ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ปีใหม่ เที่ยวไหนกันบ้างครับสมาชิก
  • หลีเป๊ะครับ :065:
  • หนองจอกครับพี่
  • กลับมาเพื่อเที่ยวปีใหม่ด้วยเลยนะครับคุณโน๊ต

บอย มาหลีเด็กที่บ้านพี่มั้ย ว่ามันจะ 36 ตัวป่าว
  • ออกยังพี่เอก
  • ขอตัวนึง
  • เอาไปผ่าไหนอ่ะพี่ เผื่อตามไปดู ตามไปหยิบกลับบ้านซักตัว 555
  • อยู่บ้านครับ เค้าว่าปีหน้าผมชง เม้งเล่นกรูตั้งแต่เดือนนี้เลย "ชง"
    บ้านพี่โชคเดียวต้องไปซะหน่อยว่างละ อาทิตย์ที่แล้วงานงอกงานเข้าห่าอะไรก็ไม่รู้หนักหนา "ขอบ่นหน่อยนะครับ" :o025:
  • ว่าจะเอาไปผ่ายุธยา เห็นมีคลีนิคเปิดใหม่ ได่ข่าวว่าหมอเก่งมว๊ากกกกกก ไม่รู้ว่า จะหยุดปีใหม่หรือป่าว
    28 ครอบ 60 วัน ถ้านับตั้งแต่วันแรกที่ผสมอะ

อยากชงกะเค้าบ้างอะ น้องชายพี่แม่งชงได้ทุกปี รวยเอา ๆ
  • อย่าชงเข้มนะพี่ เดี๋ยวเมา
  • ไปคลินิกนั้นจาก36 มันจะเหลือ3ป่าวพี่
  • กูกลัวจะไม่เหลืออะดิ เพราะเห็นว่าหมอชงเข็ม 55555
  • หมอตอนเค้าผ่าอย่าคุยกันเค้านะพี่เดียว ฉีดยาผิดมาซวยเลย :o003:
  • 5555 โม้มาก ตัดหัวนมขาดออกมาทำไงว่ะน่ะ
  • ลูกสาวhennesy
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 88K
    002.jpg 83K
    001.jpg 95K
  • ลูกโทนนะครับเกิด12/12/12
  • อู้ยยยยยยยยยย กระดูกโคตรใหญ่ มันจะหายใจได้มั้ยน่ะ
  • ถ้าอายุสองเดือน ยังมาไม่ถึงสหกรณ์
    บรีดหน้าล้มเลย
  • ดีหมด ติดตรงที่ ตัวเดียว -*-

น่าตีคนผสมน่ะครับ
  • เอาอะไรตีดีอะบอย
  • เส้นก๋วยเตี๋ยวพอพี่ สงสารหมอ เดี๋ยวหมอจะเจ็บ
  • หม้อดีกว่า เอาขว้างหนัาแม่งเลย
  • ขว้างหม้อใส่หน้า เดี๋ยวหมอก็เลียหลอกพี่
  • งั้นเลยหรอวะ นี่เอาหมอมาล้อเล่นแบบนี้เลยหรอวะบอย :o019:
  • พี่เอกส่งไม่ได้ไฟร์มันใหญ่เดียวตัดต่อส่งให้พรุ้งนี้นะพี่
  • imageฝากให้พี่แมคคับ^^
    ไฟล์แนบ
    DSCN1330.JPG 260K
  • imageส่วนตัวนี้ มีไว้ยั่วหมอโบ^^
    ไฟล์แนบ
    DSCN1334.JPG 262K
  • okแป้ก
    โดนจริงๆเลยบูม
    ฝากให้แม๊กด้วย :-D
    image

วันนี้จะไปโดนโพนยางคำ ใครจะไปยกมือขึ้นนนนน
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ (11).JPG 101K
  • หูๆๆๆๆๆๆ!!!ลูกบิ้กบั๊กใช่มั้ยเนี้ยพี่เอก สมแล้วๆ ^:)^
  • ใช่แล้วบูม ในรูป 2 เดือนกว่า ไม่โตเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    image_1356375679165817.jpg 117K
    2.jpg 101K
  • 5555+ ให้กินหลายๆมื้อหน่อยดิพี่เอก เผื่อว่ามันจะโต 5555+
  • ตอนนี้วันละ3มื้อ ก็พอแล้วม้างงงงง
    ก่อนหน้านี้อะ4 ก็ไม่ยอมโต
  • สวยสวย หมาจมูกแดงนี่สวยทุกตัว
  • เดี๋ยวเจอหมูกดำ หมูกแดงก็ต้องสยบอะ
  • ม่ายยยยจิง
  • ส่งท้ายปีเก่าชาวพิทกรุงเทพตะวันออก เที่ยวไหนเดินทางปลอดภัยนะครับ

ใครพาเด็กไปเที่ยวก็ขออย่าให้เมียจับได้ อยู่รอดถึงปีใหม่นะคร้าบบบบบ :-D image
    ไฟล์แนบ
    zhp.JPG 124K
  • สวัสดี ส่งท้ายปีเก่า ขอให้สุขสมหวังทั้งเมียเก่า เมียใหม่นะครับทุกท่าน
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องชาวพิทบลู โซนตะวันออกกรุงเทพ
    ปีใหม่นี้ ก็ขอให้พี่น้องทุกท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน
    คิดสิ่งใดก็ของให้ประสบผลสำเร็จทุกๆอย่างนะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    321398.gif 71K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ ป้า น้า อา ชาวพิทบูล โซนกรุงเทพตะวันออกครับimage
    ไฟล์แนบ
    552445_445537792143236_204371548_n.jpg 62K
  • image
    ไฟล์แนบ
    546444_518396684858756_1891740763_n.jpg 60K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ร่ำรวยสุขภาพแข้งแรง เฮงๆทุกคนครับ
    คิม พิตบุลสุรินทร์
    คุณเอกรอขึ้นบ้านใหม่อยุ่นะ
  • พี่น้อง ใครต้องการ BULLY MAX บ้างครับ พอดีสั่งมาแล้วเหลือครับ ขาย 2 กระปุก(1กระปุก 60เม็ด) 2500 ครับ ขายแค่ 6 กระปุกครับ (ไม่ได้ขายเป็นอาชีพครับ) ติดต่อ morris_benz@hotmail.com 081-649-7305 ครับ
  • อะไรของพี่อะ พี่ดอน
    มาช้าดีกว่าไม่มา
    สวัสดีปีงูเล็ก 2556 นะครับพี่น้อง
    คิดทำสิ่งใด ก็ให้สำเร็จรุร่วงไปด้วยดี
    สุขภาพกายแข็งๆ แรงเยอะๆ โรคภัยไม่มี อันตรายไม่เข้าใกล้ ทุกคนนะคราบบบบ

ขึ้นบ้านใหม่ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
    ทุกวันนี้ เพื่อนแต่ละกลุ่มมันก้พูดแบบคุณคิมเนี่ยแหละ55555

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3088.JPG 193K
  • ใครสนใจ BULLY MAX ติดต่อพี่มอริสได้เลยนะครับ กระป๋องละ1750 เอง
  • ดีปีใหม่คับทุกท่าน
  • ใครไปงานแปดริ้วบ้างคราบบบบบ
  • ไปไม่ได้คร๊าบบบบ ต้องไปเรียนหนังสือคร๊าบบบบ
  • :066: ผมงะใก้ลๆบ้าน
  • เป็นเด็กดีนะบอยได้ข่าวว่า8ปีก็ไม่จบ ขยันๆอะดีแล้ว :-))