ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- - - HEAVY CHEVY BLOOD xXx HEAVY BRIX BLOOD - - -
  • แถไปเรื่อยนะคนเรา โยนมึงโยนกู
    ตกลงจะมาโยนใส่MakotoHIN29
    พอตอนนี้ก็ทำรับได้
  • PG CAMP ยกทีมมาถล่ม ราม3 กลับอย่างเมามันส์คับท่าน :-)) :-)) :-)) งานนี้นั่งเกาะติดขอบจอฮับ
  • กระทู้สุดฮอตที่ไม่ได้เห็นนานมากแล้ว หลังจากยกเลิกระบบผี กลับถึงห้องต้องรีบเปิดดูกระทู้นี้ก่อนเลย ถ้าไม่ได้อ่านคงนอนไม่หลับทั้งคืนแน่ๆ :-D

อ่านดูก็เพลินดี เรื่องหมาผมไม่ติดใจอะไร เพราะตามอ่านดูเรื่อยๆก็พอเดาได้ว่าอะไรเป็นอะไร แต่ที่สะดุดตามันดันเป็นเรื่องคนด่าผมบนเวทีงานนครปฐม พออ่านตรงนี้เห็นภาพเลยว่าเกิดอะไรขึ้นในเวลานั้น ภาพคนสองคนถือไมค์ส่งมุขกัน โดยใช้ผมเป็นหัวข้อเดินเรื่อง คนฟังก็คงฮากันไปแต่คนเสียหายกลายเป็นผม การจัดงานแบบนี้ ผมว่าเลือกคุณภาพของคนถือไมค์บนเวทีสักนิดก็จะดี การพูดจาอะไรก็ควรระมัดระวังให้เยอะๆ เพราะแทนที่งานมันจะออกมาอย่างสร้างสรรค์ก็พาลจะหมดคุณค่าไป :003:

ก็ขอฝากผู้เกี่ยวข้องทุกท่านเอาไว้สักนิดนะครับ หากอยากจะได้ตลกมาโชว์ในงานคราวหน้าบอกนะครับ ผมจะขอให้ใหม่ส่งคณะตลกมืืออาชีพจริงๆไปช่วย เพราะตอนผมจัดงานปีใหม่ที่ดีวันคณะที่ใหม่สงมาช่วยงานก็ฮากระจายและมาเล่นให้ฟรีๆด้วย จะได้ไม่ต้องเอาผมไปเป็นมุขตลกฝืดๆเล่นบนเวทีกันอีก ยังมีอีกหลายอย่างที่ผมว่ามันไม่ค่อยเหมาะสม หากเอาสินค้าผมไปแล้วไม่ช่วยรักษาภาพพจน์ก็อย่าเอาไปเลย เสียทั้งของเสียทั้งความรู้สึกครับ :002:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/22815/pg-camp-americanbullykennel-club/p1

http://pitbullzone.com/community/discussion/23663/open-stud-romeo-son-of-pg-camp#Item_9

โอววว์์.... มวยคู่นี้เค้าซัดกันมานานแล้วนี้ฮับ :032: :-D
  • to det_cm
    เป็นกากประจำเวปอีกตามเคย ดูข้อมูลการโพสเก่าๆของตัวคุณนี่มันเด็กเกรียนดีจริงๆ ไม่เสี้ยมก็ยุแหย่ อย่าคิดอะไรเยอะแยะ ในนี้คงไม่มีใครเป็นPG campหรอกนะเพราะไอ้หมาที่บ้านน้องgupaoมันก็chevyเหมือนกัน

ดึกแล้วยังไม่นอนอีกเดี๋ยวไปโรงเรียนสายนะครับ แล้วอย่าลืมกินนมกับวิตามินบำรุงสมองด้วยล่ะ
  • นึกว่าจบกันแล้วนะเนี่ย - -

ยังไงก็ขอให้ผ่านๆไปกันเถอะครับ ก็ขอโทดทุกๆคนอีกทีนะครับ

ถึงพี่หนุ่มด้วยครับเมื่อวานพอดียีนเครียดเรื่องงานที่เขาใหญ่นิดหน่อย เลยพิมพ์ไม่สุภาพไป

ก็ขอโทดด้วยนะครับ ส่วนพี่ใหม่แกก็ฝากมาขอโทดที่โทรไปพูดจาไม่ดีด้วยครับ

ขอบคุนคนที่หวังดีนะครับ แต่อย่าต่อเลยครับ ไม่งั้นจะมีคนไม่หยุดอีกยาวเลยครับ

ถึงพี่ DADDY ก็ขอให้จบๆไปเถอะครับ เรื่องคือมันผิดจริงไม่ใช่พิทบลู แค่นี้ก็พอแล้วครับ

ยีนก็ขอโทดทุกๆคนและขอบคุนทุกๆท่านที่มาช่วยให้กำลังใจครับ

ส่วนคุณ det_cm ครับ ฮีๆ คุณก็ไม่ธรรมดานะครับเนี่ย แต่ก็ถือว่าผมขอให้มันจบเถอะครับ

