ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• I'm not sure but I think so....lol ,lol

Wowwww P' Rek "Keep it bullies" very very nice
  • thanks big chill bill LOL !!!:059:
  • โอ๊ยยยยจะฝรั่งกันไปไหนเนี่ยพี่ๆอ่านไม่ออก 55555
    เมื่อวานทางหาดใหญ่ก็มีปาร์ตี่เหมือนกานนนน
  • ไปเยี่ยมอายกอล์ฟมาครับ นิ otto ล่าสุดตอนนี้สุดตรีนนนนเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ201.jpg 58K
  • ใครเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ208.jpg 54K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    ภาพ209.jpg 57K
  • ขอให้ bb ของเราสุขสำราญเหมือนดอกไม้บานยามเช้าเหมือนน้ำค้างยามเย็นเอากรึบๆๆๆๆๆ
  • พี่คับขอภาษาไทยละกันเพ่อ่านไม่ออก (โคตรบ้านนอกเลยตู)
  • ไอ้แหลมมึงไม่ทักผมเลยนะ(แล้วจะจำเอาไว้):002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002:
  • ขาใครอะนั่น มองแล้วรู้สึกปรี๊ดส์ที่ง่ามไข่จริงๆ

ไม่เชื่อไปถามคนโดนดิ มันจะช็อตๆอยู่แถวๆนั้นอะ5555
  • น้อยใจไรวะนั้นพี่ดรีม
  • หายกันหมดเลยครับเหงาชิบหายเลยโว๊ยญญญญย
  • โทษทีน้อง..เมื่อคืนปะดาบกับมาเฟียอยู่ สรุปผล มาเฟีย ร่างกายไม่ไหว ยอมมมมมมม..!!

ไอ้แหลม สวนผัก..เหงาก็กลับมาดิ่โว๊ยยยยยยยยย..
  • คิดถึงมันเหมือนกันอะดิ๊555
  • ป๊าวววววว..!! :o067:
  • เห่ยเฮียผมไม่ได้เป็นเกย์นะโว๊ยยยยยย 5555
    เดียวร้านเปิดก่อน เออ ร้านผมเปิดวันที่ 18 /3/53 นะครับเรียนเชิญใครมาได้ก็มากันหน่อยนะครับ
  • ร้านผมตอนนี้กำลังตบแต่งอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1402.jpg 71K
  • อ้าว..สรุปนี้มึงไปขายล๊อตตารี่ เนี่ยนะ ไอ้ห่าไปซะไกลเลยมึง บ้าไปแล้ววววววววว
    ไฟล์แนบ
    DSCF14022.jpg 41K
  • น้องแหลม เอาbillboard หน้าร้านเหมือนร้านข้างๆมะ
    เดี๋ยวป๋าจัดให้ ราคาคนกันเอง (แพงพิเศษ)...55555

แล้วเอาหน้าหนูดำ ไปแปะกระจก เหมือนเค้าอะ
    ดูดิ ว่าของดำมันจะเฮี้ยนกว่ามั้ย
  • ตกลงมันแหลม สวนหลวงหรือแหลม สวนผัก กันวะเนี้ยพี่บิว:o024::o024::o024:
  • แหลม สวนทวาร ครับ แมททิว...55555+
  • พูดอะไรไม่รู้เสียวอะ...ฮิๆๆๆๆๆ
  • อย่าเลยเจรูปอายดำอะขณะกระผมอยู่ใต้นะยังตามมาหลอกหลอนเลยน่ากลัว
    ท่านชาย แหลม ณ กระดูกควาย แห่งวัง น้ำเมา
  • พี่มาร์คหายไปไหนรึว่ายุ่งกะ ทักษิณ สู้อยู่พรุ่งนี้ตัดสินแล้วนะครับบบบบบบบ
  • อะจ๊ากกกกก ไม่ใช้ร้านนั้นร้านตรงกลางโว๊ยยยยยย พี่บิวววววว
  • นัดประชุดกระทู้ bb พรุ่งนี้เริ่มเข้ามาประชุมเรื่องไร้สาระกันได้ตั้งแต่ 1 ทุ่มถึง เที่ยงคืนนะครับใครไม่เข้ามาเล่นของให้แดกเหล้าคนเดียวทั้งปี 5555
  • ยอมแดกเหล้าคนเดียว แต่สาวๆรอบตัวหวะ น้องรัก 555
  • รายงานตัวคับพี่(สงสัยยังไมคัยมา)
  • บิ๊ก ชิว

