ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- - - HEAVY CHEVY BLOOD xXx HEAVY BRIX BLOOD - - -
  • BREAKER x TAZMANIAN 40 day

3 male 1 female for sell

contact 28k 089-035-1178 คุณใหม่คร้าบบบบบบ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    228.jpg 196K
  • เริ่มที่ M.1 ครับ

หัวกระบอกปากสวยมาครบเลยครับเ้จ้านี่ :o023: image
    ไฟล์แนบ
    52.jpg 191K
  • ต่อที่ M.2 ครับ

เหมือน M .1 เลยแต่สีอ่อนหน่อยครับผม :o022: image
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 183K
  • ผู้ตัวสุดท้ายครับ M .3

สำหรับผมสวยมากกกกกกกกกก แต่ 28k ไม่ชอบ

มันเลยให้เป็น last เลยครับ 5 5 5 ดูเอาเองเจ้านี่ อกกระดูกล้นๆมาเกินครับผม

ถ้ามันไม่บังคับขายนะ เก็บเองโลดดดดด :o023: image
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 125K
  • ตัวเมีย F.1 ครับ

เอาว่าสวยกว่าตัวผู้ 5 5 5 ดูเอาเองเลยเน้อออออ

ชุดนี้ใครสนใจก็โทรมาสอบถาม 28k ได้เลยครับผม

089-035-1178 คุณใหม่นะคร้าบบบบ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    71.jpg 173K
  • แหล่มเลยเด้อ จักตัวแน่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :063:
  • :063: งามแท้เหลา
  • M3 งามจริงๆครับ
  • ถ้ามีทุนทรัพย์ ผมจะไปอุ้ม M3 กลับบ้าน :-D
  • สวยทุกตัวเลยอ่าาา ทำได้ไงเนี่ย
  • สวยทุกตัวอะยีนส์หน้ามันเลย :002:
  • ราคาแรงมากมั้ยครับ
  • หมาแดงแนวๆๆนี้ ผมยอมรับเลยว่า ชุดนี้งามแต้ๆๆๆ :063:
  • M1 แดงเกิบทั้งตัวชอบจริงๆ

F1 สุดมากครับสวยโคตรๆ อยากได้แต่ไม่ไหวจะเลี้ยงแล้วอะครับ

คงได้แต่เฉยชมก็พอ
  • โครตงามเลยว่ะ กระดูกใหญ่จริงๆ
  • งามจริงๆครับ.. :063:
  • สวยมากครับ
  • การันตี ชุดนี้ไม่พอขายนะคร๊าบพี่น้อง เอิ๊กๆๆๆๆ ^_^
  • สายเลือดแม่หมาครอกนี้ครับ HEAVY BRIX BLOODLINEimage
    ไฟล์แนบ
    214559.jpg 101K
    214559.jpg 101K
  • อะอีกรูปนิดนึงน่ะ

แบบว่าสุดอะเจ้านี่ 5 5 5 :o027: image
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 147K
    59.jpg 123K
  • imageimage
    BAY BULLYREDZ LION HEART inbreed Brix + BAY BULLYREDZ RED DEVIL Brix Daughter
    ตา+ยาย ลูกหมาครอกนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    l H.jpg 13K
    REDDEVIL.jpg 43K
  • ....BRIX MOVEMENT .....THE LEGENG BLOODLINEimage

ขอบคุณบอร์ดพิทบลูโซน และพี่ๆทุกคนทุกคอมเม้นท์นะครับ
    และก็ทุกท่านที่โทรเข้ามาด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    BRIXX-1.jpg 69K
  • รูปภาพตอน28วัน ยังดูธรรมดาๆอยู่เลย
    image
    ไฟล์แนบ
    2012gang.jpg 178K
  • เรื่องแรงขับไม่ต้องโม้ครับ

แบบว่าบ้าพลังมากกกกกกก 5 5 5 :o027: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 197K
    77.jpg 193K
    65.jpg 190K
    60.jpg 179K
    100.jpg 205K
  • อ่อชุดนี้ใครสนใจโทรหา 28k เลยนะครับ

ไม่ต้องโทรหาผมหรอก เพราะ 28k เค้าสั่งมาแบบนี้อะนะ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 198K
  • วัคซีนรวม1เข็ม ถ่ายพยาธิ2รอบแล้วครับ ส่วนเรื่องพ่อหมาเดี๋ยวให้เจ้ายีนส์มาโพสต่อนะครับ

image

BRIX xxx THIZZ พ่อ+แม่ LION HEART
    ไฟล์แนบ
    BRIXTHIZZ1STLOCK6-19-07002.jpg 63K
  • มาพร้อมกันเลยเว้ยยย :013:
  • สวดยวดเลยใหม่
  • ชุดนี้สุดๆเลยวะใหม่

:062:
  • อะไรมันจะหรอยขนานนี้ สุดตรีนนนน
  • เห็นแล้วเกิดกิเลสสสสส
  • ลูกหมาชุดนี้มาครบเครื่องเลยว่ะใหม่ เยี่ยมมากๆ =D>
  • ตังไม่มี ขอผ่อนได้ป่าวครับ
  • ขอจอง M3 ไว้ก่อน ว่างจะเข้าไปดู ก่อนขายให้ใครโทรแจ้งด้วยนะน้องชาย :065:
  • สวยจัง เลี้ยงปีนี้จ่ายปี่หน้าได้ป่าวครับ อิอิ
  • ขอบคุณนะครับพี่ๆเพื่อนๆทุกๆคน

