ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ไปเองดิไอ้บอย
  • โห มารับหน่อยก็ไม่ได้
  • แนวนี้ผมก็รักครับ

image

.... :m59:
    ไฟล์แนบ
    Photo 10-11-2555, 11 47 03.jpg 40K
  • แดงๆก็มีเลี้ยงอยู่ด้วยหรอครับคุณโน๊ต
  • น่าจะสายกัด ลูกใครครับ
  • หมอโบนี่ เอะอะอะไรก็สายกัด ผมว่าพี่คลั่งไคล้มากไปป่าวว่ะเนี่ย

พี่เอก เอาหมูกแดงมาโชวมั่งดิ เล็กๆ น่ารักๆอ่ะพี่
  • พนันกันมั๊ยว่าสายกัด เอาป่าวไอ้บอย?????
    5555+
  • อยากเห็นเข้ามาดูเอง

ไอ้ 2 คนนี้มาเถียงอะไรกันวะ
  • มีอะไรกันที่นั้นอะ
  • สายกัดชัว
    หาคนเลี้ยงเนื้อย่างอยู่พี่
  • พี่เอกขอ ลูก บิ๊กบัค ตัวดิ
    อยากได้หมาบริจาคเลือดแนวๆสักตัว
    ขนาดกลางมีแล้ว 30 โล
    แต่เล็กกว่า 30 มีบีเกิ้ลแต่มันเล็กไป นําหนักมันน้อย
    ถ้าได้ลูก วีจี้นะเจ๋งเลยๆๆๆ สำคัญคือมันหมูกแดง
  • จมูกแดง แต่เลือดมันดำนะ จะเอาหรอวะ
  • อะไรกัน อยู่ดีๆก็มาขอ หมาวัดเยอะแยะ ขอหลวงพ่อเอาโน่นนนน
  • -ลูกวีจี้เอาหมด เลือดดำอะไรไม่สน555+
    -พี่เคนพักนี้เงียบๆนะ

-คุณ roughsea อย่าลืมมาเฉลยนะว่า สายกัดหรือไม่
    ถ้าใช่นะบอย ไม่ต้องเลี้ยงเนื้อย่างก็ได้ ขโมยหมามาตัว(หมาบ้านพี่เอกนะ หมาวัดไม่เอา แถวบ้านเยอะ)
  • ลูกวีจี้ ตัวล่ะ3-4-5 พัน พี่ก็ซื้อเอาดิ ระดับหมอโบ แค่นี้เศษตัง
  • จะถามหาทำไมมิทราบ
    ผมตามดูอยู่ทุกวันimage
    ไฟล์แนบ
    20070912232001_thing4.jpg 22K
  • เป็นหมอเค้าว่าเงินดี รอจัดลูกคุ๊กกี้กับไอ้ขาวดคกว่ามั้ง มีแดง 3 ตัว
    พี่เคนของเรากำลังซึ้งในรสพระธรรม เข้าวัดตลอด
  • คุ๊กกี้ ออกมาแล้วหลอพี่ ไวจังอ่ะ
  • ไอ้ขาว ฉายาเม้ง ไอ้ขาวขวดลีโอ นะคร๊าฟฟฟ รอบนี้คุ๊กกีี้มันโดนของใหญ่ :o062:
  • ไม่ใหญ่ครับ คอนเฟริม ใหญ่แต่กระดูก กระปู๋อันนิดเดียว
  • 55555 คอนเฟริมด้วยคนเล็กนิดเดียวแต่เชื้อน่าจะแรง
  • น้าเอกช่วงนี้รู้สึกว่าดวงกำลังตกนะมีเคราะห์
    ราหูเข้าแทรก อย่างนี้ต้องทำทานเลี้ยงโคขุนโต๊ะใหญ่สักมื้อ
    แล้วอะไรๆจะดีขึ้น เชื่อผมดิ5555555555
  • ผมเห็นด้วยกับพี่เคนเป็นอย่างยิ่ง
  • เดี๋ยวก็ดีขึ้นพี่ เอก ใจเย็น

