ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่แต็กคับจัดมิสติ้งเลยคับแล้วชวนคุณk13ไปด้วยนะ
    โจอยาดรู้จักเป็นการส่วนตัวว่า
    คุณชื่ออะไร
    อยู่ที่ไหน
    แล้วคุณเป็นใคร
    ทำไมไม่บอกชื่อเรียงนาม
  • ได้กลิ้นทะแม่งทะแม่ง ความรู้สึกเหมื่อนว่า จะใกล้ก็ใกล้จะไกลก็ไกล :-))
  • หรอคุณอ๊อดปากดี
  • 555 ผมว่าคนใกล้ตัวนี่แหล่ะมั้งครับ
    ใครครับเนี่ยะคุณ K13 ?
  • นั่นไง....มีคัยแอบปลอมตัวมาป่าว...555555
    แต็ก จะมีข่าวดีแล้วหราเพื่อน
  • แม่นแล้วเพื่อนโอ๊ต ไว้ใกล้ๆจะโทรบอกนะครับ

• พี่แต็กอย่างนี้ต้องมีปาตี้ทิ้งท้ายซักหน่อย
    เอาแบบหนักเลย
  • @ ปาร์ตี้ยังงี้ จะดีนะ
  • http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/32/patriot-bullies.-/p17

ตามไปดูนะครับสำหรับสาวกบลูลี่ เค้าไปถึงโลกพระจันทร์กันแล้ว เห็นแล้วเกิดกิเลสจริงๆ
  • พี่แต็กคับโจขอแดงๆเตี้ยๆสั้นๆมีปะ
    โจว่านิสัยหมาแดงมันเลี้ยงแล้วสนุกดีนะ
  • ลงหั้ยแล้วคับแต๊กหั้ยพี่เขาดูก็แล้วกันชอบไม่ชอบก็ไม่เป็นไร แต่ผมอะรักเลย 555http://pitbullzone.com/community/discussion/29344/-เปิดรับผสม-หมาบ้านๆๆ-ชลบุรี#Item_27
  • ขอบคุณครับกอล์ฟ

พี่ต้อมชอบไม่ชอบลองดูนะครับ
  • หิวเหล้าๆๆๆๆ..........คืนนี้ร้านไหนดี
  • ผม กลับ มาแว๊ว หลังจากไม่มีเวลามาเล่นเลย 55
  • หายไปไหนกันหมดนะ ช่วงนี้ ????
  • ไม่ได้ไปไหน
  • ยังอยู่ที่เดิมครับ และอยู่ในใจเสมอคับ:)
  • ดูภาพสวยๆแล้วฝันดีครับพี่ๆน้องๆhttp://www.facebook.com/ThaiPhotoz
  • เอะ อะ ก็โพสต์ ตกจัยก็โพสต์กันหน่อยคับ เงียบเลยเดี๋ยวกระทุ้ตกน่านะคับ
  • สกินเฮดxโรซ่า. คลอดแว้วววววว :062:
  • กี่ตัวคับน้อง
    ขอเบอร์น้องโก้ด้วยนะ
  • ขนาดไม่ค่อยอยากเลยนะเนีย ปากบอกพอแล้วพอแล้ว555 จะเด็จตัวที่4ซะแล้วเพื่อนเรา
  • ยินดีด้วยนะโก้ ออกมากี่ตัวครับ อยากเห็นๆ เอามาให้พี่ๆชมด้วยนะครับ
  • ขอดูรูปแม่หมาหน่อยครับ โรซ่า
  • อยากเห็นๆมากๆๆๆแล้วออกมากี่ตัวคับ
  • เพื่อนๆลองเข้าไปดูตัวนี้ดิครับ แมร่งโคตรโดนใจเลย หล่อมาก

