ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอพวกมึงจะจับตัดหูให้หมด
  • jedpark หึง
  • มรึงบอก รัง สิต รังสิต ไม่ใช่เล้ก ไอควาย เอาที่ อยู่ แขวง เขต ซอยมา ไอสัส
    กู จัดให้ พ่อแม่ น่าสงสาร ที่มีลูกแบบ มรึง มรึง กู จะยิงให้ดิ้นเลย ไอสัส พ่อแม่ มรึงจะได้ สบายใจไอสัส
  • แล้วบัก osaka มรึงจะเอารูป ข่อย มาโพสลง ทำ กระเพาะแพะ รึ

งานมรึงเข้าคนเดียวพอแล้ว อย่าเอาข่อยไปข้องเลย

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=764&page=3
    ไฟล์แนบ
    20081009095928_20080912070950_20071124115517_b0035b1fdc8dab06d7e5f78ad8061ad8.gif 39K
    hhiko2.jpg 16K
  • :012:ทำไมคนนี้มันหัวดื้อจัง ไม่ยอมเข้าจัยสักที
    นิสัยผู้หญิงจริงๆ.
  • ไอ้สัตว์ ไอ้เลว มึงคิดได้ไงตัดหูหมาตัวเอง มึงลองตัดหูตัวเองมั่งสิสาด
    ตอนกูเอาหมากูไปตัดตอน 2 เดือน ขนาดหมอฉีดยาสลบกูยังสงสารมันเลย นี่มึงเล่นสด ๆ
    มึงคิดว่ามึงเก่งรึไง ท้าเค้าไปทั่ว เจอจริง ๆ กูกลัวจะวิ่งไม่คิดชีวิต
    กูขอให่กรรมที่มึงตัดหูหมามึงแบบทรมานน่ะ ตามสนองมึงสาด

คนมีอำนาจ บารมี เค้าไม่ต้องเบ่งกันหรอก รัศมีมันแผ่ออกมาเอง ใครเห็นก็รู้ว่ามีอำนาจ บารมี

แต่คนอย่างมึงอ่ะ มันเหมือนบัวใต้โคลนตม แถมโดนปูนโบกทับอีก
  • เข้าใจอะไรยากเหรอเกิน จะคิดมากไปทำไมโดยนิดหน่อยเอง
    ก็ดันไปตั้งกระทู้ล่อผีเอง ก็นึกซ่ะว่าขำๆแล้วกันน่ะ
    ผู้ชายเขาไม่คิดเล็กคิดน้อยหร่อก มันไม่ MAN
    ไฟล์แนบ
    88822.jpg 24K
  • อ้วนแห่ง OZAKA เป็นไงบ้างโดนด่าตั้งแต่เมื่อวาน มาวันนี้ยังจะอุตส่าห์ตั้งกระทู้ให้เค้าด่าเพิ่มอีก สงสารจังไม่รู้ว่าเมื่อคืนอ้วนจะหลับหรือเปล่า

ปล.รักนะเด็กอ้วนแห่ง OZAKA
  • ozaka ผมชื่นชม และ เทิดทูนคุณมาก ที่สุด คุณคงไม่รู้หรอก ว่า คุณ เป็น ผู้ชายในดวงใจ ที่ผมอยาก เอาเป็นเยี่ยงอย่าง พ่อแม่คุณคงเลี้ยง ดูแล คุณมาดี คุณมีทั้ง รูปลักษณ์ ที่สง่างาม ปานเทพบุตร การพูดจาไพเราะ ไม่มีที่ติ ภาวะอารมณ์ สุขุมเยือกเย็น มีความสุภาพ ถ่อมตนอยู่อย่างเค็มเปี่ยม มี ความเป็นผู้นำสูง สู้เพื่อเกียรติภูมิของตัวเอง ผมยกย่องพ่อแม่คุณ เพราะท่านทั้งสอง ทำให้คุณเป็นคุณ ในวันนี้ ผมเดาว่าท่านคงภูมิใจทีมีลูกแสนประเสรฐเข่นคุณ เหมือน พวกเราอีกหลายๆคนในนี้

คุณ ozaka คงทำบุญไว้เยอะ เป็นที่รักและ เคารพ ของทุกคน ผมขอ อวยพรให้ คุณประสพแต่สิ่งดีๆ ในชีวิต ผม จะทำบุญ เยอะ ๆ เผื่อว่าซัก วันหนึ่ง ผม คง ได้มีโอกาศ มีสถานะ ความเป็นมนุย์ เยียง คุณ

ขอให้คูณ โขคดี
    จาก ผี
  • แม่งมันดีว่ะ กระทู้มึงนี่ร้อนแรงจริงคนเข้ามาเพียบเลย ตอบกันยาวเป็นหางว่าวกูอ่านไปหัวเราะไปแต่ละคนที่ด่ามึงขำๆทั้งนั้น
    แต่มึงก็ใช้ได้นะไอ้เหี้ยอ้วน เข้ามาโต้ตอบ ไม่หางจุกตูด
    แต่ว่าตอนหลังเห็นมึงมากัดกันเองกับไอ้ Zendo6 อีกฮา
  • ** คุณอย่า ได้แคร์สื่อไดๆๆ
    คุณอย่า ได้แคร์สื่อไดๆๆ

• ใครจัดการใคร เอารูปมายืนยันกันเลย รอดูคนแน่
  • ชีวิตคุณ คุณเลือกกันเองนะ ขี้เกียจพูดแล้ว เหนื่อยวะ :003::001:
  • หมาพาเรามาพบกัน แต่เรา ....... ????
    คิดหาคำตอบกันเองเด้อ

อยากได้อะไร ก็ให้เขาก่อน
    อยากได้ศตรู ก็เริ่มสร้างศตรูก่อน

แต่ถ้า
    อยากได้อภัยก็ให้อภัยเขาก่อน
    อยากได้ความรักก็รักเขาก่อน
    อยากได้เพื่อนก็ให้ความเป็นเพื่อนเขาก่อน
    ฯลฯ
    ไม่ทราบว่ามันยากไหมครับ

ท้ายสุด
    ปัญหาจะลดลงหากเราโทษตัวเราเองก่อน
    ปัญหามักจะมากขึ้น หากเราพยายามหาว่าใครผิด

บอร์ดนี้เป็นบอร์ดปัญญาชน
    ท่านจะเล่นให้สุขท่านก็สุข ท่านจะเล่นให้ทุกข์ท่านก็ทุกข์
    ท่านจะเลือกแบบไหน หวังว่าทุกท่านคงคิดเองได้นะครับ :005::039:
  • อ่านซะไอ้อ้วน ท่านจะเล่นให้สุขท่านก็สุข ท่านจะเล่นให้ทุกข์ท่านก็ทุกข์
  • และท้ายสุดจริงๆ ไม่อยากขออะไรมากไปกว่า

อย่าดึงเอาบุพการีของใครมาด่ากัน จะด่ากัน ก็เล่นกันที่ตัวบุคคล พ่อแม่ไม่เกี่ยว
    และช่วยกรุณางดใช้คำหยาบด้วยนะครับ ไม่ต้องใส่เรท xxx กันซะขนาดนั้นก็ได้ครับ

เรายังยืนยันในนโยบาย ที่ว่าบอร์ดนี้เป็นบอร์ดเสรี และสนับสนุนให้ทุกคน ...
    1.กล้าพูดความจริง หากความจริงนั้นเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม
    2.กล้าแสดงความคิดในเชิงสร้างสรรค์ เพื่อให้สังคมของเราดีขึ้น
    3.กล้าแสดงความเห็นต่อต้านต่อสิ่งที่ไม่เหมาะไม่ควรในสังคมของเรา ฯลฯ
    แต่ความเสรี มันก็ควรจะมีขอบเขต และไม่ก้าวล่วงสิทธิส่วนบุคคลของใคร (อันนี้รบกวนตีความหมายกันเอาเองนะครับ)

ขอบคุณครับ
  • ไม่กล้าออกความคิดเห็นครับ

เข้ามาแอบดูเฉยๆๆๆๆ
  • กระทู้ยาวเหยียดเลยครับ ถ้าไม่ใช่กระทู้ด่ากัน ก็อยากให้มาแสดงความคิดเห็นเยอะๆอย่างนี้นะขอรับ
  • จ๋อยเลยมึง

