ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คิดถึงอายแหลม สวนหลวง วะ!! ไปสำนักงานใหญ่คราวนี้ เอ็งไม่อยู่แล้วใครจะมาคุยโม้เรื่องต่างๆให้พี่ฟังวะ เออๆแหลมเอ็งหาแหล่งสาวสวยไว้รู้เมื่อไรบอกพี่ด้วย เดี๋ยวขึ้นเครื่องไปหา:015:
  • ไม่เป็นไรพี่เลิกฟังเรื่องโม้ มาฟังหนังชีวิตบ้างดีกว่า พระเอกของเรื่องคือ บักลื่น คำสิงห์ นั้นเอง 555555

พี่บิวลงทุนตกแต่งสวน แต่งบ่อปลาใหม่เลยเหรอ 555555 เอาให้สวยนะพี่ วันที่ 4 ตกลง โอมั้ยจะได้จัดเวลา 555555
  • เห่ย ไรวะไม่อยู่วันเดียวแต่งสวนใหม่ เมื่อคืนไปบ้าน p wilson ขอบอกเจ็บทุกตัว ด่านนอกไปดูๆมาแล้วเดียวครั้งหน้าค่อยไปใช้บริการ 5555555
  • ผมว่าถ้าจะฟังหนังชีวิต มาฟังผมโม้ดีกว่าไม่ก็ฟังพี่โต๊ะโม้เรื่องของวิเศษ ไม่ปวดหัวด้วย 555555
  • เจ น้องดำไหนไม่มีโว๊ยยยยกูเป็นอิสระแล้วววว จะมาหาเมียฝรั่งแล้วว ก๋วยเตี๋ยว ค่าส่งออกะเองนะ
  • คิดถึงไอ้แหลมวะ ตาบิวไม่น่าไปไล่มันออกจากบ้านเลย
  • ต้น..บ่อพร้อม สวนพร้อม ขาดปลาว่ะ หมอปลาอย่างTon Daikiji มีแหล่มๆมั่งไม๊เล่า..??

น้องเจ..G-force มันไม่มีที่ปีนป่ายซักวันมันคงมาปีนกระบาลพวกเราแล้วหล่ะ ว่ามะ..??

ใครว่าผมไล่มันครับท่าน มาเฟีย ผมให้มันออกไปใช้ชีวิตตะหาก.! ไม่มีตังค์ส่งไปนอก ส่งไปแค่ด่านนอก(ติดมาเลย์) เพราะเผื่อไม่ไหวยังไงจะได้เผ่นกลับไม่ยาก 5555+

ไอ้แหลม..วันนี้ยังมีที่ให้กรูละเลงอีกที่นึง เดี๋ยวจะบอกว่าตรงไหน....ที่ถามนี่มึงอยากมาช่วยกรูเหรอ น้องแหลม แป่ว.!
    ไฟล์แนบ
    DSC04658.jpg 92K
  • คิดถึงมันเหมือนกัน รู้ว่ามันไปแล้วก็ใจหาย
  • ไม่ไหวก็มาช่วยพี่ส่งอาหารหมาก็แล้วกัน ฮ่าๆๆๆ
  • เออ...ท่านขอรบกวนอะไรอีกอย่างเด่ะอย่างสุดท้ายและ(ขอมากกลัวโดทืบ..!!)
    ไอ้ตรงคำว่า ดำเนินการ / ลืม password / สมัครสมาชิก เนี่ย..มีภาษากลางกำกับได้ไม๊ครับท่าน แบบว่าต่างชาติบ่น งง ผมแม่งต้องนั่งสมัครให้พวกนี้ 2-3 คนแล้ว.!! พรีสสสสสสสสส.
    ไฟล์แนบ
    pitbuul zone.jpg 27K
  • มีอะไรที่อยากปรับปรุงเอาไปแนะนำที่ตรงแอดมินเขาตั้งกระทู้ถามได้ไหมเนี่ย
    เขาอุตส่าห์มาเปิดกระทู้รอ

เดี๋ยวต๊าบบบบเกลียวเลย ฮ่าๆๆ
  • พี่บิวปลาหน่ะเอามาลงให้ได้นะ แต่ผมว่าล้างบ่อก่อนดีมั้ย ทั้งบ่อนะ ฆ่าเชื้อด้วยหนักๆเลย 55555 เอาแบบโอเว่อร์โดสนะ ตามโดสเกรงว่ายาฆ่าเชื้อจะสิ้นฤทธิ์ซะก่อน เพราะเชื้อโรคเยอะกว่า 55555

