ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่จักร นี่ออกมาแต่ละเม็ด

แนะกันไปตรงๆ ขายให้หมด เก็บเฉพาะที่ขายไม่ออก

แล้วขายหมดจะเหลือเก็บมั้ย เพ่
  • วาราบี้ มาแว้ววววว ฮ่าๆๆๆๆ:m025::m071:
    ไฟล์แนบ
    20565_252347469234_809574234_3015646_639907_n.jpg 31K
  • โอ้โฮ..กว่าจะมาได้... Varabee Big Chill Bar บาร์สำหรับนักดื่มคอไทเทเนี่ยม ผ่านไปขอนแก่นแวะทักทายเทอร์ได้นะคร๊าบบบบ... นี่มีแอบโปรโมต 555+
  • Varabee Big Chill Bar เดียวกรูกะพี่โต๊ะจะบุกไปเร็วๆนี้เตรียมตัวให้พร้อมนะอายน้องรักกกกกกกแล้วกรูจะเปิดแผนการ ลักพาตัว คนกลับกรุงเทพด้วย ระวังตัวไว้ 55555+
  • มันทำไปได้ยังไงเนี่ยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    mpbpic1651793.jpg 32K
  • สวสัดีดี น้องพี่ BB ทุกคน จากวันเวลาหลายปีที่ผ่านมาได้ผ่านการพิสูจน์ ทุกสถานะการณ์ BB ไม่เป็นสองรองจาก ค่ายไหนๆ เรื่องน้ำใจนี้ คงไม่ต้องกล่าวมีให้กันอย่างล้นเหลือ

ศัทธานั้นเกิดขึ้นในใจ เมื่อเห็นBB ฟูลทีมครั้งใด ครั้งนั้นเป็นต้องสนุกเสมอไป สำหรับผมไม่เคยมีข้อกังขาในกลุ่มนี้เลย เป็นกลุ่มที่เหนียว แน่น บึก มาโดยตลอด

วันนี้เฮียใหญ่ ขอรายงานตัว และมาชื่นชมครับผม
  • ว๊ากกกกก..รูปรุ่น ตาโต๊ะ ลายก๊อต ยังมีชีวิตอยู่เหรอวะเนี่ย.? 555+ คุณ วาราบี้กรุณาอย่าเอาผมมาทำอย่างนี้นะครับอยากได้ไรเดี๋ยวซื้อให้ นะ นะ นะ
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 120K
  • ว้าวๆๆๆๆๆ varabee มาแล้ววันคืนเก่าๆจะกลับมาเหมือนเดิมอีกไหมนั่น 555+:059:
  • พี่น้องครับ!!!!!แบบนี้ท้องไหม ท้องลมมันเป็นยังไง??
    ไฟล์แนบ
    zz642.jpg 97K
    zz632.jpg 97K
    zz622.jpg 100K
    zz582.jpg 86K
  • พี่เรก ขอแลกกับลุก otto ..inbreed ได้มะชุดเนี่ย !!!!

^^
  • จัดไปก๊อฟ:059:
  • ท้องลมมันก็จะตดบ่อยๆครับน้าเรก ฮา.....................
  • เออ ... ดีแหลม แกตัวกลับกรุงเทพมา

พี่จะได้ไม่ต้องเดินทางไกล ไปดักฉกมาจากเอ็งต่ออีกที 555

นี่เค้าเรียกว่า เหนือชั้น:066:
  • กอฟ แลกกะตัวเฟิร์สไป

ผมเอาลูกไอ่โชกุน สายกัด เฝ้าโรงงาน ไปแลกพิคสองนะ น้าเรก ใจ :063:
  • กรูแลกด้วยยยยยยยย...แต่ว่าแลกอะไรกันวะกรู งง..!!
    น้ายุทธ เลนท์ ซ่อมเสดยัง..มาแต่วันนะท่านเดี๋ยวจะให้โชว์การถ่าย โคโยตี้ คู่ กับซุเปอร์สตาร์ ที่บ้านหน่อย..เรื่องจิงนะเนี่ย
  • งั้นใช่เลยพี่มาร์คเพราะมันตดบ่อยมาก555+
    ยังไงเนี่ยท่านยุทธ ถ้าท่านกล้าแลกผมก้อกล้านะ:013:
  • กอฟจัดลูก otto มาที่ดิอยากรู้ว่าจะเป็นไงลองคุยกะพี่บิวมันดู เห็นหลานไอ้บูลแม่งสวยจัด
  • จอมโจร ไอเลิฟ ยู ใช้ชื่อในห้องนี้ว่าอะไรวะ
  • ชื่อคอกมันเลยครับ fanaticpits
  • จอมโจร ไอเลิฟ ยู 55555555+ เดียวก็เอารูปออกมาโชว์อีกเหรอ
  • ทำไมจอมโจรไม่ค่อยแวะเวียนมาเลย หรือว่าพิมพ์ไม่ถนัด จึงแอบอ่านเฉยๆ กร๊ากๆๆๆๆ
  • เลนส์ไม่ได้ซ่อม บิ๊กชิว

