ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • อ้าย ส. เปรมพร้อมแล้วเน่อวันพูก ตะแลบแก๊บปิกมาด่วน :-c
  • สองแม็กตามสัญญาคับ อ.เฉลียว เหอเหอ
  • เพจเสริม ชาวนอร์ทนะครับ
  • ไผสนใจ๋ตี้จะไปยิงปื๋น บ่ายโมงกึ่งตี้กองพันพัฒนาเน่อ โดยเฉพาะคนตี้อยู่แถวแม่ริมถ้าว่างป๊ะกั๋นเน่อ L-)
  • ขอติดตามไปยิงสาวได้ก่ครับ อ.เฉลียว :-D
  • อย่าหันปากกระบอกใส่กันเด้อ ไม่พอใจใคร ท้าเอาหมามาแข่งลากดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
  • พรุ่งนี้ใครเข้าซุ้มลำพูนบ้าง....รายงานตัวด่วนครับท่านimage....Red Ares....
    ไฟล์แนบ
    Red Ares.JPG 62K
  • อยู่แม่ริมครับอาจาร์ย ว่าง ๆ แต่ กลั๋ว อิอิ
    พุ่งนี้ผมไปครับพี่เบียร์
  • จะเอาแอรีสไปลองรางหน่อย ฮ่าฮ่าฮ่า
  • แล้วเจอกันครับ ถ้าไม่เมาซะก่อน555
  • พี่เบียร์

คำโบราณพูดไว้ว่า "เดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด" ฉะนั้นงาน Metting Udon @ Intara Sat. 3/11/2012 ผมขอเรียนเชิญเลยนะพี่ อย่าพลาดนะครับ ส่วนงานอะไรที่เชียงใหม่ พี่มีอะไรให้ช่วยแจ้งมาเลย ยินดีรับใช้ครับผม

นัท
  • Beer...กล้าหรือปล่าว ถ้าเห็นสาวๆยิงปืนแล้วจะหนาว ไม่เชื่อถามปอมกับเปรมดูก็ได้ L-)
  • ป๋าสิ่งมีชีวิตผมไม่ยิง ยิงแต่กระดาษที่มีจุดวงกลมตรงกลางสีดำ มีแต่ความมันโดยเฉพาะขณะเดินทางไป-กลับเพราะต้องลุ้นกับพี่ตำหนวด55555
  • วันนี้ที่เก่าเวลาเดิมคร้าบบบimageอัสซีเครืองนี้ค่อนข้างใหญ่ ส่งไปรษ์ณีได้โทรมานะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0057.JPG 170K
    322071.jpg 249K
  • ลุ้กล่ะก่ะอ้ายยยยยยยยยยย5555
  • เกื๋อเข้าหมากำเน้ออ้าย เดียวไปหา ...
  • สีท่าจะม่วนกันอยู่เนาะ
  • สีท่าจะม่วนกันอยู่เนาะ
  • อ.เซฟหายจากสารระบบ...อยู่ไหนรายงานตัวด่วนยิ้มหวานเป็นอย่างไรบ้าง
    ............................................................................................
    อัพเดทมิตติ้งด้วยครับ...อยากไปนะแต่เดี๋ยว....บ่นเอาไม่ได้เข้าบ้านเกือบสองอาทิตย์แนะ :-D
  • แอ้........................กลัวเมียนิ หัวหมู่ทลวงฟันน่ะ5555555555555
  • สกัท สเต็บ วัน ครับผมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0222.JPG 105K
    DSC_0230.JPG 144K
    DSC_0231.JPG 135K
  • บิ๊ก เบิ๊ม step 1 ขั้นเทพimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0224.JPG 118K
  • เดอะดุ๊กimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0186.JPG 180K
    DSC_0205.JPG 184K
    DSC_0210.JPG 149K
  • พูม่า ขาประจำ ขนาดยังไม่ฟิต กดซหมดแม็ก คีล่า คีล่า คีล่า 55555มันส์พะยะค่ะimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0211.JPG 146K
    DSC_0213.JPG 143K
    DSC_0214.JPG 136K
    DSC_0212.JPG 175K
  • เรด แอล เอ็มimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0190.JPG 217K
    DSC_0192.JPG 132K
  • เดอะเดดเกมส์ step 1 ขั้นเทพพพพพพพimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0244.JPG 136K
    DSC_0246.JPG 156K
    DSC_0254.JPG 182K
    DSC_0255.JPG 94K
    DSC_0247.JPG 162K
  • โย้โย้ ไม่ได้โม้อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0257.JPG 100K
    CSC_0286.JPG 120K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0266.JPG 145K
    DSC_0276.JPG 153K
    DSC_0283.JPG 138K
    DSC_0285.JPG 137K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0291.JPG 133K
    DSC_0293.JPG 120K
    DSC_0296.JPG 139K
    DSC_0316.JPG 148K
  • ถึงบ้านอย่างปลอดภัยเน้ออ้าย
  • ทัพเหนือ เรายกพลไปตีเมือง หาเสบียง แถวอุดรกันดีไหม แถวนั้นหมูเยอะ เนื้อหวานด้วยนะ 55
  • พี่สมพงษ์ แอลเอ็มสวยโคตร ขอยื่มใส่กับ บีเจ สักครอกได้หรือเปล่า มั่นใจเปิดจองก่อนผสม ต้องมีคนเอาแน่ๆ
  • แต่ละตัว น่ากลัวจริง..
  • ได้กัปตันจอนมาช่วยจับ ยิ่งมั่นใจขึ้นว่า อนาคต จะมียักษ์ใหญ่อีกหนึ่งตัวมาประดับวงการ
    และถ้าเป็นไปได้ แอลเอ็ม บวกกับ ดุ๊ก ผมว่าน่าจะเป็นคู่หยุดโลก ที่หลายคนฝันถึงครับ
  • ลิงน้อย ถ่ายรูปมันยากซะจริงๆอัดอาหารเสริม จัดเต็ม.... :!!
  • lm รออีกซักปี บีเจ คงยังไม่แก่นะป๋า
  • จะพยายามบำรุงมันไว้ แต่ถ้าด่วนได้ก็จะดี เอาชัวร์ไว้ก่อนครับ
    เดี๋ยวเปิดให้คนจองพร้อมวางมัดจำ ถ้ามีคนจองครบห้าคนถึงจะผสม เอาแบบนี้ดีกว่า
  • เจ้าเดดเกมส์ได้โครงสร้างเดอะดุ๊กมาเต็ม ๆ ครับ
  • พี่มาร์ค พี่สมพงษ์ พี่สันต์ พี่เบียร์

