ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ....................
  • ไปฮันนีมูลกับใครหรือเปล่าจ๊ะน้องสาว ฮ่าๆๆๆ
  • แล้วอย่าลืมมา ฮันนีแมว บ้านพี่นะจ๊ะ
  • อ้าว..ว๊ากกกกกกก..!! นูเบี้ยน โตเป็นหนุ่มเลยครับ คุณเติ้ล เดี๋ยวมาวันเกิด ตะพานหินจัดไปเสริมทัพอีกตัวมะ Gotti Line

เฮ้ย..ต้นเอาจริงเด่ะ..??
  • น้าบิว มีฝรั่งติดต่อไปหรือเปล่า พี่ส่งกระทู้นี้ไป ไม่รู้เขาจะสู้ราคาหรือเปล่านะ
  • นูเบี้ยน ตัดหูสั้นไปนิดนึงครับลองตัดต่ำกว่าหัวดูดิครับจะสวยกว่านี้ ลูกหมาบ้านไอ้บิวตัดคอทิ้งสวยทุกตัว
  • ยังไม่เห็นโทรมาครับท่าน..
    ถูกต้องครับคุณเหลียง..ตัดออกแล้วใส่หัวมึงแทน หล่อสัดเลยทีนี้..!!
  • สงสัยเห็นราคาแล้ว ถอด ฮ่าๆๆ
  • พอเราเปิดหน้านี้รีบเลื่อนเมาส์ ดันมาหยุดตรงช่วงเรียวขาของรูปแรก

คิดในใจ ใครวะพลาดแล้ว ขยับขึ้นไปดูหน้า

อิ๊บอ๋ายตัวเดียวกะที่วางไว้ที่บ้านตรูเลย เอ๊กซ์แตกซะ :026:

เจ เจ รู้มั้ยว่าเล่นแอบไปฮันนีมูนทีแสนไกล แต่คนทางนี้มีคนช้ำอยู่คน เดอะลื่น อย่าร้องไห้ มามะ โอ๋.....:022:
  • ใส่หัว ฮ.เหลียงแล้วหล่อจริงปะพี่บิว
    งั้นจัดให้หน่อยดิ ฮิๆๆ
  • จัดให้ครับ เดอะ แมททริก
  • .....................
  • ศาลพระภูมิ...ชัวส์ !!
  • ลื่น ทำใจเสียเถอะวะ ปล่อยเขาไปพบชีวิตใหม่ที่ดีกว่า เอ็งมันไม่ใช่เนื้อคู่เขา

รักแท้ คือการได้ครอบครองวะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • น่าสงสาร มันพูดเหมือนปลงวะ ฮ่าๆๆๆ
  • อ้าว เฮ้ย....ไปเที่ยววังน้ำเขียว-เขาใหญ่

นี้มันเกี่ยวรัยกะดี กะชั่ว กะสูง กะต่ำด้วยเหรอ???.....

