ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โคหนุ่มก็แบบนี้ละ กำลังห้าว มันถือว่าอายุยังน้อยฟันยังแข็งแรงดี มันเลยจะเคี้ยวหญ้าแก่ ฮา...................
  • พี่มาร์คคคคคคคคค....อย่าไปเออ ออ ตามไอ้แหลมมันจิ
    อายุมันแค่ นามธรรม...รูปธรรมนะ 18 (กล้าได้อีก)
    กินเหล้า เมายา กะใครเค้าเป็นที่ไหน...แบ้วจะตาย 5555

ใจจิง อยากกินจะตาย แต่กว่าจะถึงบ้าน เจอ ร้อยแปดด่าน
    เดือดร้อนคนในวงมาประกันตัวอีก...ดีไม่ดีจะเจอเป่าหมู่
    ดูอาการแล้ว ไม่มีใครประกันใครได้สักคน...หุหุหุ
  • พอเจ.มานี่ไอ้ลื่นแมร่งทำตัว คิคุ หน่อมแน้ม เหล้าไม่แดก ยัดห่าแต่กับ
    พอเจ.ไม่มาแมร่งแดกเอา แดกเอา แถมถ้ามีอาการนอยๆ แดกเพียวเลยครับ เปลืองเหล้ากรูอีก.!
    และผลสุดท้ายก็ ตุ๊บ ๆ ๆ โป๊ก ๆ ๆ..!! เพ้ง..พลั๊ว ๆ ๆ ..! +)*%#&@*(#..!!]i@$*&#@*^%&$(#@**..*-*

ปล.ตอนนี้มันเป็น คำสิงค์ จริงๆแล้วหว่ะ ใส่นวมทุกวัน 5555+ แมร่งบ้าชกมวยไปแล้วววววววว..ว่างๆหาหญ้าอ่อนๆเคี้ยวมั่งก็ได้นะหนู แก่ๆอ่ะไว้ให้พี่ๆเคี้ยวเถ้ออออ..แป่ว
    ไฟล์แนบ
    2k2b4490e2f8.jpg 99K
  • big chill ครับ ผมจะได้ไปหรือป่าวไม่รู้พรุ่งนี้อะ ไม่มีรถอะ ส่งรถมารับหน่อยได้ป๊ะ:028:
    ไฟล์แนบ
    zz126.jpg 124K
  • พรุ่งนี้เจอกันครับ:o001:
  • ก็ขับคันที่พี่นั่งนั่นแหละมาเด่ะพี่..ชิวจะตายยย

แม๊ท เจอครับ.....
  • ไม่อยู่แล้วภูเก็ตไปอยู๋เชียงใหม่ตามหารักแท้ดีกว่า 555555
  • :013:พี่ บิว ถ้าไปรับพี่เรก ก็ แวะมารับผมด้วยนะพี่.
  • เอาคันนี้ไปกลัวไม่ถึงอะดิท่าน ยังไงก้อจะพยายามหารถไปให้ได้นะครับท่าน:059:
    หวัดดีครับ พี่ตี่
    ไฟล์แนบ
    zz127.jpg 120K
  • ดูสภาพจากรถแล้ว วิ่งไม่น่าจะเกินสองโลพัง จะติดเครื่องยังต้องใช้หมาลาก รถแบบนี้ไม่เหมาะกับน้าเรกครับ
    หากเก็บไว้ มันเกะกะบ้านก็เอามาที่ผม ผมพอจะมีที่ว่างข้างๆบ้านพอจอดได้ จะเอาไว้ขี่ไปซื้อกับข้าวปากซอย คงพอมีประโยชน์อยู่บ้าง ฮ่าๆๆๆ
  • ครับพี่เรก ป่านนี้คงอยู่ กทม แล้วดิ ไงก็ถนอม คอบ้างเด้อ
  • แวะมาแอบมอง.................และสวัสดีตอนเช้า
    ไฟล์แนบ
    20100201160813_DSCF0824[1]2.jpg 87K
  • เพิ่งจะเริ่มนอนกัน เมื่อคืนเหนื่อยจากสงครามเค็กวันเกิด และได้ข่าวเล่นดื่มกันจนถึงเช้า เที่ยงก็ยังไม่เลิก ฉลองข้ามวัน ข้ามคืน สายนี้สายแข็ง 555555 ตอนนี้คงหลับกันเป็นตาย:005::005::005::063:
  • พี่ต้น มีคนรอเอาคืนพี่อยู่หลายคนทีเดียว 5555

-------------------------------------------------------------------------------------------

