    เด่วคอยติดตามรูปได้นะครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/29471/ขายลูก-pitbull-ชลบุรีราคานักศึกษา#Item_2
    สนใจติดต่อได้นะคับ แม่ หมาคอกนี้เป็น พี่น้องกับน้องหมาผมนะคับ

image
  • สวัสดีคัฟ....กระผมน้องใหม่อาจจะใหม่ในนี้แต่สำหรับพี่ๆอาจจะพอคุ้นๆหน้ากระผมกันบ้างแล้ว........งั้นกระผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ..แต่คงจะฝากหัวจัยไม่ได้นะเพราะว่ากระผมเป็นคนรักครอบครัว ไม่เหมือนพี่..........จำไม่ได้และว่าชื่อไรบ้าง มิ้ทติ้งเมื่อวานเป็นไรที่มันมากคับอย่าจะหัยรวมตัวกันอย่างนี้บ่อยๆ แล้วก้อขอรบกวนลงรูปเมื่อวานด้วยนะครับ.....ขอบคุณล้วงหน้าเลยนะคับ
  • ลงเลยๆๆๆๆ ขอแบบด่วนพิเศษ!! :)
  • เริ่มที่บรรยากาศเลยคับ
    image
    ดูหน้าตาน่ารักอะ
    image
    พี่บอลอยากลองของ
    image
    แล้วก็ได้ตามที่ต้องการเลย
    image
    ดูกันจริงๆแล้วฟังกี้ตัวเล็กมากๆเลย
    image
    ส่วนพี่กอล์ฟปากก็บอกว่ารักครอบครัวแต่ทำไมไปคนเดียวก็ไม่รู้
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0485.jpg 280K
    DSCF0506.jpg 300K
    DSCF0509.jpg 278K
    DSCF0512.jpg 294K
    DSCF0513.jpg 293K
    DSCF0516.jpg 286K
  • อยากบอกว่าน่าหวานมากค่ะ มีรูปเยอะรึป่าวคะอยากเห็น แล้วจไปอีกเมื่อไหร่คะขอไปด้วยได้ป่ะคะ :m15:
  • รบกวนพี่โอ๊ดลงรูปมิ้ตติ้งของเมื่อวานเพิ่มเติมด้วยนะคับ...ขอแบบด่วนๆเลยนะคับอยากเห็นมากๆ....แล้วก้อพี่ๆคนไหนมีรูปเพิ่มเติมก้อขอดูมั่งนะคับ
  • ไม่ค่อยรีบเลยเนอะคุณaod_aod
  • พอดีน้อยจัยอ่ะคับไอ้เราก้อไปแต่ไม่เห็นมีรูปเลย :-((
  • รูปต่ออีกนิดimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1.jpg 128K
    DSC_1.jpg 128K
    DSC_2.jpg 61K
    DSC_3.jpg 135K
    DSC_4.jpg 249K
    DSC_7.jpg 106K
    DSC_8.jpg 92K
    DSC_5.jpg 151K
    DSC_6.jpg 189K