ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังหารายได้ค่ะ
  • ตอนนี้กำลังทำงานเสริมเพื่อนำเงินไปทำกิจบางอย่างน่ะค่ะ เลยขออนุญาตนำมาลงในบอร์ดพิทบูล ถึงแม้ว่าจะไม่เกี่ยวกันแต่ก็ไม่ได้มีเจตนามาก่อกวนใดใดนะค่ะ
    ...รับจัดสวนค่ะ ทุกแบบ สวนหิน สวนป่า สวนบาหลี สวนน้ำค่ะ ทุกแบบ ทุกสไตล์..น้ำตกน้ำพุ บ่อน้ำ งานปูทางเดิน และลานพักผ่อน

...อีกอันคือผ้าม่านค่ะ ผ้าม่านทุกแบบจะเลิศหรูอลังการ เอิกเกริก หรือจะแบบเล็กๆน่ารักๆ
    มูลี่ หลายสไตล์ ม่านพับ/ม้วน มูลี่ไม้ไผ่/อลูมิเนียม ม่านปรับแสง ฯลฯค่ะ

**ถ้าบอกว่าจากเวปนี้จะลดให้พิเศษเลยค่ะ** ขอบคุณนะค่ะที่สละเวลามาอ่าน^^"
    ไฟล์แนบ
    229.jpg 40K
    230.jpg 40K
  • ฮาโหล..โม เหรอ
    เอาไว้..มีเรือนหอแล้วจะว่าจ้างไปตกแต่งนะ
    555
  • ไม่มีสวนให้แต่ง แต่มาให้กำลังใจนะน้องโม :m110:
  • น้องโมรับงานโกนผมไฟ โกนจุกบวชนาคด้วยจะดีมากเลยครับ เย้!
  • เออ เอ็งเก่งว่ะโม

ขอให้เป็นเถ้าแก่เร็วๆเน้อ

หนับหนุนน้องหนับหนุน

ลืมอะไรไปอย่างนึงป่าว? เบอร์ทอสับน่ะ

แย้วอย่าลืมเคลียร์กะนิวก่อนนะเฟ้ย เด๋วงานเข้า
    ไฟล์แนบ
    ม่าน.JPG 61K
  • ขยันดีเน๊าะสาวโม
    ตู้ปลา สวนถาด สวนสวรรค์ สวนสนุก จัดมั้ยน้อง เพ่อยากได้ มาจัดให้หน่อยดิ ล้อเล่นนะ
    ขอให้รวยๆๆๆๆ

จากผี oOtigerOo จ้าน้องโม
  • พอดีเลย...ที่บ้านอยากได้สวน....ประมาณแบบ...แบบ..
    ..แบบสวนสยามกำลังดีเลย. 555+
    .... แซวเล่นครับ คนทำมาหากินต้องสนับสนุนครับ.
    ขอให้ได้ลูกค้าไวๆคับ...โย่!
    :006::006::062:
  • คุณ โม ครับเดียวมีลูกค้าที่ซื้อบ้าน ในโครงการ ถ้ามีคนสนใจจัดสวน จะแนะนำให้นะครับว่าแต่ คุณ โม ออฟฟิต อยู่ที่ไหนคับ ช่วยๆกันไป ครับ มีเว็ปไซร์ ไหมคับ ถ้ามีขอด้วยละกันครับ
  • โห..นั่งยิ้มแต่เช้าเลย กำลังใจเพียบบบบบบ ขอบคุณนะค๊า โมลืมใส่เบอร์ไว้จิงๆด้วย 080-9028119/085-9448481 นะคะ
    หรือmsn mo_voice@hotmail.comจ๊ะ

คุณ Centerค่ะ โครงการที่ไหนหรอค่ะ โมไปติดป้ายได้ไม๊ล่ะอย่างงั้น (555+ไม่ค่อยเลย)ขอบคุณนะคะ คุณจุดศูนย์กลาง(Center) ที่แนะนำให้^^" ดีใจจัง ผ้าม่านก้มีนะคะให้ไปติดทั้งโครงการก้ได้..