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/30330/-the-rockzilla-best-of-new-generation-next...
  • เห็นน้องโก้บอกออกมา 10 ตัว ตายไป 2 จะมาอัพให้ดูอีก 2-3 วัน
    เห็นบอกว่ามีทีเด็ดอยู่เหมือนกัน เหมือนสกินเฮดประมาณนั้น
  • สรุปงานแต่งงานของผมวันที่ 28 กรกฎานะครับ
    งานเช้าแต่งที่โบสถ์บางแสนตรงข้ามแหลมทอง
    งานเลี้ยงเย็นที่ เดอะไทด์นะครับ
    ขอเรียนเชิญพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนแต๊กด้วยน่ะครับ :006:
  • พี่แต็กแล้วเจ้าสาวละคนไหนหลายคนเหลือเกิน
  • 555 นายโจนักสร้างงาน
    พี่มีคนเดียวคราบบบบบบ
  • ขอแสดงความยินดีักับพี่แต๊กด้วยค้าบ :006: :005:
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3651.jpg 293K
    IMG_3654.jpg 275K
    IMG_3983.jpg 289K
  • ทั้งคอกออกมา10ตัวเป็นตัวผู้2ตัว เมีย8 ตัว และตาย4ตัว :002:
    และตอนนี้ เหลือตััวผู้ 1ตัว ตัวเมีย5ตัว ตัวผู้ตัวใหญ่สุดครับ[ตัวนอนหงาย] :033:
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3985.jpg 257K
    208601_1784062439057_2524281_n.jpg 54K
  • ขอบคุณครับน้องโก้ ขอชมหน้าไอ้ตัวซ้ายรูปที่กินนมอยู่หน่อยสิครับ
  • ยินดีด้วยนะครับพี่แต๊ก =D>
    @โก้คับอยากเห็นหน้าทุกตัวเลยอ่ะคัฟ. สนใจตัวเมียอย่างมาก 8->
  • @พี่แต๊ก/พี่aod จะพยายามถ่ายให้นะครับ ถ่ายยากมากเลย

@พี่โจ 0873560141 โก้ครับ
  • ตัวซ้ายตัวเล็กกว่าเพื่อนมากเลย T^Timage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3986.jpg 270K
  • ตัวผู้ตัวเดียวและใหญ่ทีุ่สุดในคอกตอนนี้คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4036.jpg 233K
  • ตัวผู้ตัวเดียวและใหญ่ทีุ่สุดในคอกตอนนี้คับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4036.jpg 233K
  • ตัวเมียครับ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4037.jpg 222K
    IMG_4038.jpg 243K
    IMG_4039.jpg 251K
    IMG_4041.jpg 254K
    IMG_4040.jpg 241K
  • ตัวเมียตัวสุดท้าย ตัวเล็กสุด ครับ ^:)^
  • สกินเฮด xx โรซ่า image
    ไฟล์แนบ
    2012-04-10 14.11.36.jpg 268K
  • โรซ่าเป็นลูกของ โทน / หลานชิวๆ / พี่น้องคอกเดียวกันกับ TT สุดหล่อ :012:
  • อยากได้ซักตัวไม่รู้ว่าน้องโก้จะแบ่งให้พี่โจไว้ดูแลได้อะ
    พี่หวังว่าคงมีข่าวดีนะน้องโก้
  • พรุ่งนี้วันอาทิตย์ใครว่างพาหมาไปเล่นน้ำกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    296272[1].jpg 42K
  • เลี้ยงดูมันเต็มที่เลยนะน้องโก้
    ท่านโจ พรุ่งนี้โทรหาด้วยเด้อ สนใจ อยากพาหมาไปเล่นน้ำอยู่
  • สวัดีคับพี่แต็กสบายดีเปล่าคับพี่ไม่ได้เจอกันตั้งนานยังจำผมได้เปล่าคับพี่
    สวัดดีพี่ๆชาวพิทชลทุกๆๆๆๆคนด้วยนะคร๊าพ...
  • ไปเล่นน้ำหรือเล่นนมอ่ะจร๊า :m71: