ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบ่ง..ขายลูกสุนัข
  • :004: สายกัด เกิด 17/7/09 ..ผู้ 4 เมีย 3 (แบ่งขายผู้ 3 เมีย 1) กรุณาเช็กสายเลือดก่อนตัดสินใจ...
    หาหมาชัก ตัวหนึ่งอย่าเอารูปร่างหมา เอาสายเลือด สันดาน เอาความเป็นจริงตั้ง ได้มาแล้วอย่าแม้แต่จะนึกเสียดายเสียใจ...
    เพราะทั้งหมดคุณเป็นคนเลือกเอง....

สนใจติดต่อ (084)0594778 (077) 223310 สุราษฎร์.:063:
    ไฟล์แนบ
    Image(22)2.jpg 35K
  • :004:โทรถามสายเลือดได้ครับ..เปิดให้จองแล้ว..
    ไฟล์แนบ
    Image(02)2.jpg 13K
  • สายเลือด ดี ครับ...ขอบคุณมากๆ
    ไฟล์แนบ
    Image(07)2.jpg 42K
  • yellow buck ..
    frisco.chinason
    miss. nico
    red boy
    ไฟล์แนบ
    a377963_resize2.jpg 91K
  • ไม่เห็นลงราคา จะขาย ก็ลง ราคา หน่อย คับ

สาย เลือดทำไม ต้องโทรถาม

ทำไมคุณ ไม่พิมบอก เลย ละ คับ

มันยากเย็นหรือไง

เกิด คนโทรไป ไม่ชอบ สายเลือด ขึ้น มา เป็นการเปลือง ตัง สิคับ

สุ้ไห้ เขา เห็น กันจะๆๆๆทุกคน ไป เลย

ไม่ชอบได้ไม่ต้องโทรไป

สายกัด นี่ พ่อ กัดด หรือไม่ ก็ ปู่ กัด

แม่ ตา ยายกัด คุณ ก้เล่น สายกัด น่าจะรู้ ไม่ใช่ รุ่น ลูกโคตของทวด กัด นะ คับ

ถ้าแบบ นั้น มัน คงกัด แต่ ต้นไม้ เสา บ้าน รองเท้า คับ

แต่ ถ้า สายมันกัด จิงๆๆ ก็ ไม่ว่ากันคับ

(ลงราคา และสายเลือด หน่อย คนได้ไม่ต้องโทรไป ถามมากมาย )
  • :004: ได้ครับท่าน..พ่อลูก VEITJO+JAMIE แม่ลูก MAHCO+SASA
    ARTN OF SIAM'S VEITJO 1XW 2XLG ..+ APT OF SIAM'S MISS JAMIE CH NICO 3XW
    BEER.MAHCO ( เป็นสายเลือดเดียวกันครับ )
    SASA CHINASON + JENIFER ..ART OF SIAM'S VEITJO + CHINAROSE ..CH FRISCO
    CH..FRISCO OF CHINAMAN ROM..

10000 ..บาท..
    ไฟล์แนบ
    A168943.jpg 52K
  • สวยคับสวย...
  • (ผมว่า line การผสมมีความตรงไปตรงมาตามสายบนมี buck ล่างมี firsco ที่เข้มข้น ่ำำ่่ ่๋๋๋่่่jeep มาอีกสาย )

ในตัวมันมีความเกมพอตัว เหมาะที่เอาไว้เล่นในเกมสายเลือดนิ่ง.....ฝากไว้สำหรับผู้ที่ชื่นชอบในสายนี้นะครับไม่ต้องอธิบาย....
    ผลงานคงผ่านตากันมาบางมีทั้ง แพ้ ชนะ เป็นธรรมดา...
    ไฟล์แนบ
    kennyboy22.jpg 38K
  • :013:ส่วนตัวไม่เคยรู้จักพี่มาก่อน..แต่ชอบพี่ว่ะ
    ..มีโอกาศคงได้นั้งคุยก่ะพี่ที่บ้าน..อิอิ
    ...ยืมรูปเขามายืดพี่ตำนานๆ...
    ไฟล์แนบ
    A17658[1]2.jpg 53K
  • ตัวนี้ เมย์เดย์..เก่งมากจริงๆ ว่างๆเชิญมาคุยได้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม....แชมป์ตัวใหม่ anti ล่าสุดครับ คุณ อาทอารัญ...

ยินดีด้วยครับ.............
    ไฟล์แนบ
    แชมป์ anti.jpg 18K
  • ลูกหมาสวยดีครับพี่แต่ผมเลี้ยงไม่ไหวละ
    ที่โทรจากอุทัยนะครับ
    พร้อมเมื่อไรจะไปสอยสักตัวครับ
  • ยินดีครับเอาให้พร้อมเถอะครับ ว่างๆโทรมาคุยบ้างนะ...
    ไฟล์แนบ
    Image(26)3.jpg 33K
  • 2XW ตัวล่าสุดครับ 35 นาที ใกล้แชมป์เข้ามาทุกที แล้วครับ....
    ไฟล์แนบ
    1-235.jpg 47K
  • :ซี ด๊ ที่เคยคุยกันไว้ผมขอค่า ไลน์ค่าส่ง..... แผ่น ละ 70 ..ยังไงติดต่อมาแล้วกันครับ กำลังดำเนินงาน....ขอบคุณทุกท่าน.

หรือไม่ไปหาชื่อตามแม็กโคร....ร้านขาย ซี ดี ของ G M เพราะชุดนี้หมาใต้เยอะ บอย( สงขลา) เอาไปขายให้....

กัดตาย...ลองหาซื้อดูไม่แพง ...
    ไฟล์แนบ
    A14988.jpg 23K
  • อันนี้ โชว์ ล้วนๆครับสาระดีไม่แพง....โลตัสมีขาย..
    ไฟล์แนบ
    A14989.jpg 12K
  • ส่วนแบบนี้ผมมี....ครับแบ่งขายได้นิดหน่อย.
    ไฟล์แนบ
    a01-128-2.jpg 11K
  • ไอ่ตัวดำสองวินกี่โลครับแล้วเข้าวินหมาใครครับ หมากี่ปี แล้วมันลูกใครครับ บอดี้สวยครับ...ชอบๆ
  • ดำสาย ..PATRICK'S 19 kg สามเขี้ยว 7 ปีแล้วครับ ครั้งที่ 1 ชนะ พี่นก( ทุ่งใหญ่ ) สาย HALL'S BAMP
    ครั้งที่ 2 ชนะ น้องจีน ( ตาขุน) WAELTY สาย NOTFOX..35.mm
    ไฟล์แนบ
    20070118213424_SA400632_resize5.jpg 45K
  • แล้วไอ่ตัวนี้เทสแล้วได้เรื่องหรือป่าวครับ
  • ยอดไปเลยพี่ ขอเมลพี่หน่อยดิคับ
    มีไรจะได้ถาม
  • ตัวนี้เทสครั้งที่2แล้วยังกัด หาตำแหน่งอยู่อาจจะต้องอีกครั้งแล้วจะสรุป..ว่าจะดีไม่ดี น้ำหนักมากครับ...

warrior39@ windowslive.com ว่างก็โทรมา..
    ไฟล์แนบ
    A19434.jpg 50K
  • ถังที่เห็นข้างหลัง ใช่ที่เอาไว้ใส่หมาป่าวเอ๋

พี่ไปเห็นที่เชียงรายมาอ่ะ

จ๊าบสุดๆ
  • ใช่แล้วครับที่บ้านใช่ถัง200ลิตร...เอาไม้ปูพื้นใน...น้ำได้ไม่ท่วมถึงครับ....
  • :004:~
    ไฟล์แนบ
    el-negro-102.jpg 16K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    msapbtclogo.jpg 31K
  • บริการรับฝากเลี้ยงสุนัขทุกสายพันธุ์...รายวัน รายเดือน ( ไม่รวมอาหารและรวมอาหาร ) สนใจติดต่อ 077.223310
    ไฟล์แนบ
    ตัดหูสวย2.jpg 67K
  • HardTest หรือป่าวครับ
  • :004:
    มีตัวเมีย 20 ต้องการครับ....18.5 ด้วยครับ ตัวผู้สนใจติดต่อได้ครับสนุกๆกัน......:006:
  • ลูกชุดนี้ใครสนใจโทรมานะ...มีจับจองไว้บ้างแล้ว ศึกษาก่อนตัดสินใจนะครับ..ซื้อ
    ไฟล์แนบ
    Image(26)4.jpg 33K
  • วันนี้ผมเลี้ยงพิทบูลเพราะชื่นชอบในความสามารถพิเศษ บางตัวโดนเรียกว่าสายกัด แต่ก็ไม่เคยผ่านสังเวียนเลยแม้แต่ครั้งเดียว

อาศัยว่าปู่ทวดเคยผ่านเกมส์กัด...อย่างนี้เรียกสายกัดรึเปล่า
  • บางตัวโดนเรียกว่าสายกัด แต่ก็ไม่เคยผ่านสังเวียนเลยแม้แต่ครั้งเดียว

อาศัยว่าปู่ทวดเคยผ่านเกมส์กัด...อย่างนี้เรียกสายกัดรึเปล่า......แล้วแม่หมาของคุณละครับเรียกสายกัดได้หรือยัง?
  • -แม่หมาตัวนี้ผมเทสมาแล้วครั้งหนึ่งครับยังไม่ฮาทเทส์ผมทั้งใจว่าพักท้องเสร็จแต่นอนครับ มันต้องทำฮาทเทส ผมว่าสายกัดนะเพราะผม

ที่ผ่านมาต้องผ่านกระบวนการแบบนี้แม่หมาตัวนี้ผมเลือกไว้ต่อสาย คอยติดตามแล้วกันครับ ผมชอบที่ถามแบบนี้เพราะเดี้ยวนี้มีเยอะครับ
    อะไรๆก็สายกัด ขายกันมากผมไม่ได้เลี้ยงแบบธุรกิจปีหนึ่งมีคอกสองคอกเท่านั้นแม่หมาผมมีอยู่สามตัว...พ่อหมา2ตัวนอกนั้นหมารุ่น...
    4...5ตัวอีก3เดือนพ่อหมาก็ติดคู่ แล้วหนึ่งตัวได้เอาแม่ตัวนี้ไปฮาทเทส์ด้วย ผมไม่ใช่ค่ายใหญ่มีตัวเลือกน้อยแต่ผมก็มั่นใจสายทางนี้ไม่ ด้อยกว่าใคร...เล่นกันหมื่นต้นสู้ได้กับทุกค่าย..... ( ผมทำสังเวียนไว้เอง พรมเรียบร้อยทางใต้ใครมายืมก็ให้ไป ไม่ต้องกลัวหมาที่บ้านผ่านสังเวียนทุกตัว.... ) ขอบคุณ
    ไฟล์แนบ
    Image(14).jpg 32K
  • เอ๋...ตอบได้เยี่ยม ขอชมครับ แต่ขอตินิดนึง ผมสังเกตุหลายกะทู้ของคุณทำไมคุณชอบพูดคนเดียวครับ แล้วก็ย้ำประโยคเดิมๆ...555555...อันนี้ล้อเล่นครับ แต่บางครั้งก็จริง...555555

