ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาร์ค มาเฟีย อยากบอก !!!
  • ตั้งหัวข้อรอไว้ก่อน มีอะไรอยากบอกเยอะเลย ........

image
    ไฟล์แนบ
    Mafia3.jpg 59K
  • เท่ สุดตรีนนนนนน
    ภาพนี้กดไลค์ได้ชิมิ

• ....อยากบอกว่า ใครเลี้ยงพิทไม่รับผิดชอบ หัวมึงมีรูแน่555
  • งานนี้...จะต้องรออ่าน
    อีกกี่หน้าก็ไม่รู้
  • รับประกันคุณภาพ ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน ... :036:

มีคนบอกในเฟชว่า ผมชอบปักหมุดด่าคนอื่น จัดให้ตามคำขอครับ
  • ม่าย เอา X_X X_X [-O<
  • ขอเวลาอีกนิดนะครับ
    ขอเวลาเรียบร้องข้อความอีกหน่อย พอดีมีงานด่วนเข้ามา
    แต่รับประกัน ความเห็นเดียว กระจ่าง ครับ
  • ป๋า..มันจะดีหรอป๋า แค่นี้ก็หนักเอาการแล้วนะ มันหลายอย่างนะป๋า ทั้งผลทางคดี หน้าที่การงาน สังคมรอบข้าง ครอบครัว เพื่อนพ้องมิตรสหาย

ถ้าป๋าจะทำอะไร ก็ขอให้คิดถึงคนรอบๆเค้าที่ผมกล่าวมาด้วยนะ ป๋า ยังไงขอได้ ผมก็ขอเอาไว้แล้วกัน

แต่ถ้าป๋าจะเล่นให้จบเกมส์ ผมก็ต้องเคารพการตัดสินใจของป๋ษ ขอนั่งจิบเบียร์เย็นๆ เปิดเพลงBOSSAเบาๆเคล้าไปละกัน .....
  • สงสัยจะเรื่องใหญ่แหะ
  • โอ้วววว :017:
  • นั่งชมนักศึกษากับพิทบูล เมืองตาก จิตใจแจ่มใส เห็นกระทู้นี้แล้ว ไม่สะบายใจผมรู้พี่เจ็บปวด พอเหอะพี่ เรื่องราวมันไปไกลเกินแล้ว เลิก เลิก !!
  • มาเฟีย ผมเป็นห่วงวะอย่าเลยทุกวันนี้มันก็เยอะ

และก็วุ่นวาย เพลาๆลง เถอะ หนักไปก็ใช่ที่

เย็นๆไว้

• อารายอีกเนีย X_X ใจเย็นพี่
  • นี่ทุกรวมหัวสร้างกระแสเหมือนกะทู้ของหมวดรึป่าวเนี่ย วางแผนอะไรกันรึป่าว ><เค้าสับสนไปหมดแล้วน้า
  • เฮ้ยใจเย็นๆหน่า. เรื่องมันก็คี่คลายลงไปได้เยอะแล้ว ป๋าเบาๆลงหน่อย. พอได้แล้ว ไม่เหนื่อยบ้างหรือไง ....... พิมพ์ได้นี่อย่างเหนื่ยเลย.

• เวลาประมาณห้าโมงเย็น ทุกท่านจะได้รู้ความจริงพร้อมๆกันครับ :-D
  • ใจเย็นๆครับป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0238 copy.jpg 122K
  • อยากดูมวยคร๊าฟฟฟ ชกให้ครบยกนะฮ่ะ มีน๊อคกลางเวทียิ่งดี :006:
  • ย ห แปลว่าอย่าห่วง หมัดเดียวน๊อคแน่นอน
  • ป๋าคับ ผมก็ไม่รู้นะว่าเราจะได้จัดทัวร์ไปเชียงรายพร้อมกันรึป่าว
    ถ้าป๋าคิดว่าทำเพื่ออุดมการณ์ของเวปบอร์ดนี้ และป๋าเห็นสมควรตามนั้นแล้ว ก็ลุยเลยคับ
    อย่างที่บอก "จับมือไว้ และไปด้วยกัน" 5555
    แต่โดยส่วนตัวของผมนะ ผมคิดว่า "ใครทำอะไรไว้ ไม่ว่าจะหนีไปที่ไหน ยังไงก็คงหนีไม่พ้นหรอก แต่ถึงหนีพ้น ผมถามกลับคำนึงว่าคุณหนีใจตัวเองพ้นรึป่าว"