สวนสวยๆไว้นั่งมองหมาวิ่งเล่นๆๆเพลินดีนะคะ น้ำตกเล็กๆซักอัน พอเริ่มร้อนไปนั่งในบ้านมองดูผ้าม่านพริ้ว อ๊า..... ไม่มีอะไรชิวกว่านี้อีกแล้ววว5555++
  • คุณโม
    ทำบานเฟี้ยม ด้วยไม๊

กำลัง หา คนทำพอดีเลย
    ขนาดประมาณ 3*4 ตรม.
    ราคา ตรม. ละเท่าไหร่ ?
  • ตอบแทนนะจุ๊บ บานเฟี้ยมแบบไม้หรือพลาสติก

แบบที่กั้นห้องประชุมใช่มั้ย
  • ช่ายครับ
    กำลังมองหาอยู่ พลาสติก ถูก เบา
    ไม้ ดูหรู คลาสสิก แพง หนัก และคานรับต้องแข็งแรง

ก็คงหาแค่พลาสติกแหล่ ครับ พี่ พร
  • บอกความสูงหน่อยจุ๊บ

ประเดิมให้โมมันที
  • พี่โมนี่ขยันนะค่ะ*-*
  • mr_jub ค่ะ อยุ่ตรงไหนเอ่ย เราไปคุยกันไม๊ เดวโมประเดิมเลย หรือจะสะดวกคุยแบบไหนดีล่ะค่ะแล้วแต่เลยจ้า
  • สูงประมาณ 3 ม. จรดฝ้า
    กว้าง 4 ม. เปิด ออก ตรงกลาง ครับ
  • ง่ะ ไม่ขยันไม่ไหวแล้วจ้า พี่จะเอาเงินไปทำบ้านน่ะ- -* ไม่รุ้จะต้องเก็บตังไปอีกเท่าไหร่ กว่าจะเสดT_T
  • อ่า เข้าแชทได้ไม๊ค่ะตอนนี้หรือแอดmsnมาหาโมก้ได้จะได้สะดวก
  • :o018:ผมว่านะหากอยากได้งานจัดสวนเยอะนี้ น้องจะต้องไป co ร่วมงานกัน กับชินแสฮวงจุ้ยนะน้าจะได้งานเยอะเพราะกานจัดสวนหรือทำนำตกนี้คือการส้างกระแสพลังงานเทียม เพราะที่จิง ฮวงที่แปลว่าลม และจุ้ยที่แปลว่าน้ำ คือการบริหานจัดการพลังในจักรวาลนี้เอง Managing Environment Scince เพราะทุกย่างบนจักรวาลนี้มีเชล มีธาตุในตัว ต.ย โชราเชล Solar cells เรียกวาพลังงานแสง Solar oil พลังงานน้ำมัน solar wind พลังงานลม (ฮวง) Solar water พลังงานน้ำ(จุ้ย) ดั่งนั้นวิชาฮวงจุ้ยจึงเป็นวิทยาศาส100% นักวิทยาศาสรับรอง ลองหาดูมีเพื่อนทำไม่หรือรู้จักกับพวกนี้ไม่ให้เปอเช็นเขานิดนึงก็ได้งานไม่ขาดมือแล้ว :o020::o032:
  • ราคาขายทั่วไปตามท้องตลาด จะตกอยู่ ตารางหลาละ 800 คนกันเอง คิด 600 พอ

3*4*1.2 เท่ากับ 14.4 ตารางหลา ตารางหลาละ 600 เป้นเงิน 8640 ลูกค้ารายแรกลดพิเศษเหลือแค่ 7500

แถมกุญแจล็อคกลางให้ด้วยเอ๊า
  • ว๊ากกกกกกกกกกกกก ฮวงจุ้ยยยยยยยยยย ใครเป็นชินแสมั่งค๊าบบบบบบบบบบบบ นั่นซิเนอะมันต้องดูทิศ ดูฤกษ์ ขอบคุณนะคะคุณ kn1 เป็นอีก1กำลังใจที่ดีมากๆเลย รักทุกคนเลยอ่ะจุ๊บๆ:m077::m077::m077:
  • โทร แล้ว โม ไม่รับสาย?
    ผมอยู่ แถว ม.ธุรกิจ
    เดี๋ยวว่างๆ โทรใหม่จ๊า
  • โครงการอยู่ที่ ชลบุรี นะครับครับ เส้น ถนนสุขุมวิท ไปสัตหีบใก้ล กองทัพเรือ นะครับ ยังไงได้เบอร์ และเมล์แล้ว เดียวจะแนะนำคนซื้อบ้านให้นะครับ เพื่อมีใครสนใจ มีผ้ามานด้วย ยังไงก็ช่วยๆกันไปคับ เดียวผมขอ Copyรูป ไว้ไปโชว์ ด้วยละกันนะคับ:o001:
  • แง..ติดสายลูกค้าจ้า แต่ส่งตัวแม่โทรไปแล้วนะจ๊า....อิอิขอบคุณมากๆเลยค่ะ The First!!!!!!!
  • คุณ Centerค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ ^^" ชลบุรีแค่นี้เอง ไว้เจอกันนะค่ะ
  • ขอบคุณครับ พี่พร
    ราคา นี้ พอไหว
    บ้านผมเอง ก็ เพิ่ง สร้างเสร็จไม่นาน
    โดน โกง ไป พอสมควร กว่า จะเสร็จได้ บาบปลาย
    มีเงิน ก็ค่อยๆ ตกแต่งไป เรื่อยๆ ครับพี่

momo ชักช้า เงินหมด อดเลยนะโม
    พร้อมเมื่อไหร่ มาลุยกันเลย
  • โฮ่ๆๆๆ เจ๊โม จะรวยใหญ่แล้ว เอาสวยแบบที่ ทนหมูขุด และ ไถ ได้ไหมเจ๊ ที่บ้านเคยปูหญ้าเอง