แล้วอีกอย่างกะทู้ของคุณที่ไปแปะไว้เว็ปนู้นผมว่าที่นั่นมันไม่สนใจสายกัดหรอกครับ เสียเวลาป่าวๆ ในเมื่อเว็ปนั้นมันถูกปลูกฝังมาให้ชอบพิทบูลคนละแบบ ถึงคุณพูดให้ตายยังไงพวกนั้นมันก็ไม่มีใครฟังหรอกครับ อย่างดีก็ดูกะทู้คุณแบบผ่านๆหรือไม่ก็ไม่เปิดดูเลยด้วยซ้ำ เท่าที่ผมเปิดเข้าไปดูเหมือนคุณพูดอยู่คนเดียวทุกวัน ดูมันวังเวงยังไงชอบกล...555 ก็แล้วแต่คุณละกันน๊ะครับ นี่คือความเห็นของผม อย่าซีเรียตถือว่าแลกเปลี่ยนความคิดกันครับ
  • -ขอบคุณมากครับ..ผมไม่ซีเรียตหลอกครับผม พูดคนเดียวมานานแล้ว...555555...
    ไฟล์แนบ
    8215515.jpg 63K
  • 8500แพงไปมั้งผมเคยเห็นเมื่อไม่กีวันสายก็ดีแถมพ่อ/แม่มีเพต ADBA เค้ายังขายแค่7000ส่วนของคุณลูกหมาตายังไม่ลืมเลยเอามาโพสขายล้ะ.....โหสุดยอดเจงๆปล.ของคุณไม่มีเพตตัวระ1500ก็พอแล้วครับ
  • ไม่ซื้อก็ไม่ว่ากันครับ ผมไม่ได้เดือนร้อน..ครับขายไม่ได้ก็เอาเก็บ ไว้เล่นได้ส่วนคุณจะพูดอะไรก็เชิญตามสบาย .....

จริงแล้วราคาค่าตัวไม่ได้วัดค่าตัวหมาเลย มันอยู่ที่ความพอใจทั้งสองฝ่ายส่วนคุณคงต้องตั้งหน้าตั้งตาหาหมาราคานี้ต่อไปขอให้เจอเร็วๆ

เพค...สวยก็ไร้ค่าหากไม่เคยผ่านสังเวียน.....พอเข้าใจมั้ย..
  • แล้วเพตไม่มีแล้วไม่เคยผ่านสังเวียนละครับ........คุณคิดว่าไง......
  • ไม่สบายใจ...ก็ไม่ต้องไปสนใจ คุณจะเอาไปทำอะไร สรุปก็คือ คิด อะไร ใน ใจก็ทำไปเถอะครับ
  • ใครเอ่ยเลี้ยงสายกัด ขาใหญ่ ....... ชักดาบค้างค่ายาหมอ โรงพยาบาลสัตว์สุราษฎร์ ใน บขส. เขาประกาศทวงผ่านลูกค้าทุกรายหากรู้จัก
    เร็วๆนี้ทางหมอเขารู้ช่องทางแล้ว เขาจะลงประจาน......ความสามารถ......ในบอร์ดนี้แน่นอน

เขาเป็นใคร???

เราจะเฉลยกันวันหลังนะตัวเอง....จุ๊ๆๆ..อย่าเอ็ดไป อายเขา.
  • ค่ายาใช่ไม ผมเองครับแต่ไม่ได้ซักดาบอย่างที่คุณคิดครับ น้าไก่เป็นน้าผม ผมบอกน้าไก่แล้วครับ..ลูกค้ายังไม่กลับมาจ่ายครับวันพรุ่งนี้
    ช่วงเย็นผมเอาไปให้แกที่บ้านครับ บ้านอยู่ในซอยเดียวกันผมไม่ทราบจุดประสงค์ คุณต้องการอะไรแล้วปัญหามันอยู่ตรงไหน......

เอาเบอร์....084.0594778 ...089.9731488 ( ผมเองก็พูดกับน้าไก่ เข้าใจกันแล้วนะผมว่ามันเรื่องส่วนตัวผมนะ )
  • ผมขออนุญาติครับ เรื่องส่วนตัวบ้างเรื่องไม่น่าเอาลง...ทั้งที่จริงไม่จริง บ้างอย่างได้ เคลียร์ ไปแล้วก่อนหน้านั้นคนอ่านก็เขามาไม่รู้ความจริงเป็นยังไง ผมขอเถอะ เรืองส่วนตัว กับ พ่อแม่นี่ขอเถอะนะ ผมเองไม่ใช่คนร่ำรวยอะไรหาเช้ากินค่ำเหมือนกัน รถก็ผ่อนอยู่ บ้านอีก
    ที่ทำงานยังเช่าเขาอยู่เลย....ผมขอบอกอีกครั้งปัญหานี่มันจบไปแล้ว........พรุ่งนี้เช้าไปเจอกันหน้าโรงพยาบาลสัตว์

