ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัว>>>Redlion REDQUEEN ตำนานหมาแดง(เพศเมีย)
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1993_resize.jpg 187K
  • มาถึงเมืองไทยแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1996_resize.jpg 161K
  • มาเพื่อสร้างตำนานหมาแดงขึ้นมาใหม่image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1995_resize.jpg 205K
  • Soonimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1993-crop-horz_resize.jpg 141K
  • รอชมครับ :o058:
  • สุดยอด
  • สุดยอด
  • อ้าว มาแล้วรึ พี่ เป้า รอข้ามปีเลยนะตัวนี้ :063:
  • กราางมาก
  • น่าสนใจ น่าจับตามอง.และติดตาม.สายเลือด เยี่ยม...
  • เป็นตัวเมียที่เทพมว้ากกก :-bd
  • สุดยอดครับ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    ขอบคุณครับพี่เอ
    มาเพื่อสร้างจริงๆครับ REDQUEEN
  • สุดๆๆๆๆๆขอติดตาม แดงดี
  • อ่ะ อ่ะ หัวหน้าเมืองจันท ยอมซุกใต้ตีนพี่แป๊ะแล้วหรือคับ
    พวกสมาชิกจะเอาหน้าไว้ไหน
  • ก้าวร้าวนะครับคุณ tanakid ผมไม่ค่อยอยากใส่ใจกับเด็กเมื่อวานซืน ผมพอรู้ว่าคุณมาจากไหนเอาเป็นว่าดิ้นกันต่อไปเถอะครับดิ้นหลอกชาวบ้านว่าของกูดีแล้วดูกันยาวๆครับ [-X
  • อ้าว แล้วจะด่าพี่แป๊ะทำไมละครับ หม้อข้าวยังไม่ทันดำด่ากันซะแล้ว 5555

ดูกันมานานแล้วครับสำหรับผลงานของคอกกะลา3 พี่เป้าไม่ลองอุดหนุนพี่แป๊ะสักตัวสองเหรอครับ =D>
  • ว่าแล้ว :-? ว่าทำไมถึงได้กลิ่นเหม็นตุตุ :-)) จมูกมันฟุ๊ดฟิตๆๆๆ :^o :^o

:-)) มาตามกลิ่นครับ....... เดี๋ยวเจอกัน >:/ :-))

..... จากแฟนคลับและแฟนพันธ์แท้ของไอ้เหี้ยแป๊ะขี้คอกกระลา3 เลิฟเวอร์ :o027: :033: :033:
  • TITO X GRIMMY ไอ้27+1kพันธ์ทาง ??? เรื่องเหี้ยๆ เขาทำมาหมดแล้ว :p

Grim reaper X Queen Bee ไอ้kitหมาสองราง (พิสูจต์แล้วว่ามึงคือขี้ตีนตัวจริง เสียงจริง) :-))

GINTONIC X PORKY ไอ้กระต่าย แห่งค่ายแคปหมู น้ำพริกหนุ่ม =D> (ผมรอคุณอยู่ เมื่อไรจะเอามาขาย)>:/

........... X ............. ??? กำลังจะเปิดเผยในไม่ช้านี้ (เห่อๆ เราจะได้เห็นขี้ตีนทางใต้กันบาง)

........... X ............. ??? กระทู้นี้แหละ ใกล้แระ

รา่ยชื่อพวกนี้คืออะไร ?? ใครอยากรู้..... เสื่อ ที่นอน หมอน มุ้ง กางรอได้เลย X_X :-)) :-@ :-"
  • ??? อยากรู้ครับ จะรอดู :-?
  • หลังจากเมื่อปลายที่แล้ว ลากยาวกันมาถึงต้นปี
    ผมและสหายร่วมอุดมการณ์ได้ร่วมด้วยช่วยกันสหบาทา สามัคคีตีนประเคนใส่ใบหน้าไอ้แป๊ะและพวกขี้ข้าทั้งหลาย จนทำให้พวกมันทำมาหาแดกในเวปนี้ไม่ได้ :-)) b-(

ไอ้หัวปรีย์ ขี้ตีนมือหนึ่งทำหมาสายกระจงของคอก โดนไอ้แป๊ะใช้ตีนเขี่ยเบาๆให้ออกไปหลบพักแผลใจ เนื่องด้วยที่ผ่านมา ผลงานการทำหมา จากสายเมพที่มาจากดาวอังคาร :p กลับกลายเป็นสายเจเจลงไปทุกที่