พรุ่งนี้จะยังไงพี่แจ้งผมด้วยนะพี่ ล่วงหน้าหน่อยนะครับ 55555
  • ปลาอะไรวะ ให้แต่ตาบิว แล้วตูละ
  • เดอะแหลม ไปแล้วก้อย่าลืมเข้ามาหาพี่ๆเพื่อนๆในนี้นะ แล้วไปทำไรภูเก็ตวะ

พวกพี่มีเพื่อนอยู่ที่นั่น เผื่อวันไหนไปล้มโดนใคร จะได้ให้เพื่อนไปช่วยได้

ส่วนหมายเด็ด ภูเก็ต ถามเฮียเหลียงผู้กว้างขวางได้เลย:005:
  • Bigchill...เอาเปคู ไปลงบ่อมะ ตัวไม่ต่ำกว่าโล มีอยู่ 10 ตัว
    นึ่งซีอิ้ว แหล่มนะ

กะ ซักเกอร์ไซด์ควาย ประมาณ 2 ตัวโลอะ
    ลายสวย ชัดเจนเหมือนตุ๊กแกเลย อิอิ สนมะ

หากคุณโทรมาตอนนี้ ท่านจะได้ ออสก้า สายกัด
    ไซด์ประมาณผ่ามือ ฟรีอีก 1 ตัว...5555

โทรด่วนหาเราได้ที่ 1900 1900 .......
    ไฟล์แนบ
    13varieties.jpg 28K
  • ล้างอะไร ยังไงอ่ะ อย่างงี้มันต้อง เดอะต้น มืออาชีพรับไฮคลาสวันไหนว่างบอกนะอะไรที่ให้ยืมได้เอามาให้หมด..!! :030:

น้องเจ..เดี๋ยวรอมืออาชีพมาทำให้ก่อนเถ้อออ.อ เอามาลงตอนนี้มีหวัง.!
    ไฟล์แนบ
    circle_of_koi.jpg 22K
  • เหงา..ร้องเพลงดีกว่า

ฉากเก่าๆ ยังจำไว้ในใจ เคยรักเธอยังไง รักเธอดังเดิม
    ภาพทุกภาพยังตามติดอยู่ไม่หายไป
    เสียงหัวเราะบนความอ่อนไหว

เจ็บปวดรู้ไหม ไม่อยากเคลื่อนไหว ไม่อยากทำร้ายใคร
    มันยังไม่พร้อมมีใครใช่ไหม จะขอรอเธออย่างเดิม

* เธออยากกลับมาไหม อยู่ตัวคนเดียวไม่เหลือใคร
    เหงาเกินไปบ้างไหมเธอ
    รออยู่ไม่ไปไหน ปล่อยให้เวลาผ่านฉันไป
    เพราะลืมเธอไม่ไหวไม่ได้อยู่ดี

สิ่งใหม่ๆ ไม่เคยให้เข้ามา คนไม่มีเวลา แม้นานยังไง
    แค่พรุ่งนี้วันเดียวที่ตื่นมาหายใจ
    และเพื่อพร้อมรอเธอต่อไป

เหน็ดเหนื่อยรู้ไหม ไม่อยากเคลื่อนไหว ไม่อยากทำร้ายใคร
    มันยังไม่พร้อมมีใครใช่ไหม จะขอรักเธออย่างเดิม

ความทรงจำที่ดีฉันขอให้มันไม่หายไป
    แต่เธอคงจะลืมเมื่อเธอมีใคร
    กาลเวลาอาจมีเงื่อนไข แต่แตกต่างจากใจของฉัน
    ที่จะรอเพียงเธอเหมือนเดิม

ยังรออยู่ ไม่ไปไหน ปล่อยให้เวลาผ่านฉันไป
    ฉันลืมเธอไม่ไหว ไม่ได้อยู่ดี
  • งง งง และก็งง จนกลายเป็นเง็ง