รู้งี้ บ่ายเข้าไปต่อดีก่า จาได้เอาบล็อค ไปคืนด้วย เมื่อวานยังไม่ได้กินเลย ไอ้ปิ่งๆย่างๆอะ
  • เล่นเค้กอะไรกันอ่ะ ป้ายกันตอนไหนทำไมผมไม่โดนว่ะ
  • โอ๊ยย.กรูหล่ะเอียนนนนนน.! นี่ยังไม่เลิกกันเลยเนี่ยสายแข็งโป๊ก
  • 555555 ว่าจะไม่เล่นแล้วนะเค๊กเนี่ยแต่เห็นพี่ฟ้าแล้ว อดไม่ไหว ต้องป้ายซะหน่อย เล่นไปเล่นมาสักพักเห็นพี่เหลียงแอบหนีกลับบ้าน เลยตามด้วยคน เพราะวันนี้มีงานต่อตอนสายๆ55555 เละไปตามๆกัน

ส่วนพี่บิวเนี่ยกะจะให้แข็งตาย เลยใช่มะ ที่ว่าแข็งเนี่ย ตับ หรือป่าว 55555555555555555

ก็พี่เหลียงหนีกลับก่อนจะโดนได้ไงเล่า
  • TonDaikiji ไอ้น้องอย่าเปรี้ยวเดี๋ยวมึงโดน ต๊าป คนอย่างพี่ไม่เคยหนีใครเว้ยออกไปซื้อบุหรี่ ตะหาก
  • อ่อน..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC04871.JPG 72K
  • Kaijo 7 Month off Shorty boy x Nala.. :020:
    ไฟล์แนบ
    Kaijo.jpg 91K
  • จะโดนได้ไงหล่ะเฮีย เล่นถือมีดด้ามยาวปรึ๋ยยยย!ซะขนาดนั้น ใครป้ายเค้กเฮียมีหวังมือกุดแน่..ใครๆก็รู้เหลียงเอาจริง..อิอิ
    ว่าแต่พี่บิวส่งแขกหมดป่าว...พี่เรกกลับยัง..ได้ข่าวว่าวีซ่าผ่านตั้ง 3 วัน..:013:
  • อ่อนมาตั้งนานแล้วพี่ไม่รู้เหรอ :030::030::030::030::030:
  • ซื้อบุหรี่ที่ไหนพี่ ฝั่งธนเหรอ ไกลจังเลยนะ:019::030::030::030:
  • วันนี้ได้เวลาชำแหละ ronin มาเฟียแล้วท่านที่ใคร่อยากจะลิ้มรสเชิญ คืนนี้เจอกัน..!!
    หัว ronin คลุกเครื่องเทศย่างบนเปลวไฟร้อนกำลังดี
    ส่วนลำตัวแร่เนื้อพอดีคำ ผัดผ่าสไตล์บลูร๊อค
    คืนนี้เจอกันครับทุกท่าน....
    ไฟล์แนบ
    FishesPics_post_12380.jpg 53K
  • อ่า..ลืมอีกอย่างและคืนนี้เราจะร่วมเลี้ยงส่ง Mr.Kokik Daniel เพื่อนต่างแดนของเราด้วย เย้
    ไฟล์แนบ
    DSC04785.jpg 83K
  • มาช้าไปหน่อยพี่ แต่ Happy Birth Day นะครับ Big Chill Bill
  • เช็ดเป็ด ไม่รอตูเลย เหลือไว้งานหน้าสักครึ่งตัวได้ไหมวะ
  • อยากกินว่ะ!!!
    ไฟล์แนบ
    BOSSEY[1].jpg 79K
  • เหลือไว้ทำไมอีกหล่ะท่าน ปีกว่ายังไม่พอใจอีกเร๊อะ..?? โอ๊ะ.....!!
    พี่ดิเรก มอเตอร์ ณ.พัทยากลาง เดี๋ยวน้องคนนี้จะเดินทางไปป้อนให้ถึงปาก ขอให้พี่พูดมาว่า..บิวพี่รักเอ็งหว่ะ 55555+
  • เอาอีกแล้วหรอ เพื่อน บัฟโบน

