ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โทษทีครับเน็ตที่บ้านมีปัญหาหน่อย รูปเบิ้ลบานเลย โทษทีๆ.......อย่าว่ากันนะเดวลงต่อ
    :o020:
  • อีกหน่อย.....หวังว่าเน็ตคงดีขึ้นละนะimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_9.jpg 166K
    DSC_11.jpg 107K
    DSC_12.jpg 105K
    DSC_13.jpg 127K
    DSC_14.jpg 150K
    DSC_15.jpg 138K
    DSC_16.jpg 172K
    DSC_17.jpg 147K
  • คนนี่เอาหลานมาทำ......เค้าว่ากันนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_19.jpg 114K
  • ตอนจบimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC.jpg 146K
    DSC_0293_副本.jpg 129K
    DSC_18.jpg 217K
  • ไม่ดียังไงขออภัยนะครับ
  • เสียดายอะ น่าไปจริงๆ ครั้งน่าไม่พลาดแน่
  • มิตติ้งคราวนี้ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ ถึงอากาศจะร้อนขนาดไหนพวกเราก็มากัน
    บรรยากาศอย่างนี้ช่างอบอุ่นจริงๆ

@ขอบคุณพี่ต้อมที่แวะมาเที่ยวด้วยกัน
    @ขอบคุณน้องวุฒิกะน้องพิมที่มาไกลจากพัทยา
    @ขอบคุณน้องเชจากสัตหีบด้วย
    @ขอบคุณพี่เอส ลูกสาวพี่ช่างงามมากๆ
    @ขอบคุณน้องโก้กะแฟนสาว มาจากพัทยาเช่นกัน

ถ้าขาดตกบกพร่องทางชลบุรีต้องขอโทษด้วย คราวหน้าเราจะปรับปรุงนะครับ !

จากใจพวกเราชาวอเมริกัน 285 เอ๊ยยยย อเมริกันพิทบลูชลบุรี 555
    แล้วพบกันกับมิตติ้งหน้านะครับทุกคน
  • ขอบคุณรูปสวยๆจากตากล้องพ่อลูกอ่อนด้วยนะครับ
  • จากใจพวกเราชาวอเมริกัน 285
    อันนี้ถูกแล้ว วะ 55555555555555
  • เฮ้ยไปกันตอนไหน ไม่ชวนเลยยยยยยยยย
  • ต้น285มันก็โอนะแต่วายไม่ไหวอะ
  • เออ ชอบๆๆๆ พวกเราอเมริกัน 285 คลับ
  • ฮ่าๆ สนุกดีครับชอบๆ งานหน้าถ้าบีบี้ผม หายดีผมพาไปแจมด้วยแน่นอน
  • สวยมากเลยค่ะทั้งบรรยากาศและทุกๆคนท่าทางมีความสุขมากถ้าครั้งน่าขอไปแจมด้วยนะคะ........K13
  • K13 มาเลยค้าบบบ ยินดีครับ
  • ขอบคุณและยินดีมากกกกค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งคร้า
  • -โอ๊ดลงรูปกันเสียนี่หว่าลงซ้ำตลอดเลย555
    -Lipoลงรูปอย่างเดียวพอคับ (แทง) ตลอด ผมรักครอบครัวคับ แต่น้องเขาทำงานคับ :)
    -ส่วน 285 เนียเบอร์อะไรคับ?.............. ข้อที่1. เบอร์ติดหน้าอก ข้อที่2.เบอร์ห้อง (ทราบแล้วตอบด้วย555)
    -พี่แจ็คพึ่งรู้สึงตัวหรือไงคับพี่
  • -พี่golfก้อไปด้วยกันแล้วจะถามไมอ่ะคับไม่เข้าจัย :/
    -เสียไม่เป็นไรคับพี่โอ๊ต ขอบคุณคับสำหรับรูป
    -เพื่อนๆพี่ๆที่มากันไม่หน้ารีบกลับกันเลยคับหน้าจะอยู่ร่วมกันก่อนเลยไม่ได้ภาพเพื่อนๆพี่ๆที่กลับก่อนเลย
  • พี่แต๊ก ไอนั่นเพื่อนครับ มันว่างเลยมาด้วย ผมยังซิงอยู่นะพี่ อิอิ :">
  • ชอบน้องสองคนนั้นจัง คุยตลกดี ฮ่าๆ
  • ไปไหนกันมาหรอคะข้อมูลแน่นกันจังนะคะคุณgolf ตกลงรักครอบครัวหรือเป็นไกด์นำเท่วคะ
    แต่ดูจากข้อมูลแล้วมีเบอร์ติดที่น่าอกด้วย ชักงงๆ :-D แซวเล่นนะคะ
  • คุณK13คับผมว่าน่าจะเป็นอย่างที่สองมากกว่านะคับ..นี้แหละที่เค้าบอกว่าปากกะจัยไม่ตรงกัน5555555.............เค้าล้อกันเล่นนะคับพี่golfอย่าคิดมากนะคับ
  • @เฮ้ยพวกเราใครขโมย ไอดีกะพาสเวริดพี่แจ๊คมาเล่นแน่ๆเลยครับ ใช่ตัวจริงป่าวครับ????555
    @ลิโพ วายเค้านี่สุดยอดแล้วนะครับ ขโมยมาจากตู้เย็นที่บ้านเลยนะ555
    @ไนท์งานนี้ดูไม่ค่อยเต็มที่เลยนะ ดูเกร็งๆไปป่าวครับน้องชาย
    @k13 ยินดีต้อนรับครับ แจ้งชื่อเสียงเรียงนามมาเลยครับ
    @ส่วนนายกอล์ฟ รีบหาหมอด่วนเลย ไส้นายไหลหมดแล้วววววว
    @ส่วนยูสเซอร์เนมอ๊อดๆ นี่ไม่ต้องเดาเลยว่าใคร อาจารย์ระดับเซียนเรานี่เองใครอยากเอามาไปฝึกกะเค้านี่ฟรีใช่ป่าววววว
    @ส่วนน้องโก้ที่บอกว่าซิงนี่ อมพระมาพูดพี่ก็ไม่เชื่อครับ5555