พิตตัวเก่ามันเอาตัว เถือกๆๆ ทุกวัน หญ้าเรียบหมด ขุดจน ลูกกอล์ฟลงไปได้ัซัก 6 โหล ล่ะมั้ง

ขอให้รวยๆๆ นะเจ็โม ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืมเชิญล่ะ จะไปกินฟรี 555+

ปล.หยกชอบสวนแบบญี่ปุ่น มีตะเกียง บ่อปลา ศาลา ถ้าเ รียนจบปีนี้ จะเ ก็บตังค์ไ ว้ อีก 5 ปีเจอกัน โฮะๆๆๆ
  • เฮ้ยยย หยก เล่น สวน ญี่ปุ่นเลยหรือ..เดียวไอ้2ตัวมันก็ตะกุยไปหมดแล้ว
    ---------
    มีบ้านมีที่ไม่มีงบ...ทำเองก็ พังหมด..ประเภทวิศวะกะ
    ------
    เดียวปรึกษา..โม เรื่องช่างได้ไหมนี้
  • ก่อนอื่นเลยขอบคุณพี่จุ๊บมากๆนะค่ะ ไว้เตรียมอะไรเรียบร้อย บุกไปแน่ค่ะ555+

ส่วนคุณน้องหยก..เอาสวนน้ำไม๊ จะได้หมดโอกาสขุด!! ให้ทันลงไปอยู่ในน้ำรู้แล้วรู้รอดไปเลยดีไม๊ 555+
  • ช่องนี้แหล่ โม
    ที่จะติดบานเฟี้ยม
    ไฟล์แนบ
    S5000097.JPG 22K
    S5000121.JPG 13K
  • ดีจังเลยครับ กำลังจะทำบ้านเลย แต่อยู่ที่ ลำพูน อะมันไกล แต่อย่ากให้คุณโมออกแบบสวนให้ เดียวบ้านใกล้เสร็จจะติดต่อคุณโมนะครับ
    คือประมาณว่า ให้คุณโมออกแบบแล้วก็คิดแต่ค่าออกแบบ เดียวผมทำเองอะได้ป่าวครับ
  • โหบ้านสวยจัง- -* โอเคจ้าไว้วันอังคารเจอกันนะคะ

**ขอขอบคุณพี่มาร์คนะคะ สำหรับพื้นที่เล็กๆแต่เต็มไปด้วยใจที่ดีมากมาย ....
  • บ้านสวย เอาแบบหรูดีฝ่ามั้ง

มีช่องกระจกด้วย จุ๊บ

ราคาแพงเท่าตัว แต่หรูเริ่ด
  • กำลังใจเพียบ
    เดี๋ยวงานก็ตามมา
    สู้ๆเด้อน้อง โมโม้:m042:
  • ขอบคุณมากๆค่ะพี่เอก ที่อุตส่าเข้ามาให้กำลังใจ ชีวิตมันต้องสู้ ไม่สู้ก็ไม่ต้องใช้มัน..ชีวิต!!

ทุกอย่างอยู่ที่เรากำหนด อยู่ที่เราเลือก ฮิ้วววววว..ไม่ผิดหวังที่ได้เข้ามาเป็นครอบครัวที่นี่
  • พี่เอๆ (A_TIME) พลังกานทำลายของลูกสาวหยก รวมกันยังไม่เท่า น้องนํ้าหวาน ตัวเดียวเลยนะพี่

มันเล่นพังห้องนํ้าได้เนี่ย โอ้ววว ปูนแตกลงมากองเลยทีเดียว 555+ /// แต่ลูกมันสวยมากเลยพี่ สงสัยจะเตี้ย หมาตื่น แน่ๆ

-------------------------------------------------------------------------------------------