นี่ระบบสมองเพิ่งจะกลับมาปกติ เมื่อวานเอง

จะช็อตกันอีกแล้ว รึ สุดติ่ง:026:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-832.jpg 95K
  • ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า ช๊อตจนตัวแห้งกันเลยหล่ะครับเมื่อคืน ตี4
    ท่านมาเฟีย อย่าเสียดายไปเลย ผมยังกินได้อีกหลายปี..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC04905.jpg 85K
    DSC04890.jpg 67K
    DSC04897.jpg 90K
    DSC04891.jpg 92K
  • hello bufalo bones family how are you ?
    the king of the bangkok .....
  • Bigchill เอารูปโรนิน ผัดฉ่า มายั่วน้ำลายกันดีก่า
  • น้องเจ..ว.1 เรียก น้อย 12 วันนี้ มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มาก พรุ่งนี้ค่อยว่ากันนะ แบบว่าเมื่อวานเลี้ยงส่ง วันนี้ยังจะมีเลี้ยงอำลาอีก ว.1 จะเป็นลม..!!
  • กิ๊ก1 เรียก ใหญ่เป้ง ว.2
    ขณะนี้ Bigchill กำลังมาฟฟฟฟ มาก ขอว.14 ชั่วคราว

กิ๊ก1 ว.0

คิดถึงทุกท่าน / ว.88
  • โอเค..ตามนั้น กิ๊ก3 ว.8
    Cen Bangna /The Wolfman / Theatre 3 / 11:35
    ไฟล์แนบ
    0101.jpg 34K
  • กรูแกะรหัสลับได้แล้ว กำลังจะนัดกิ๊กไปดูหนังที่เซนทรัล พี่ฟ้ารับทราบ
  • Meet again next 2- 3 months brother.
    I hope next time you will come back with your sister.. :031:

Chicano...B.B Crew
    ไฟล์แนบ
    DSC04931.jpg 101K
    DSC04929.jpg 108K
  • เย้ยยยย..!! ยังเล่นอย่างงี้ยังจะรู้อีกเหรอเนี่ย.มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มากนะท่าน

ปล.แต่งานนี้ ใหญ่เป้ง รับทราบแล้วครับท่าน No problem.
  • ว.5เรียก ว.1
    ขอ ว.5 แอบดูด้วย ทราบแล้ว เปลี่ยน
  • ไรว่ะ เริ่มตี๊งต๊องล่ะบ้านนี้ เพื่อนรักไม่ต้องลากไปแดกในน้ำล่ะอาหารเม็ดมึง กูค้นเจอเอาไปแดกซ่ะ
    ไฟล์แนบ
    11152.jpg 86K
    453.jpg 29K
  • เฮียเหลียง หายไปนาน พยายามมั่กๆ หาจนเจอ ฮ่าๆๆ
  • อ่ะ..โอเคตามนั้น มึงแดกแบบเปียก กูแดกแห้ง
    แอบดูไรครับน้า..?? ไม่ต้องแอบแล้วรุ่นนี้ 5555+
  • ใจถึงจริงวะ ชอบจริงๆเลยแบบนี้

จองที่ ริงไซด์ก่อนเลยนะ แบบยื่นมือถึงกันอะ 555

สยิว..กิ้ว
    ไฟล์แนบ
    hjytjy.jpg 33K
  • กลับมาด้วยความผิดคาด และ ผิดหวังกับ The wolf man ตอนจบน้ำตาไหลเลยครับ(เสียดายตังค์)+Popcorn
    ให้คะแนฉาก-โลเกชั่น 7 เต็ม 10
    ให้คะแนนกับการเดินเรื่อง 4 / 10
    ให้คะแนนกับบท 3/10
    แล้วยิ่งความหวังว่าจะดูมนุษย์หมาป่าเท่ห์ๆ ฮ่า..ฮ่า แมร่งผิดหวังอย่างแรง หมาป่าอ้วนๆ เสือกใส่สูตรอีก โอ้โห..!! Fuck Duck
    ฉากไคล์แม็กซ์หมาป่าตัวโกงตายอย่างสิ้นคิด....สรุปฮ่วยโคตร
  • กิ๊ก1 เรียกใหญ่เป้ง ว.2
    Bigchill บอกว่างานนี้ไม่ปลื่ม
    ให้เตรียม น้อย13 ไว้สำรองด่วน
    ว.4 ทราบแล้วเปลี่ยน
  • เศร้าอดสนุกเลยอยากจะร้อง
  • อ้าว ๆ ๆ ๆ เล่นจนลืมรหัสตัวเอง น้อย13 อ่ะเทอร์นั่นแหละ 5555+
    ส่วนกิ๊ก1 อ่ะ.........แป่ว..!!
  • แหม..น้อย13 เดี๋ยวก็งานเข้าหลอก bigchill
    กิ๊กเหอะ..พอขำๆ 5555
  • ok ตามนั้น..5555+