ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายนามพร้อมโฉมหน้าสมาชิกของเราที่แวะเวียนไปประจำการที่ห้องสนทนา
  • อยากเล่นแต่พิมพ์ไม่ทัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปครับบบบ ฮาๆๆๆ
  • ohpi@hotmail.com ครับของพี่เอๆผมไม่มีครับคุณอ้วน
    ปรึกษาผมนี่คิดถูกแล้วเหรอครับ 555+
  • ผม ช้าง เองนะครับ อยู่ ขอนแก่น :013:

http://chang-kkw.hi5.com
    ไฟล์แนบ
    เทห์2.jpg 72K
  • ลองใหม่อีกที
    ไฟล์แนบ
    ไทสัน-ตัดหู.jpg 29K
  • รูปลูกชายตอนตัดหูมาใหม่ค่ะ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ
  • รายงานตัวด้วยคคนครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวันครึกครื้นน่าดู 55 :m001:
    ไฟล์แนบ
    a01-61-9........................jpg 109K
  • Guest:

พี่วิโก้ออนบ่อยช่วงไหนอ่ะคับ ผม ออนทั้งคืน22.00-8.00 ผมค่อนข้างออนดึกอ่ะนะ
  • เกริกครับ คอนหวัน
    ไฟล์แนบ
    DSC08629.JPG 43K
  • ฉลามเก๋ามาเเล้วครับ เล่นมาก้หลายปีไม่อยากบอกเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อเช้านี่เอง ปกติเป็นผีใช้ชื่อ xxx ล้อเล่นผม petch pulo คร้าบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    hummer@vigo 005.jpg 24K
    hummer@vigo 002 - Copy (2).jpg 76K
  • เย้ ฉลามเก๋า ของเรามาแล้ว
    รูปหล่อกล้ามใหญ่ หมาสวย บ้านรวย
    เดือนหน้าไปดำน้ำหรือเปล่าท่าน
  • วัดดีครับ คุณอ้วน เมล์ผม sumath-pit@hotmail.com ครับผมมีไรเมล์มาคุยกันครับผม.....ยินดีที่ได้รู้จักครับ :o058:
    เขามากระทู้นี้เห็นรูปคนหล่อๆ...สาวสวยๆๆ...แล้วชื่นจาย..ชื่นใจ ครับ....:015: อ้อคุณ VIGO เปิดรูปแล้วเป็นเหมือนเดิมแล้วครับผม...เย้เย้ๆๆ:063:
  • เฮ้อ..เซ็ง เข้าไม่ได้ตั้งนาน ไปถึงไหนกันแล้วเนี่ย ตามไม่ทัน :o048::o048:
  • พี่เอแก้ไม่หายเหรอครับซื้อคอมใหม่เรยครับ 555
    อ้าวพี่โบ มัวไปติดสาวที่ไหนมาหล่ะครับเนี่ยถึงเพิ่งมา กร๊ากกกกกกก
  • เดี๋ยวนี้ก็ไม่ค่อยได้เข้าเหมือนกันครับ...กำลังยุ่งเลยครับ...
  • เพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่อีกคน ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC00169.jpg 14K
  • :013:หุหุ ไมโลเมาเหล้า หลับไปแล้วอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    ขี้เหล้า.jpg 56K
  • LoSo:

รูปพี่ kham อุบาดมั่กๆเลยจร้า เอาออกทีเหอะสงสาร คนเข้ามาดู เหอๆ >.<
  • :002:แวะเวียนวนไปวนมาก็นาน
    คราวนี้มาลงรูปดีฟ่า
    ดูแบบ เชอร์นิดๆๆๆๆๆๆ:021:
    ไฟล์แนบ
    03032007064.jpg 107K
  • เดือนหน้าพอดีผมติดงานครับ คงไปไม่ได้ครับพี่ โครตเสียดายเลยผมอุตส่าซื้อ bcd ใหม่มาด้วย ฮือๆๆๆๆๆ
  • เซ็งเลยยยยย แบบนี้ก็ไม่ครบทีมแล้วซิ
    เห็นครูวิบอกว่า เราไปต้นฤดูโอกาสเจอ ปลาอีกชนิดหนึ่ง ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว
    เรียกยากๆหน่อย ที่ตัวใหญ่กว่าฉลามวาฬด้วยนะ
  • สวัสดี และ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ ทุกๆคนเลยนะครับ

ชื่อ โอรี ครับ ชอบ pitbull มากๆครับ เพราะรุ่นพี่เคยเอามาฝากเลี้ยงไว้

ตอนนี้ยังไม่มีเลี้ยงน่ะครับ คงอีกซักพักนึง

ที่บ้านมีปั๊กตัวนึงครับ หุหุ (คนละโลกกันเลย)

