ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • เอาวันนี้เลยบอย เดี๋ยวนานแล้วไม่อร่อย
    งานเมืองทองอยากไป แต่ อาจจะติดลูกหมา
    ถ้าไป ก็คงกลับเร็ว หรือไม่ก็ให้พี่แอ้นดูแทนก่อน
  • เนื้อย่างวันนี้เลยดีกว่า จะได้เอาแคปหมูไปให้ด้วยพี่
  • สมาชิกว่าไง เค้าพร้อมทุกเวลา ^ ^
  • หนองจอก พร้อมครับ
  • ไม่ชวนเลยimage
    ไฟล์แนบ
    290352.jpg 55K
  • อดไปเลยติดงาน อาทิตยืหน้าอีกซักครั้งไหมครับ อิอิ
  • ผมน้ำหนักขึ้นมา2โลแล้วครับพี่ เว้นบ้างก็ดีนะ
    เพราะผมกินเกือบทุกอาทิตย์เลย 5555
  • อิจฉาว่ะ ผมเล่นแต่ไข่เจียวimage
    ไฟล์แนบ
    536009_155688281225645_100003534216445_212052_927034034_n.jpg 19K
  • พี่เคน กินอะไรน่าสงสาร เดี๋ยวเอาแคปหมูไปฝากๆๆ
  • ขอบใจมากน้องบอย มีน้ำพริกหนุ่มด้วยไหมล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    168591_1815807915662_1254012645_2107352_940030_n.jpg 63K
  • มีครบครับพี่
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง
  • งานบานกระชากใจเลยพี่ช่วงนี้เลยเก็บตัวไม่ค่อยได้เข้าเวฟ
    เรื่องเครื่องถนอมอาหารยังไม่มีเวลาดูให้อะพี่ไปโดนงานที่โคราชกับระยองมันซ้อนกัน
    ขับรถนุกหนานเลย
  • เอกเลี้ยงลูกหมา ข้าพเจ้าเลี้ยงลูก
    แป๊กงานเข้า ส่วนคนอื่นไม่มีความรับผิดชอบก็แค่นั้นimage
    ไฟล์แนบ
    b1-03.JPG 105K
  • โถ่พี่ เปิดเทอมแล้ว กำลังตั้งอกตั้งใจเรียน
    คนที่หายอ่ะ คนจบไปแล้วมากกว่า ไปแล้วไปลับไม่กลับมาเลย
  • ถึงว่า เมื่อวันเสาร์ พี่โทรหาแป๊ก ไม่รับสายเลย
    เรื่องเครื่องที่ถามไป ไม่เป็นไร ไม่รีบ

ตอนนี้ ผมย้ายของจากบ้านเก่าออกมา เหนื่อยโคตร เรื่องเลี้ยงลูกหมา จิ๊บ ๆ
  • แล้วฝูงชูก้า เลยมาอยู่บ้านพี่หมดเลยหลอ
  • เรื่องเลี้ยงลูกหมาจิ๊บๆ ก็แม่มันเลี้ยงเก่งอยู่แล้วเปล่า
  • ใช่แล้วบอย ของอีกเต็มบ้าน แม่งไม่มีรูจะเดินแล้ว
    แม่มัน นี่ไม่ใช่แม่หมานะโบ แม่ของอิ๊งค์อะ ที่เลี้ยงเก่ง 55555
  • เอาน้ำหยดรูรีบออกมาเลยนะ
    ฝากบอกคุณหมอโบว์ด้วยว่าอย่าคิดว่าจบจริงimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_9324.jpg 99K
  • โถ่พี่เคน ผมไม่ใช่กระต่ายน่ะพี่ เอาน้ำหยอดรูแล้วจะออกมาอ่ะ
  • ไอ้บอยไม่ใช่กระต่ายหรอก มันเป็นแย้
  • ไม่กระตุ้นขี้เกรียจimage
    ไฟล์แนบ
    Image000.jpg 174K
  • สวัสดีพ่ีๆเพ่ือนๆน้องๆ กลุ่มกรุงเทพโซนตะวันออกครับ ขอจอยบ้านหลังนี้อีกซักท่่ีครับ...

ผมโน๊ตครับ บ้านเกิดลพบุรี บ้านแฟนอยู่หมู่นักกีฬา บ้านสร้างรากฐานชีวิตอยู่ซอยมิสทีน รามคำแหง หมู่บ้านเทรดดี้ธาราครับ :o008:

เลี้ยงพิทเหงาๆ หาเพ่ือนพบปะ ไม่ขี้บ่นเหมือนเมียคร้าบ :m06:
  • ยินดีต้อนรับครับ
  • เห้..โล,, แถวเน้มีหมาสายเชบวี่ป่าว...ก็อกๆๆ
  • สวัสดครับคุณโน๊ต อยู่ไม่ไกลกับผมเลย ผมอยู่หมู่บ้านบัวขาว จากซอยมิสทีน ทะลุฟมู่บ้ินเพอเฟคมาได้ ไม่ไกลกันเลยครับ
    ว่างๆแวะมาเที่ยวได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ ผมก็เกิดฝพบรีเหมือนกัน แต่มาโตกรุงเทพครับ
  • พวกถือสายเชฟวี่ หายไปไหนหมด ลูกพี่ถามหา
    ต้องเอาน้ำรดรูอะหล่ำ มันถึงจะฉกมา 555555
  • ยินดีกับสมาชิกกินเนื้อใหม่ครับ
    วันนี้ไปเจอเด็กที่บ้านพี่เอก เม้งซู้ดเลยหว่าและ
    เดียวในอนาคตอีกที่กำลังลุ้นอะไรหว่านี้จัดแต่ละพ่อ"กรูจะบ้าตาย"
    :o066:
  • พี่เคน 3 สีในรูปเม้งโดนมากมายอะพี่ทำเต็มที สามสีทีเอามา :o058:
  • พี่ pax
    big bug จูเนียโดนสุดๆ

