ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

A.O.I ( TOMBSTONE+FAITH ) in Korat
  • สาวน้อย อาโออิ ลายงานตัวครับผม สังกัดพิสบลูโคราช ครับ มาจาก SP KENNELimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4735.JPG 87K
    IMG_4745.JPG 97K
  • พ่อครับ TOMBSTONE ( R.I.P )image
    ไฟล์แนบ
    Cover127%20copy[1][1].jpg 98K
  • สวยมากกกกกกกกกกกก
  • แม่ครับ FAITH ขอบคูณครับผม สังกัด SP KENNELimage
    ไฟล์แนบ
    295968.jpg 93K
  • สุดยอดลูกทอมชอบสุดๆๆ
  • เอาอีกๆๆๆ ยังไม่หายคิดถึงเลย =D>
  • ยิ่งเลี้ยงยิ่งมันไม่อยากให้คืนเลยอะ :002: imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4743.JPG 84K
    IMG_4751.JPG 76K
  • สวยมากๆครับเลี้ยงดีจริงๆ
  • สวยสุดยอดเลยคับพี่
  • งามมากครับ
  • ของดีๆ...ของดีๆมาอีกแล้ว... :063:
  • สวยจังเลยคับ
  • ดีใจมากที่เมื่องไทยได้แม่พันธ์ที่ดีตัวแม่สวยๆๆหายากกว่าตัวผู้อีก
    :006: :006: :006:
  • อาโออิ อกใหญ่มากก!!! ก้นงอนอีกตางหาก ซีดดดดดด........555 :m56:
  • พี่หมู ทำกันได้ลงคอ อยากได้ๆๆๆๆๆ ๕๕๕
    จะตามไปขอซื้อต่อให้ได้ ฮ่าๆๆ
  • ตกลงนี่มันตัวเมียหรือตัวผู้ครับเนี่ย ^_^
  • สุดๆไปเลยครับเจ้าตัวนี้
    อกตูมสมชื่อจริงๆ
  • บูลลี่ไทยไปไกลระดับโลก ดันๆๆครับ (บอลไทยไปไม่ถึงดันบูลลี่แทนดีกว่าครับ ^ ^)
  • Fighter2012 ขอบครับผม
    Uzi ขอบคูณครับ

