ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล่นบอร์ดนี้ ให้มีความสุข
  • อยากบอกว่าสุนัขพันธุ์นี้รับรู้ได้เร็ว ฉลาด ไม่เสียใจที่ได้เลี้ยงเค้า. "JUDO"เรดโนส อายุ เกือบ 9 เดือน น้ำหนัก 42 กก.ถึอว่าอยู่ในเกณฑ์มั้ยคะ
  • 9 เดือนน้ำหนักขนาดนี้ถือว่าใหญ่มากๆครับ
  • เมื่อวานนี้พาน้องหมาไปหาหมอให้ฉีดยาคุมให้ หมอพูดกับลูกค้าได้แย่มาก พูดไม่ดีเลย อยู่ที่กำแพงเพชร แถวๆ สี่แยกถนนร้านกีฟฟารีนนั่นแหล่ะ ถึงว่าไม่ค่อยมีลูกค้าเข้าร้านเพราะปากแกไม่ดีนี่เอง ชื่อจักรพงษ์นะถ้าจำไม่ผิด ใครรู้จักบ้างฝากบอกด้วย พูดแย่มาก ใส่อารมย์กับลูกค้าได้ไง จะไม่ไปร้านนี้อีกแล้ว...จริ๊งๆๆๆๆๆๆ
  • บอร์ดนี้ คือแหล่งความรู้ เกี่ยวกับ พิทบูล ที่สามารถเข้ามาได้ตลอดเวลา

ใคร ใคร่ ค้า ค้า ใคร ใคร่ ขาย ขาย

เจ้าของบอร์ด ไม่เคยเรียกเก็บค่าใช้จ่าย จากสมาชิก เข้าพกเข้าห่อตนเอง

ค่าใช้จ่ายสำหรับค่า Host ปีหลายหมื่นบาท

เมื่อก่อน เปิดเสรี ด่ากันไฟแล่บ

ปี 2555 เจ้าของบอร์ด ประกาศนโยบายชัดเจน

พัฒนาคนควบคุ่ไปกับการเลี้ยงพิทบูล ด้วยรัก และรับผิดชอบต่อสังคม

เราเอง ถ้าว่างต้องแวะ คลื๊ก เข้าพิทบูลโซนดอทคอม ทุกวัน

วันไหน เวปล่ม ชีวิตเหมือนขาดอะไร ไปซักอย่างหนึ่ง

ตอนนี้ เจ้าของบอร์ด โดนประจาน หยามเกียรติ ได้รับการกล่าวขาน ด้านลบ มากมาย

เราพร้อมที่จะไปเป็นพยานให้ สู้ สู้ นะเพื่อน
  • ได้กลับมาอ่านอีกครัง ทำให้เหมือนผมกลับคืนสติที่หลุดไป

ขอบคุณพี่มาร์ค ที่ยังเก็บกระทู้ดีๆแบบนี้ไว้ให้อ่าน และเตือนสติทั้งคนเก่าๆและใหม่ๆ ขอบคุณมากครับ :029:
  • นี้คือเกร็ดความรู้ที่มีค่า :D
  • รับทราบค่ะ ^:)^