เชิญเลยครับ เสบียงแถวอุดรฯไม่หวานไปซะหมดนะครับ 555+

นัท
  • LM x BJ
    ถ้าทำกันจริงก็ขอจองแบบถวายหัวเลยครับพี่มาร์ค พี่สมพงษ์

สาธุขอให้ได้จัดกันหน่อยเถอะครับ :-D
  • ถ้าเราจะเคลื่อนทัพข้ามเข้าไปตีลาว อุดร ก็คือจุดพักทัพ เพราะแหล่งเสบียงที่หาง่ายที่สุด นอกจากเป็นเมืองหน้าด่านที่อุดมสมบูรณ์แล้ว บรรดาแม่ทัพนายกองก็ล้วนอยู่ในช่วงหมดไฟ ไร้สมรรถภาพที่จะมาต่อกร เรายกทัพไปวันไหนก็มีข้าวกินฟรีวันนั้น กร๊ากกๆๆ
  • โปรเจค LM & BJ ต้องแล้วแต่ มิสเตอร์ ปีเตอร์ สม คนเดียวเท่านั้นครับ

แต่ไม่แน่นะ มีคนจองเยอะๆแกอาจจะตัดสินใจทำ ถ้าไม่มีใครจองแกคงไม่ทำครับ เพราะขี้เกียจเลี้ยงลูกหมา
  • ใส่เลยคับอ้าย เดี๋ยวฮับเลี้ยงหมาน้อย ฮือคับ (ก้าเลี้ยง ขอหมาน้อยตั๋ว อิอิ)
  • เออ..............อ้าก่ะมาละปูนจะแวะมาแป๋งรถเวสกำก่บ่ะได้เนาะคนเฮา
  • เอ๊....อยากเจอหมาเมืองงาวจะยะจะไดดีห๊าาาาา
    ต่ายpttว่าใดว่างก่วันติดเน้อimageกล้ามหายหมดแล้วไม่ได้เข้าบ้านเกือบเดือน 555
    ไฟล์แนบ
    SAM_0005.JPG 87K
  • BJ + LM ทำคอกรอเลยดีก่า ^^
  • อ้ายเก่ง กะ บ่ามาหา step 1 กะบ่ามาสอน 555
    พี่เบียร์ สิ้นเดือน หน้า คับ เจอกันที่ลำพูน รอบนี้ไม่ลาก ไม่เอาแล้ว step 1 จะเปลี่ยนเปน step เทพ แทน
    มีทางลัดอยู่ (นะพี่จอนท์) หุหุหุ