Amarican_EURO ขอบคูณครับ
    gotzapit ขอบคูณครับ
    ขอบคูณครับพี่ต้น
    ขอบคูณพี่เอ มากมายครับที่คอยเป็นกำลังใจให้
    briaun ขอบคูณครับ
    rome1 ขอบคูณครับผม
    ขอบคูณพี่สุ ตัวเมีย หรือตัวผู้ดีน้อพี่สุ อิอิอิอิอิอิอิ พี่เอก ด้วยครับผม ไม่ทันแล้วพี่เอก ตัวนี้กลายเป็นลูกหวงไปแล้วอะพี่ 55555555
    Awesome ขอบคูณครับ
    ขอบคูณน้องโอ พี่หมู พี่รางด้วยนะครับ พี่รางพูดซะผมอยากชวนน้องโอหนีเที่ยวดีกว่าคืนนี้ อิอิอิอิอิอิอิอิ
    ที่ขาดไม่ได้ก็ขอบคูณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ด้วยนะครับป๋าสุดหล่อของเราครับผม พี่มาคร์
  • จัดให้อีกสักรูป image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4733.JPG 90K
  • ขอบคูณครับพี่ KUM
  • ชอบรูปบนนี่จัง จัดอีกอย่าให้เสีย5555 :063:
  • อกใหญ่จัง ขาวด้วย 5555 :026:
  • ขอบคูณครับพี่เหน่ง :)
  • จองเฟิสเท่าไหร่
  • หมาสวยจริงครับ
  • โห คูณพี่ ยังไม่โตเลยเด้อ ขอบคูณครับผม ไว้เจอกันครับผม
    ^:)^
  • สาวน้อย ตาเหมือนแม่เรย น่ารักอ่ะชาญ เลี้ยงดีมากๆ มะไรพามาเทว อยากฟั๊ดๆ :018:
  • งามหยดย้อย อกแทบลากพื้น :021: :021: :021:
  • ครับผม คูณกุ๊กไก่ พี่ต็อบ เดียวขึ้นบ้านไหม่พี่หมู จัดไปจ้า ถ้างั้นก็งานหน้าไปรวมตัวกันเลยนะครับพี่ต็อบ เลี้ยงดีนี้ยกให้น้องโอเลยครับ จะคลานอยู่แล้วครับ 55555555 :-D
  • เปลี่ยนใจเเละพี่ชาญไม่ให้คืนเเล้วเด้อ555555มีเเต่คนฟัดอยากกอด :021: :-)) :065:
    คนเลี้ยงหน้าตาดีก็งี้เเหละ :O
  • ป๊าดๆๆๆ น้องโอ เจ้าของก็หน้าตาดีเด้อ อิอิอิอิอิอิอิอิ B-)
  • อีตัวนี้เป็น super star แน่นอน ดังไปทั่วโลกแน่ๆ :m01:
  • โห ไม่ขนาดนั้นหล็อกครับพี่หมวด เอาแค่โคราชก็พอแล้วครับผม ขอบคูณครับผม :)
  • ขอปิดการขายครับ
  • เอ้ว ไปขายตั้งแต่เมื่อไหร่ละเนี้ย 555555555555555
  • AOI ไม่ใช่จะดังแค่ในหนังแผ่นแนว18+แล้วนะพี่5555..............ยิ่งโตยิ่งสวยเมื่อไรจะฮีทซะทีนะจองเลยๆๆๆนะ1ตำแหน่งอิอิของดีเมืองย่าโม
  • พรุ่งนี้เอามาส่งด้วยนะ ชาญ :-))
  • ชอบเหมือนกันเลยพี่หมู...อกจะแหก...สุดมันส์อีกตัว
    แน่นอนจริงชุดนี้สวยทั้งครอก...
  • สุดมากๆ
  • อ่านไปอ่านมา โอโหดสุด ไม่คืนให้คุณชาญ ๕๕๕
  • เห้อไม่โหดได้ไงพี่เอกฝากปีนึงอะ :o019: ขอบอกคืนให้เเค่เล็บก็พอตัดให้พร้อมเลย55555หรือไม่ก็ผู้เฟริสละกันขอไม่มากหรอกอิอิอิอิอิโทษฐานฝากนาน555555โอเค :065: :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4746.JPG 94K
  • ขอบคูณน้องบอยครับผม
    ขอบคูณพี่อาท
    ไม่ได้พี่เอก งานนี้มีเสียดายกันหลายคนเลยเด้อ 5555 ขอบคูณครับผม
    ว่างั้นเลยอะพี่แมว เดียวเจอกันบ้านพี่หมูเลยเด้อคูณพี่
    ขอบคูณ Add ด้วยครับผม
    โห อย่าทำพี่เลยน้องโอ สงสารพี่เถอะ มา มา มา เดียวเลี้ยงเนื้อย่างเลยเด้อ 555555
  • ชอบมากกกกกกก ขอเหอะ :O
  • โห นานๆ จะมีแบบนี้กะเขาบ้าง ขอผมเถอะครับบบบบบบบ
  • คบด้วยใจให้ด้วยใจ :p
  • รักพี่ใหญ่คนนี้ก็ตรงนี้แหละครับ ใจแรกใจ ถึงจะครบ 100% :*
  • นึกว่าโพสแต่ในเฟคบุคอ่าพี่ชาญ พึ่งเห็นลงใน พิทโซน 555

ไม่ต้องดัน ก็ดังทะลุจอเลยพี่ พี่โอเลี้ยงดีอ่า

เด๋วเอาว่าที่แม่พันธ์ที่บ้าน ไปฝากเลี้ยงบ้างเด้อ อย่าคิดค่าฝากคนกันเองแพงหลายเด้อ สงสารผมเถอะ อิอิ ส่วนนางอาโออิเนี๊ย แนะนำให้พี่โอไม่ต้องคืนพี่ชาญละเด้อ เลี้ยงเองโลด 5555+

ทอมสโตน ตัวตาย แต่ชื่อคงเป็นตำนานไปอีกนานจริงๆ สวยมากคร๊าบบบบบ