แต่ผมกินด้วยนะ เนื้อย่างอ่ะ
  • ใจเย็นไรล่ะพี่ แม้งปล่อยมันตอแหล มากระทู้นึงแล้ว

แบบนี้ต้องจัดมันหน่อย พี่ดูมันพิมพ์ดิ เหมือนตัวเองเป็นผู้หญิงน่าสงสารชิบหายเลย

ขอโทษครับ หยาบไปหน่อย
  • เรื่องเนื้อย่าง ขอไว้เป็นวันขึ้นบ้านใหม่และกันนะ
    ่ส่วนเรื่องนั้น ก้ให้สังคมนี้ ตัดสินกันเอาว่าสมควรจะต้องทำยังไง
    ส่วนในเรื่องคดี ถ้ามันยังต้องมีต่อไปอีก ก็คงต้องสู้แบบหมาจนตรอก หลังชนฝา แหละครับ
  • ต้องขอโทษพี่เอกด้วยนะครับ
    เรื่องกระทู้ครับ ยาวเลยทีนี้กรู :o004:
  • ไม่รู้ไม่ผิดแป๊ก รู้ว่าหวังดีเข้าใจ
    แต่สมัยนี้สังคมมันอยู่ยาก
    คนโกหกครองเมือง ใครตอแหลเก่งคนนั้นชนะ
  • อยู่ ปากน้ำ ครับ
    :o001:
  • เนื้อย่างไมครับ
    พี่เอก ขึ้นบ้านใหม่เมื่อไรอะ
    พี่เคน ศิทวัดไหนครับเดียวบวชจะได้ขอเป็นศิท
    หมอโบ น้องบอยว่าง เนื้อย่างหน่อยไมครับ :o060:
  • ไปพี่ไปๆๆๆๆๆ หิวเนื้อ
  • 25126437 ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    สรุปแล้วแป๊กเป็นตุ๊ดจริงหรอ555555
    ไอ้บอยมาจ่ายค่าลิขสิทธิ์ด้วย
  • แหมะ กระทู้ปล่อยผีเลยน่ะพี่เคน 555
    เดี๋ยวเอาแคปหมูไปแลกอีกน่ะพี่เคน เดือนหน้าขึ้นเชียงใหม่อีกที
  • ไม่เป็นไรแป๊ก พี่เข้าใจ ถ้าเป็นเมื่อก่อนบอกตรงๆว่า พี่ยิ่งกว่านี้
    แต่เดี๋ยวนี้ ทำอะไรต้องรอบคอบนิดนึง
    ขึ้นบ้านใหม่ คง หลังปีใหม่ไปแล้ว เพราะรอให้บ้านน้องชายเสร็จก่อน
    25126437 ยินดีต้อนรับครับ
  • 2512637 ยินดีตอนรับครับ ที่นี้รับน้องใหม่ด้วยการกินเนื้อย่างนะครับ
    พี่เคน รู้ได้ไงแอบมองผมอยู่อะป่าวเนี้ย
    พี่เอก ขอบคุณครับ
    บอยทำไรเชียงใหม่หว่าติดหนุ่มๆที่นั้นหลอ
    ว่างกันเมื่อไรก็ขอซักดอกนะครับเนื้อย่างไม่เจอกันเป็นเดือนละ
  • วันอาทิตย์นี้มิตติ้งสาย2นะครับพี่น้อง เช็คชื่อด้วยครับ
    ส่วนเนื้อกระทะ ขอเป็นอาทิตย์หน้านะแป๊ก
  • อาทิตย์นี้งานแต่งเพื่อนอะครับไปแค่งานเช้าพองั้น
    ถ้าได้ไปคงช่วงบ่ายครับไม่รู้ยังจะอยู่อะป่าว เดียวยังไงโทรหาครับ :o069:
  • เจอกันสาย2วันอาทิตย์
  • ผมเข้ากะบ่ายนะ
  • ผมติดรถไปด้วยคนสิครับ มันไกลอ่ะพี่ ขี่มอไซไปไม่ไหว
  • บ่ายได้ไมครับ น้องบอยพี่ไปบ่ายครับ
    ไปบ่ายไปด้วยกันได้เอามอไซร์มาจอดบ้านพี่อยู่แถว สน ลาดกระบัง :o060:
  • เจอกันบ่ายสองนะสมาชิกimage
    ไฟล์แนบ
    2011-12-11 17.47.33.jpg 113K
  • ผมกลับบ้านที่สาย1วันอาทิตเช้า เจอกันที่งานเลยแล้วกันครับพี่

ขากลับผมกลับด้วยน่ะพี่
  • แหมะ..กลับม่ะทันเสียดายจริงครับ

ว่าแต่ผมไม่กินเนื้อ จะอยู่กลุ่มนี้ได้มั้ยเน่ีย

อ่ะๆแยกเตาๆ 55 :o036:
  • จัดเตาส่วนตัวให้ไปเลยครับคุณโน๊ต :o060:
  • ขึ้นบ้านใหม่่เมือไรคุนเอก
  • คงหลังปีใหม่ไปแล้วอะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    M1002.jpg 88K
  • หมาอะไรอ่ะพี่เคน หัวโตๆ กระดูกใหญ่ๆ

เจอแก้งผมดีกว่า :025:
    image
    ไฟล์แนบ
    75969_3825353323916_1407524793_n.jpg 80K
  • เก้งหรอ เอามาตัวดิหมาที่บ้านหิวพอดี