พีหลํ่า พักนี้ว่างๆนะ 555+
  • โบ ตัวผู้มีแดงตัวนึง ตอนนี้แม้งแซงทางโค้งเลยว่ะ อยากให้พี่ปอมาดู เล็กสุดในคอกเลย
  • image

image

เอามาให้ชมครับ ชุดที่แล้วของพี่เคน จากวันนั้นถึงวันนี้ :o067:
    ไฟล์แนบ
    No3.jpg 71K
    No.2.jpg 77K
  • ดีเลยครับคุณเอกใช่ไหมครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆกันขนาดนี้ ผมไปหาแน่นอนครับ อยู่เรือมานาน กลางเดือนหน้าจะกลับไปพักแล้วครับ จะได้ให้คุณเอกแนะนำสมาชิกให้รู้จักกันด้วย
    และเห็นทางกลุ่มนี้เล่นหมาแนวเล็กๆ จะไปขอวามรู้ด้วยครับ :m84:
  • หนองจอก ไม่เล็กน่ะครับ
  • พี่หล่ำ ถ้าเชฟวี่ ทางนี้เพียบเลยครับ สนใจซักตัวมั้ย เยอะไปเลี้ยงไม่ไหวimage
    ไฟล์แนบ
    67876_3782423610700_45324704_n.jpg 106K
  • เซฟวี่คืออะไรไม่ทราบ ยี่ห้อรถหรอ
    มาผิดเว๊ปแล้วมั่งหล่ำ5555
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่รับน้องกันหน่อยไหม
    นัดเลยหลังวันที่18นี้ว่างตลอด
    ว่าไงน้องหมามหานคร
    แป๊กไม่หลุดพ่อแน่นอน อกเอกลักษ์ Ebb image
    ไฟล์แนบ
    284207.JPG 134K
  • งั้นน้องใหม่ขออนุญาติโชว์อาวุธหนักที่บ้านด้วย

ฝากเนื้อฝากตัวกลุ่ม ES BKK อีกที :m87:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo 24-10-2555, 13 53 52.jpg 51K
    Photo 10-11-2555, 13 22 21.jpg 43K
  • ผมเอกครับ ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่ซอยมิสทีนหรอครับเห็นบอกว่าอยู่เรือ
    อาวุธหนักตัวนี้ไม่ธรรมดาเลยครับคุณโน็ต หน้าสั้น อกดี สีสวย
    ตัวผู้ตัวเมียครับ แล้วลูกใครครับ ถ้าให้ผมเดา ไม่คาเคาก็ไวรัส
  • สามสคุณโน๊ต สวยครับ
    พี่เคนผมรอหัวมันมาอีกหน่อยครับ เหมือนพ่อมันไม่เอาจะเอาสวยกว่า555555
    ว่าแต่เซฟวี่ขับดีแต่ซ่อมยากไมครับ5555
  • สามสีชอบๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9113.jpg 127K
  • หมาผมไม่เล็ก ไม่มีสามสี อกไม่กร่าง กระดูกงั้นๆ แต่ถ้าเนื้อย่างกินด้วยน่ะพี่

ปล. หนองจอกเหลือผมคนเดียวแล้วครับ
  • ผมก็ว่ามันสวยนะ สามสี ได้มากโดยบังเอินครับ ไม่รู้เจ้าของเก่าหมดรักหรือยังไง ปล่อยมาตอนแปดเดือน ผมเห็นมันแล้ว ว่ิงหาเงินซื้อแทบไม่ทัน 555 แฟนผมตอนนั้นบนใหญ่ "จะซื้อมาทำไมอีก" แต่เห็นหมาปุ๊บว่ิงเข้าไปกอดเลยคร้าบบ..พ่ีน้องคร้าบ^^

เป็นลูก caocao ครับ เพศผู้

ส่วนตอนนี้ผมทำงานอยู่เรือสินค้าครับ เดือนหน้าถึงกำหนดกลับและ คิดถึงจิ้มจุ้ม ต้มแซบ ส้มตำปูม้า ฮึ๊ยย..พูดแล้วอยาก+เบียร์เย็นๆ ใครไม่เป็นผมไม่รู้หรอกคร้าบบ
  • พี่เอก แซงทางโค้งเลยหรอพี่ ผมขอตัวดิ555+

พี่เคนไปแซวพี่หลํ่า พักนี้แกเดือดๆอยู่ อย่าแซวมาก
  • สามสีคุณโน๊ตสวย เพื่อได้ใช้บริการ
    เรื่องกินกลับมาวันไหนโทรมาพวกผมพร้อมเสมอ
    โบหล่ำมันเดือดอะไรหรอ ปิดไฟซะก็หายเดือด
    เรื่องมีเรื่องนะพี่ขอเลย ถ้าพี่สู้คนป่านนี้ตายห่าไปนานแล้ว5555555555
  • คิดถึงว่ะโบ มากินเนื้อกัน
  • อยากอยู่พี่ แต่เลิกงาน 2 ทุ่ม
    ทำวันพฤหัส-อาทิตย์ เลิกคิดได้เลย
  • จันทร์ อังคาร พุธ ก็ว่างนี่หว่า
    ทำอะไรที่ไหนวะโบ
  • วันไหนก็ได้ แต่พี่โบมารับผมด้วย