อย่าแหย่เอามันส์เลย ให้มันจบซะทีเถอะครับ ขอบคุนทุกๆท่านมากนะครับ
  • ผมเพิ่งจะศึกษาสุนัขพันธุ์นี้ได้ไม่นาน และด้วยความสนใจในสุนัขกิจกรรม ผมจึงพยายามเสาะหาผู้รู้จริง ซึ่งผมก็ได้รับการแนะนำให้โทรไปคุยกับพี่ท่านหนึ่งเป็นนักกิจกรรม สร้างความน่าเชื่อถือให้กับผมเป็นอย่างยิ่ง ปีที่แล้วผมได้พูดคุยกับพี่เค้า พี่ก็ให้คำแนะนำผมหลายอย่างรวมถึงความรู้เรื่องสายหมาด้วย ด้วยความที่ผมชอบแนวพิทบูลสีแดงกิจกรรมตัวใหญ่สายเลือดดีๆผู้คนยอมรับเป็นทุนเดิมอยู่ หลายคนบอกผมว่าโทรไปค่ายใหญ่เลยของเค้าดีจริง แต่ผมยังไม่รู้จักค่ายนี้ พอคุยมาซักพักจนถูกคอกันผมเลยแย๊ปๆถามพี่คนนี้ไปเกี่ยวกับคอกนี้ แต่พี่เค้าอ้ำอึ้งไม่บอก คะนั้นคยอเข้าพี่เค้าบอกผมจนได้ ผมสับสนมากตอนนั้น ทำไมพี่เค้าบอกอย่างแต่หลายคนอีกอย่างผมจึงคิดว่าพี่เค้าคงขัดผลประโยชน์หรือหมั่นไส้ค่ายนี้อยู่ ผมจึงเลิกคุยกับพี่เค้าไปเพราะคิดว่าแนวทางไม่ตรงกันอย่างมาก พอดีเพิ่งได้มาอ่านกะทู้นี้ ผมมั่นใจเลยว่าพี่เค้าออกมาต่อต้านเองแล้ว เพราะที่อ่านๆมาคำพูดพี่ทั้งนั้นเลย คำพูดแนววิชาการพวกนี้ ผมบอกตรงนี้เลยนะครับพี่..ผมเข้าใจนะว่าพี่เป็นเพื่อนจขกท. แต่พี่ควรเลิกด่าหมาค่ายนี้ได้แล้ว เลิกบ่อนทำลายวงการพิทบูลของไทยซะที พี่ก็ฝึกหมาพี่ไป ส่วนใครส่วนมัน เอาความเก่งไปใช้ในทางที่ถูกนะพี่นะ ถ้าพี่ไม่หยุดผมคงจะโทรคุยกับทางค่าย จบแค่นี้ตรงนี้นะหรือถ้าอยากเคลียร์กับผมก็มางานวันอาทิตย์นี้
  • ผมแวะมาอีกครั้ง และตอนนี้อารมณ์ดีแล้ว ขอโทษสำหรับข้อความด้านบนครับ
    ผมกับหนุ่มพิทเดียร์สนิทกันมากพอสมควร ผมจึงโกรธมาก ผมเห็นรูปคนหนุ่มถือไมค์เป็นพิธีกรจริงๆ
    ในความคาดหวังของผมก็คือ ถ้ามีใครนำผมไปล้อเล่นในทางเสียหาย ผมก็หวังว่าผมควรจะได้รับการปกป้อง
    ยอมรับว่าหลังจากอ่านกระทู้เมื่อคืนมันโกรธจริงๆ แต่ผมก็ไม่ควรนำเรื่องส่วนตัวเข้ามาสุมไฟในกระทู้นี้ครับ

