ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาไพรฑูรย์+อาม มาเวียงจัน
  • ต้อง ขอ ขอบ ใจ ทัง 2 ท่าน ที อุ สา มา สอน บด เรียน หลายๆ อยาง ให้ แก่ พวก เรา บ่อ ว่า จะ เปฟน กาน ลาก หลื กาน ชัย คำ สั่ง ^:)^ :063:
  • image
    JetDo สวดยวด :063: \m/
    ไฟล์แนบ
    IMG_6449.JPG 123K
  • image
    KhaoPoun สุดย้อด เลย ก้ามเนือ =D>
    ไฟล์แนบ
    IMG_6446.JPG 131K
  • อาไม่ชวนเลยนะครับ ทีม reddragon ก็อยากไปเหมือนกันครับ คราวหน้าต้องชวนนะครับ
  • ภาพข้างล่างนี่ ขาวจังเลยนะครับ....(รถข้างหลังน่ะ สวยหรูมาก) สงสัยจะขับนิ่มขับดี น่าทะนุถนอมมากๆเลย
  • ยินดีต้อนรับ Reddragon นะครับ
  • พิทบูลผูกสัมพันธุ์ระดับประเทศเลยนะครับเนี่ย :063:
  • ว้าวๆๆๆๆๆ =D>
  • ท่านมินๆ รู้นะิคิดไรอยู่อะ 555
  • ท่านสมาชิก

อยากสัมผัสบรรยากาศจริง ต้อง 30/09/2012 ครับ

นัท
  • เริ่มต้นที่ด่านหนองคายครับimage
    ไฟล์แนบ
    doที่อ่านไทย.jpg 214K
  • พี่ไพรฑูรย์

ไงทำให้น่าติดตามขนาดนี้หล่ะพี่ จัดต่อเลยครับ

นัท
  • สำหรับกล้องผมไม่ได้เก็บภาพเท่าไรครับ สำหรับการไปครั้งนี้ คาแต่โม้ให้น้องทางลาว เกี่ยวกับหลักการมากกว่าปฏิบัติ เพราะครูใหญ่ยังไม่เข้าไป จึงได้แนะนำหลักเบื้องต้นเท่านั้น เน้นที่การฝึกให้รับฟังคำสั่ง มากกว่า แต่ก็ได้รับการต้อนรับ และรู้สึกว่าทุกท่านสนใจ ใฝ่อยากรู้ อยากทำ กิจกรรมนี้กันเย่อะ และยังจะเดินทางมาร่วมชม ร่วมเชียร์ศึกษา หลักการ วิธีการ จากงานที่ขอนแก่นจะเกิดขึ้น ซึ่งยอมรับว่าบรรยากาศบริเวณการฝึกครั้งนี้ ดีมากทีเดียว แต่ต้องตั้งสมาธิอยู่นาน เพราะสิ่งแวดล้อมทำให้ต้องคอยควบคุมสติอยู่เสมอ ไม่งั่นลอยตาม5555 ก็พอเก็บภาพานิดหน่อย ครับ สวนภาพบรรยกาศ สีสันอย่างอื่นต้องกล้องน้องอามนะครับ ไม่รู้จะผ่านเซนเซอร์รึปล่าเริ่มข้ามสะพานเวลาบ่ายสามโมงครับimage
    ไฟล์แนบ
    doข้ามสะพาน.jpg 131K
  • image
    ไฟล์แนบ
    doเข้าเวียง.jpg 161K
  • image
    ไฟล์แนบ
    doติดต่อข้ามแดน.jpg 150K
  • รอไฟแดงแรกครับimage
    ไฟล์แนบ
    1ไฟแดงแรก.jpg 185K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1ปั๊มนม.jpg 144K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1อ๊อฟฟิตนัท.jpg 170K
  • ผักผ่อนรอเย็นๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    2พักผอ่นอ๊อฟฟิต.jpg 174K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2สวนอนุวงศ์.jpg 128K
  • พอได้เวลาเย็น ณ ที่บริเวณสวนอนุวงศ์image
    ไฟล์แนบ
    2เย็นๆๆ.jpg 135K
  • เริ่มวอร์มร่างกายimage
    ไฟล์แนบ
    doวอมร่างกาย.jpg 177K
  • น้องทีมลาว เริ่มวอร์มคับimage
    ไฟล์แนบ
    1เริม.jpg 121K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    1หน.เริ่มฝึก.jpg 152K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    pitใจเอา.jpg 142K
  • \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    Laosเริ่มฝึก.jpg 115K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    Aหัวหน้าพิท.jpg 152K
  • :013: image
    ไฟล์แนบ
    1อามปุ้น.jpg 153K
  • \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    1จิ๊ดมาก.jpg 117K
  • ไปครั้งนี้ เหมือกันว่าเป็นการไปพูด่คุยทฤษฎีซะมากกว่าครับ รอครูใหญ่ไปเทรนอีกรอบครับimage
    ไฟล์แนบ
    Doสวนอนุวงศ์.jpg 168K
  • :-D image
    ไฟล์แนบ
    1นักกีฬาa1.jpg 124K
  • :)>- image
    ไฟล์แนบ
    1หุ่นจิมมี.jpg 127K
  • ส่วนสาวน้อย ตัวนี้จากสาย จูล่งครับ image
    ไฟล์แนบ
    1สายจูล่ง.jpg 142K
  • [-X image
    ไฟล์แนบ
    pitลาว.jpg 109K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    1อามเทรน.jpg 110K
  • ความสนใจมีเย่อะimage
    ไฟล์แนบ
    1ขยัน.jpg 111K
  • เหนือยกันพอสมควรimage
    ไฟล์แนบ
    2เย็นๆๆ.jpg 135K
  • :013: image
    ไฟล์แนบ
    3เย็นๆๆ.jpg 115K
  • แล้วก็ยังเป็นขัวญใจประชาชนเหมือนเดิมคับimage
    ไฟล์แนบ
    doขัวญใจ.jpg 115K
  • แดงน้อยตัวนี้จิ๊ดมากในงาน image
    ไฟล์แนบ
    1แดงน้อย.jpg 137K
  • หน.ชุด Laosimage
    ไฟล์แนบ
    stafLaos.jpg 95K
  • อาทูลอย่าแกล้งลืมไอ้ทิ้งไว้เน้อ
  • ยอมรับว่าไปครั้งนี้ ไม่ได้กวาดสายตาอันแหลมคมไปไหนได้เลยคับ เพราะต้องอธิบายความกับน้องๆๆตลอด ทั้งๆๆที่รอบบริเวณนั้น ยิ่งกว่า UD ทราวด์อุดรเลยล่ะครับ ฮิฮฺฮิ
  • เอา รูบ มา ขม ขวัน เดอ กราม เหรอ ครับ อา
  • อย่างนี้ก็ในดวงใจครับimage
    ไฟล์แนบ
    pitbullดวงใจ.jpg 200K
  • พี่สมพงษ์ เราไปกันใหม่ดีไหม หลังแข่งเสร็จ
  • อิจฉาจังเลย ไปอีกตอนไหนแจ้งด้วยนะครับ
  • เอาสุนัข ข้ามไปฝั่งโน้นต้องทำไงบ้างเหรอครับ เหรอว่าข้ามไปได้เลย
  • ติดใจอะไรอะเปล่า อาทูลศรี รึว่ายังไปไม่ถึง อิอิอิ