ฮาราจู๊กกรู้เป็นไรวะ
  • ไม่มีหมาจะขายแล้วจะให้ทำอะไรอ่ะท่าน ก็เลยร้องเพลงตอนนี้โลกมันเป็นสีชมพู้ ชมพู ก็ออกอาการซะหน่อย 555+ แต่ถ้าเพลงมันไปโดนใจใครเข้าอันนี้ก็ช่วยไม่ได้
  • เฮ้ยมึงแซวใครนั่นมาเฟียน่ะโว้ยเดี๋ยวโดน ต๊าปเกลียวหลอกมึงสาดดดด
  • พี่มาร์คจะให้ผมไปส่งอาหารหมาเหรอได้เลยเงินเดือนก็แค่ อาทิตย์ละ 1 อาบ เบียร์เย็นวันละ 3 ขวด ข้าววันละ 5 มื้อใหญ่ๆ ok นะ
    ประมาณเดือนหน้าผมจะเปิดร้านเกี่ยวกับน้ำปั่นรักษาสุภาพใครมาภูเก็กก็แวะมาดื่มนั่งคุยกันด้วยนะครับบบ โดนเฉพาะพวกพี่ๆทั้งหลาย พี่มาร์ค พี่ยุทธ เฮียเหลียง พี่บิว พี่โต๊ะ พี่ต้น พวกดำน้ำใครมาดำน้ำแถวนี้ไม่แวะมาร้านผมขอให้อ๊อกซิเจนหมดตอนอยู่ใต้น้ำ 5555555 ร้านจะเปิดใน อ.เมือง ภุเก็ต เดือนหน้า
  • เออ..ดี อยู่นี่ตะบี้ตะบันแด๊กน้ำเพื่อทำลาย แหม..ออกนอกบ้านทำเป็นแด๊กน้ำเพื่อสุขภาพ
    ไอ้แหลม..มึงดูนี่ผลงานวันนี้.!!

พี่เหลียง พี่เป็นคนเดียวที่เข้าใจกู..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC04668.jpg 87K
    DSC04673.jpg 83K
  • ถ้ามรึงอยู่กรูว่าสงสัยจะดีกว่านี้มั๊ง..555+
    ไฟล์แนบ
    DSC04667.jpg 88K
    DSC04672.jpg 79K
  • เห่ยไรวะผมอยู่ไม่ทำพอย้ายมาภูเก็ตล้างซวยแต่งบ้านใหม่เหรอ เดียวปัดกลับไปอยู่เลยนิ
    ปล. คนไหนอกหักวะนั้น
  • ไม่ได้ล้างซวย กรูกลัวงูกัด..!!
  • งูมันมาจากไหนล่ะ ฮ่าๆๆ
  • ความรักทำให้...อารัยๆเปลี่ยนแปลงได้ถึงเพียงนี้เลยเหรอนั้น
    พระเจ้าจอร์ด มันยอดมาก

มีเรียงหินสลับสีสไตร์ เซน ด้วย
    ท่าทาง เจ้าหนูเทรนเลอร์ มันวิ่ง ไม่ถึงอาทิตย์ มีสวนกระจุย หุหุ
  • แปป เดียวเดียวสวนก็หมดสภาพเพาะไม่มีผมค่อยดูแล55555+
    พี่มาร์คนั้นดิ งู มาจากไหน ???
    เจ เจ จ๋าเรือนหอใกล้เสร็จแล้วนะจะเตรียมเก็บเสื้อผ้าได้แล้วนา ซื้ออาหารเม็ดเตรียมไว้หมดแล้วด้วยกรงมีแล้วมาได้เลย 55555+
  • อย่าลืม ติดหลอดไฟไล่ยุงไว้ให้ด้วยนะ
    แต่ เจ ว่า เอาไอ้ตัวในปาก พี่แหลม มาทดลองอยู่ก่อนดีมั้ยคะ
    เพื่อมีขาดตกบกพร่องอารัย...จาได้ปรับให้เหมาะสม
  • กรงอยู่ในห้องแอร์อย่างนี้ไม่ต้องกลัวยุ่ง และก็ไม่ต้องเป็นห่วงทดลองเรียบร้อยแล้วอยู่ได้ปล่อยภัย 100 เปอร์เซ้น อีกอย่างตัวที่อยู่ในปากขายไปแล้วเดียวรอสั่งจากนอกเข้ามาใหม่ หุหุหุหุ 555555
  • อะจ๊ากกกกกกกจะบ้าแล้ววววววว 5555555
  • เมื่อคืนเพิ่งเขียนโปรแกรมใส่หัวเทรนเลอร์ เช้ามาแม้กระทั่งเดินผ่านยังไม่กล้า..!! 555+
  • เฮ้ยยย จีบกันออกอากาศแบบนี้เลยหรือวะ
    สงสารไอ้ลื่นมันเถอะ
  • แล้วเจอกันน้องแหลมไปเคลียร์ที่ให้เรียบร้อยมึงไปอยู่กับใครว่ะที่ภูเก็ตคงเหงาแย่ ถ้ามึงเหงาพี่จะบอกพิกัดให้มุ่งหน้าเส้นเมืองไปฉลองเลยสะพานกอจ๊าน