วันอาทิตย์นี้คุณหนุ่มจะมาเป็นกรรมการตัดสินการประกวด เราคงได้เจอกัน และผมจะขอเคลียร์กันเองแค่สองคนนะครับ
    แต่ยืนยันว่า มันจะเป็นเรื่องระหว่างผมกับคุณหนุ่มสองคน จะไม่ลากใครเข้ามาเกี่ยวอย่างแน่นอน และเมื่อคุยกันแล้วมันก็จะจบอยู่ที่ตรงนั้นครับ :-D
  • เรื่องสายเลือดหมา ผมไม่มีความเห็นครับ ต่างคนมันต่างความชอบ มันบังคับให้ใครชอบตามใครก็ไม่ได้
    ชอบแตกต่างแต่เราก็ไม่ควรแตกแยก ดังนั้น ใครชอบแบบไหนก็ตามสบายครับ
  • ทางค่ายคงกำลังปรึกษา หาคนลอบแทงอยู่แน่ๆ หวังคงไม่มีการกระทำอะไรรุนแรงนะ คนไทยด้วยกัน
  • สวัสดีครับทุกท่านที่ให้ความสนใจกระทู้อย่างมากมายเราทุกคนในกลุ่ม PG CAMP ขอน้อมรับทุกคำติชมครับ วันนี้มาอ่านเห็นว่าเรื่องมันดูไปกันใหญ่มีบ่างช่างยุเริ่มออกมา จึงใคร่ขอ ขออนุญาติออกมาให้ความกระจ่างกับผู้ที่ให้ความสนใจ เราได้รับทราบในเรื่องที่เกิดขึ้นอยู่ตลอดแต่ที่ไม่ได้ออกมาเพราะตัวยีนส์ได้แจ้งว่าจะขอเครียร์เรื่องนี้เองและเห็นว่าเรื่องก็กำลังจะจบลงด้วยดี แต่วันนี้มีบ่างมายุจึงขออณุญาติให้ความชัดเจน โดยส่วนตัวผมกับเฮียใหญ่เราพบเจอะพูดคุยกันอยู่แล้วเรื่องเพียงเท่านี้ไม่อาจทำให้กลุ่ม ราม3 กับ pg แตกกันได้ ยีนส์เองกับพี่พี่ที่อยู่ใน ราม3 ที่สนิทกันก็โทรคุยกันอยู่เป็นปกติ แต่ที่ทั้ง ราม3 และ ยีนส์ต้องลงมาโพสก็เพราะหลายๆท่านโทรสอบถามต้องการความชัดเจนในหลายๆอย่าง สุดท้ายกระทู้นี้ถ้าสร้างความข้องใจไม่ถูกใจตรงไหนประการใดก็ขออภัย.....ครับ

ที่มาโพสเพราะต้องการให้เรื่องมันจบด้วยดีนะครับ

ถ้าเรื่องที่จะทำให้โกรธเฮียก็คงเพราะเฮียทำของตัวอย่างที่ฝากไว้มะวานหายมากกว่า5 5 5

ขอบคุณครับ

• คุณ MAGAI คุณหลุดหรอครับ....คงเกลียดผมมากสินะ ที่เข้าไปขัดขวางผลประโยชน์

ตกลงเราพูดกระทู้นี้เรื่องอะไรกันครับ พูดมา 4 หน้ากระดาษเเล้ว คนอื่นเข้าใจจบกันหมดเเล้ว..

เเต่ยังมีคนสองคนที่ยังไม่เข้าใจ........555+

ไม่ต้องมาใช้ผมเป็นเครื่องมือหรอกครับ คุณอยากอัดกับใคร คอกใหน คุณก็ทำเองเลยครับ.. สังคมนี้ไม่ได้มีผมเล่นคนเดียว ใครสอดส่องเห็นอะไร เจออะไรก็ไปพูดกันเองสิครับ ไม่ต้องมาบอกต่อ....

อย่ามาโยนขี้ให้ผม....ผมไม่ชอบ เพราะมันเหม็น

ไม่ต้องมาฝากอะไรผมทั้งนั้นครับผมไม่รับ...หน้าที่ของคนดี ใครๆก็ทำได้ ไม่จำเป็นต้องมาโยนให้ผมคนเดียวผมไม่ใช่ศาลไคฟง ผมไม่ใช่เปาบุ้นจิ้น ที่เเห่งนี้คนเล่นตั้งหลายๆคน อะไรผิดถูกคนเขาคงเเยกเเยะได้..

เเล้วกรุณาพูดจาสุภาพหน่อยนะครับ อย่างคุณคงไม่ใช่เด็กอายุ15 เเน่นอน โตๆกันเเล้ว.....ทำตัวเป็นคนใหญ่หน่อย.

ไปดีกว่า...... :-D
  • to hate_chevy
    คุณลงทุนสมัครสมาชิกใหม่เพื่อมาด่าค่ายใหญ่เลยเหรอฮับ
    อย่าเอานิสัยเกย์มาใช้ในนี้ซิ ถ้าผมเป็นเกรียนคุณก็เป็นไอ้เกย์แดกขี้ตัวหนึ่งหละ b-(

ปล. อย่าตอแหลใส่กันเลยฮับ บ่างช่างยุนั้นนะพวกคุณด้วยกันเองทั้งนั้น
    ข้อความที่ด่ากันในเฟสบุคอ่ะ ลบทำไมเหรอฮับ :m07:

• ฝาดเพลงนี้ให้ฟัง อย่าเครียดกันไป
  • ยอมรับเถอะว่า พิตบูลไม่ใช่หมาดั่งเดิม

ยอมรับมัน เลือกในสิ่งที่มันเป็น สิ่งที่เราชอบ ทุกอย่างน่าจะจบ เลี้ยงเพราะเรารักเราชอบ ดีกว่าเลี้ยงเพราะตามกระแส ตามลมปากของคนอื่น

มีคำโบรากล่าวไว้ว่า "ดูวัวให้ดูหาง ดูนางให้ดูแม่ ดูแน่ๆๆให้ดูที่ยาย" ทุกวันนี้ดูนางดูถึงทวดยังใช้ไม่ได้เลย
  • หาตั้งนานนึกว่าหายไปไหนตกหน้าไปแล้วนี่เอง เสียดายตกเร็วไปนิด