ไอ้แป๊ะกับไอ้Y้ง ต้องปรับกลยุทธกันอย่างหนักเพื่อที่จะหาขี้ตีนตัวใหม่มาทำหมาให้ ถึงขนาดหน้ามืดต้องไปกราบตีนไอ้28ค..ย ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ทั้งไอ้แป๊ะ ไอ้โป้งเหน่งและไอ้y้งก็เคยถ่มถุยน้ำลาย ขากสเลดใส่หน้าไอ้28ค..ยมาแล้ว :-ss X_X

เมื่อ2ผู้ยิ่งใหญ่ขี้เรื้อนมากราบตีนด้วยท่ากราบแบบเบญจางคประดิษฐ์แถมด้วยอัดโปรโมชั่นอีกหลากหลาย.....
    ถึงกระนั้นไอ้28ค..ยก็ได้แต่แสยะยิ้ม แล้วพลางนึกในใจ "หึหึ มาถูกจังหวะพอดีเลยนะพวกมึง เพราะกูก็กำลังจะหาที่เกาะแดกใหม่อยู่พอดี" :-)) :-)) (เพราะไอ้yeen ลูกพี่เก่า กำลังจะเลิกทำพิทบูล เนื่องด้วยเจ๊งไม่เป็นท่า ประกาศขายหมาแบบ ลดแลก แจก แถม ราคาต่ำกว่าทุนทุกตัว) $-) :-)) ไอ้28ค..ย จึงไม่ต้องคิดอะไรมาก ตอบรับปากเข้าร่วมแก็งค์โดยทันที :p :-@ .....

titoe X grimmymy (อาจจะแอบผสมพิทโดไปอีกหน่อย เพื่อมาตรฐานหมาหน้าย่น) :-)) :-)) ก็ยังเหลืออีกหลายตัวนะครับ ใครสนใจก็ไปช่วยกันซื้อหน่อยนะ กรั๊กๆๆๆ :-)) :-)) :-))

ปล. ยาวไปๆครับ มีเป็นตอนๆ :-D :-)) :-((
  • กลิ่นเหม็นตุ๋ยๆลอยออกมาตามลม ให้คนอย่าง det_cm ต้องออกตามหา :o028:
  • ไอดอลในดวงใจของผมมากันเพียบ
    ขอฝากตัวและหัวใจ ขอรวมเป็นสหายด้วยคนนะคับ
  • แต่มีอะไรบ้างอย่าง อยากจะกระซิบบอกครับ
    ข่าวกรองแล้วแน่นอนครับ
  • จัดมาเลยฮ่ะ เพ่tanakid :o037:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/28378/-heavy-chevy-blood-xxx-heavy-brix-blood-/p1

ไอ้แป๊ะ ไอ้y้ง ไอ้โป้งเหน่ง เล่นไอ้27+1ค ซะเละเป็นขี้เลย :-D :-))

สุดท้ายแล้วเป็นไงละ :-)) :-)) :-))
  • ไอ้แป๊ะเคยพูดกับพวกลิ้วล้อที่โรงงานปั๊มลูกหมาว่า "ไอ้27ค ไอ้คนไม่มีหัวนอนปลายตีน yeenเอ่ย คบกับมัน ระวังมันจะหลอกแดกเอง "

เรื่องจริงที่ผมได้ยินมากับหู ^:)^ ^:)^ ฮ่าๆๆๆ สุดท้ายคอยติดตามนะครับว่าใครจะหลอกแดกใคร =D>
  • ขอคั่นเวลาด้วยความบันเทิง มาหัวเราะกับความโง่ของพวกขี้ตีนไอ้แป๊ะกันครับ
    อยู่ดีไม่ว่าดี เอาหมาพันธ์ทางไปโพสต์โชว์ให้ฝรั่งมันด่าเล่น :-)) :-(( :-))

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image_1363442967789663.jpg 99K
    ไอ้โง่2.jpg 103K
    ไอ้โง่3.jpg 101K
    ไอ้โง่4.jpg 103K
    ไอ้โง่5.jpg 22K
  • โปรเจ๊คนี้ พี่แป๊ะรวมหัวกับพี่ป๊อก ฟันกำไรพี่เป้าซะหัวแบะ แอบกระซิบเบาๆบอกแค่นี้แหละคับ :-S
  • โอ้ว โนว จัดหนักกันอีกแว้วววว :o005:
  • ระวังพิทบูลของท่านจะมีสายเลือดไอ้หน้าย่นเจือป่นอยู่ :-)) :-)) :-))

image
    ไฟล์แนบ
    486520_232733646865486_2098752617_n.jpg 40K