ข่าวด่วน ไปรษณีย์ตีกลับ แผ่นรูปภาพวันเกิด บิ๊กชิว อะ

เค้าลงว่า ไม่มารับภายในกำหนด อะ เอาที่อยู่บิ๊กชิวมา ผมส่งไปที่บ้านบิ๊กชิวดีก่า

บิ๊กบัง ท่าจะอ่อนแรงละ
  • 55555+..
    นาย อิศรา ผลศรัทธา
    19 ม.12 แขวง ดอกไม้ เขต ประเวศ
    ซ.เฉลิมพระเกียรติ์ 30 ก.ท.ม
    10260
  • พี่บิวขอดู MJ หน่อยครับ
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้บ่ายๆถ่ายให้นะครับ แมททิว..
  • หนังดู tv มาตั้งนานแม่งปวดกระบาล ประเทศจะเป็นอย่างไรต่อไปวะเนี่ยยยยยย
  • เตรียมตัวเตรียมใจกันให้ดีเนอะพี่น้องไทย
  • ไปร้านขายยาแล้วขอซื้อยาถ่ายพยาธิยี่ห้อ Pyteldon (ไพเทลดอน)
    ส่วนประกอบ..Each 5 ml. Contains :-Pyrantel Pamoate equi to 250 mg. base
    ขวดละ 55 บาท แต่ถ้าซื้อที่ประตูน้ำจะได้ราคาประมาณ 30 บาท แต่ถ้าเป็นคลีนิคสัตว์ก็ ร้อยกว่าๆ
    ยาตัวนี้ใช่ดีมาก ลองดูนะครับ..

สอบถามคุณบิ๊กบิวหน่อยค่ะ
    ว่าร้านยาที่ประตูน้ำชื่ออะไร อยู่บริเวณไหน
    รบกวนด้วยจ้า ขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ
  • คิดถึ๊ง คิดถึง จะรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมมมม :019:
  • ตอบน้อง Ghost สาวนะครับ..
    ชื่อร้าน เอี้ยวเซ่งตึ๊ง (ประมาณนี้) ร้านอยู่ประตูน้ำ ฝั่งตรงข้าม อินทรา ที่นั่นมียาทุกอย่างที่ใช้กับสัตว์(ราคาส่ง)
    ปล.แล้วตามหาผมถูกได้ไงเนี่ย...? เก่ง ๆ ๆ ๆ
    ................................................................................................................

พี่เรก คิดถึงกันจริงก็ไม่เห็นยากนี่คร้าบบบบ.
    ไฟล์แนบ
    DSC05245.jpg 54K
  • 3 คนก็เอาวะ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05238.jpg 92K
  • ฮาดีว่ะ คนไรว่ะมุขเยอะชิบ5555
  • ชื่อร้าน เอี้ยวเซ่งตึ๊ง (ประมาณนี้) ร้านอยู่ประตูน้ำ ฝั่งตรงข้าม อินทรา ที่นั่นมียาทุกอย่างที่ใช้กับสัตว์(ราคาส่ง)
    ขอบคุณค่ะสำหรับคำตอบ.................(นึกว่าจะไม่ตอบซะแล้ว)

อีกคำถามนะค่ะ มีเบอร์ไหมค่ะ (เบอร์ร้านค่ะ) กลัวไปไม่ถูก หรือมีจุดสังเกตที่ชัดชัดไหมค่ะ
    (ไปจากสำโรง)ขอบคุณค่ะ
  • รูปวันนี้คุ้นๆที่พี่มาเฟียขอกลับก่อนรึ่ป่าวเพ่?????????????????????????555555555555555555555
  • ตอบเรื่องยานะครับ..เรื่องเบอร์ผมจำไม่ได้แล้ว แต่เดี๋ยวจะลองถามเพื่อนๆดูอีกทีนะครับ..
    ..........................................................................................
    ถูกต้อง ดรีม...วันนั้นมาเฟีย งอม..!!
  • สำหรับ แมททิว .. MJ TODAY
    ไฟล์แนบ
    mj 26.2.53.jpg 69K
  • ต่ออีกหน่อย...LADY KAKA
    ไฟล์แนบ
    kaka26.2.jpg 103K
    kaka26.2.53.jpg 89K
  • ช่ายแล้วพี่งอมเลย555555555555555
  • พบกับlady gaga คับจัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • อยากเป็นเจ้าของจังเลยสวยจังเดี๋ยวเย็นนี้เข้าไปดูดีกว่า
    (ต้องลองไปดู)
  • ขอบคุณครับพี่บิว:o013::o013:
  • เดี๋ยวถ่ายให้ใหม่อีกทีนะครับ วันนี้ถ่ายยากมาก ต้องเอาแบบหลับอยู่แล้วอุ้มวางเลยงั้นอ่ะชัวส์..
    วันนี้ถ่ายจนรำคาญ..!!! 555+++++
    ................................................................................................
    เฮ้ย..ดรีม วันนี้งานร้าน ตารุติ ให้มันไวหน่อย
    ไอ้แหลม..งานนนี้มรึงไม่ได้มันส์อีกแล้ววววว
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 77K