ที่เอาไปซ่อมนั่นแฟลช กะไว้ถ่ายตอนกลางคืนด้วยไง

พริตตี้ โคโยตี้จัดมาให้พร้อม ซื้อหนังสือแฟชั่นมาเล่มนึง เด๋วจัดให้แบบนั้นเลย

แก้ตัววันที่ ดี-วันหน่อย

แต่บอกตรงๆนี่ยังไม่รู้เลยว่า จัดวันไหน ให้มาวันๆอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8064.jpg 89K
  • พี่บิว ดูไอ้เบี้ยวมันทำตาเจ้าเลห์เหมือนใครอะ
    ไฟล์แนบ
    P10107422.JPG 88K
  • มันมาจากค่ายไหนมันก็ได้แนวมาจากต้นสายมันละครับ
  • :m058:
    ไฟล์แนบ
    kumala2.jpg 85K
  • BB จัดงานเมื่อไหร่ง่ะ ไม่เห็นมีกระทู้ซ๊ากกกที รออยู่เน้อ :o069:
  • แวะมาทักทายครับพี่ๆๆ
    คิดถึง
  • ฝากของไปขอนแก่น ไม่รู้ส่งถึงมือหรือเปล่า

คงกลับมาวันนี้ครับ
  • ฝากอะไรใครให้ใคร ร๋อออค่ะ พี่มาเฟีย
    ไฟล์แนบ
    20090409143917_117.jpg 53K
  • ขอโทษด้วยครับท่านมาเฟียที่ไม่สามารถดำเนินแผนการที่วางไว้ได้ เนื่องจาก Varabee มอมเมาตั้งแต่เช้ายันเช้า แทบเป็นลม.!!
    และยังต้องรีบกลับ ก.ท.ม มารับเพื่อนทั้ง2คนอีก ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนท่าน.!!
    ไฟล์แนบ
    062.jpg 120K
    05.jpg 107K
    026.jpg 81K
    015.jpg 73K
  • Varabee เที่ยวหน้าตาเทอร์มาเยือนแล้วนะจ๊ะ ทีมงานพร้อม..!! แอ้
    ไฟล์แนบ
    DSC04481.jpg 70K
  • วันนี้ชั้นมีนิทาน อยากเล่าให้เทอฟัง
    นิทานเรื่อง บีบี บัฟฟาโร่โบน ผู้อดทน
    เวลาเค้าดื่มเค้าแนบขวดเบรน285ไว้ข้างกาย
    ทั้งที่เค้าไม่เคยอ่อนและไม่เคยป๊อดต่อทุกราย
    แต่เป็นอีกคืนที่เค้าต้องออกย่ำตระเวน
    เป็นหน้าที่ของรุ่นพี่ผู้รักน้องของตัวเอง
    น้อยกว่าใครไม่รู้ที่ไม่เคยรักพรรคพวกกันเอง

:m057::m057:
    ไฟล์แนบ
    9ce4071204e95e7174b0be50228881ec.jpg 31K
  • ในขณะนั้น บัฟฟาโร่โบนซุ่มโจมตี
    เสียงแก้วและขวด ดังสนั่นตอนเวลาแค่ห้าทุ่มกว่าๆ
    เสียงตัวแตกดังก้องกึกไปทั่วทั้งบาร์
    พร้อมเสียงกระสุนปืนทะลุตัวจ่า!!!!

