ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • อยู่ที่ใหนไม่สำคัญ ใจชอบสิ่งเดียวกันก็พอ :)
  • ยินดีด้วยสำหรับท่านที่แต่งงานก้อขอให้มีความสุข......แต่สำหรับผมมีความทุกข์มา11ปีแล้วครับ+5555555 :-D (ล้อเล่นนะจ๊ะขำๆอ่ะ)image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0002.jpg 87K
  • คุยคนเดียวเลยนอนละ ราตรีสวัสดิ์
  • รูปมะคืน คับฉลองเพื่อนแฟ๊ต
  • จัดมาให้คนรักครอบครัวหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0828.jpg 252K
    IMG_0829.jpg 297K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0828.jpg 252K
    IMG_0829.jpg 297K
  • dekpe ฝันดีคับ
  • สร้างภาพ :o023:
  • dekpe อาไรอ่ะ??55555555
  • เงียบหายไปเลยนะอึงปั๊กก้า นึกว่าไปออกรายการ คนอวดผี แล้วโดนผีจับซ่อนซะอีก 555555555555555 กำ :-))
  • เจ้าของภาพเผยตัวมาละ :-))
  • พี่แจ๊คนี่หวานกว่าคู่บ่าวสาวอีกนะเนี่ยะๆๆๆ555
  • พี่แต๊กผมขอเบอร์หน่อยเห็นพี่ต้นชะเมาบอกว่า tt ของพี่อย่างงามเลยอยากเห็นตัวเป็นๆอ่ะ ผมอยู่ตรงร้านไก่หุบบอนเอง จาใด้ขับรถไปดู
  • ฝากให้พี่กอล์ฟดูเป็นตัวอย่าง(ถ้ามีใจนะ)image
    ไฟล์แนบ
    289841[1].jpg 109K
  • สวยวะโจ มีรูปหมาแดงมะจะหามาลงมั้ง555
  • เด็กผี ลงไปอยู่ส่วนไหนของชลครับ
  • พี่คลมันจะไปยากอะไรเราก็ถ่ายรูปที่เราต้องการสักไปให้ช่างสักแล้วบอกช่างว่า
    จะเอารูปเนี้ยก็ได้แล้ว
    พี่ก็ถ่ายรูปหมาพี่ไปก็ได้คับถ้าไม่มีช่างสักบอกนะเดียว
    จะติดต่อให้ราคาไม่แพงงาน100%ถ้าไม่แน่นใจมาดูงานก่อนก็ได้นะ
    เด็กผีรายงานตัวคับแต่ผีผ้าห่มนะ555555
  • หวัดดีครับ...มารายงานตัวแล้ว
    หลังจากหายไปนานเลย สบายกันดีป่าวครับ
  • โจ ถ้าสักแบบในรูปอ่ะราคาเท่าไหร่ครับ
  • ว่าจะหาลงอยู่เหมือนกัน เอาแขนสวยๆซะหน่อย
  • โจขอหลังไมค์ดีกว่า085-3955599
  • อยู่หุบบอนอ่ะหนึ่ง รู้จักป่ะ
  • ขาโจหรอที่โพสลงมาอ่ะ สวยดีครับ
  • say hi ชาวชลบุรี ^^
  • พี่แต็กไม่ใช่ขาโจหรอกอยากได้อยู่เหมือนกันแต่ไม่มีที่ลงแล้ว
  • แต็ก คล กอล์ฟ ขอเมลหน่อย
  • พี่แจ็ค จะแต่งงานหรา...ไม่บอกน้องเลยนะ
  • เมล์ผมนะ xxtackkyxx@hotmail.com ครับ

• mongkol1222@hotmail.com
  • Golf-2008@hotmail.com
  • ที่หนองใหญ่จัดมิสติ้งวันเสาร์ที่ 2/6/55 มีใครว่างไปไหมครับ
    คนจัดเค้าเชิญชลบุรีไปด้วยนะงานเริ่ม 5 โมงเย็นที่หน้าวัดหนองใหญ่
    มีน้ำให้หมาเล่นด้วยนะ
    พี่แต็กเอาหมาน้ำไปโชตัวเหนื่อยนะ
  • พี่กอล์ฟของฝากไม่โดนไม่รู้จริงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    3mX6xQ[1].jpg 35K
  • ฝากตัวด้วยคนนะคะ ~
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ8774.jpg 133K
  • image

ขอแสดงความยินดีกับพี่แจ็คครับ..ป.ล.พี่คือidolในการใช้ชีวิตคู่ครับ มีความสุขมากครับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 17K
  • -แสดงความยินดีด้วยคับพี่แจ็คเจ้าบ่าวน่าใหม่เนียหล่อจิงๆ
    -แต่น่าไอ้คลเนียมันได้นอนหรืิอเปล่าวะ
    -โจรถรุ่นไรอะแอร์แบ็คใหญ่จิงๆ
  • พี่แจ๊คอย่าลืมกลับมาเลี้ยงเหล้าน้องด้วยนะพี่
  • image

ภาพล่าสุดงานแต่งพี่แจ็คครับ
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 111K
  • มั่วละอันหลัง55555
  • แหม่ช่วงนี้ช่างเป็นช่วงเวลาแห่งความชื่นมื่นกันจริงๆ
    วันนี้ได้ไปงานแต่งเพื่อนในตอนเช้าแถมไปงานเลี้ยงพี่ชายอีกคน

ขอให้พี่แจ๊คมีความสุขมากๆนะครับ
  • ไอ้ม่อนรูปหลังนี่ผิดแจ๊คและมรึง555
  • อยากทราบเบอร์โทคลีนิกตัดหูสุนัขในเขตชลบุรีที่ตัดสวยๆหน่อยครับ กำลังหาอยู่ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
  • ชลบุรีสัตวรักษ์ไงคับ เปิดวันอังคารละมั้งวันหยุดยาวงี้
  • ใช่ครับ ชลบุรีสัตวรักษ์เลยครับ อยู่ใกล้ๆกับเฉลิมไทยครับ
    ส่วนเบอร์โทร seach ใน google เลยครับ
  • เบอร์ชลบุรีสัตวรักษ์ 038-272719
  • พี่แต็กว่างกินเบียร์กันไหม
  • เสียดายจัง อากาศอย่างนี้น่ากระดกเบียร์ด้วยสิ
    วันนี้ไม่ว่างอะครับโจ ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยครับ ต้องเตรียมตัวอย่างเดียวเลย

เสร็จงานเมื่อไหร่ เดี๋ยวจัด meeting กันอีกสักทีครับ
  • โจ จัดแดงๆค่ายพิทบลูพาวเว่อร์สักตัวดีม่ะ
    เมื่อวานมีโอกาสเจอกับคิงที่งานแต่งพี่แจ๊ค
    มีชุดทีเด็ดอยู่ด้วยสิ น่าสนมาก ๆ
  • ขอบคุณมากครับ.....ไว้จะมาอัพให้ดูนะครับ ว่าแต่ ราคาคิดตามนำหนักตัวประมาณเท่าไหร่ครับ เพราะผมถามแถวแหลมฉบังแพงมาก บอกว่า2500 อัพอ่ะครับ
  • พี่แต๊ก มี มิตติ้ง เมื่อไหร่บอกด้วยน้าา เอ็มครับ ( บางแสน !!! )