เบอร์ติดต่อมีโทรมาได้...ทุกวัน
  • เออ.....ได้ข่าวว่าแม่หมานี่ผสมฮีทแรกเลยเหลอครับ......เออลูกหมาออกมามันทําให้กัดเก่งขึ้นเหลอครับ........เออจาผสมเพี่ออาไรละครับ.....แล้ว8500มีเพตเปล่าครับ........เออเหลือตัวไหนมั่งครับ........สงสัยขายจาหมดแล้วสินะครับ................................
  • อ้าวยังไม่ตอบอีกเหลอครับไม่มีเพตไม่ผ่านสังเวียนอะครับตอบหน่อยว่าเป็นยังไงเจ้าพ่อสายกัด
    ไอ้ผีตัวบนมึงต่อคิวหน่อยนิสาดๆๆๆๆๆๆๆ
  • โทรมาถามผมจะตอบอธิบายให้ฟัง........
  • เพค...ของผมไม่มีครับเพราะไม่จำเป็นสำหรับหมาของผมรู้ที่มาที่ไปสามารถถามเกือบทุกคนสายนี้เป็นไงก็จะรู้จักกัน....ในกลุ่มครับ

ผ่านสังเวียนของผมผ่านทุกตัวครับ แพ้ ชนะอีกเรื่อง เขี้ยวหักกัดไม่ได้ เคยเทสผ่านเก็บไว้ทำสายต่อครับ...ขอบคุณ
  • ใบเพด ไม่มี คนบรีด พฤติกรรม เบื้องหลัง ไม่สะอาด อนาคตยิ่งโสโครก แล้วมาเพาะหมาขาย แบบโรงงานนรก ขี้โม้เก่งหน่อยก็ขายได้
    น่าสงสารคนซื้อว่ะ
    ไอ้ฝากเลี้ยงอีก ใครจะกล้าฝากคนแบบนี้
    กลับไปบ้านเลี้ยงหมาเอง.....ให้สังคมเขาชื่นชมยอมรับก่อนจะมารับจ้างหลอกเอาเงินในกระเป๋าคนอื่นดีไหมล่ะ
  • มั่วชิบหาย.................................................................................................................................
  • ข้อสังเกต การค้างค่ายาเท่าที่อ่านจากคุณผีบอกในกระทู้ ถ้าเคลียร์แล้วจริงเขาจะมาฝากบอกคนนอกทำไม
    เรื่องง่ายๆจ่ายไม่จ่าย ความมันแดงเด็กยังคิดออกเลยคุณ
    ไม่รู้ว่าวงการนี้คุณยังค้างค่าหมอ..... ค่าอาหารอีกกี่ร้านหนอ???.........
  • โทรไปคุยกับเอ๋เลย ( ถ้าเป็นคนสุราดเหมือนกัน) เปิดตัวไปเลย
  • ผมไม่อยากแก้ตัวนะ ผมว่าใช่คำดีๆดีกว่าเพราะมาผมผสมหมาไม่ใช่โรงงานนรกอะไร...ใครนรก...ด่าเขาไปทั่วไม่รู้ก็เห่าอยู่ได้.....
    ค่ายานะโทรไปถามดูได้ว่าจ่ายรึย้ง......ไม่มีอะไรจะเล่นแล้วเหรอไอ้.....ค่าอาหารอะไรของ....รู้ไปหมด....โคตรเก่งจริงๆ

ถ้าคิดว่าถูกโทรมา ....อยากเจอคนจริง วะ.. 084.0594778 มั่วซิบหาย...
  • ?????? จะค้างอะไรกันก็ค้างไปแต่.....อย่ามาค้างจ่ายค่า F1 ก็แล้วกันนะมึง เจ๊แกคงจะให้พี่มาร์คส่งเด็กๆไปเตะเหมือนกระโดดฟาดตะกร้อหน้าเน็ต อันนี้ขอเตือน[ถ้าใช้***ถ้าไม่ใช้ก็แล้วไป]