พี่จุ๊ฟ เอาแบบหรูไปเลยพี่ มันจะได้เข้ากันทั้งภายในบ้าน และภายนอกบ้าน หุหุ
  • เอาจัยช่วยนะค่ะเพ่โม.....เงินทองไหลมาเท่มาเลย อิอิ
  • มีเงินก็ดีหว่ะ หยก ตอนสร้างบ้านเตรียม งบประมาณไว้แต่ง แต่
    พี่โดนโกง บริษัทฯที่สร้างบ้าน แม่งเปิด รับสร้างบ้าน ตามงานดังๆ
    รวมทั้ง มันอยู่ใน สมาคมรับสร้างบ้าน
    ร้องเรียนไปสมาคม แม่งไม่เคยสนใจเลย ไม่รู้มันจะตั้งทำเหี้ยอะไร
    บริษัท เหี้ยๆ พีทีเอสโฮม รับสร้างบ้าน แม่งเอาเปรียบ
    มันหยุดงานโกงพี่ หน้าด้านๆไป สองแสนกว่าๆ
    เรื่อง ยังอยู่ที่ สคบ. ตั้งแต่ ม๊อบเสื้อแดงปิดล้อม ทำเนียม
    ป่าน ฉะนี้ สคบ. มันเงียบ หายไปเลย นี่แหละประเทศไทย
    และมันก็เปลี่ยชื่อ บริษัท หลอกคนต่อไป
    ตอนหลัง มาสร้างเอง คุมงานเอง ซื้อของเอง จ่ายเอง
    กว่าจะเสร็จ เป็นหนี้อีก บาน

ขอโทษที ที่ใช้ภาษาไม่สุภาพ ผมยังแค้น มันมากๆ คับ
  • โอ้วว แม่จ้าว งั้นหยกว่า สมาคมรับสรา้งบ้าน มันก็ห่วยพอกัน ตั้งสมาคมขึ้นมา

แต่ไม่ได้ช่วยอะไรกับผู้บริโภค และสมาชิกเลย
  • เดี๋ยวดูก่อนมีบริษัท อะไรในสมาคมมั่ง เวลามีเงินจะได้ไม่ต้องไปจ้างมัน โฮะๆ
  • ดีๆๆดูมามีบริษัทไรมั่ง คนอื่นจะได้ไม่ถูกหลอก แต่พี่จุ๊บค่ะ ที่หยกพูดก็ถูกนะค่ะ ที่ว่าบ้านอลังการแล้ว การตกแต่งทั้งนอกทั้งในต้องเข้ากัน ว่าแล้ว เอาสวนไปจัดด้วยเลยไม๊ล่ะค่ะ เอิ๊กกก.ก.ก.ก....
  • อ้าวคุณ axe มาตั้งแต่มะไหร่ ลำพูน...ไม่เกินใจหรอกค่ะ ถ้าสนใจจริงเดวโทรหาโม หรือไม่ก็msnมาก้ได้นะค่ะ เดวคุยกัน
  • น้องโมเก่งจัง เปงกำลังใจให้ค่ะ
    เดวมีบ้านแล้ว จะให้โมแต่งให้เนอะ:o036:
  • เยี่ยมครับ หนับหนุนคนขยัน คนเก่ง คนสวย ครับ.
  • คุณ Center ค่ะ ขอนีสสสนึงนะค่ะ อยากทราบว่าดิวงานกับใครเอ่ย โครงการของบริษัทอะไรค่ะ เพราะเคยโดนโกงอ่ะค่ะ เบิกเงินยาก แหะๆ ยังไงรบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะค่ะ ที่ช่วยเป็นกำลังใจ ไม่เคยรู้เลยค่ะกว่าจะหาตังได้แต่ละบาทมันยากแค่ไหน- -*
  • สู้ๆครับคุณโม ไว้มีงานเข้ามาแล้วจะบอกนะครับคราวที่แล้วหาคนทำไม่ได้เลยต้องบอกบ๊ายพ่อบุญธรรมไปครับ
  • คุณโมครับรับจัดสวนแบบมีบ่อปลาคราฟมีสวนหน้าบ้าน
    บ้านประมาณ100ตารางวารับราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    ผีbulldog
  • พี่ผีbulldog ค่ะ สวนอย่างที่พี่ต้องการโมจัดให้ได้จ๊า 100ตารางวานี่คือเนื้อที่ใช้สอยใช้ป่าวเอ่ย.. แล้วบ้านพี่อยุ่ตรงไหนค่ะ
  • ไม่สนใจรับงานผมไปจัดสวนบ้างหรือครับ Momo งานดินเผา:024:
    ไฟล์แนบ
    แบบงาน 12.jpg 98K
    แบบงาน 28.jpg 97K
    แบบงาน 21.jpg 94K
    แบบ 0004.jpg 98K
    แบบงาน 32.jpg 120K
  • บอกด้ายว่ารักมากมาย เอ้ย สวยมากมายเลยครับพี่โม เจ๋งดีคับ