ผีเสือก
  • เขาเล่นเวปนี้กันมา ไม่มีปัญหา
    พอไอ้ใจเสาะนี้มา เเม่ง เป็นเหี้ยอะไรก็ไม่รู้
    ใจเสาะ เเต่เสือกเลี้ยงพิทบูล
  • :015:ทำไมไม่เปิดเผยตัวจริง เพราะอะไร
    Ghost เป็นผู้หญิงใช้ไหมครับ
    จะติจะชมก็ควรที่จะเปิดเผยตัวอย่างแพร์ๆ
    จะดี หรือ เลว ก็ควรที่จะเปิดเผยตัว
    ทำไมต้องมุดใต้กระโปรง
  • หึๆ เค้าเปิดบอร์ดให้เล่นเสรี ก็เล่นกันซ่ะเกินเหตุ งัดโคตรพ่อโคตรแม่มาด่ากัน เฮ้ย ดิบโหดแบบมีมันสมองก็ได้มั้งครับไม่ต้องถึงกับประจานความหยาบกันขนาดนี้ ไม่ให้เกียรติตัวเองและครอบครัว ก็ให้เกียรติคนที่ใช้ บอร์ด ร่วมกันดีกว่ามั้ย บ้านยังมีผีบ้านผีบ้านผีเรือน เวปบอร์ดนี้มีหัวคนดูแล ไม่ใช่หัว ดอ นะครับ
    ไฟล์แนบ
    372.jpg 82K
  • เหอๆๆๆๆๆๆ:o042::o042::o042::o042::o042:
  • ทุกอย่างมีและเหตุและผล ความโกรตต้องมีที่มา โดยที่เรา ไม่ ใช่เป็นคนก่อ และผีพวกเยอะเราก็เลยผิด การกระทำในครั้งนี้ของสังคมไซเบอร์ เสื่อม สภาพ เห็นผิดเป็นชอบ ไม่มีไครกล้า ต่อกรอน แต่พี่ๆหลายคนพูดถูก และเป็นธรรม เสมอภาค มากๆ ผมต้องขอบคุณพี่ๆ ทุกคนด้วยครับ "ขอบพระคุณมากครับ"
  • ถึงเฮียเหลียงครับ
    รูปรอยสักเฮีย เมื่อไหร่จะเสร็จชักที

มีทติ้งกลางทะเล นี้จะเสร็จทันไหมครับ

อยากเห็นๆๆแบบนี้ไม่เอา
  • เสร็จแล้วน้องผีที่รัก จัดไป ดิบแบบ เท่ห์ๆ
    ไฟล์แนบ
    R00133832.jpg 113K
    R0013453.jpg 107K
    R00133912.jpg 104K
  • เถียงกับผี ไม่มีวันชนะ เพราะเราไม่รู้ว่าผีคือใคร

ธรรมชาติของผีในบอร์ดนี้มีสองสามประเภท คือ
    1. ผีป่วน ผีประเภทนี้ ชื่อก็บอกว่า ป่วน อาจจะป่วนแบบเอาเป็นเอาตาย กับป่วนเล่นแบบขำๆ
    2. ผีเปลี่ยน ผีประเภทนี้จัดเป็นผีดี คือเห็นความไม่ถูกต้อง ก็อยากจะเปลี่ยนแปลง แต่ไม่ต้องการแสดงตัว
    3. ผีห่าซาตาน คุ้มดีคุ้มร้าย ยามดีก็ดีใจหาย ยามโหดก็เอาถึงตาย ผีประเภทนี้จับทางยากหน่อย เพราะมันมาทุกรูปแบบ งงกะมัน ฮา................... :030:

การรับมือกับผี มันเป็นศิลปเฉพาะตัว ไม่สามารถสอนกันได้ อาจารย์เองเจอผีบางประเภทก็ยังเผ่นเลยวะ :005:
    คาถาที่ช่วยคุ้มครองให้ปลอดภัยจากผี ก็คือ สติ
    ท่องเอาไว้เลย ก่อนจะพิมพ์อะไรลงไป เพราะหากด่าสวนแบบขาดสติ ตัวคนด่าเองนั่นละที่จะเละ ไม่ใช่ผี จำไว้เด้อ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เชื่อผมเถอะ หากท่านใช้บอร์ดแห่งนี้อย่างสร้างสรรค์
    มันจะช่วยฝึกคุณให้สามารถดำรงค์ชีวิตอยู่ในโลกที่โหดร้ายใบนี้ได้อย่างสบายๆ :005:
    ผมเองก็ได้เรียนรู้อะไรหลายๆอย่างจากบอร์ดนี้เช่นเดียวกันครับ