หลับฝันดีราตรีสวัสดิ์ทุกคนครับ
    ปล.วันนึงจะโพสได้สักทีนึง แต่ติดตามกระทู้นี้ทั้งวันนะครับเพื่อนๆ
  • เพื่อนๆโจปัญหามาขอคำปรึกษาพักนี้เวลากินเหล้าทีไรชอบแน่นน่าอกทุกทีเลยจะทำไงดีอะ
    (มีภาพม่ประกอบด้วยและช่วยบอกวิธีแก้ไขด้วยนะ)imageimage
    ไฟล์แนบ
    imagesCAAGQMVK.jpg 7K
    images[3].jpg 6K
  • โอ้ว้าว.ล้นแว
  • แน่นมากไม่ครับคุณ Lipo เป็นห่วงจังเลยไม่รู้จะช่วยยังไงดี หั้ยคุณAod 2,400ช่วยดิครับผมไม่ว่างจริงๆช่วงนี้ :)
    หรือไม่ก็ให้คุณแต็ก คุณต้นช่วยได้เลยเห็นเขาบอกว่าของถนัด เอิ้กๆๆ
  • คราวหน้าไม่พลาดแน่ ^^

imageimage
    ไฟล์แนบ
    559467_446975781995094_100000480291207_1715961_177067103_n.jpg 98K
    543259_446976111995061_100000480291207_1715963_240497722_n.jpg 97K
  • รอบหน้าจัดใหญ่เลยมากันให้หมดนะ ไม่พลาดแน่วืดหลายรอบละ
  • แหม.....พี่แต๊กก้อพูดไปผมเพิ่งฝึกเป็นแค่2ตัวเองยังไม่เก่งจนเป็นอาจารย์หรอกคับผมก้อแค่พอสอนได้นิดๆหน่อยๆเทียบกับมืออาชีพไม่ได้หรอคับ
  • คุณaod_aod ฝึกเก่งหรอคะน่าสนใจ
  • ยิ่งเปนสาวๆ อ๊อดบอกว่าฟรีครับ555

คุณ k13 ชื่ออะไรครับ ?
  • แล้วแต็กไม่ชอบสาวหรือไงหรือว่าชอบแบบฟ้าผ่า
  • แล้วถ้าเป็นสาวๆจะสอนอะไรอะคะ :-D
  • มันก็ต้องขึ้นอยู่ว่าสาวๆคนที่จะให้สอนอยากเรียนอะไรละคับ
  • แล้วคนสอนจะถนัดสอนเรื่องอะไรคะ
  • 55555ขอชื่อเสียงเรียงนามด้วยคับ
    ที่อยู่และ08..........................?
  • ยังไม่ได้บอกเลยว่าจะไปเรียนจะเอาข้อมูลแล้วหรอคะ
    แล้วตกลงใครสอนกันแน่คะเนี้ย...แหมๆ ;-)
  • มันก็ต้องรู้จักกันก่อน
    ส่วนใครสอนเนี่ยมันก็แล้วแต่ว่าจะเรียนอะไร555
  • อยากสอนจังเลยนะ
    เป็นเกือบทุกเรื่องแต่ฝึกน้องหมาไม่เก่งคร้า :o040:
  • ลองปรึกษากันดูครับ ค่อยๆเปนค่อยๆไป หมาแต่ละตัวเรียนรู้ต่างกันครับ
  • แต่นายโจ นี่ติดจอ อัพเดททั้งวันเลยนะ 555
  • คร้า.....
  • วันๆๆแม่งไม่ทำเฮี้ยไรหลอกค่อยดูว่าใครแปลกหน้าเค้ามาจะได้หม้อได้เต็มที่ ยิ่งเปง(ญ) น่ะหม้อได้เต็มที่
  • พัทยาไปด้วยคนขอรับบบบบบ บ บ
  • ดูบิ๊กแมตย์ที่barbossaกันไหมเพื่อนๆ
  • @คุณK13ยังไม่รู้ชื่อคุณเลยคับจะได้เรียกได้ถูก???
    แล้วก้อจะฝึกน้องหมาอย่างไรผมก้อพอหัยคำปรึกษาได้นิดหน่อยน่ะคับเพราะผมเองก้อไม่ค่อยเก่งเท่าไรหรอคับ พอรู้แค่เบื้องต้นเองคับ ;-)
  • ดูเหมือนว่าคุณ Lipo พิมแปลกๆใช่ตัวจริงหรือเปล่าน้า??555 ส่วนอาจารย์ aod อย่าออกตัวแรงพี่ว่าคุณ K13 แปลกๆถามอะไรก็ไม่ตอบน่าจะเป็น spy หรือสายลับแน่ๆ555ต้องเป็นคนแถวๆนี้แน่ๆๆๆๆๆ

• 5555555โดนแทงคับ
  • อั๊ยหย๊ะ มีสปายกันด้วยหรอเนี่ยะ5555

@ต้นพอดีพี่กดพลาดได้อ่านกระทู้หน้าที่27 ของบอร์ดเรา ลองไปอ่านดูนะฮาดี นับเปนจุดผิดพลาดของต้นที่มารู้จักกับพี่ล่ะ5555