ก็เลยให้เจ้าปั๊กที่บ้านลากน้ำหนักเล่นดู หุหุ มีกล้ามขึ้นด้วยนิดหน่อย อิอิ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ทุกๆคน
    ไฟล์แนบ
    DSC02892.jpg 94K
  • น้องใหม่ค่ะ อิอิ
    ชื่อ เม เมะ จัง ค่ะ:m126:
  • สาวๆน่ารักกันทุกคนเลยครับ..
  • :013:โหหหห เมย์รูปเบ้อเริ่มเลยอ่ะ
  • พี่ช๊อบเก็บอาการด้วย
  • เก็บอาการแล้วครับคุณวีโก้...แต่เก็บแทบไม่อยู่ครับเพราะว่าแต่ละท่านน่าลาก..เอ๊ยย..น่ารักกันทั้งน้านเลยครับบบบ...
  • เดี๋ยวท่านอื่นไม่กล้าโชว์รูปเพราะพี่ช๊อบนี่แหล่ะ
  • เห็นแล้วดีใจว่าคนเลี้ยงพิทหน้าตาดีๆกันทั้งนั้น
  • :003::003:ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ
    ไฟล์แนบ
    4GiQRb592798-02.jpg 10K
    mGzcyG234495-02.jpg 13K
  • สวัสดีคับบบผมมีนามว่า ยิ้ม น่ะคับบบบ
    ไฟล์แนบ
    t.jpg 24K
  • เด็กใหม่น่่ารักๆ ทำไมไม่มีใครสนใจน้องเขานะ:m044::m044:
  • คนเลี้ยงพิทฯสาวก็มีเด็กก็มี...:063:แหล่มเลย สวัดดีครับ คุณVIGO+CHOP...อ้อ VIGO ได้ซีดียังครับ...บอกด้วยครับ:o018: ช่วงนี้ทำไมมันเงียบๆจังน่ะ..อิอิ :o018:
  • ได้แล้วคับพี่เอแต่เคยบอกไปแล้วด้วยว่าได้แล้ว
    ไม่เงียบหรอกพี่เอ พี่นั่นแหล่ะไม่ค่อยเข้ามาเอง
    5555+
  • ฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    jjj.jpg 73K
  • อีกรูปครับอิอิ
    ไฟล์แนบ
    jun.jpg 56K
  • ชื่อ แก๊งค์.......คับ
    ฝากตัวด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    SUC52234.JPG 80K
    SUC52522.jpg 79K
    SUC52521.JPG 69K
  • ขอ เป็นสมาชิกด้วย คนครับๆๆๆๆ :m045: ลูกๆผม 2 ตัวขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด้อ :m102::m102:
    ไฟล์แนบ
    SANY1143n.jpg 78K
    SANY1124n.jpg 77K
    SANY1265nn.jpg 125K
    DSC00176nn.jpg 56K
  • ซุ่มเก็บตัวอยู่นานเรยนะพี่หมี่หยก
  • ด้วยคนๆๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a186987.jpg 16K
  • มะได้ เก็บตัวเด้อ ท่านพี่ VIGO :o008: แต่ไม่ค่อยออกงานเฉยๆ:o045: ด้วย ทุนทรัพย์ น้อย ยังเรียนมะจบเลย คับ:o047: เอิ้กๆๆ จบไปเงินเดือนเยอะๆก่อ:o031:นแล้วค่อยออกงานเหมือน พี่ VIGO พี่ AA พี่ Turbo พี่ มาร์ค พี่ๆๆ รวมถึงทั้งหลายที่ ลํ่าซำ ในบอร์ดเราด้วยแล่ะ เอิ้กๆๆๆ :o043::o028::o028:
  • ผมหมายถึงไม่แสดงตัวหน่ะพี่หมี่หยก
  • ลํ่าซำไม่ลํ่าซำ เจอกันก็เพื่อนกัน ทั้งนั้...ๆๆๆ เหล่ะครับ เรามาเจอกันเพราะ"พิทฯ น่ะครับ"....:m001:
  • เหอ เหอ ผมยังไม่ลำซำเลย ตอนนี้ยังรอรับบริจาค F1 จากลุงมาร์คอยู่เลย :o069::o069:
  • ออกงานมันใช้เงินที่ไหนว้า
    มาแต่ตัว กะพกหัวใจมาด้วยเท้านั้นนนนนนนน:030:
  • มารายงานตัวอีกคนค๊า คงไม่ช่ายไปใช่มั้ยค่ะ

หุหุ

ชื่อ ออย ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ มีไรก้อช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1236.jpg 40K
  • เอ้า งานเข้าแล้วคับท่าน
  • พี่ๆอาๆครับผมเจอเนื้อคู่ผมแล้วคนนี้ผมขอน่ะครับ :o010:
  • โปรดทราบ ได้ข่าวมาว่าลูกปืนได้ทะลักมาจากชายแดนเขมร กล่องละไม่ถึงร้อย 555555555555
  • :m008:อ้อ...ๆๆ ไม่ช้าหลอกค่ะ น้องออยแต่พี่ว่าน้องน่าจะมาตั้งนานแล้วน่ะ เพื่อนๆชาวพิทฯคงกระชุ่มกระชวยกันน่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ....555 :m087:
    ไฟล์แนบ
    DSCF03412.jpg 84K