ป๋าไม่ต้องถึงขั้นพิพากษาเค้าด้วยตัวเองหรอก เพราะเพียงแค่นี้ เค้าก็น่าจะคิดได้ด้วยตัวเองแล้ว ทุกการกระทำ ทุกเรื่องราว ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่เค้าได้กระทำลงไปนั้น สังคมก็ได้ตัดสินและพิพากษาเค้าแล้วแหละ
    และตอนนี้ไม่ว่าเค้าจะพยายามลบหลักฐานที่ผู้อื่นอาจจะสามารถนำมันกลับมาทำร้ายตัวเค้าเอง หรือพยายามสร้างหลักฐานใหม่ว่าสิ่งที่เค้าเคยป่าวประกาศว่าจะปิดบอร์ดทั้งสองบอร์ดนั้น ไม่เป็นความจิง อย่างไรก็ตาม มันก็คงหนีไม่พ้น ฟ้า ดิน และใจตนเอง(ที่เค้าแกล้งทำเป็นไมรู้)ผมว่าเราจบแค่นี้เถอะ ส่วนเค้าจะจบหรือไม่นั้นมันก็เรื่องของเค้า(ห้ามกันไม่ได้จิงๆ)

ป.ล. ตัวผมเองก็ไม่ได้มีปัญหาส่วนตัวอะไรกับคนๆนั้นเลย ผมไม่เคยไปด่าเค้าลับหลัง แต่การที่ผมออกมา(เหมือนจะมีปัญหา)กับเค้าครั้งนี้ เพราะผมต้องการออกมาปกป้องบอร์ดที่ผมรัก ในสถานะสมาชิกคนนึงเท่านั้น
  • ป๋าใจเย็นครับ ตอนนี้ป๋าล้างมลทินหมดแล้ว อย่าเอามันมาติดตัวอีกเลย ป๋าไม่เบื่อหรือ ที่ต้องเข้าไปอยู่ในวังวนของใครที่พวกเราไม่อยากเอ่ยชื่อ
  • =D> ขอเป็นกองเชียร์ที่ดี เป็นกำลังใจให้พี่มาร์คครับ สุดท้ายคนที่จะยุติทุกอย่างได้ก็คือพี่มาร์ค ^ ^
  • มีแต่คนปราม ... ว๊า...
    เพื่อความแตกต่าง ผมยุ ละกัน ฮี่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

พี่มาร์ค สู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ลุยโลดดดดดดดดด ไหนๆ ก็ไหนๆละ !!!

แต่ก็ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัยจากหมายศาลทั้งปวงเด้อ......ลวดเพ่ ! :-D
  • ว่าน
    "มี ปล.ถึง น้องว่านสุดที่รักหวะ
    จอนนี่ ฝากมา พอดีเค้าขับรถอยู่ ที่ว่า ทัวร์เชียงราย กับโครงการ "จับมือไว้ และไปด้วยกัน"อะ

......เค้าบอกว่า....."ใครจะไปกับมรึง กรูไม่เอาแล้ว"

555 อันหลังนี่พี่ฮาเอง โชคดีนะชาวไทยทุกคน ผมเคารพการตัดสินใจป๋านะครับ แต่เบาได้ก็เบานะ ป๋า...
  • อ้าว...พี่ต้น มาพอดี มายุก็เข้าข่ายโครงการนี้นะ "โครงการตราครุฑเต็มบ้าน ตรูดบานเต็มแผ่นดิน"555
  • ผมมายุ อย่างเดียว เรื่องเสียวๆ ไม่เอาคร๊าบ 55555
  • มาร์ค มาเฟีย อยากบอกว่า .... ..........

