ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โดนGhostใช้ยูสเนมแทงโดยไม่รู้ตัว :-S
  • คับพี่ๆ :)
  • จำได้สิครับปอง เอาไอ้ตัวแสบมาอัพให้ชมหน่อย ป่านนี้หนาตึบเลยมั้งเนี่ยะ

@แจ้งข่าวหน่อยนะครับ วันนี้ใครที่มาดื่มที่บ้านผม เบียร์ไม่หมดนะครับ เหลือเพียบ รอบหน้ามาแก้ตัวด้วยนะ
    จะเก็บรอไว้นะครับ555
  • ได้เลยคับพี่แต็กรอบหน้าไปแบบเดียวๆเลยคับ
  • เป็นอย่างงี้อีและทิ้งเราอีกแล้ว :-((
  • ได้คับพี่แต็ก ว่างๆจะอัพให้ดูคับ
    พี่แต็กคับวันที่22เดือนหน้ามีงานที่พัทยาหรือคับได้ข่าวมาคับ :)
  • อืม น่าจะมีงานบลูลี่ที่ห้างโรยัลการ์เด้นพัทยาครับปอง
    ส่งไอ้ตัวแสบลงประกวดเลยครับ ฝึกเข้าสายจูงหน่อย ลองดู
  • ท่านโจด้วยนะครับ น่าลองเอาเด็กๆที่บ้านลงประกวดดู โดยเฉพาะไอ้เก๋า
    แต๊กว่าสู้ได้ เห็นด้วยไหมกอล์ฟ?
  • พี่แต็ก 22เดือนหน้ามีงานที่พัทยาหรอคับ
  • จะไหวหรอ
  • ไหวสิโจ ลงรุ่นแสตนดาร์ดบลูลี่หรือไม่ก็รุ่นคลาสสิคบลูลี่ ซ้อมจูงดีๆรับรอง

ใช่แล้วครับน้องโฟคเดือนหน้าวันที่22ที่พัทยาครับ
  • ฝากเพื่อน ๆ ชลบุรี ช่วยลองถามไถ่ ว่ามีใครเห็น ทีที บ้างไหมด้วยนะครับ

ตอนนี้ ทีที หายไปจากบ้านต้น ได้ 3-4 วันแล้ว พื้นที่ ที่หายคือ อำเภอหนองยายบู่ ใกล้ๆศรีราชา แถบๆสวนเสือ

เพี้ยง !!! ขอให้เจอด้วยเถิด T_T
  • โชดไม่มีจริงๆเลยครับ แต็ก ต้น หมาตัวเมียฮีทมาพอดีเลยวันนี้
  • คุณอาร์ทผมล่ะอยากจะเห็นลูกทีที ที่จะอยู่แถบบ้านเราเหลือเกินครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ยังไงเรื่องค่าผสม ผมกับต้นจะเคลียให้นะครับ
  • ยังไม่มีข่าวคืบหน้าเลยหรอคับพี่แต็ก :022:
  • เวง หายไปไงหว่า ตามเจอกันไหมน่ะ
  • เพื่อนๆครับ ทีทีมันกลับมาแล้ววววววว โคตรดีใจเลยอ่ะ
  • ดีใจด้วยเพื่อน สบายใจซะที
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะคล
  • ทำงานๆ ว่าจะถามอยู่มะวานพอดีต้นโพสภาพพอดี มันหนีไปไหนมาละ
  • มันมายังไงแต๊ก และดีใจด้วยนะ

• ขอบคุณครับพี่เอก
    หลังจากที่มันหายไป น้องต้นก็ได้ตามหามันสุดท้ายมานอนกระดิกหางอยู่หน้าบ้าน
    น้ำหนักลดไป 10 โล ไม่ต้องสืบเลยว่าไปไหนมา (เหมือนพ่อมันเปี๊ยบเลย อาการนี้ติดหญิงแน่นอน555)
  • ว่าแต่ว่าสมาชิกเราหายไปไหนกันหมดนะ สงสัยจะติด???
  • ดีใจด้วยครับ พี่แต๊ก ( เอ็ม ลูกพี่-ลินคอน บางแสน ) *-*
  • พี่ว่าเดียวต้องมีเด็กคล้ายเจ้าTTเดินไปมาแน่ๆลองคอยดูว่าจะมีหรือเปล่าแล้วว่าจะทำยังไงถ้าเกิดมีขึ้นมาจะได้คุมได้ถูก
  • มีใครจะไปงานเมืองทองรึเปล่าค่ะ ขอไปด้วยคน :-D
  • มีใครไปงาน เมืองทองบ้างครับ ขอติดไปด้วยคนได้ไหมครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมอยู่ ศรีราชา ใครใจดีให้ผมไปด้วยไหมครับ
  • ขอติดรถไปด้วยคนนะคับ
    พี่แต็กว่าไงคับพอจะมีเวลาพาน้องๆไปเที่ยวหรือเปล่า
  • รูปนี้เป็นไงบ้างคับขอคำแนะนำหน่อย(ห้ามชมนะอยากดูจุดบกพร่อง)image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0614.jpg 291K
  • ขอบังอาจหน่อยครับ
    1ขาหน้ากว้างเกินไปนิดครับ ถ้ามองด้านข้างจะไม่ตั้งฉากกับลำตัว
    2ขาหลังเหยียดเกินไปครับ ทำให้ไม่มีมุมขา