มองซ้ายมือมี ตลาดใหญ่ๆเข้าไปเลี้ยวขวามองหา เลอเรซซิเด้นท์ เข้าไปในนั้นบอกเฮียสั่งมารับรองมึงย้ายร้านจากในเมืองมาอยู่หน้า เรเรซ นางฟ้าที่นี่สุด

ตีนทุกนาง กูคอนเฟิมร์
  • มันไปทำงานไม่ได้ไปหาที่ตีกลองไอ้บ้า..!!
  • พี่บิวงานเริ่มกี่โมงอะ
    ไม่ใช่อะไรจะได้ไปก่อน:041::041:
  • ......... :020:

แมท สะดวกเคลื่อนทัพกี่โมงหล่ะครับ ถ้ามาเร็วเดี๋ยวกะว่าจะให้ นก โชว์ฝีมือเข้าครัวซะหน่อย 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC04696.jpg 75K
  • ได้เลยเฮีย แต่ตอนนี้ผมอยู่หาดใหญ่เดียวไปจะไปแน่นอน แต่ถ้าเฮียมาก้แวะมากินน้ำปั่นร้านผมหน่อยนะมาอุดหนุนหน่อยร้านเปิดประมาณเดือนหน้า
    พี่มาร์ค แก่อย่างนั้นอะนะ 5555+ ไม่เอาเดียวหมากเต็มบ้าน อะจ๊ากกกก 555+
    พี่บิวส่งมาอยุ่นี้ตัวดิ
  • ก้ไปเปิดหน้า เลอ เรสซิเดนทือะ พวกพี่ไปกันทุกทริปอะ รับรองสวรรค์บนดินเลยมรึง 555
  • ได้แหลมน้องรักไปติดประกาศหน้าร้านได้เลยเตรียมพบกับนายแบบสุดหล่อจะไปยืน ปั่น โชว์เพื่อเป็นเกียรติแก่น้องแหลมในวัดเปิดร้านรับรองลูกค้าตูม
  • ร้านผมอยุ่แถวหน้าโรบินสันครับเฮียเดียวจัดไปนายแบบเฮียเหลียงกะเฮียยุทธพี่มาร์คเฮียใหญ่เอาให้หมดไม่ขายใครแล้วขายพวกกันเองเนี่ยและ 555555
  • วันนี้ใครจะแดกเหล้าก๊ะกรูมั่งคร้าบบบ พี่น้อง..?? อยากชิปหาย
    แหลมจัดโซดาเย็นๆทีน้อง.แดนนี่แมร่งขนเอาพวกฝรั่งเศสที่พัทยามาด้วยคืนนี้ ญ.2 สนไม๊น้อง.?
  • แดนนี่บอกมันมาด่านนอกเลยคืนนี้ 555555555
  • จริงเหรอเนี่ย โว้ว วิ้ว
  • ลูกๆลืมตาแล้วเหรอ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเข้าไปหานะ รอกลับจากทำงานก่อนๆๆ:013::013:
  • เหล้าขวดเดียวไมมันเมาจังวะ..??
    ก.เพราะไอ่น้องเจ แอนด์เดอะ ลื่น มันไม่แดก
    ข.กรูเมาลาบหมู
    ค.เหล้าปลอม
    ง.เพราะกรูแดกคนเดียว
  • ถูกทุกข้อวะ
  • โอว์โนว์..ตอบแบบง่ายๆเลยนะท่าน.!! วิเคราะหน่อยนึงได้มะ.โอ๊ะ
  • คิดมาทั้งคืนแล้ว บวกกับสภาพจิตใจที่ไม่ปกติอีกข้อด้วย
  • จิตใครไม่ปกติอะพี่ ผมว่าพี่บิวอะและแดกคนเดียวก็แดกปล่อยให้ ยาย กะไอ้ลื่นนั่งกินน้ำเปล่า 5555555
    ไอ้ลื่นอายเจมาก็หัดแดกเหล้ามั่งกลัวทำห่าอะไรวะแค่ยายคนเดียว ก๊ากกกกกกก