... ช่วงนี้ ฝนตก อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย น้ำก็ท่วมในหลายๆพื้นที่ ... อย่าลืมดูแลสุขภาพกันให้ดีนะครับ
    ผมทำเว็บนี้เพราะอยากได้เพื่อน ไม่ได้ทำเว็บมาทำลายใคร อยากเห็นสมาชิกในเว็บนี้รักกัน ช่วยเหลือกัน
    ช่วงนี้เห็นบรรยากาศตึงเครียด ก็เลยอยากหามุข อะไรขำๆ มาทำให้บรรยากาศมันผ่อนคลาย สนุกสนาน
    ผมอยากได้เห็นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ การกระเซ้าเหย้าแหย่กัน ของเหล่าสมาชิก เหมือนเมื่อก่อนครับ

...... เรื่องขี้หมู ขี้หมา ปัญญาอ่อน อย่าเอามาเป็นอารมณ์ให้จิตใจขุ่นมัวเลย ... รอลุ้นว่าใครจะเป็นแชมปฺบอลยูโรดีกว่า

และท้ายที่สุด อยากบอกทุกคนว่า รักนะ จุ๊บๆ ฮา .......... :-D :005: :039:
    ประกาศ ณ เวลา 16.59 pm ก่อนห้าโมงเย็นตามสัญญา ฮิ้วๆๆๆๆ :p
  • ฮาครื้นนนนน
    ใจสั่นเยี่ยวเกือบแตก 55555
  • นั้นไงลุ้นขี้แทบแตก 55555
  • 5 โมงนี่ เสียวมากไหมพี่มาร์ค ??? นี่ 17.05 แล้ว !!! เสียวยัง เสียง ย๊างงงงงงงงงงงง :o027:
  • ว้า!! ด๊กใจหม๊ดเลย
  • ว้า!! ด๊กใจหม๊ดเลย
  • 555 ฮาวันละนิด จิตแจ่มใส
    ใครเข้ามาเป็นสักขีพยานในกระทู้นี้ ขอให้มีรอยยิ้มเปื้อนหน้ากลับไปนอนฝันดีทุกคน...ฮิ้ววววๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยป๋า กับบรรยากาศเก่าๆ รักทุกๆคนเช่นกัน จุ๊ฟ ..จู๊บสสส์

image
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 107K
  • รออยู่อ่ะ ... งุงิงุงิ
  • เอ่อ...แบบว่า ตกใจหมดเลย :012:

• เอา LIKE ไปเลยครับ

image
  • เฮ้อลุ้นแทบแย่ป๋านะป๋า
  • ครับ รับทราบ :o044:
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ ที่ทำให้บรรยากาศในเว็บบอร์ดนี้สนุกสนาน และมีความสุขมากยิ่งขึ้น :-D
  • อย่างงี้...ถึงจะเรียกว่าลูกผู้ชายตัวจริง
  • ดีที่สุดครับพี่...เฮ้ออออ
  • ฮาโรย.ตกใจเหม็ด..นึกว่าเรืองไหรล่าว..โล่งอก..ไปที..
  • โห..เห็นรูปแล้วคิดว่าจะมายิงใคร
    ที่แท้มายิงมุกนี้เอง ฮ่าๆๆ :013:
  • สังคมพิทบลูไม่ต้องใช้ปืนหรอกคับ ปล่อยหมากัดแม่งเลย ถ้าไม่ตายค่อย ยิงซ้ำ!!!!!!!
  • ผมนับถือและยกย่องพี่มาร์คตรงนี้แหละครับ ไม่ว่าเรื่องราวจะร้ายแรงใหญ่โตแค่ไหน พี่ก็ยังมีรอยยิ้ม ยังเฮฮาได้เหมือนเดิมจริงๆ รุ่นใหญ่ใจนิ่งจริงๆครับพี่ เป็นกำลังใจให้เสมอคร้าบบบ :X