ส่วนอื่น หน้าดี เส้นหลังดีครับ
  • ผมจ่ายค่ารถให้ครับ มีใครใจดีให้ผทติดรถไปด้วยไหมครับ ผมหารถไม่ได้เลยจริงๆเลยมาขอความช่วยเหลือจากชาวชลบุรี ผมอยู่ศรีราชา ถ้าไปได้รวมตัวตรงไหนผมจะไปหาครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ
  • ขอบคุณอาร์ทด้วยนะครับ
    ขาหลังซ้ายตึงเกินไป อย่างที่คุณอาร์ทว่าครับ (จริง ๆ copy มา555)
    ลองหาโซ่ที่เป็นโช๊คเชนเส้นเล็กๆมาฝึกมันโพสดูครับ โซ่เส้นเล็ก ๆ ใช้ควบคุมในการจูงสุนัขประกวดได้ดีกว่า

ว่าแต่ว่าจับหมาลูกคุณหนูโพสได้ขนาดนี้ ไม่ธรรมดาครับ สู้ ๆ นะครับอ๊อด โจ

ฝาก 1 คำครับ " ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ " ผมเชียร์เต็มที่
  • ท่านโจ รางลากพร้อมรึยังครับ จะพามาเฟียไปลากกระบะที่บ้านโจเล่น ๆ ซะหน่อย 5555
  • @พี่เอก งานนี้สุดวิสัยจริงๆ ครับพี่ T_T
  • ขอบคุณอาร์ทที่ให้คำแนะนำคับ
    ขอบคุณพี่แต็กด้วยนะคับพี่คับแล้วโช๊คเชนมันซื้อที่ไหนคับ
    พี่แต็กฝากบอกมาเฟียด้วยถ้ามีใจก็มาเลยอีกประมาณ2วันก็จะเสร็จนะวันอาทิตย์ก็น่าจะใช้ได้นะ :-))
  • ขออนุญาติฝากร้านเปิดใหม่หน่อยครับ ขายเครื่องมืออยู่หน้านิคมอมตะชลบุรี สำหรับพี่น้องพิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี ให้ราคาพิเศษครับ
    http://www.facebook.com/Factory.Gear.Thailand imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    252675_320547694699754_1283624926_n.jpg 138K
    309987_312271865527337_867247659_n.jpg 152K
    318045_320552581365932_1894858426_n.jpg 147K
    534291_312276222193568_199881725_n.jpg 100K
    526181_312275455526978_1294937400_n.jpg 125K
    580027_312275082193682_1341416369_n.jpg 190K
  • ยินดีด้วยนะครับ ไว้ที่บริษัทหาเครื่องมืออะไรจะติดต่อไปนะครับ
    แต่จริงๆแล้ว ผมขอราคาพิเศษกิโมโนสีชมพูได้ไหมครับพี่555
  • พี่แต๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เมื่อวานท่านโจมาเเยือนร้าน ยังเหมือนเดิมเลยขออภัยเรื่องบริการด้วยนะครับ

ว่าแต่พี่โจมาทีไรเด็กลาหมดเลย พี่โจนี่ยังไงๆอยูนะ
  • แสดงว่าเด็กที่ร้านพี่ๆไม่มีบุญได้เจอะหนองชากF.C.555555 O:)
    หรือว่ากลับกันเราไม่มีบุญได้เจอ
    อันนี้ต้องถามหัวหน้าของเรา. ว่าไงคับท่านหัวหน้ากอล์ฟ
    ผมกับพี่่โจไม่ค่อยรู้เท่าไรเพราะว่าเรารักครอบครัว :-))
  • อืมนั่นสิ ทำไมแก๊งนี้มาทีไรเด็กหายทุกทีเลย555
    เสียดายที่ไม่ได้ไปเมาด้วยเลย
  • ของมันแรงมั้งค๊าฟอิอิ
  • ไม่ขอ ออกความคิดเห็นไดๆทั้งนั้น =;
  • รางลากพร้อมรึยังท่านโจ ?
  • อ๊อดๆสอนมาเฟียลากด้วยนะครับ
  • ได้เลยคับ. ว่าแต่รางลากเรื่องก้อยืนไปนานและคงใกล้ที่จะใช้งานได้แล้วมั้ง
    ท่านโจว่าไงคับใกล้แล้วหรือยัง
  • หวัดดีครับพี่น้อง...ใครโดยกระทิงขวิดใส้แตกบ้าง5555 :027:
  • พิเศษจริงปล่าวครับ เข้าไป บอกยังไงดีครับ เพื่อได้ส่วนลด ผมทำเครื่องจักรอะครับจะได้ไปอุดหนุนบ่อยๆ :o060:
  • โอ๊ยยย อยากพาหมาไปลากแล้วเนี่ยะะะะ เมื่อไหร่จะเสร็จน้าาาา
  • โอ๊ต ไส้ไหลเลยหรอเพื่อน 555
  • วันเสาว์บ้านแต๊กใช่มะ ใครไปมั้งอะ