ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • เค้าจะไปกินเนื้อกัน จะให้ไปหนองจอกทำไม

อาการแบบนี้ เป็นไปได้หลายกรณี มันต้องดูว่าเค้าเลี้ยงคู่เดียวหรือหลายคู่
    ถ้าหลายคู่ กรงตั้งติดกันมั้ย ถ้าติดกัน อีกรงข้างๆอาจจะดึงหางไปกัด
    แต่ถ้าเลี้ยงคู่เดี๋ยวก็ต้องดูเรื่องความสะอาด เรื่องการดูแล เล่นกับมันทุกวันมั้ย
    หรือเอาไปฝากคนอื่นเลี้ยงหรือป่าว ชูก้าอายุ 7 เดือนมันเพิ่งเริ่มเป็นหนุ่มเป็นสาวเอง
    มันอาจจะกัดหางตัวเองเพราะมันเคลียดก็ได้ อาการนี้เป็นกันเยอะ
  • หมวดเป้หล่อดี พี่อ้อยก็ดูดีมากครับหล่ำ
  • ได้คนเห็นหน้าเต็มๆนี่ไม่มีชม ว่าแต่งานนี้เมื่อไหร่เนี่ยหล่ำ
  • อ้าวนึกว่าฉากหลังimage
    ไฟล์แนบ
    111113.jpg 89K
  • หน้าแม่งคนรลาแปลนกันเลย รูปที่พี่เคนลงมานี่แม่งหน้ายังเรียวอยู่เลย 555
  • ทดลองคอกใหม่
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2788.JPG 131K
  • น้าเอกแม่งอ้วนว่ะรับไม่ได้
  • พิมพ์ไม่ได้นึกถึงตัวเองเลยยยย555555+
  • พี่เอกคอกใหม่สวยดี ระบบระบายนำ้เป็นไงบ้างพี่ วันหลังขอเข้าไปดูแบบหน่อยครับ
  • อย่าให้มันเข้าบ้านนะเอก อันตรายimage
    ไฟล์แนบ
    2011-12-11 17.47.15.jpg 111K
  • พ่อคนผอม เล่นฟิตเนท :o003:
    ระบบน้ำเจ๋งเลยโบ ไม่มีกลิ่นเลย ไม่เลอะเทอะด้วย แต่ต้องติดปั๊มน้ำซักตัว จะได้แรงหน่อย :o003:
  • พี่เคนบ้านนี้ผมไปตั้งแต่ยังเป็นลูกหมา ปลอดภัยพี่555+

พี่เอกพ่อแม่แม่งเล็กกว่าลูกอีกมั๊งน่ะ
    แต่ลูกกร่างกว่าเยอะ

• กร่างแม่งกร่างกว่าจริง
    กระดูกใหญ่แบบพ่อ กร่างแบบแม่
    สูงไม่เกินพ่อ ไม่เกิน 15 นิ้ว
    มันมาตามแพนบรีดที่วางไว้
    ตอนนี้หัวใหญ่กว่าแม่แล้ว ตัวผู้น่าจะใหญ่อีกเรื่อยๆ 22ก็หรูแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2757.JPG 108K
  • หมาตัวแค่นี้หัว 22 แมร่งก็โคตรใหญ่แล้วพี่
  • นั้นแหละ ขอแค่นั้น ไม่รู้จะหวังมากไปมั้ย ตอนนี้18.5 กำลังจะเข้า8เดือน
    2ขวบซัก22 ถ้าไม่ถึง จะตีแม่งทุกวันให้มันบวม5555
  • คุณเอก จากเอก เห็นด้านบนของคอกทำอีกชั้นไว้เพื่อน้ำท่วมด้วยหรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ผมก็ทำแต่เป็นงานปูนก่อเอง แตไม่มีชั้นบนกันน้ำท่วม และระบบน้ำด้านล่างใช้แบบรางปูนหรือท่อครับ
  • ชั้นบนผมไม่ได้ทำเป็นชั้นลอย แล้วถ้าน้ำมาจริงๆ ก็ขึ้นข้างบนได้ครับ
    ในรูปที่ลงไว้เป็นบ้านที่ผมเพิ่งซื้อและต่อเติมใหม่ทั้งหลังอะครับ พื้นยกสูงจากถนน50เซน แล้วจากคอกหมายกสูงจากพื้นตัวบ้านอีกประมาณ30เซน ผมว่าน่าจะพอครับคุณเอก เพราะในหมูบ้านผม ปีที่แล้วน้ำมาไม่ถึง เค้ากั้นกันได้ครับ ก็เลยคิดว่า ไม่น่าจะสูงถึงคอกหมา ถ้าสูงกว่า 80 เซนก็ยกขึ้นชั้นลอยแน่ครับ 5555
  • เมื่อวานไปดูคอกใหม่อาทีเทพมากๆๆimageสมกับหมาเทพในตำนาน55555555555
    ไฟล์แนบ
    q36402.jpg 34K
  • ไปไหนไม่ชวนนะพี่
  • 120กว่าเอเคอร์
  • 1เมตร คูณ 1.5เมตร ลึกอีก1.5เมตร แค่นี้ก็พอแล้วพี่ หลุมมันอ่ะ