เครดิตนี้ผมยกให้พ่อหมาเจ้าเบรเกอร์ครับ

ป๋าเอาจริงเปล่าไม่เอาเงินด้วย แต่เอาเอ็กซ์ตรีมมาแลก<ครึ่งตัน>นะ

พี่คิงอยากได้โทรมาคุยกันครับ55555
  • หวัดดีครับคุณใหม่ ผมพี่อ๊อดชัยภูมิที่โทรหานะ ผมสนใจเอ็มหนึ่งขอราคาสุดๆโทรบอกด้วยนะครับ
  • สงสัยอดแน่ตู กว่าจะกลับจากเชียงใหม่ คงไม่ทันกินแน่นอน หน้าตามันโดนจริงๆ ยินดีด้วยน้องชาย
  • ผมไม่ใช่คอหมาแดงนะ แต่เห็นคอกนี้แล้วถึงกับอุทานว่า"เช็ดเข้" ชอบมากครับ^^
  • ทีเด็ด หมาแดง มีอยู่อีกหนึ่ง ที่ รอเจ้าตัว เค้า เอาออกมาดชว์ดีกว่า ............
    จัดว่ารูปร่างหน้าตา เอาเรื่องเอาการ เลยทีเดียว L-)
  • เยี่ยมมากครับ กระตุกวงการหมาแดงจริงๆคอกนี้ :-D
  • คุณภาพ มากๆๆคับ ชุดนี้ แจ่มๆๆๆ :063:
  • สุดยอดมาก :063: :063: :063: :063:
  • 3 พยางค์ สำหรับสำหรับ M3 อาจจะไม่สุภาพ "แม่ง สุด ตีน"
  • พอดีผมสังเกตเห็นว่ารูปตอนลูกหมาอายุ28วันที่ถ่ายกะแม่มันอ่ะ มีลูกหมาอยู่6ตัวนะ แต่เห็นลงขายอยู่4ตัวเอง แสดงว่าคัดตัวหัวๆแอบไว้แล้ว เอาตัวเหลือคัดมาขาย หวังว่าคงไม่เอาตัวเหลือคัด มาสวมเป็นราคาตัวหัวคอกนะ ผมมือใหม่วงการพิทบลูแต่เก่าจากที่อื่น พันธุ์อื่นเค้าต้องบอกนะคับว่าเจ้าของคัดไปก่อนแล้ว คนซื้อจะได้ราคาที่เหมาะสม หรือวงการพิทบลูถือเป็นเรื่องปรกติครับ ผิดถูกประการใดผมขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
  • ขอโทษนะครับ...
    เจ้าของน่าจะบอกสายพ่อหมาด้วยนะครับ ว่าจริงๆสายเลือดมันคืออะไร เดี๋ยวคนที่เข้ามาดูเขาจะเข้าใจผิด..

ผมว่าบอกคนที่จะมาซื้อหรือคนที่เข้ามาดูไปเลยดีกว่าครับ เเฟร์ๆ ไปเลย....ครับ

คนอื่นไม่รู้ เเต่ตัวเรารู้เองครับ

ด้วยความเคารพครับ...

• ยังไงเจ้าของ มาชี้เเจงด้วยนะครับ.....

ไม่งั้นผมจะถือว่าเข้าข่ายหลอกลวงคนซื้อ............ เเล้วกระทู้จะร้อนเป็นไฟ.......เเน่ๆ

ผมชอบคนเลี้ยงหมานะครับ ไม่ว่าสายไหนก็ตาม.... จะผสมหมาต้องเช็คให้ดีๆนะว่าต้นตอจริงๆเเล้วมันใช่พิตบูลรึป่าว...

ผมไม่ใช่เซียนบูลลี่นะครับ.... เเต่ความจิงก็คือความจริง.......

ผมไม่ชอบคนหลอกขายหมาครับ......
  • ถ้าตัวพ่อหมามีหูละ ...... ใช่เลยยยยย :-ss :p
  • ผมไม่รู้จักกับเจ้าของเค้านะครับ แต่ตามน้องเค้ามานานยังไงผมเอาสายพ่อหมามาให้ดูก่อนละกันครับ
    Breaker เป็นลูกของ Ikaika x Lola จากทางคอก nwworkinggiants ครับ
    อันนี้ลิ้งค์สายพ่อหมาครับ http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=267278
    อันนี้ลิงค์สายแม่หมาครับ http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=415089
    รูปมีแต่ตัวพ่อหมาครับเพราะผมหาฝั่งแม่ไม่เจอ คุณ MakotoHIN29 ผมรู้คุณชอบเล่นสายกัดพิทแบบแท้ๆ
    แต่ต้องเข้าใจครับหมาแบบนั้นเดี๋ยวนี้มันหมดราคาไปแล้วครับ ทำราคาสู้ของแนวใหม่ไม่ได้
    ใครจะพูดยังไงไม่รู้แต่ผมมองจากวงนอก ตอนนี้มันเป็นแบบนั้นจริงๆ ลองถามตัวเองดูก็ได้ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    62.JPG 62K
    192.jpg 42K