:m117::m117: ทำไปได้ เอิ๊กกกกกกกกกกกก:m107:
    ไฟล์แนบ
    IMG_26042.JPG 97K
  • ชั้นก็มีอะไรให้เทอร์...กูรู วาราบี้

ก็เป็นหนึ่งในค่ำคืนที่กูต้องฝืนกับความหนาว
    และเป็นอีกหนึ่งราตรีที่มันช่างยืดยาว
    หัวใจเทอร์ มันสุดตรีน ดื่มด่ำกันถึงยันเช้า
    500 กิโลไปกลับ ประทับใจถึง บัดนาว.... มาฟฟฟฟฟ มาก
    ไฟล์แนบ
    0073.jpg 88K
  • อ้าว เฮ๊ยยย!!! ชีวิสสสสสสส
    ได้อีกเว๊ยเฮ๊ย ยังงายวะนั่นพี่!!
    ก้ากกกกกกกกกกกกๆๆๆ โคดฮา
    มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มากกกกกกกกกกกก แอ้!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_2593.JPG 89K
    IMG_2595.JPG 94K
  • สุดท้าย คือเรื่อง จริง ผี มันสิง พวกนี้อยู่ !!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_26043.JPG 97K
    IMG_2597.JPG 99K
  • ขอบคุณ บุษบาร์ ที่มีที่ให้พวกเรา พี่-น้อง B.B นั่งเฮฮา
    ขอบคุณความอบอุ่นถึงแม้อากาศจะเหมือนจะหิมะตก.!
    และเทอร์ Varabee ที่งานนี้ไม่มีเหงาใจ.!
    ไฟล์แนบ
    0082.jpg 74K
  • เหงาจงเหงาใจไรวะพี่ อ่านนิยงนิยายมากไปป่ะเนี่ย
    ก้ากกกกกกกกกกกก ไม่มีเหงา เพราะเก๋ามาก
    แค่ นอยยยยโคดดด
    แล้วมาใหม่นะ กำนัน กับโบอ้วน รออยู่
    see u later bb.crew

:m086:
    ไฟล์แนบ
    IMG_07112.jpg 55K
    jabo.jpg 47K
  • บ่นไรกันสองคน

น้าตกลงจะจัดเสพ เบิร์ด เดย์เมื่อไร บอกด้วยนะ

จะได้เคลียร์คิว เด๋วพลาดงานไปจะหาว่า อ่อนไม่ได้นะครับ
  • วันที่ 1 ไปรับด้วย Varabee ที่เดิม..

น้ายุทธ สรุปงานจัดวันที่ 6 ก.พ ครับท่าน แพลนยาวขนาดนี้ไม่มาไม่ได้นะคร้าบบบบ..!
    ไฟล์แนบ
    IMG_25962.JPG 121K
  • แม่งเอ๋ยยยยยยยยยยยยยยย อดเลย อดเมากะอากาศหนาวๆ นอยๆ
  • ส่งสัยทีมนี้จะทำให้รอเกลอวะพี่น้องงงงง บุกกันเองเลยมีมะไม่มาซะกะทีเอาไงๆ
    ไฟล์แนบ
    20071221092321_43154315.jpg 74K
  • ช่างงงงใหญ่ประจำวงการ pitbull
    ไฟล์แนบ
    416.jpg 74K
  • มาเรย แล้วจะรู้ว่านางฟ้าและซินเดอร์เรล่ามีจริง ที่นี่เท่านั้น พี่แหลม!!
    ดูขนาดเดกเสริฟนะพี่ กำเดียว มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2061.jpg 35K
    IMG_9279.jpg 45K
    IMG_5272.jpg 65K
  • Wowwww..ไมวันนั้นไม่เห็นมีแบบนี้ เอาเด็กร้านไหนมาโชว์ป่าวเหอะ..!!
  • แมร่งมาสุมกันอยู่ที่นี่เอง เห็นแล้วเลือดกำเดาทะลักวะ
  • 55555++ เห็นช๊อตไหนเหรอครับที่มัน ทะลัก น่ะ..?
  • หมาที่บ้านคุณ Big Chill นี่คุณภาพ เยี่ยมเลยครับ ขอชม เห็นแล้วอยากเลี้ยงหมาบลูลี่ มั่งจังเลยครับ
  • สองสามภาพสุดท้ายครับทั่น
  • ผมชอบน้องที่ตักน้ำแข็งสุดอะ ผมรู้ว่าเธอ ชื่ออะไร

เธอชื่อ น้องแพร เค้าบอกใบ้มาละ ไม่สีเอง บิ๊กชิว

เสียชื่อ คนพิทบูลหมด โวะ