อุ๋ย!!!! เดี๋ยวเป็นประเด็นอีก 5555
  • งั้นมึงมาขุดเลยบอย 5555
    เดี๋ยวไอ้นี่มันจะขึ้นมาแทนพ่อมัน
    image
    ไฟล์แนบ
    vanto 9.jpg 182K
  • พูดแบบนี้ เดี๋ยวคุณ xinal เห็น งานเข้าผม พี่เคลียให้ด้วยน่ะฮ๊าฟ
  • ไม่รู้จักว่ะบอย ใครวะ
  • ไม่รู้เหมือนกันครับพี่ เคยมาด่าผมในกระทู้แจ้งเกิดผมอยู่ แล้วตอนนี้ก็ไล่ตามด่าพวกขายหมาอยู่นี่ไง

เด็กเพิ่งเกิดหน้าฝนก็งี้แหละพี่
  • นิสัยไม่ดีล่ะซิ ถึงให้เค้าด่าได้5555
  • พี่พูดแบบนี้ช้ำใจอ่ะ
  • หวัดดี พี่เอก พี่เอก หมอโบว์ สบายกันดีนะครับ.........

มีแฟนคลับกันด้วยแฮะ แถวนี้ :-D
  • สวัสดีครับพี่
  • มีทติ้งๆๆๆ อยากพบปะ พูดคุยกับ กลุ่มคนรักพิทบูลมีนบุรี เคยมาด่าเค้ากันจัง

จะให้สอนเค้าเลี้ยงหมาซ่ะหน่อย
  • สวัสดีครับพี่แมว แฟนคลับไอ้พวก พุด น่ะพี่

แล้วแบบนี้ใครเค้าจะมาไอ้บอยเอ้ยยยย :m33:
  • ผมพี่ ผมพี่ ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผมผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม ผมพี่ พี่ผม

โอ้ยยยยยยยยเป็นร้อยยยยยยย เลยลวกเพ่
  • เพ้ออะไรกันสาวๆ นัดมาเลยดีกว่า เห็นสมาชิกใหม่หลายคน
  • ที่ไหนดี ว่ามา
  • ว่ามา ที่ไหนดี ครับ
  • จา....... ไปไหนกันเหรอ
  • หาเรื่องกินครับอ๋อย
    image
    ไฟล์แนบ
    reIMG_8726.jpg 109K
  • มิตติ้งหน่อยอ๋อย มีสถานที่แนะนำมั้ย
  • โกดังพี่เคน พี่เปปาร์ควูบอกให้ปูพรมแดงไว้รอด้วย
  • สถานที่ไม่มีแนะนำ พอดีไม่ค่อยถนัดเรื่องกินน่ะครับ เดี๋ยวหุ่นไม่ดี
  • เอาสถาณที่ ที่พาหมาไปเดินเล่นได้น่ะอ๋อย ไม่ใช่ร้านกิน5555

ท่านปูเสนอมาเช่นนั้นรึบอย งั้นก็สุดแล้วแต่ ทุกท่านจะว่ากะไรมั้ย
  • วันนี้เค้าไปเจอพี่ปูมาอ่ะพี่ เลยบอกว่าจะมีทติ้ง หาที่จัดกันอยู่อ่ะพี่

แล้วคุยกันไปๆมาๆ จำไม่ได้แล้วพี่ว่าคุยไงมั่ง แต่ก็พูดถึงโกดัง พี่เคน พี่ปูเลยบอกว่าถ้าที่โกดัง ให้ปูพรมแดงรอด้วย
  • จัดเลยยยยย
  • จริงๆ โกดังพี่เคนมันก็เหมาะนะ ที่กว้างขวาง
    ก็รอให้เจ้าของที่มันมาตอบและกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    D1-38.jpg 44K
  • แต่เหมือนกระทู้นั้น จะเงียบๆไปแล้วน่ะครับพี่ครับ

สรุปเหลือเท่านี้เช่นเคย
  • ก็ไม่เห็นมีใครจะเข้ามาแนะนำตัวในนี้เลยนี่
    เค้าก็ต้องกระทู้ไว้ให้มาพูกคุยทำความรู้จักกันอยู่แล้ว
    ลิ้งก็ลิ้งไปให้แล้ว ก็ไม่รู้จะยังไงกัน ไม่เข้าใจเหมือนกัน
    คนที่มาลงชื่อลงเบอร์ไว้ พี่เคนก็โทรไปชวนนะ แต่ไม่กล้ามากันเอง
    บอกไม่รู้จักใคร ก็ถ้าไม่มีแล้วจะรู้จักกันมั้ยยยยยยยย
    555555555555
    รอฟังคำตอบจากเจ้าของที่
  • ก็เป็นแบบนี้ แล้วพอไปงานก็บ่นว่างานจัดน่าเบื่อเพราะไม่มีใครคุยด้วย

โลกใบนี้มันอยู่ยากขึ้นทุกวัน