มันหมายความว่างัย????...........เริ่มไม่หนุกและ
  • ไม่ได้เกี่ยวไรกันเล๊ยยย!!!
    พูดถึงตัวเอง ด่าตัวเองแท้ๆๆๆ
  • ก็แล้วแต่บุญและกรรมที่ทำมา-----หมายถึงลื่นที่ทำบุญมาน้อย
    ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว------หมายถึงลื่นทำตัวไม่ดีเอง ทำตัวจุกจิก เป็นเจ้าเข้าเจ้าของ งี้เง้า ไม่ยอมเข้าใจอะไรเลย เลยทำให้ต้องจากกันไป
    ไม่ได้มีบุคคลที่2 และที่3 มาเกี่ยวข้อง ถ้าทำอะไรให้เข้าใจไปในทิศทางที่ตรงกันข้ามก็ขอโทษนะครับ ลื่นคิดน้อยไปหน่อยก่อนจะโพสลืมไปว่า วิธีการพิมพ์กับวิธีพูดมันแสดงอารมณ์ แม่เหมือนกัน ถ้าทำให้ผู้ใดเสีย ลื่นขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว ลื่นไม่ได้มีเจตนาที่ จะทำแบบนั้น แต่อย่างใด แต่อย่างใด ขอโทษจริงๆที่คิดน้อยไปหน่อย ลืมคิดไปว่ามันส่อไปในทางตรงกันข้ามแบบนั้ ก็คิดว่ารู้อยู่ว่าไปกะเพื่อน คงจะเข้าใจกัน ลื่นควายเองครับ...
  • อย่าไปเสียใจอะไรเลยลื่นเอ้ย!! จริงๆแล้วพี่พาน้องเจเขาไปเที่ยวเองแหละ [งานจะเข้าป่าวว่ะตรู ]5555+:030::059:
  • ไอ้ลื่นงานเข้าแล้วมรึง กรูไม่เกี่ยวนาเว๊ยยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอบคุณทุก SMS ที่ยังจำกันได้นะครับ..
    ไฟล์แนบ
    DSC04599.jpg 71K
    DSC04598.jpg 68K
  • .....:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC04608.jpg 49K
  • วันที่ 6 เจอกันอีกครั้งนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04618.jpg 61K
    DSC04601.jpg 79K
  • อายลื่นสุ้ๆอายลื่นสุ้ตายอายลื่นอย่ามาตายต่อหน้าพวกกรู 5555555+
    ลื่น บ้างเรื่องหลังไมล์ก็ได้วะ 55555+
    ยายเจ เจ สุดสวยเดียวเค้า( เดียวเค้า)ไปทำเรือนหอ ไว้ที่ภูเก็ตนะจะตามไปดูและด้วยละ อะจ๊ากกกกก ( งานจะเข้าเปล่าวะผม 5555+)
  • เกิดเป็นลูกผู้ชายต้องแข็งต้องใหญ่ต้องทน ต้องอาบน้ำปล่อยๆ
    ต้องแข็ง = ร่างกาย
    ต้องทน = ทนต้องทุกการกดดัน
    ต้องอาบน้ำบ่อยๆ = หญิงชอบคนรักสะอาด
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • เรียนพี่น้อง bb ทุกท่านกระผมจะย้ายไปอยู่ภูเก็ตแล้วนะครับ คงเศร้าน่าดูที่ไม่ได้อยู่ดื่มกินน้ำเมากะพี่ๆทุกท่าน โชคดีทุกคนนนนน
    ไฟล์แนบ
    DSC02032.jpg 78K
  • โธ่ ไปซะแล้วน้องกรู ไม่น่าเล้ยยยย อายุก็ยังน้อย ยังหนุ่มยังแน่น เห็นกันอยู่หลัดๆแท้ๆ เศร้าว่ะ :002:
  • ให้ร่ำรวย คารารวยเท่าแขน
    ไฟล์แนบ
    Happy_Birthday.jpg 48K
  • Happy py py py birth day แด่ท่านเจ้าของบ้านด้วยนะครับ สุขสดชื่นสมหวังเหมือนยังหนุ่มๆตลอดไปเด้อ
    วันที่ 6 เจอกัน อาจขอพ่วงฉลองยศใหม่ ตำแหน่งใหม่ให้น้องเราท่านหนึ่งด้วย
  • HAPPY BIRTHDAY:035::035::035: นะพี่บิวมีความสุขมาก ทำหมาได้สวยๆ ขอให้คนที่อยู่รอบตัวเป็นคนที่จริงใจ เพื่อนพ้องมากมายอย่างงี้ตลอดไป:033:ขอให้ตับ และปอดพี่เป็นอมตะ (เบาหน่อยก็ดีนะ):067:
    เมื่อคืนต้องขอโทษที่เข้าไปไม่ได้ กะว่าให้แฟนกลับบ้านก่อนแล้วจะตามไป หลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้เรื่องเลย เดี๋ยววันนี้เจอกัน 555
  • ไปดีนะเว้ยแหลม เราคงไม่ได้เจอกันอีกแล้ว ไม่น่าเลยเมื่อวันก่อนยังเห็นกันอยู่แท้ๆ ไม่น่ามารีบด่วยจาก:022::022::022::022::022: 5555
    ไปทำงานทางโน้นหน่ะมันเป็นshop ที่ต้องตื่นเช้าเริ่มงาน 8 โมงนะเว้ย ไม่ใช่บ่าย:012: 555555555 ตั้งใจดีๆนะจะได้เป็นอาเสี่ยกะเค้าสักที ถ้าไม่ดีก็กลับมาเก็บขี้หมาต่อนะน้องรัก 555555555:013:
    โชคดีเว้ย ไอ้แหลม สวนหลวง :024::030::063::063::063:
  • ขอบคุณครับท่าน..
    ไฟล์แนบ
    DSC04609.jpg 81K
  • ฮ่าๆๆๆ ตกลงดีใจหรือเสียใจกะบักแหลมวะ
  • เห่ยยยยยย ...... ยังไม่ตายแค่จะไปหาเงินเฉยๆอะจ๊าก
  • พี่ต้นไม่ต้องบอกคนอื่นก็ได้ว่าผมนอนตื่นบาย 55555555+ พี่มาร์คไปอยู๋ภูเก็ตขอชื่อใหม่ได้ปะเดียวไม่อินเทรน
    พี่ท่านว่าแต่ว่าใครรู้บ้างตรงไหนของภูเก็ตมีเด็กแจ๋มๆบ้าง 5555555+
  • นี่เองกล้าปฏิเสธชื่อที่พี่ตั้งให้หรือวะ แถมยังหาว่าไม่อินเทรนด์อีก
  • HBD Bigchill....อยากกิน น้องเต่าทอง งะ -*-