หมายเหตุ
    พวกสติแตก ปัญญาอ่อน ควรมีผู้ปกครองดูแลให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด :030:
    ส่วนพวกดัดจริต และผู้ดีเก่า ไม่เหมาะด้วยประการทั้งพวง ที่จะเล่นบอร์ดนี้ เย้ๆๆๆๆๆ :030::030:
  • เดี๋ยวรอดู รอยสักมาเฟีย เป็นรูปยุงก้นปล่องขนาดเท่าของจริง

มีคราบเลือดแดงแจ๋ที่ปากด้วย โหดและน่ากัวสุดๆ นะขอบอก :030:
  • ขอบคุณพี่ Mafia มากเลยนะครับที่ให้พี่ชี้แนะและคำสั่งสอนแบบผู้ใหญ่ใจดีและมีความเป็นธรรมสูง
  • ผมนึกอยู่แล้วเชียวว่าอย่างไงในบอร์ดนี้ก็ต้องไม่สิ่นคนดีและพี่ที่มีความเป็นผู้ใหญ่สูง
  • ไอ้อ้วนเอ๊ย ทีนี้ทำมาเป็นย่อเขา กรากจิงๆ
    ใจเสาะชิบหาย
  • ลายที่เฮียไปสักมาที่หลัง ผมว่าหน้าคล้าย ๆ เฮียเลยนะ - -*

รูป "ปีศาจพรากพรหมจรรย์" ใช่ป่ะ 5555+
  • จิตรอ่อน
  • มีงฮาไม่รู้ไออ้วน แต่กรุฮาวะ

เด่วว่างๆ มาทะเลาะกับไออ้วนใหม่ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไอผีกรากด้วยอีกตัว :o036: เจอกันใหม่ เด้อ
  • พอหอมปากหอมคอ พอกันละนะพี่น้อง

หยอกกัน หยอกกันมา พอเป็นเรื่องสนุกสนาน พอหันกลับมาคิดกรูบ้าไปนี่หว่า

ชีวิตยังเจออุปสรรคและคนหมู่มากอีกเยอะ เรียนรู้ที่จะแก้ไข ทำความเข้าใจกับบอร์ดนี้

อย่างผมนี่ทุกวันนี้ เพื่อนที่อยู่รอบๆตัวผมจริงๆก็บอร์ดหมาๆนี่แหละ

และวันนั้นคุณจะพูดว่า เพราะเรื่องหมาๆนี่แหละ ที่ทำให้เรามาเจอกัน:063:

โอ๊ค ที่หลังเฮียอะ ต้นแบบคือในรูปนี้ เว่ย แรงบันดาลใจ
    พบรักกับสาวญี่ปุ่นบนเรือสำราญ เลยสักให้เธอ เป็นที่ระลึก ดูหน้าดิ แม่นาง คาบูกิ:026:
    ไฟล์แนบ
    similan-023.jpg 38K
  • :004:wow :004:คาบูกิ ใหญ่ๆ เท่ มากๆ้เลยครับ :o043:
    :o037:แฮ่ๆ ขอ แจม มั่ง นะครับ:o037:
    ไฟล์แนบ
    DSC02947.jpg 89K
  • อิอิ: 013:
    ไฟล์แนบ
    _MG_6694.jpg 54K
  • ขอบคุณครับพี่ๆที่เตือนสติผม ขอบคุณสำหรับความหวังดีครับผม บอร์ด ต้องเดินหน้าต่อไปครับ เอาพอหอมปากหอมคออย่างที่ เฮียว่า บอลไทยเสมอ แล้วดีใจจนบอกไม่ทูก
  • แล้วที่ไอ้เหี้ยผีตัวบนว่าผมใจเสาะอะ อาราย ของ มึ..ง ไอ้ สัส ไอ้สวะสังคม ไอ้ยาดมหมดกลิ่น มึงมันไอ้พวกไล้ค่า กูไม่บ้า ตาม มึง แล้ว ไอ้เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กูจะไม่บ้าตามพวกมึงอีกแล้ว ต่อไปจะปล่อยให้มันลอยตามลมไป ขอบคุณคร้าบๆ
  • เฮ้ย...พวกมึงมาผิดที่รึป่าว ทู้นี้เค้าด่ากันไฟแลป มึงเสือกมาโชว์รอยสัก ทาบูกงทาบูกิอะไรของมึง
  • มันส์จริงๆ แต่อย่าเล่นถึง พ่อ แม่เลยครับ
  • พี่ยุทธ รูปที่เอามาให้ดู อีกนิดเดียวเอง ---> จะเห็นง่ามตูดเฮียเหลียงแล้ว 555
  • ขอให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนคิดว่าไอ้ Ghost เลวสำหลับผีเลวนะครับ ให้คิดสะว่าพวกมันเป็น ตด อะครับ เดี๋ยวก็หายเหม็น 55+ ไม่รู้คิดได้ไงผมจะอ๊วกแตก55+
    ไฟล์แนบ
    100_0004 (Small).JPG 45K
  • คาบูกิ ต้องเจอซามูไรผม เก็บเนียน ยังมะเสด
    ไฟล์แนบ
    eYmXsU439718-01.jpg 3K
  • Ghost CommentTime11 ชั่วโมงก่อน

เฮ้ย...พวกมึงมาผิดที่รึป่าว ทู้นี้เค้าด่ากันไฟแลป มึงเสือกมาโชว์รอยสัก ทาบูกงทาบูกิอะไรของมึง

ได้ไอ่ผีนรก ห่าลาก มรึงชอบให้ด่าใช่มั้ย ทาบู แม่มรึงอะดิ อยากโชว์รู้ โชว์ความลาวออกมาอีก

เค้าพิมพ์กันอยู่ คาบูกิเสือกพิมพ์มาได้ ทาบู ถ้าเป็นชื่อญาติแม่มรึงก็อย่าเอามาเลย ผู้หลักผู้ใหญ่อย่าเอามายุ่ง

ไอ่ผีเรียนน้อย ไอ่เด็กดอย หมอยฟีบ 555 หัดดูตาม้า ตาเรือบ้าง กลับบ้านเลิกดมขี้เปียกได้แล้วนะ 5555
    ไฟล์แนบ
    1227927570130.gif 60K
  • 555 เริ่มมันส์ล่ะ ไม่ได้ทะเลาะกับผีมานาน ช่างแม่งอย่าไปสนใจเลย พี่น้อง น้อง ยากูซาว่า ซามูไร น้องสวยมากเลยครับว่าแต่มีภาพที่มันไม่ ค่อยชัดกว่านี้มั้ย สวยจนดูไม่รู้เรื่องว่ะ 555
  • เคร
    จบสาด
  • ไอ ozaka มันอยากดัง ทำเป็นคนดีมาต่อกรเพื่อสู้กับพวกผี มิงบ้าป่าว ทำตัวเป็นผู้นำ ว่าผีถ่อย มิงอะถ่อย ด่ายังกับเด็กงอแง ตัวใหญ่จิงแต่ใจเท่าจิ๋มมด ท่ามิงเป็นคนดีจิงมิงคงไม่ตัดหูหมามิงเองหรอก หมา 7 เดือนไปตัดทำไม ให้หมอตัดยังพอทน นี่มิงเล่นตัดเอง สงสารหมามิงวะ หูแหว่ง ตัวใหญ่ยังกับควาย แต่หัวสมองมีนิดเดียว ความอดทนก็น้อย ความคิดก็แย่ เสือกเอาหมามาให้เขาดูแล้วบอกให้ผีด่าเล่น พอผีด่ามิงมางอแง ไอตุ๊ด เห่อหมามากจนหน้ามืด ทำตัวเป็นนักเลง หน้าตาอย่างมิงไม่เหมาะหรอก มิงมันใจปลาซิว ไอตุ๊ด

ผีเก็บกด
  • กระทู้คลายเครียดของแท้เลยครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะครับ^^
  • คาบุกิเฮียเหลียงเเตกเนื้อหนุ่มสิวเพียบ