-----------------------------------------------------------------

ส่วนพี่แหลม จะย้ายไปอยู่ส่วนไหนของ ภูเก็ตจ๊ะ....
    เรือนหอสร้างเสร็จจะได้ ตามไปถูก....เด็กแจ่มๆก็ป่าตองสิค๊ะที่ร๊ากกกก 555

-----------------------------------------------------------------

ส่วนพี่ลื่น....แค่นี้อย่ามาเครียด...ตอนพิมพ์ละไม่คิด
    ที่งี้ จามาคิดทำมัย???.....

เพื่อนๆพี่ๆ....คดีนี้ คิดค่าปรับ ยังงัยดี
    - ปลาคาร์ฟ ไม่เอานะ เต็มบ่อแล้ว
    - ตุ๊กตาหมีก็ไม่เอานะ เต็มรถแล้ว
  • ให้มันอมขวดโซดา ฮ่าๆๆ
  • โอเค..เจ พี่เหลือส่วนไว้แล้ว กะไว้ว่าจะให้ใครซักคน แต่ถ้า เจ อยากได้พี่จะแบ่งให้ก็ได้ครึ่งนึง...เป็นไง ใจป่ะ.??
    ส่วนเรื่องค่าปรับเนี่ย เอาเป็นเหล้าซัก ลัง 2 ลัง เด่ะแล้วเอามาให้พี่วันงาน จุ๊ ๆ ๆ ความลับห้ามบอกใครนะ.!!

ไอ้แหลมไปซะและ เหงาชิบเลยหว่ะ ไม่มีใครมาแย่งบุหรี่ดูด ไม่มีคนคอยขโมยเศษเหรียญในรถ ไม่มีปอปมาลื้อตู้เย็นตอนตี2 แล้วก็ไม่มีเสียงแหกปากดังๆตอนทะเลาะกับหมา แต่ที่สำคัญที่สุดใครจะซื้อโซดาให้กรูแดกหล่ะคราวนี้..!!

คิดถึงมึงชิปหาย
    ไฟล์แนบ
    DSC04611.jpg 95K
  • สุขสันต์วันเกิดครับพี่ bigchill
    โชคดีโว้ยอาย แหลม สวนหลวง คิดถึงเอ็งวะ:059:
  • ขอบคุณครับพี่ วันเสาร์เจอกันครับ จ้าววววววว นายยยยยยย..!!

เฮ้ย..ตาจักร นักฆ่าถุงมือดำมันไปไหน ใครเห็นมั่งเนี่ย..??
  • HBD. :035:ครับพี่ ขอให้ร่ำรวยๆคิดไรก็สมหวังนะพี่:035:
    ไฟล์แนบ
    20091209104419_E170709_02P.gif 82K
  • น่าสงสารจังเนอะไม่มีใครวิ่งซื้อโซดาให้มึงใช้ มาร์คนี้ก็ได้ชื่อเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2526.jpg 110K
  • HAPPY BIRTH DAY ครับพี่
  • ขอบคุณครับพี่น้อง พิจิตร หวังว่าคงมากันครบนะครับ..
    เหลียง กรูหายถึงว่ามีมันคนเดียวที่สามารถซื้อโซดาแบบเย็นๆได้ทั้งลังในราคาปกติโว๊ย..!!
  • ออกไปข้างนอกแล้ว เพิ่งนึกได้วันนี้วันเกิดบิ๊กชิวนี่หว่า เลยต้องย้อนรถกลับมา พูดดังๆว่า HAPPYBIRTHDAY นะ รวยๆ เหลือๆ

เสาร์เจอกัน
    ไฟล์แนบ
    20091215111941_00112-yut.jpg 72K
  • เดินทางถึงแล้วครับบบบทุกท่าน อายห่ากอฟแม่งไม่ยอมมารับเดินอยู๋ในหาดใหญ่หลงงงเลยกระผม 555555+ พอลงรถไฟเจอทหารถือปืนเต็ม m 16 กรูนึกว่าโจรใต้จะระเบิดรถไฟแล้วววววว
  • พี่เรกว่างๆมานะเดี่ยวผมดูเด็กๆภูเก็ตก่อนว่าตรงไหนสวยๆ
    พี่บิว ไรว่าเศษเงินในรถแค่เอาไปซื้อแปปซี่เอง คนเดินโซดาก็ไอ้ห่าลื่นไงใช้มันมั่งรากงอกหมดแล้ว นั่งปวดหัวเรื่องผู้หญิงอยู๋ได้สาดดดดดด เลิกได้แล้ว bb ไม่มีอย่างนี้นะโว๊ย
    พี่มาร์ค ชื่อนิก็ได้ใช้ยันตาย 555555+
    เจ เจ สาวแก่ เดียวเค้าตกแต่งเสร็จแล้วย้ายมาอยู๋นะจะ
  • เออ..เดินทางปลอดภัยก็ดีแล้ว แล้วโทรสับเป็นห่าไรไม่เปิดเครื่อง หลังงานกะว่าจะไปเที่ยวซัก1-2 วันเดี๋ยวดูก็ว่าทางนี้สะดวกหรือไม่ อย่างไร
    เฮ้ย..แหลม มึงไปวันเดียวทุกสิ่งที่บ้านมันดูเปลี่ยนแปลงจริงๆนะเว๊ย ดูเด่ะ..!!

ขอบคุณอย่างแรงครับ น้ายุทธ แหมอุตส่าห์ ยูเทริน กลับเลยรึนั่น.
    ไฟล์แนบ
    DSC04659.jpg 100K
  • 55555....Bigchill ทำสวนแบบนี้ แล้วเหล่า G-force ของ เจเจ
    มานจะไปปึนป่าย กันตรงไหนเนี้ย

รื้อบ่อปลา ลงปลาคาร์ฟ แนวๆอีกสักหน่อย ละ แหล่มโรยยย...

แถมจับมานึ่งมะนาวได้อีก...อิอิอิ

--------------------------------------------------------------------------

ตาแหลม มานดี้ด้า..ลืมหนูดำ ไปหาฝรั่งและ...ไปดีมาดีนะ

เอาเล็กน้ำถุงนึง กะ ขนมจีนชุดนึง ส่งขึ้นเครื่องมาด้วย เดี๋ยวไปรับที่สุวรรณภูมิ